MKASA MAALUM WA KUSISIMUA: MWISHO WA UBAYA AIBU | BongoLife

MKASA MAALUM WA KUSISIMUA: MWISHO WA UBAYA AIBU


#inasikitisha sana

Robert baada ya kumaliza chuo kikuu na kupata kazi katika kampuni moja pale ilala jijini Dar es Salaam alimuoa binti mmoja mwanafunzi wa diploma ya sociology katika college moja iliyopo mjini maeneo ya mnazi mmoja. Binti alikua mke wa KUTACHI yaani kama simu ya smartphone toleo jipya mtoto wa kike haelewi chochote kuhusu nidhamu katika ndoa wala namna ya kuishi na ndugu hususani ndugu wa mumewe.Hajafundwa kujua thamani ya wakwe wala ndugu anachojua ni kuchati, kupiga selfie na kupost picha Facebook kutwa nzima. Siku moja wakiwa sebuleni mumewe alimwambia,

"Mke wangu nimewakumbuka sana ndugu zangu (kaka zangu dada na hata baba na mama) kesho tujumuike pamoja na kula pamoja,,,,

Nitawaalika ili tujumuike nao ktk chakula cha mchana,itabidi uandae chakula kwa ajili yao."

Mke akasema kwa unyonge "Mmmmmmmmh Okay Sawa ucjal hubby mungu akipenda."

Asubuhi ya siku iliyofuata Robert akatoka kwenda kazini lkn baada ya masaa kadhaa akarejea nymbn na kumuuliza mke wake.

"Mke wng umeandaa chakula cha mchana kwa ajili ya wageni? maana baada ya lisaa limoja watakuwa wameshafika."

Mke akajibu "hapana sijapika kwani ndugu zako sio wageni hapa watakula chochote watakachokikuta."

Robert akamwambia Mungu akusamehe mke wangu kwa nini unayasema hayo ilihali tokea jana nilikuambia ya kuwa wazazi wangu wanakuja?

Na kwa nin hukuniambia mapema kuwa hutopika ilihali baada ya lisaa limoja wazazi wangu watakuwa hapa "nini sasa unafanya mke wangu."

Mke akamjibu "waache waaje nitawataka radhi kwani wao si wageni hapa watakula chochote watakachokikuta."

Basi Robert ikambidi aondoke pale nymbn kwa kukwepa fedheha.

Baada ya dakika kadhaa mlango ukagongwa mke akaenda kuufungua.

Kwa mshangao mkubwa alipofungua mlango akakuta wageni waliokuja hapo ni wazazi wake babaake mamaake dada zake pmj na kaka zake.

Akastuka kwa mshangao na kuwakaribisha ndani,

Baba akamuuliza kuwa mume wake yupo wapi?

Akajibu yule mwanamke kuwa alikuwepo hapa ametoka dakika chache kabla hamjafika.

Baba akamwambia "mumeo jana alitupa taarifa kuwa Leo anatuarika hapa tuje kula pmj chakula cha mchana sasa vipi yy ametoka si busara."

Yule mwanamke akastuka kwa taarifa hiyo na kuanza kujifikicha mikono yake huku akiipiga piga hali ya kuchanganyikiwa."

Ikambidi aingie ndani na kumpigia simu mumewe Robert akamwambia "kwa nn hukuniambia kuwa wazazi wng ndio wanaokuja?"

Robert 
 akamjibu "Wazazi wng na wazazi wako wote ni kitu kimoja/hawana tofauti
Mke akamwambia " Lete chakula huku kilichokuwepo hakiwatoshi kwani ni kichache sana hakitawatosheleza"
Robert akamjibu " Mimi nipo mbali na hao wageni watakula chochote kilichopo kama wewe ulivyokuwa ukitaka kuwalisha wazazi wangu"

Akiwa amepaniki,
akatoka nje akabaki mikono kichwani analia kwa aibu asijue cha kufanya maana hata ela ya matumizi alokua kaachiwa na mmewe kuandalia chakula kizuri wageni alikua ashaitumia kununua wigi jipya.

SOMO: Watendee watu kama vile unavyopenda kutendewa wewe.

Nakutakia Siku Njema, Mungu Akubariki na kukulinda

Usisahau ku COMMENT

COMMENTS

BLOGGER

VISA NA MIKASA $type=THREE

Name

Affiliate Marketing,3,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,171,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,16,biashara mtandaoni,5,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,blogging,1,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,11,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,212,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,126,FIFA.com - Latest News,18,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,13,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,241,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,MPENZI CHEUPE | WHITE LOVER.,8,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natura shampoo,2,Natural hair,6,Ndoa,1,News,41,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nyumba ya maajabu,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,209,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Sumu Mwilini,1,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,USO WA FEDHA | FACE OF MONEY,35,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,7,WAPANGAJI WENZANGU,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MKASA MAALUM WA KUSISIMUA: MWISHO WA UBAYA AIBU
MKASA MAALUM WA KUSISIMUA: MWISHO WA UBAYA AIBU
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/12/mkasa-maalum-wa-kusisimua-mwisho-wa.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/12/mkasa-maalum-wa-kusisimua-mwisho-wa.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content