💞MANENO YA MKE NA MUME YANAVYOTAKIWA KUWA

*💞MANENO YA MKE NA MUME YALIKUA HIVI:-💞*

              🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹🌹

MUME: Mke wangu haujambo?

MKE: Sijambo mume wangu

MUME: mke wangu nimekumiss sana, upo hapo nyumbani muda huu?

MKE: mmmmh ndio nipo nyumbani, vipi mbona leo kuulizana hivyo?

MUME: mke wangu nimekukumbuka sana leo natamani nikwambie kitu

MKE: Leo na malaika watapiga makofi, maana sio kawaida yako kabisa haya nakusikiliza mume wangu

MUME: Mke wangu kukutana nawe ilikuwa ni bahati, kukuchagua kuwa rafiki yangu ilikuwa ni maamuzi yangu, lakini kuanguka kwenye penzi lako haikuwa hiyari yangu. Umeniteka moyo na akili yangu pia.

MKE: Mmmmh unasema kweli?

MUME: Mke wangu kwa mara ya kwanza nilipokuona niliogopa kukuambia, hata nilipokuambia niliogopa kukupenda, nilipokupenda sasa naogopa mno kukupoteza. Kusema kweli siko tayari kukukosa katika maisha yangu.

MKE: mbona haujawahi kusema jamani mume wangu?

MUME: Nakupenda mke wangu nafasi uliyotawala moyoni mwangu ni kubwa, hakuna ambaye anaweza kufikia uhodari wako, wewe ni mtu muhimu sana maishani mwangu.

MKE: Jamani mume wangu uko wapi sahizi? Navutiwa na maneno yako jamani

MUME: Uchungu wa kifo hauna tofauti na maumivu nitakayoyapata tukiniachana, mpenzi usiniache nami siko tayari kukuacha.

MKE: Nakupenda sana mume wangu tafadhali usiniache kweli, nimekukumbuka nahitaji kukuona unipoze moyo wangu, njooo mwandani wangu nakusubiri daktari wangu.

MUME: Penzi lako ndiyo pumzi yangu nawezaje kukuacha laazizi, ina maana nife??? Siwezi kukuacha nakupenda. Nitakupenda mpaka mwisho wa uhai wangu.

MKE: Ni vigumu kumpata mwenye mapenzi ya kweli na zaidi yule atakayekuwa tayari kukupenda zaidi, hivyo nafasi inapopatikana si busara kuichezea tudumishe penzi letu laazizi wangu.

MUME: Kama ungekuwa kidonda kwenye moyo wangu, ningekiacha na maumivu yake ndani yangu.

MKE: Mume wangu ishia hapo hapo utaniua, uje umalizie ukishafika nyumbani nakuombaa.

MUME: Viungo vyote vya mwili wangu vinakuhitaji, inawezekana kwasababu nimeumbwa kwa ajili yako.

MKE: Jamani leo mume wangu umeniamulia, kumbe unanipenda hivyo!!

MUME: Naweza kukuazima mabega yangu upande, masikio yangu usikilizie mikono yangu ushikie, miguu yangu, utembelee, lakini si moyo wangu kwani tayari unao wewe.

MKE: Utakuwa wangu wa maisha daima na penzi letu litakuwa kama mfuko wa hazina, tutalitunza kama zaidi ya mboni ya jicho.

MUME: Mke wangu najua u-mbali nami, majaribu ni mengi wapaswa kujihami, nitunziye zangu zabibu wangu tabibu, jitahidi kuwa mvumilivu nitakuja niwe nawe, Miss u Ma LOVE.

MKE: Nimeamini wewe ni mtalam wajua kunitoa hamu, unipapasapo huhisi kupoteza fahamu, maneno yako matamu hunizidisha hamu, hakika wajua kunitibu, Love U.

MUME: Mapenzi mazuri yanasifa zifuatazo, kuridhishana, kupeana bila kubaniana, kubusiana, kusaheshimiana, kujaliana, kusubiriana, kusikilizana.Je, utaweza kujifanyia yote hayo? Nijibu mpenzi...

MKE: Mume wangu usiende mbali nami, njoo ufaidi utamu usioisha hamu, nitakupa mwili wangu ucheze nao hadi asubuhi, nitakulisha unachokitaka, sitakubania kwani naogopa wengine wanaweza kukupa... njoo leo uniambie unataka nini?

MUME: Nipe niridhike, nionjeshe usinilambishe nikigonga unikaribishe na Penzi letu tuliharakishe MKE WANGU.

MKE: Upweke waniuwa mpenzi. Nakupenda sana mpenzi wangu, wewe ndiyo Baba watoto wangu.

MUME: Sina pesa nyingi lakini moyoni mwangu najua wewe ndiye langu la moyoni.

MKE: Giza limeingia simuoni wakunikumbatia niko kama kinda la njiwa na zaidi ya mshitakiwa mwenye hatiya, sjiui wapi joto kwa kwakulipatia na wajua kipupwe kimewadia, uko wapi my dear?

MUME: Namini utakuwa umerejea kwenye yako makazi na umechoka na kazi mpenzi, badili yako mavazi, bafuni ingia upate maji kujimwagia, nakupenda la azizi, pole sana na kazi!

MKE: Mapenzi yako ni ya dhati kwangu naahidi kukupenda zaidi na zaidi.

MUME: Usiyumbe mimi ni wako wa Maisha.

MKE: Asante sana mume wangu, leo umenipa kitu kipya najiona ni mpya kwako, nakusuburi kwa hamu, najikuta kutamani nikufuate uliko, nilitamani kila siku unifanyie hivi ila hatimaye leo umefanya, hakika unathamani kuliko kipato chetu, nimekupenda hadi nukta ya unywele.
nakupenda mume wangu.

*🌹🌹🌹HUO NI MFANO WA JINSI MWANAMKE ANAVYOPENDA KUAMBIWA MANENO MATAMU.🌹🌹🌹*

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,151,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,202,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,112,FIFA.com - Latest News,17,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,12,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,208,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,2,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : 💞MANENO YA MKE NA MUME YANAVYOTAKIWA KUWA
💞MANENO YA MKE NA MUME YANAVYOTAKIWA KUWA
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/12/maneno-ya-mke-na-mume-yanavyotakiwa-kuwa.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/12/maneno-ya-mke-na-mume-yanavyotakiwa-kuwa.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content