KIBAMIA SEHEMU YA 7, 8 NA 9

KIBAMIA ( 7--------9 )
🔞

KIBAMIA-07

MTUNZI:GEOFREY MALWA
MAWASILIANO:0712507115

“Alice jamani,unawaza nini?”
“hamna,nafikiria jinsi unavyonipa raha hivi ukiniacha itakuwaje!”
“hapana baby,siwezi kukuacha hata kidogo,nakupenda sana.” Basi Alice alipoambiwa hivyo alitabasamu na kumbusu Nego.

Usiku huo walilala Hotelini ambapo kiukweli Alice Alijitahidi sana kucheza na kibamia cha Nego na kumvutia Hisia zote lakini wapi,hakutoa wazungu wake.Hali ya kuachwa na mzigo wa wazungu ilikuwa inampa hasira,kuchokozwa anachokozwa,kumalizwa ndio shughuli.Hakuacha kumwangalia Nego mwenye sura ya mvuto na kifua cha mahaba,wakati huo Nego alikuwa amelala hana hata habari.

Kesho yake Alice aliondoka na kurudi kwake alikopanga chumba kama Nego.Alikuwa na mzigo mkubwa wa mawazo kichwani mwake,alijilaza kitandani na kuanza kuwaza jinsi alivyofanya mapenzi na Cheche,alijisikia vibaya kumsaliti Nego,huku raha aliyoipata pia ikimchanganya.Ghafla simu yake iliita,kuangalia ni Skola,rafiki yake kipenzi,alipokea...basi alimweleza kila kitu kuhusu Nego na Cheche,rafiki yake alimshauri..
“shosti kinachowafanya watu waishi muda mrefu ni upendo hakuna kingine,”
“kwahiyo niendelee kumpenda Nego?”
“Sikushauri kwasababu umeshagongwa na rafiki yake,”
“mmh,sasa nifanyeje,nimwambie ukweli au?”
“we! Usithubutu,badilisha laini,kwani huyo Cheche ulimpa namba zako?”
“hapana,sikumpa,”
“fanya hivyo,kwani Nego ana ile namba ya laini ya biashara?”
“hapana,anayo hii ninayotumia mara chache,”
“safi,limeisha hilo.”

Masaa,siku,wiki,mwezi,miezi kadhaa Ilipita tangu Alice aondoke hakumtafuta Nego.Alijua tu tayari ameshakimbiwa,masikini Nego wa watu alirudisha nyuma mawazo yake na kusononeka sana kwani sababu aliijua.Ilimuuma sana,alijikaza kiume na kupiga moyo konde.

Cheche siku hiyo alilala kwa Nego,hawa ni marafiki wakubwa ila Nego hakujua kama Cheche alishampa kisago kitamu Alice hapo hapo geto kwake.Basi Nego aliondoka kuelekea kwenye Ofisi yake na kumwacha Cheche.Baada ya masaa mawili naye Cheche alitoka nje akiwa amevaa taulo huku ameshika kikombe na mswaki,alizunguka nyuma ya nyumba ambapo alimkuta Jasmin,msichana mzuri mpangaji pia anayeishi na mume wake,naye alikuwa akisafisha kinywa.Alijifunga khanga iliyopitia kifuani ambapo maeneo ya makalio yalituna na kusababisha khanga kuonekana imembana,mpaka ile mistari ya chupi ilionekana,Cheche aliguna,ile guna ya kizushi ili mtu ashtuke,alifululiza kama mara mbili,
“we mjinga ushaanza kutamani hivyo!” alisema Jasmin
“sio kutamani tu,nishadindisha tayari,we tako lote hilo!”
“acha umalaya utakufa…”
“kufa juu ya tako kama hilo mbona kifo cha heshima hicho,” kauli hiyo ilimfanya Jamsin kucheka kidogo
“unapenda chini wewe!”
“we unayependa juu mbona umeolewa,umefuata nini kama sio chini! Kwenu huli? Huna kaka? Hakuna nyumba au kitanda? Tena umewaacha watu wengi tu kwenye familia yenu ulio na mahusiano nao ya damu na kufuata chini,” Jasmin aliposikia hivyo alicheka tena
“mshenzi unaongea wewe! Toka hapo,”
“cheki mtoto unavyocheka huku nyuma unavyonipa shida mtoto wa mwenzio,”
“Cheche bwana,embu acha mambo yako,”
“mi najua shemeji hayupo siku ya pili leo,njoo gheto basi,watu wote hawapo,”
“hao wanawake zako hawakutoshi tu,na juzi hapa umemtia yule demu wa Nego fala wewe!”
“hamna,sikufanya nae kitu,”
“kweli we mbaya,looh!”

Nego alinywea kidogo aliposikia hivyo ila alijitetea kwamba hakufanya naye kitu,Ila rungu tata la Nego lilisimama kweli hivyo lilisababisha taulo lake kutuna kidogo,
“Jamsin embu angalia asubuhi hii unavyonitesa jamani…” baada ya kusema hivyo,Jasmin aliiangalia kiwiziwizi kwenye taulo la Nego
“duuh! Ngoja niondoke usije ukanibaka bure,yaani wewe!” Jasmin aliposema hivyo alinawa haraka na kuondoka zake kweli,Cheche aliendelea kunawa uso taratibu na alipomaliza alirejea ndani.

Nego alipoingia ndani tu aligundua kuwa umeme umekatika,alijilaza kitandani ambapo alilitoa taulo na kulirusha pembeni,boksa pekee ndiyo aliyobaki nayo.Hazikupita dakika kumi na tano hodi ilibishwa mlangoni mwake,alijifunga taulo na kuelekea mlangoni,alipofungua alimwona Jasmin,akiwa vilevile na khanga ndani chupi,
“naomba nisaidie kuingiza umeme kwenye luku,ni zamu yetu watu wasije wakalalamika wakirudi,”
“kwani umeme umekatika?”
“acha masihara bwana,njoo uingize umeme,”
“sikutanii,umeme huku unawaka,” aliposema hivyo Cheche aliwasha swichi iliyokuwa mlangoni mwake 
“si unaona,taa inawaka,” aliongeza kusema hivyo Cheche akiwa hana hata chembe ya utani usoni mwake.Basi kitendo cha Jasmin kupiga kushikilia mlango na kuchungulia ili athibitishe kama taa inawaka kweli,hiyo nafasi ndio Cheche alikuwa akiisubiri kwa hamu zote,alipochungulia tu,alimvuta na kujikuta ameshaingia ndani tayari,
“Cheche pumbavu wewe!” alisema hivyo huku akijitetea Cheche asifunge mlango.Mwanaume ni mwanaume tu,Cheche alijitutumua mpaka akafanikiwa kufunga mlango.Wakabaki wawili ndani ya chumba,hapo ndio palikuwa patamu.
“Cheche,huo ujinga wako wafanyie mademu zako,fungua mlango!” aliongea akiwa makini hasa jasmine
“Jasmin…punguza jazba,kakae kwenye kochi mlango nitafungua tu,”
“Cheche usinchukulie poa ujue!” baada ya kauli hiyo,Cheche alimfuata Jasmin aliyeegemea ukuta karibu kabisa na mlango kisha akambana hapo ukutani huku Jasmin akijizuia kwa maana angepiga kelele,watu wangejiuliza kafikaje chumbani kwa watu! Kwahiyo alichokuwa akijitahidi ni kumwepuka Cheche kwa amani na hata hivyo wakati wa kutoka lazima atoke chumbani humo kwa akili maana hakuwa na mazoea ya kuingia chumba hicho.
“Cheche bwana,acha ujinga wako,” ni kwa sauti fulani ya chini yenye ukali wa wastani aliitoa Jamsin akizungumza hivyo huku akijitahidi kurusha mikono kujinasua kwa Cheche.Mtoto wa kike mpaka kwenye kona ya chumba alifikishwa,Cheche alikuwa akihema kweli maana haikuwa kazi nyepesi ni nguvu tu ndio zilitumika.Hapo kwenye kona Cheche alifanikiwa kuidhibiti mikono ya Jasmin kwa mkono wake mmoja kwahiyo mkono mwingine ulikuwa huru,mguu wake mmoja uliiingia katikati ya mapaja ya Jamsin na kumsababisha Jasmin kushindwa kukibana sawasawa kitumbua chake.
Basi taratibu mkono wa Cheche ulianza kutambaa tumboni mwa Jamsin ambapo kucha ya Cheche ilivyokuwa ikikuna ile sehemu ya kitovu,Jamsin hakuweza kuficha kuwa amesisimka.Alishtuka kabisa ambapo Cheche alipakazania kwa dakika kadhaa,alipanda juu ambapo mtoto hakuvaa sidiria,kifua kizuri kilichosimamisha milima vyema,alikivamia na kuanza kuziminyaminya chuchu zake,alijinyonganyonga kama nyoka aliyemwagiwa mafuta ya taa,
“Bwana Cheche sio vizuri lakini…niiaaachiiieeeee huuukoooo…mi siipeendiiii bwaaanaa…Cheeeecheee mmh…” aliongea hivyo Jasmin huku akijua kabisa kwa jinsi alivyobanwa asingeweza kutoka.
“basi ntakupa mwenyewe niachie kwanza,” alipoongea hivyo Jamsin,Cheche moyoni alijisemea “unadhani mi mjinga hivyo!”
Cheche aliposhusha mkono wake kwenye chini ya kitovu,hapo ni kama aliamsha ugomvi mwingine,vidole vilipofikia eneo la mavu…mavumbi ya kokoto,Jamsin alikukuruka n akumwomba kwa huruma zote Cheche amwachie,hata hela atampa ili mradi asitishe kufanya hivyo.Cheche hakuongea kitu alikuwa akihema huku akiendelea kummamliza nguvu Jamsin kwa vitendo.Kidole kilipopata nafasi ya kupenya na kufika kunakohusika,hasa alipoguswa Rais wa utamu kwenye nchi ya kitumbua ndipo Jasmin alitoa ile miguno ya mahaba laivu bila kificho,alihisi raha.Cheche hakumwachia,taratibu nguvu za kujitetea zilianza kupungua na kuachia mwili wake huru,mguu wa kushoto ndipo ulianza kwenda kushoto zaidi na wa kulia kulia zaidi.
“Cheche subiri kwanza jamani,” ni sauti iliyolegea hasa,Cheche alimwachia.Jasmin alipoachiwa alijikongoja mpaka kitandani na kujilaza kifudifudi. “tulia nikusaidie mrembo,msambwanda wote huo niuachie hivihivi!” alijisemea hivyo kimoyomoyo na kutoa taulo lake,kisha boksa.Aliliachia huru Rungu tata lake lililosimama haswa.Jasmin hakuwa na hali huku chini,yaani ilikuwa akigeuzwa anakwenda kama mrenda,miguu utadhani inapelekwa kwa rimoti,wa kushoto ulipelekwa kushoto na wa kulia ulipelekwa kulia zaidi,mtoto alikuwa amelala kifo cha Mende,nguo yake ya ndani ililowa sehemu kubwa,basi Cheche kiulaini alijisogeza kwa pembeni na kupenyeza Rungu tata lake lililoingia taratibu likitelezeshwa na ute wa kitumbua hicho.

Mtoto alilipokea Rungu kwa miguno ile mirefu tena kwa sauti ya taratibu.Alipampu mara kadhaa ambapo ambapo wazungu walikuja,akawatolea nje,haraka alimgeuza n akamlaza kifudifudi,mtindo anaoupenda hasa Cheche kwa wanawake wenye makalio makubwa.Mtoto chura ilituna hasa,basi kwa mikono miwili aliyeweka sawa hayo makalio ili Rungu lipite vyema,alipopenyeza tu mtoto alizidi kuguna,muda huu ndio alimpa pigo za kiutu uzima mpaka mwenye Jasmin akawa anamsifia Cheche kuwa ni fundi na anamfikisha anapotaka.Baada ya masaa mawili ndio jamaa alishuka akiwa hoi,jasho mpaka mgongoni,Jamsin naye alitokwa jasho japo sio sana,kilichomtawala usoni mwake ni aibu,..ITAENDELEA

KIBAMIA-08

MTUNZI:GEOFREY MALWA
MAWASILIANO:0712507115

“yaani umenifanya kweli Cheche!”
“ila we mtamu sana,shemeji anafaidi jamani,”
“una tabia mbaya,ngoja ufumwe,”
“nifumwe au tufumwe?”
“wewe apo,mi sipo!” 
Muda wote huo wakijibizana hivyo,wote wawili walikuwa kama walivyozaliwa.Mtoto wa kike alijipitisha upande wa shuka na kumfunika makalio yake tu,basi Cheche alianza kuyatikisa makalio hayo kwa mikono yake na kuyachapa makofi ya kimahaba “yallaah…ujue naumia mwenzaaakooo…” alisema Jasmin kwa kudeka huku akimalizia kama analia kiuwongo na kweli,basi Cheche ndio alijiona kidume ndio yeye.
“twende cha pili jamani..” aliongea Cheche huku tayari vidole vyake vikifanya kama vinamtawaza Jasmin ambavyo vilifika mpaka kwenye ikulu…aaah…eeeeh unaseeemaaa…aaah…alianza kuhema kwa kasi huku akijibinua makalio ili mkono wa Cheche uingie vizuri…
“bwaaaanaaa tutafumwa,tutafanya siku nyingine toa mkono wako jamani,”
“mi nataka leo,angalia ilivyosimama na uionee huruma,”
“sawa lakini mume wangu anaweza akarudia,huwa anatabia ya kurudi ghafla,”
“leo hawezi kurudi,pliiiz mamii jamani,kimoja tu,”
“bwaanaa..aaaaashiiiiiiii weeeeweeeee…aaah acha buaaanaa…”
Wakiwa kwenye ubishi fulani wa kimahaba ambao Cheche ndiye aliyekuwa na alama nyingi za kushinda,ghafla walisikia sauti kubwa ikisema
“sapraaaiiiiziiii”
Jasmin ndiye aliyeshtuka na kuruka kutoka kitandani kwani aliijua vyema hiyo sauti,ni ya mumewe.Mtoto wa kike kijasho chembamba kilimtoka,mizuka yote ilikata,Cheche na ukidume wake alipohakikishiwa huyo ni kweli mume wa Jasmin,naye joto la roho lilianza kumpanda Asijue cha kufanya.Machozi yalishaanza kumtoka masikini Jasmin.

“ngo ngo ngo! Nego!” mlango ulibishwa Hodi kisha jina la Nego liliitwa,alikuwa ni huyo mume wa Jasmin,alijuana na Cheche kidogo.Ilibidi Cheche aitike kwa sauti “ndiyo mkubwa,Nego hayupo” Alipojibu hivyo jamaa alionyesha uchangamfu kwa Cheche kitu kilichopelekea Cheche afungue mlango,hapo Jasmin alikuwa chini ya uvungu,khanga na chupi yake vyote aliingia navyo huko,
“mbona jasho,mambo ya shoo nini?” alihoji Mume wa Jasmin aliyeitwa Franko
“eeh si unajua baba! Vipi lakini kwema?”
“we mbaya wewe! Ila ukumbuke kutumia ndomu mzee,sema nini…huyu shemeji yako kaenda wapi?”
“kuna mida asubuhi sana ndio nilimwona,ila tangu nijichimbie ndani sijajua tena,kwa simu vipi umemcheki?”
“bado,ila nitamcheki,poa mida basi…”
“haina noma.”
Maongezi yaliishia hapo ambapo Cheche alirudi ndani huku akili haiko sawa kabisa,alijikaza sana alipokuwa akiongea na Franko.Jasmin alitoka uvunguni huku uso ukiwa umelowa kama amemwagiwa maji,mchanganyiko wa machozi na jasho.Alijilaza kitandani Asijue atafanya nini,
“simu umezima?” Cheche alihoji hivyo ambapo Jasmin alimjibu kwa kutikisa kichwa akimaanisha ameizima.
“toa na betri kabisa isije ikawaka kwa bahati mbaya,” aliongeza kusema hivyo ambapo bila hata kuhoji Jasmin alifanya hivyo,hakuelewa hata anafanya nini muda huo jinsi alivyochanganyikiwa.
“unaona mambo yako!”
“nisamehe Jasmin ila nakuhakikishia mumeo hatajua chochote,na utakuwa salama kabisa,”
“utafanyaje?”
“ila lazima tukubaliane,Nego atajua..”
“ha! Hapana,ajue?”
“lazima kwasababu yeye ndiye mwenye uwezo wa kutusaidia,”
“mmh…sasa atafanyaje?”
“hilo niachie mimi.”
Baada ya maongezi hayo,Cheche alimpigia Nego na kumweleza kila kitu,Nego ni mtu wa mipango sana huwaga hashindwi kitu.Majira ya saa moja na robo,Nego aliwasili geto kwake na kumkuta Jasmin akiwa amekaa kwenye kochi,uso wake ulijaa aibu sana,hata kumtazama Nego alishindwa,
“usijali shemeji,ni kawaida,kwahiyo naomba uondoe hofu” alisema hivyo Nego aliyekuwa ameshika mfuko mweusi wa Rambo.Ndani ya mfuko huo alitoa gauni la bluu na viatu fulani vya vyeusi vya wazi na kumpa Jasmin.Mtoto wa kike alivaa na kutokelezea kweli maana alikuwa na umbo matata,
“Japokuwa tupo kwenye matatizo lakini lazima nikusifie,umependeza sana Jasmin,” ni cheche alisema hivyo,Jasmin aliishia kumlalia tu Cheche maana alishaanza kuyaona matumaini ya kuepuka na msala.Nego alichungulia nje huku na kule hali ilikuwa shwari,wakamtoa Jasmin nje mpaka maeneo fulani mbali kidogo.Baada ya muda ndani ya geto la Nego aliwasili mdada mmoja wa makamo aliyeonekana kuwa na maneno mengi sana,alivua nguo na kubaki na taiti na sidiria,kisha akavaa khanga.Nego hakuelewa kitu mpaka majira hayo,
“nimetumwa na Nego,kuwa na amani,nisubiri nakuja sasahivi…” aliposema hivyo msichana huyo alikwenda mpaka mlangoni kwa Franko na kumgongea,
“mambo!” alisalimia huyo msichana
“poa karibu,”alijibu Franko
“aah samahani shemeji,Cheche anaulizia kama una pasi ya nguo umsaidie,”
“aah sawa,hilo halina shaka,”
Mtoto wa kiume aliingia ndani kisha akatoka na pasi na kumkabidhi huyo msichana,alimsindikiza kwa macho kwa jinsi alivyopiga khanga moja maana nyuma alitingisha kiaina mpaka alipozama chumbani kwa Nego.Cheche alishangaa mtu amekuja na pasi kisha akaichomeka kwenye umeme,baada ya hapo alivaa nguo zake kama alivyokuja na kumwambia Cheche amsindikize,kwa bahati nzuri walipokuwa wakitoka mlangoni,Franko naye alikuwa hapo nje,yule msichana alijilaza kifuani mwa Cheche huku akiwa wa kwanza kumuaga Franko.

Baada ya muda Ndio Jasmin naye alijifanya amerudi kutoka kwenye mizunguko yake akiwa amechoka haswa,huwezi amini jamaa hakuchukia hata kidogo walikumbatiana na kuchangamkiana ambapo Jasmini alishukuru Mungu kweli.Yule msichana na Cheche walikutana na Nego njiani kwani walikuwa wanawasiliana kisha wakaagana,Nego alirejea na Cheche geto kisha wakacheka sana.
“ila baba yule mtoto mtamu asikwambie mtu,”
“aah…ulitaka kujinyea mjinga wewe!”
“lazima nitamtafuta tu,namba yake nimeichukua bila yeye kujua,akiondoka mume wake mi kama kawa,”
“sa anakosa nini kwa jamaa yake?”
“baba! Mwanamke kitandani tu unamlogea,wanaoenda kwa waganga wote hawako vizuri kitandani,”
“unamaanisha jamaa yake ana kibamia nini?”
“inawezekana,au mashine haina nguvu ya kutosha au mzembe hataki kujituma kuhakikisha mwenzake anakojoa kwanza.” Yalikuwa ni maongezi kati na Nego na Cheche wakiwa geto masaa machache baada ya kumaliza msala.
Nego alizidi kuumia na kibamia chake huku akijua hawezi kuishi na mwanamke kwa muda mrefu katika mahusiano yeyote atakayoyaanzisha.
“hivi,watu wenye vibamia kwenye hii dunia si wanakimbiwa sana na mademu zao?”
“ndio hivyo mwanangu,ila mi ngewashauri tu watafute vitoto vidogo vinavyoanza kupevuka,mbona watafurahia tu.”
“yaani vitoto vya shule ya msingi?”
“eeh,”
“duh!”
Nego aliposikia wazo hilo alilipotezea maana watoto wa shule ya msingi ni sawa na kuchezea mlango wa jela kabisa.

Asubuhi na mapema Nego kama kawaida yake alielekea kazini,akiwa anafanya usafi mara alivutwa sikio kisha kicheko kikafuata,alipogeuka nyuma alimwona Zulfa,mwanafunzi wa darasa la saba ambaye alizoea sana huo mchezo,
“ha! Mchumba…ulikuwa wapi jamani?” alihoji Nego
“kwa bibi,ndio nimerudi jana,hujapata mchumba mwingine?”
“hapana,zaidi yako hakuna aisee,Zulfa wangu huyo!” Zulfa baada ya kuambiwa hivyo alibaki akicheka tu.
“una hela ya kula?”
“sina,ndo nimekuja,mkeo nitashinda na njaa shule,”
“basi usijali mke wangu,wewe tena ninavyokupenda..” Nego alijikuta akiongea hivyo huku akiupeleka mkono wake kwenye makalio ya Zulfa.Cha ajabu mtoto hata hakujibu vibaya
“bwana Nego,sitaki huko!”
Basi Nego alimpa elfu moja Zulfa kisha mtoto wa kike akaondoka.Pindi alipoondoka tu ndipo wazo la Cheche lilimjia kichwani,lile la watu wenye vibamia wachukue watoto wa shule ya msingi.Alianza kushawishika ukizingatia mtoto mwenyewe alikuwa na asili ya kiarabu,muda wote alivalia hijabu.Makalio ya wastani alikuwa nayo ambapo kuna washikaji makamo ya nego walikuwa wakimfuatilia na kumtolea udenda hasa.Tayari alishaanz akumwoka kwenye ratiba Zulfa ikiwa ni utekelezaji wa ushauri wa Nego.

Kuna muda Nego aliwaza na kufika mbali sana kwamba,hilo tatizo lake la kibamia aliendee kwa mganga wa kienyeji pengine ataweza kupata suluhu maana alishajaribu sana kutumia dawa nyingi zilizokuwa zikitangazwa na wadau mbalimbali mitandaoni,Instagram,Facebook na Whatsap.Dawa ambazo watu walipokuwa wakitoa shuhuda,wadau hao ambao ni wauzaji walikuwa wakizipost shuhuda hizo jinsi mgonjwa alivyoshukuru baada ya kutibika lakini wapi! Kwa Nego ilikuwa kinyume kabisa,hakukuwa na chochote alichosaidika zaidi ya kupoteza pesa tu.

Majira ya saa kumi hivi,Zulfa alipitia hapo kwa Nego na kukuta wateja.Walipopungua,dada wowo aliwasili kuja kuchukua vyombo vyake,
“halafu kumlisha mchumbaangu vya kuchemsha ni nini?”
“ndio ujue babu hivyo! Umeshaibiwa!”
“wee! Muibe kama sijakutoa busha!”
Dada wowo aliangua kicheko baada ya kusikia neno Busha,wawili hao walizoeana kutaniana hivyo ilikuwa kawaida kabisa,Dada wowo alipoondoka wakabaki Nego na Zulfa,
“unakunywa kinywaji gani mke wangu?”
“aah nakunywa koka ndogo,” koka ndogo ikaagizwa haraka na kuletwa
“vipi mbona hutembeagi wewe?”
“natembea sana,mi nazurula kweli,”
“uje na kwangu jamani,ujue we ndio mke wangu,”
“usijali siku utashtukia tu nimekuja halafu nivikute vimchumba vyako vingine nitavifumua kweli,”
“aah jamani ni wewe tu mke wangu,dunia hii mke wangu ni Zulfa tu,”
“mmh haya bwana mi naenda nyumbani baadae,”
“baadae utakuja kweli?” hilo swali hakujibu Zulfa ila alicheka tu kisha akaondoka zake na koka ndogo yake.

Tukirudi huku anakoishi Nego,baba fulani wa makamo aliyekuwa na mabinti zake wawili,mmoja alikuwa akisoma kidato cha kwanza,mwingine darasa la sita.Aliipenda haswa familia yake,alikuwa na vyumba viwli tu,kimoja yeye na mkewe kingine cha mabinti zake.Stella ndilo lilikuwa jina huyo mtoto aliyekuwa akisoma darasa la sita,alijaaliwa uzuri fulani uliokolezwa zaidi na macho.Salama ndiye alikuwa mkubwa wa kidato cha kwanza,yeye alichojaaliwa zaidi ni makalio na miguu ila sura haikuwa sana.Watoto hao wa kike hawakuzoeana sana na Nego kwasababu yeye hurudi usiku wakati ambapo wao wanakuwa wameshalala au wako ndani wanajisomea.

Salama alikuwa na umri wa miaka kumi na sita,umri ambao muwashawasha ulimuwinda hasa.Kuna kitu ambacho nataka niwafungue baadhi ya wanawake kama watakuwa tayari kubadilika,iko hivi…wanawake wengi hupotezwa sana na stori za kuambiwa.Ngoja nikuambie mwanaume…kama huwezi kumfanya mpenzi wako aridhike kitandani nakuambia sio wako huyo,kwasababu akipigiwa stori na mwanamke mwenzake wa nje jinsi anavyopata raha kutoka kwa bwana wake mpaka anahisi kuchanganyikiwa lazima atatafuta tu mwanaume mwingine,anaweza akavumilia kwa muda mrefu lakini iko siku naye atajichanganya aipate hiyo raha.Salama alikuwa akitamani sana jinsi wenzake wanavyosimuliana utamu wa Rungu tata,kwahiyo naye uchu wa kulipata Rungu tata alikuwa nao ila nani atamfunulia sketi yake ndio ilikuwa tatizo kwani aliogopeshwa pia na stori za maumivu ya kutolewa bikra.

Siku ya Jumapili ndiyo siku ambayo Nego hupumzika kwa ajili ya ibada lakini sio kwamba huwa anaenda kanisani,mara chache sana.Na ndiyo siku ambayo wanaume huonekana hapo nyumbani kwa muda mwingi kidogo.Kusema ukweli hakuna aliyekuwa halitolei macho tako la Salama japo sura haikuwa nzuri sana.Cheche alipowasili geto kwa Nego stori zake zilikuwa ni wanawake tu,yaani utadhani alikuwa mwenyekiti wa serikali ya ngono zembe,
“unajua huyu mtoto salama lile wowowo linatakiwa lishikweshikwe,” Cheche alisema hivyo akimaanisha
“ndio ukamshikeshike sasa,”
“ina maana mpaka leo hujajua tu?”
“sijajua nini..?...ITAENDELEA
KIBAMIA-09

MTUNZI:GEOFREY MALWA
MAWASILIANO:0712507115


“huyu mtoto anakuzimia mwanangu,yaani ukimgusa tu unamfumua kiulaaaiiiiniiii..”
“bado mdogo huyo,”
“mtoto wa mwenzio mkubwa mwenzio wewe! Acha uboya,”
“kwahiyo unasemaje?”
“sasa hayo ndio maneno,ningoje sasa hivi…”
Ilikuwa kama utani kwa Nego lakini Cheche alifanya kweli,baada ya saa moja alirudi akiwa anachekelea hasa,
“si nilikuambia mtoto anakuzimia!” alisema Cheche
“umekutana naye wapi?”
“nilipotoka hapa si nilienda kuchonga naye,kasema freshi baadaye atakuja,”
“acha masihara Cheche mwanangu,sa mtoto mdogo vile si nitamuua!”
“mwanamke yeyote akiandaliwa vizuri,hakuna Rungu linakataa kuingia.”
Moyoni Nego alifurahia nafasi hiyo,lakini hakutaka kuonyesha wazi kama amefurahia.Hata ile kauli ya kusema kuwa atamuumiza ni kujiweka tu kwenye mazingira ya kuonekana ana Rungu kubwa kumbe Kibamia.Walimaliza kuongea hivyo huku Cheche akimsisitiza Nego asimwangushe kwani alishaweka mambo sawa.

Majira ya saa mbili hivi NEgo akiwa amejiweka mkao wa kumpokea mtoto wa kike mwenye makalio makubwa wastani yaliyovutia… “Negooo mume wangu!” sauti hiyo ilisikika kupitia dirishani,aliijua ila ilimshtua kidogo,alivaa vesti haraka ambapo chini alikuwa na bukta,si unajua mambo ya geto.Alipotoka nje alikutana na Zulfa mtoto akiwa kwenye mavazi ya nyumbani,alivalia gauni fulani la mpira lililomchora umbo lake la mahaba japo alikuwa mdogo,midomo yake aliipaka lipshaini iliyoifanya ionekane ya kuvutia hasa
“karibu Zulfa mke wangu jamani…”
“ahsante,kwaheri naondoka mwenzio,”
“ndio,nawahi nyumbani,nilitoka nikuone tu,”
Sasa wakati maongezi hayo yanaendelea,walikuwa sehemu fulani iliyokuwa na mwanga hafifu,namaanisha haikuwa rahisi kwa wao kuonekana.Mazingira hayo yalichochoea ushetani kuingia akilini haraka.Nego aligundua watoto wadogo mara nyingi wakiwa wanataka kitu hutoa jibu la hapana mwanzoni,yaani unaweza ukampa kitu akakataa,haimanishi amekataa kweli,anahitaji msisitizo zaidi.

Nego alimshika mkono Zulfa mwenye ngozi nyororo kisha akamvutia kwa karibu,wakawa wamesogeleana kabisa,akaongeza kumshika kiuno kabisa baada ya kumwona anataka kujinasua,
“Nego bwana…” alisikika Zulfa akiongea karibu kabisa na kifua cha Nego
“niambie mke wangu,” alisema hivyo Nego huku mikono yake ikiwa tayari imeshaanza kutalii baadhi ya maeneo mwilini mwa Zulfa
“nawahi nyumbani…niaachee bwana,” kwa sauti ndogo alisisitiza Zulfa
“sawa,naomba nibusu basi mke wangu,”
“ha! Wewe ah! Mi sitaki bwana,”
“basi niangalie mke wangu,”
Mtoto walikuwa ameinamisha kichwa na kujificha kifuani mwa Nego,aliona aibu kumwangalia Nego usoni,Nego alitumia nguvu na kumwinua kisha akambusu,Zulfa hakujua hata namna ya kubusu masikini,mikono ya Nego ilihamia kifuani na kuanza kucheza na vilima hivyo mpaka mtoto akawa ameanza kubadilika macho,
“Nego unanifanyaje?” alihoji maana hakuwahi kufanyiwa hivyo 
Kichwani Nego alijiuliza,kama mikoni inaweza kumsisimua hivi je ulimi? Alichokifanya akalipanua gauni kama mama anayetaka kumnyonyesha mwanaye pale atoapo ziwa,akaipandisha hijabu juu na kuanza kumnyonya mtoto wa watu,
“jaamaaniii Negoooo aaaaah…ndiiooo niniiii unafanyaaa aaah…” alilalamika Zulfa akiwa hajui kama ndio mizuka inapandishwa
“twende ndani Zulfa wangu,”
“nachelewa nyumbani…” 
“kidogo tu,”
“nitakuja siku nyingine.”
Aliposema hivyo maongezi yaliishia hapo ambapo Zulfa alimuaga Nego kisha akaondoka,baada ya mtoto mzuri kuondoka,Nego alipojiangalia chini,Rungu tata lilisimama japo Kibamia.Alimuacha kwa makusudi kwani kama kweli angemkalisha muda mrefu wazazi wangemfokea sana.

Picha likaanza Rasmi baada ya Nego kuanza kupiga hatua za taratibu akirudi geto kwake,kwanza aliona mlango kama umerudishiwa zaidi tofauti na alivyouacha. “Salama ndio amekuja nini?” alijiuliza hivyo ambapo aliusogelea mlango na kuusukuma taratibu,alishtuka kumwona mtoto wa kike akiwa amelala kifudifudi,ni Salama.Nego alipiga ishara ya msalaba kisha akaliweka sawa Rungu tata lake na kufunga mlango.
“Salama!” aliita Nego
“mmh..” aliitika mtoto bila kugeuka
Nego udenda ulimtoka kumwona Salama jinsi alivyojilaza kifudifudi tena akiwa ndani ya khanga moja,huyu mtoto alikuwa na matako mazuri usipime,na ile rangi yake ya maji ya kunde ndio alizidi kung’aa usiku ule.Khanga yake iliishia juu kidogo ya zile sehemu zilizo nyuma ya magoti kwahiyo mapaja yalionekana vyema,na jinsi wanaume tulivyo vizuri kwenye sula la kuvuta hisia mbona ni kama Nego alishaona mpaka uvunguni mwa Ikulu.Kwa jinsi khanga hiyo ilivyotaka kama kuzama katikati ya makalio iliashiria vyema mtoto hakuvaa chochote ndani yake.

Nego alivuta pumzi ndefu na kumsogelea Salama aliyekuwa amejifanya amelala kiuwongo na kweli.Basi kidume kilianza kupandisha na ulimi kuanzia mapajani huku akiifunua khanga taratibu,ulimi ulipita katikati ya mapaja hayo,jinsi alivyokuwa akipandisha,mtoto alikuwa akipigapiga miguu yake na kujitikisa kama ametuliwa na inzi juu ya kalio au miguuni,ulimi ulipofikia pale kwenye makalio,Nego aliuzamisha zaidi mpaka ukakigusa kitumbua kwa nje,hapo mtoto alishtuka huku akiugulia kwa chini chini,khanga yote Nego aliivua na kuitupa pembeni,hapo ndipo palipotokea kizaazaa maana mtoto alibana miguu yake kama ugomvi vile,kilikuwa ni kitendo cha ghafla…Nego alimgeuza kichalichali ambapo mtoto alijiziba uso kwa mikono,
“mbona hivyo jamani Salama…” alihoji Nego kutokana na Salama kubana miguu yake
“sitaki,” alijibu Salama kwa sauti ya chini sana
Nego hakuongeza neno ila alivamia kifua Salama kilichokuwa kichanga hasa,alikinyonya kwa ufundi mpaka Salama akawa anaachia miguu taratibu,alitumia muda mwingi kumnyonya chuchu zake huku vidole vikimtekenya masikioni mpaka akaachia uso.Nego alijipenyeza kwa nguvu kidogo mpaka akawa katikati ya mapaja ya Salama...ITAENDELEA

Chapisha Maoni

0 Maoni