Featured Post

KIBAMIA SEHEMU YA 22, 23 NA 24

KIBAMIA (22----24)
🔞
CHOMBEZO: KIBAMIA – 22

MTUNZI:GEOFREY MALWA
PHONE NO:0712507115

Pwa! Kelele ya mlango kupigwa ilisikika,alikuwa ni mama mwenye nyumba,mara kumi angetumia mkono kubisha hodi,lilikuwa ni teke lilikata kwa nguvu kwenye mlango mpaka mlango ukafunguka wenyewe.Huyu hapa Cheche na demu wake wakiwa wanasuguana,mama mwenye nyumba alipigwa na butwaa aliposhuhudia laivu,ila huwezi amini aliangua kicheko cha nguvu kilichobeba sura ya maumivu ndani yake,
“nakuomba we mtoto wewe! Uondoke nisikuone tena…” aliongea hivyo mama huyo baada ya kusitisha kucheka na kuweka sura ya kazi,alimwambia Cheche.Alipoona maneno yake yanacheleweshwa kuchukuliwa maamuzi,alichomoa kisu kilichoonekana kipya hasa na kukishika,ebwana e unadhani kuna aliyebaki,Cheche na huyo msichana wote walitoka mbio hata nguo walishika mkononi na kwenda kuvalia nje.
“na nisikuone unarudi hapa mchenzi wewe!” aliongeza kusema hivyo mama mwenye nyumba na kufunga mlango wa chumba hicho kisha akarudia ndani kwake.

Huku kwa upande wa Nego akiwa ofisini,siku hiyo alitembelewa na Jackline.Ni baada ya muda kidogo kupita wakiwa wanawasiliana tu kwa simu.Yalikuwa ni majira ya saa mbili na nusu,majira ambayo Nego hufunga Ofisi yake.Kama unavyojua tena,kidume kikikusugua vizuri lazima urudi tu,tena ukimwona mwili kitumbua kinakuwa kama mashavu wakati wa kuliza moto wa kuni.Jackline alijibebisha kupita maelezo wakati wakiwa wako njiani wanaelekea kwa Nego.Huwezi amini Nego hakuwa hata na hisia na Jackline,dudu lake lilikuwepo lakini ni kama halikuwepo.Walinyonyana ndimi zao na kushikanashikana lakini Nego wapi! Hakuwa na hisia hata kidogo,
“nakupenda sana Nego,najua lazima utakuwa na mpenzi lakini unifikirie na mimi,”
“ni kweli ninaye,si unajua muda mrefu umepita,”
“sawa,ila kama nilivyokwambia unifikirie na mimi hata siku moja moja tu nami nijisikie kama mwanamke,”
“sawa.” Jackline alivyoongea hivyo kwa kuweka sura ya hurma alimbusu Nego na kuondoka zake,hapo walikuwa wameshakaribi geto kwa Nego.

Mapenzi kati ya Nego na dada wowo yalishika kasi kiasi kwamba ilihesabika wameshahalalisha kimtaa maana geto la Nego lilishaanza kutawala nguo za dada Wowo,za ndani hata za kushindia.Alifanya hivyo kwa makusudi ili kuwakata ulimi mademu wengine wa Nego wanaokuja geto humo,wasidhani kama jamaa hana demu Rasmi.Huo mtindo hutumiwa hata na baadhi ya wanaume ambao wanahitaji kuheshimiwa zaidi na wanawake,hivyo huacha shati moja la kitenge au suruali kwenye chumba cha mwanamke ili kama mwanaume mwingine akiingia ajue kuna mwenyewe hivyo awe na heshima.lakini sio kama hupunguza kuchepuka,ni kama kuridhisha akili ya mtu tu,maana hata uache kitumbua chako au damu yake,watu wakiamua kukusaliti watakusaliti tu.

Kwanza alipofika tu Geto,kitu cha kwanza alikuta maji ya moto kwenye ndoo,kitanda kimetandikwa vizuri,chumba kisafi na kinanukia hasa.Hapo kitandani kulikuwa na ujumbe fulani kwenye kikaratasi, “mume wangu nakupenda sana,naomba uende ukaoge ukapumzike kisha usipike,nitakuja na chakula,mwaa bye..” ujumbe ndio uliandikwa hivyo ambapo baada ya kuusoma nego alitabasamu,taratibu alianza kumwingiza dada Wowo kwenye akili,na hilo ndilo lilikuwa lengo la dada Wowo kwani alimpenda kwa dhati kutoka moyoni.Mpaka taulo liliandaliwa na kupuliziwa marashi kiasi kwamba Nego alihisi kama yuko mazingira ya tofauti.Alipomaliza kuoga aliketi kwenye sofa akiangalia Tv.

Dada wowo alikuja na hotpot likiwa linatoa harufu kabla hata hajalishusha,alipika ndizi ambapo wachaga huita machalali na kuku.Mwanamke alikuwa ameiva kwenye mapishi,Nego alikifurahia sana hiko chakula,walikula kimahaba kwa kulishana huku dada Wowo akifanya makusudi yake ya kumpandisha hamu Nego taratibu,mara amshike hiki kidole cha kwanza na kufanya kama analishika dudu huku akilegeza midomo yake,e bwana dudu la Nego taratibu lilianza kuleta ugomvi na boksa.

Mara dada Wowo alimtekenye Nego huku chini na miguu yake,afanye kama anavikuna vile vinyweleo na vidole vya mguu.Wakati akifanya yote hayo mtoto wa kike alikuwa ndani ya khanga aliyofunga kupitia shingoni,kwahiyo kuna namna ambavyo alijiachia kiasi kwamba mapaja yake manono yalionekana laivu.Ila ndugu zangu mwanamke mwache tu aitwe mwanamke ndio maana tunaambiwa mwanaume kwa mwanamke ni sawa na mfupa kwa fisi.Wana nguvu sana,na nirahisi kukuingia akilini.

Tukirudi huku kwa upande wa Cheche,masikini hata kumwambia Nego alishindwa.Mama mwenye nyumba alimfukuza na kumtaka asirudi tena,hivyo alirukia kwenye mageto ya watu asiwe na mahali pa uhakika.Siku hiyo akiwa katika baa moja akipata kinywaji usiku.Alipendeza halafu alikaa pembeni mwenyewe,alikuwa makini na simu yake aina ya smatifoni.Sio kwamba alikaa hapo bila malengo,na mara nyingi hufanya hivyo akiwa anataka kuwawinda wamama au wadada wakubwa wa kumlea.Sio siri huyu jamaa ni kama hutembea na mazari yake,meza ya nne kutoka yeye alikuwepo dada fulani mashaaalah,ni wastani tu hakuwa mnene wala mwembamba ila weupe wake ulimng’arisha kwenye ule mwanga hafifu.Alikuwa ni mkubwa kwa Cheche.Yale macho ya kuibia ndio Cheche alikuwa nayo ambapokuna muda waligongana halafu dada huyo akitabasamu,Cheche akajipa moyo hapo ameshinda kabla hata hajaongea.

Dakika mbili zilikuwa nyingi,mzee wa makamo aliwasili na kupewa mabusu motomoto kisha akaketi pembeni ya huyo mdada.Cheche badala ya kuchukia alifurahi zaidi kwani alijua tu ameshinda mpango wake,mzee hawezi kushindana na kijana hata siku moja.Cheche alikomaa kufanya vituko vya hapa na pale,basi dada wa watu alikuwa akitabasamu tu,mzee alijua anafurahiwa yeye kumbe ni mautundu ya Cheche,basi kidume kilimpa ishara dada huyo ya kuonana nje kidogo ya hapo ambapo Cheche ndio alitangulia…Hakuwa na uhakika kama dada huyo atakuja kweli ila Alijipa moyo…

Cheche alitumia muda mwingi akiwa chooni ananawa tu,na mahali aliposimama aliona kabisa wanaoingia chooni kwa wanawake.Dakika kumi na tano zilipita mtoto wa kike hakutokea.Cheche alijua imekula kwake,basi alijiweka sawa na kuanza kupiga hatua za kurudi kwenye meza yake,akiwa kwenye kigizagiza fulani alimwona mdada ndio akinyanyuka,alishuhudia alivyombusu kibabu chake na kuanza kutembea,mtoto alikuwa modo lakini aliumbika kweli,halafu kichwani hakuwa wa gharama,alinyoa na kubakiza nywele za kuchana na kitana kidogo.Alivalia gauni fulani lililoishia juu kabisa ya mapaja na kuchoreka umbo lake vyema,hapo kifuani ni kama mtoto mdogo alikuwa,
“mambo!” alianza kumsalimia baada ya kumfikia Cheche
“safi mrembo habari ya kucheka,”
“jamani,una vituko wewe,utapigwa!”
“ni Simba mzee peke yake ndiye anayeogopwa lakini sio binadamu mzee,” alicheka dada huyo aliposikia hivyo
“una maneno wewe,sasa kwanini una vituko hivyo? Unaitwa nani kwanza,”
“Cheche,sijui wewe,”
“naitwa Tunda.”
Basi Cheche alivyoambiwa hivyo aliunyoosha mkono wake na kumshika Tunda kiganja cha mkono kisha akawa anaupeleka mdomoni,
“ha! Wewe jamani unataka kufanyaje?”
“nina ukosefu wa vitamin A,nimeshauriwa kwa daktari ni matunda,na wewe ni tunda pia,”
“ila wewe jamani sio mzima…” Dada wa watu alifurahi zaidi ambapo Cheche ndio kama alizidi kuvimba kichwa
 “ni kweli sio mzima,natakiwa nile tunda…nitalipata kweli?” swali hilo Tunda hakujibu bali alitabasamu na kuingia zake chooni.Cheche alisimama nje huku akimwangalia yule mzee kule kwenye meza jinsi alivyochoka ila alikuwa na mng’ao wa pesa.Ghafla alimwona mzee mwenzake akisogea kwenye ile meza kisha wakaanza kupiga stori.Cheche aliona huo ndio muda muafaka,aliiangalia kushoto na kulia kisha akimfuata Tunda huko chooni.

Huku kwa upande wa Nego mambo yalikuwa ni mazuri muda huo,khanga ya bibie ilitupwa huko muda huo,chupi ilishasauhaulika iliwekwa wapi kwani haikuwa mwilini mwa dada Wowo.Nego alijishangaa sana lakini hakutaka kuamini kama ni kweli,yaani akiwa na dada Wowo mizuka huwa inakuja tu lakini akiwa na mademu wengine anakuwa hana mizuka kabisa,hujiona akama yupo na dada zake.Hakuamini sana hilo kwani hali hiyo ilimtokea kwa Jackline tu,aliendelea kuchunguza jambo hilo na aliomba lisiwe kweli.

Kwenye kochi mtoto wa kike alipiga magoti Nego akiwa amekaa na kuegemea kochi,unajua kwenye kochi kuna sehemu fulani lazima iwepo inayoumiza mgongo,basi aliwekewa mto ili mgongo unyoke vyema.Yaani dada Wowo alipanga kumteka kweli Nego,alianza kuutembeza ulimi wake kwenye mapaja ya Nego taratibu huku akimhemea na ile pumzi ya kutoka kwenye pua,na ile hewa yenye jotojoto kutoka mdomoni,jamaa alikuwa kama alivyozaliwa hivyo dudu lilidinda ile juu chini,juu chini,hakulishika wala nini,mtoto wa kike alipandisha ulimi mpaka karibu na uvungu wa mapu…Maputo chini ya Dudu.

Kwa kutumia ulimi wake aliyarusharusha juu kwa kuyatandika na ulimi na kumfanya Nego aanze kuminyaminya vidole vyake vya mguuni na kubana meno.Alipandisha na ulimi wake huku akiinua mashine ya Nego iliyokuwa wima hasa,dudu lilidinda hatari,aliuanzaa mdomo wake na kukuvamia kichwa cha dudu,alikiingiza mdomoni na kuanza kuzungusha ulimi wake kukizunguka kichwa hicho,alipatekenya pale kwenye kitobo cha kutolea mkojo kisha akaiweka ulimi chuni ya dudu yaani kwenye kale kamstari na kuanza kuizamisha yote mdomoni,mtoto wa kike aliingiza yote alimanusura acheuwe kuku na ndizi,kilichomwokoa alikuwa ni mtaalam.Basi akaanza ile ingiza toa,alihakikisha anayaficha meno yake ili yasikwaruze dudu maana dudu ni misuli na nyama sasa huwa haitakiwi kitu kigumu,usipokuwa makini raha unaweza kuigeuza ikawa karaha,tena utashangaa kidume kikikwambia basi inatosha,hawezi kukwambia anaumia,au dalili nyingine utaona anashtukashtuka,hapo ujue unamkwaruza na meno au unaweza ukashangaa baada ya dudu kusimama imara basi linalala,yaani mizuka inapungua kwasababu unamkwaruza.
“aaaaaaaaah…aaaaaaaaaaaaah…ashiiiiiiiii” nego alisikika hivyo huku na yeye akijaribu kuliingiza mdomoni mwa dada Wowo ambaye mikono yake ilishafika kwenye chuchu za nego na kuanza kuziminyaminya taratibu…mmmmmmmmmmh…assssssssssssss…kwa sauti ndogo sana alisikika nego,basi mtoto wa kike alishuka kwenye mapu…Maputo chini ya dudu na kuanza kuyameza,huwezi amini kidume kilinyanyuanyanyua miguu ili kuziacha huru pu..puto hizo ziweze kushambuliwa na ulimi ipasavyo.,,,mamaaaaaaa aaaaaaaaaaaaah….uuuuuuuuuuh…alilalamika Nego kwasababu hakukuwa na mwanamke aliyewahi kumfanyia hivyo,yeye ndiye aliyekuwa kinara wa kunyonya vitumbua,Mtoto wa kike alivuka mipaka na kushuka chini zaidi ya hizo pu…puto chini ya dudu na kuelekea kwenye mpododo,yaani ile sehemu katikati ya pu..puto chini ya dudu na mpododo,aliupaka mate ya kutosha na kuanza kushuka...
“mmmmh noooo huko siooo bwanaaa..” Nego alibisha
“naomba uniachie mimi mpenzi,wewe tulia tu,”
“lakini sio kwa hayo mambo bwana,”
“tulia bebi bwana…mmmmmhnywaaaamnywaaa.” Aliongea hivyo Dada Wowo huku akiupeleka ulimi wake kwenye mpododo kabisa na kuanza kumnyonya...ITAENDELEA

CHOMBEZO: KIBAMIA – 23

MTUNZI:GEOFREY MALWA
PHONE NO:0712507115

Nego alisikia raha ila alivunga mbele ya dada Wowo aliyekuwa akimtekeya kabisa na ulimi wake wenye joto,
“basiii inatooshaaa..” alisema Nego
Dada wowo alimwangalia kwa macho ya mahaba na kumrembulia macho yake yaliyokuwa silaha nyingine ya haraka ya kuwaulia vidume.Basi kwa taratibu alinyanyuka na kupiga hatua tatu kisha akashika pembezoni mwa kitanda,mtoto wa kike alijibinua kisawasawa kiasi kwamba yale makalio yalikiacha wazi kitumbua na mpododo.Nego aliutolea macho huo msambwanda,wala hakusubiri kuitwa kama ilivyokuwa siku ile kwa Alice alipokuja chumbani hapo kwa mara ya kwanza.

Kidume kilisimama kwa miguu miwili huku mguu wa tatu ukielekea mbele zaidi,Pah! Mlio wa kofi ulisikika,ni kofi la kimahaba alilompiga makalioni “Aaah jamani bebiiii unapenda uchokoziii..” aliongea hivyo dada Wowo alizidi kujibinua,nyie kuna wanawake wanajua kujibinua…unaweza kusema anataka kukatika kumbe ni mapigo tu ya kutafuta raha.

Nego aliushusha mkono wake chini na kugusa kitumbua,hali aliyoikuta huko alijua tu amepunguziwa kazi,alibaki yeye tu kutekeleza majukumu yake.Alichukua dudu lake na kulishika kama alishikavyo wakati wa kujisaidia haja ndogo,ila alilishikia huku mwanzoni kabisa sio kule kichwani.Akaliminya,hali iliyopelekea ile sehemu ya mbele iliyobaki kuwa ngumu kiasi,kisha akawa kama anakosea kuingiza ndani ya kitumbua,yaani alikuwa akilipeleka kwa makusudi na kukikuna kiss me kiujanja ujanja,dada wowo hakuelewa nia ya Nego hivyo alipata shida ya kujitingisha makalio yake,mara ayapandishe juu na kuyarudisha nyuma huku akiugulia utamu maana jamaa alihakikisha kile kichwa cha dudu kinasugua vyema kiss me chake….
“Nego jamaniiii pliiiiiz mpenzi wangu ingiza bwaaanaaaa…”
“sawa.” Aliitikia hivyo Nego,alishashtukiwa mchezo wake.Aliuendeleza mpaka Dada Wowo wa watu akawa hoi,miguu ilianza kumwishia nguvu,Nego alichoongezea ni kuingiza kichwa huku akiwa amelishika vilevile dudu lake,ndio lilizidi kuwa gumu,alikikuna kiss me cha dada Wowo mpaka mtoto wa watu alimwaga bao lake akitoa kelele za utamu hasa.Nego alichokifanya,alilichomeka dudu lake na kuanza kupampu kwa nguvu na kwa haraka,kama ujuavyo tena,alishaanza kunyonywa hivyo alipoingiza tu ilikuwa ni dakika mbili tayari kidume kilimwaga kwa kuunguruma kama Simba.Dada Wowo alijilaza kitandani,Nego alirejea kwenye kochi…wakawa wanaangaliana kiuchovu huku dada wowo akimpa saluti zote Nego,unajua kuna mtindo mwanamke akikuangalia baada ya kumsugua unakuwa una majibu ya kilichofanyika,inabidi uwe makini sana kumuibia na kumwangalia ili Asijue kama unamchunguza,kuna unangaliaji ukiangaliwa unajua hapa nimemkuna vilivyo na ananivutia picha nyingi sana kichwani mwake,pia kuna uangaliaji,huo ukikutokea jua kabisa hakuna ulilolifanya kitandani,
“kweli we mwanaume,sikuachi Nego wangu,”
“mi pia sikuachi…nakupenda sana..” alifarijika dada wowo alipoambiwa hivyo
“nakupenda pia mume wangu kipenzi,nikose vyote lakini sio wewe,au umeniendea kwa mganga nini?”
“hapana,si unajua nakurogea kitandani…”
“sawa lakini kabla hujaniroga hapo kitandani nilikuwa nakupenda tu!” Nego alijibu kw akutikisa mabega yake akiashiria hajui kwanini ilitokea hivyo.

Huku kwa Cheche sasa,mambo yaliiva kwenye choo cha wanawake,Tunda alipandishwa ile gauni juu na kubaniwa hapo ukutani,mgongo ndio uliokuwa mbele ya Cheche,hivyo chupi ilivuliwa na mwanamke alibaki na yale makalio yake yaliyokuwa mazuri hasa.Hayakuwa makubwa wala madogo ni wastani tu,Cheche alikunjua dudu lake lililokuwa limevimba na kuliingiza taratibu kwenye kitumbua kutokea kwa nyuma,aaaahiiiiiiiiiiiiiiii ssssssssssssssssssssss aaaaaaaaaah alilalamika Tunda akizidi kujiinua juu ili dudu lipenye vizuri,Alijitahidi kujibinua kwa nyuma akiwa amesimama hivyo hivyo mpaka dudu lote likazama,Mwanamke alikuwa akitetemeka kabisa kiuno chake mpaka mikono,Basi Cheche taratibu alianza kupampu,Tunda alishikwa shingo yake na kunyonywa masikio kwani jamaa alikuwa kwa nyuma yake na ni mrefu,Cheche mikono ya Cheche Ilipita ndani ya gauni hilo na kuzishikashika chuchu za mtoto wa kike zilizosimama,alipoanza kumpelekea za haraka haraka mtoto wa kike alizidi kulalamika kwa utamu huku akifanya kama anajipandisha kwa juu ila Cheche alimshusha kwa nguvu na kumsugua yaani dudu lilimfikia mpaka kunako utamu na kumtetemesha ndani ya kitumbua,mtoto wa kike alikojoa huku akimshika cheche shingoni,naye Cheche alivutwa kasi ili wakojoe wote,uuuuuuh aaaaaaaaaaaaaaaaah waliugulia utamu na ambapo Cheche baada y akukojoa ndio aligundua kuwa kuna maumivu sehemu ya shingo.Alipojikagua vyema alikuta damu,kumbe wakati bibie anakojoa alimshika kwa nguvu na zile kucha zake ndefu alimkwangua shingoni masikini wa Mungu,
“eeh jamani pole sana,nisamehe!” alisema Tunda
“nikusamehe nini mama,nimefurahi kubaki na alama yako,Alipojibu hivyo Cheche alimsogelea Tunda aliyekuwa hana jipya,alilegea hasa midomo yake,walibadilishana ndimi zao ambapo wakati wakifanya hivyo kuna ujumbe mfupi uliingia kwenye simu ya Tunda “honey,uko salama jamani?” ujumbe uliandikwa hivyo ambapo ulitoka kwa yule mzee aliyekuwa na Tunda ambaye aliachwa mezani,
“huyu mzee ananiita,kwahiyo?”
“sio vizuri bwana,nitakupataje siku nyingine…” Basi walibadilishana namba za simu,ukawa ndio mwanzo mzuri kwa Cheche kumteka Tunda.

Kijiweni pembeni kidogo ya Ofisi ya Nego,pale ambapo Nego hupenda kwenda kwa ajili ya kupiga stori mbili tatu.Alimkuta yule jamaa akiwa peke yake,ni yule aliyemwambia madhara ya kutibiwa na mganga,sasa siku hiyo alikuwa na stori nyingine iliyomhusu jamaa ambaye wote walikuwa wanamjua,maudhui makuu ya stori ni kwamba jamaa ana kibamia na anamegewa demu wake na mdogo wake,yaani shemeji shemeji zima taa.Nego ilimgusa hiyo kwani kama naye angekuwa mbishi na kuamua kuoa yangemkuta hayo,
“nimekumisi mume wangu,” ni ujumbe mfupi ulioingia kwenye simu ya Nego wakati akiendelea kupiga stori hapo kijiweni.Alikuwa ni dada Wowo.Nego alitabasamu kisha akimwangalia dada Wowo aliyekuwa naye anatabasamu,waliangaliana sekunde kadhaa kisha Nego akamjibu “ulivyokaa kama umekalia nanihii.” Dada Wowo aliufungua huo ujumbe mfupi ambapo Nego alikuwa akimtazama tu,alimwona akiwa anacheka kwa nguvu huku mkono akiuweka usoni kama anaona aibu kisha akiendelea na shughuli zake,
“umeamua kulipiga sasa lile goma eeh,”
“kibishi si unajua,amewamba kila kona,”
“kulipiga goma lile uwe noma,usilete usharobaro wako dogo,”
“nakomaa kaka,”
“inabidi mpaka akikuona tu anakojoa mwenyewe maana akiwaza shughuli unayompa ni noma.” Baada ya hiyo kauli walicheka kwa pamoja kisha nego akaenda kuhudumia,walikuwa wateja wawili wa kike waliokuja hapo ofisini kwake.

Nego wakati akiwahudumia,wale wasichana waliendeleza stori zao juu ya mabwana zao bila kumhofia,ilikuwa ni marudio kwa Nego,
“Ha! Yaani hapa Alex mwenyewe sina mpango naye kabisa,”
“acha masihara,ila anakupenda kaka wa watu!”
“hata kama,kibamia nitakipeleka wapi mimi,Juma ndio habari ya mjini,”
“ila kitoto chenyewe kidogo kile!”
“weee…ishia hapo hapo,we ndio unamjua? Mtoto ana mashine kama baba yako yule.” Kauli hiyo ilimfanya mpaka Nego kucheka.Wakamshirikisha,
“au nadanganya kaka yangu,mwanaume mashine bwana aalah!”
“uko sahihi.” Alijibu Nego kwa kuwaunga mkono,basi wasichana hao baada ya kupewa hela waliyokuja kutoa waliondoka zao huku wakiendeleza hizo na kucheka kabisa.Nego aliwaza sana ulimwengu wa wanaume wenye vibamia ukoje,kiukweli aliamini hakuna mwanamke anayeweza akavumilia kuwa na mwanaume kibamia halafu asimsaliti,lazima atatoka tu nje kutafuta mtalimbo wa maana.Nego hakujihesabu kama ni mmojawao hao wenye tatizo hilo ila kwavile alikuwepo huko basi aliwaonea huruma sana wanaume wenzake.Mwanaume mwenye kibamia siku zote lazima awe sio mtu wa kujiamini pindi akutanapo na mwanamke,hujishtukia sana na wakati mwingine hata kughairisha miadi ya kusuguana kwasababu ya aibu ya tatizo hilo,kama umebarikiwa umbo ambalo unajivunia nalo na una uwezo wa kumridhisha mwanamke tafadhari usimcheke aliye na kibamia.Kumcheka aliye na kibamia ni sawa na kumcheka kilema wa viungo,iwe miguu an mikono.Hakuna mtu anayeomba maumbile yeyote aliyoumbwa nayo,ila ni yeye mwenyewe mwenyezi Mungu humuumbwa mwanadamu kwa uwezo wake na huwa hana lengo la kumtesa mtu hapa duniani,kitu cha kuelewa ni kwamba hapa duniani tunatesana wenyewe kwa wenyewe.We unahisi zamani hawakuwepo watu wenye vibamia? Jibu ni walikuwepo sasa unaweza ukaniambia kwanini hikuwa maarufu kama sasahivi? Kilichokosekana kwenye jamii ni staha hususani kwa wakinadada ndio wa kwanza kutangaza ovyo kuwa mwanaume fulani ana kibamia.

Kwenye geto ambalo Cheche alikuwa analala,ni la jamaa yake.Sasa kama ujuavyo tabia za mageto,mwenye geto akiwa anataka kumsugua mpenzi wake lazima umpishe na hiyo ndiyo kanuni ya megeto yote wanaoishi vijana wenye mwingiliano mwingi wa mambo.Saa saba za usiku,Cheche akiwa amelala,alishangaa akishtuliwa kwa hodi iliyobishwa mlangoni,aliamka na kwenda kufungua,e bwana alikuwa ni mshikaji wake amelewa hasa,hizo nguo zilichafuka ilionekana huko njiani alikuwa akianguka tu,hata kufika hapo inaonekana ni kwa bahati,pembeni yake alikuwa amemshika msichana fulani ambaye naye alionekana amelipwa kwa ajili ya shughuli hiyo,Aliwakaribisha ndani ambapo jamaa ndiye aliyekuwa akiwakongoja wote wawili,ilibaki kidogo aanguke nao kwani wote walilewa,basi Cheche alimbeba jamaa na kwenda kumlaza kitandani,unadhani jamaa aligeuka hata kugeuka,hapo hapo usingizi ulimchukua,alipokuwa akimbeba msichana ili amlaze,mawazo ya kishetani yalimwingia kwani msichana huyo alivalia gauni jepesi liliombana na alivyodondoka chini,gauni hilo lilipanda juu mpaka chupi yake ilionekana laivu,Cheche alichokifanya aliendelea kulisogeza lile gauni mpaka juu kabisa yaani akaiacha ile chupi yote wazi ikionekana,akambeba na kumlaza pembeni ya jamaa mbali kidogo,halafu alivyokuwa mshenzi naye akalala pembeni ya msichana huyo aliyekuwa hata hajielewi,yaani lile wowowo lote lilimgusa vyema Cheche kwenye sehemu ya mtalimbo wake ulioinuka muda mrefu tangu alivyoona chupi…..ITAENDELEA

CHOMBEZO: KIBAMIA – 24

MTUNZI:GEOFREY MALWA
PHONE NO:0712507115

Cheche alijiuliza sana kama amshughulikie huyo msichana au vipi maana dudu lilishaenda mnara halafu nafasi ipo “akishtuka jamaa itakuwaje? Au huyu msichana akishtukia siyo jamaa ndiye aliyemsugua itakuwaje! Lakini huyu si kalipwa kwa ajili ya hii shughuli au? Aah potelea pote.” Aliposema hivyo ni kama alijiruhusu yeye mwenyewe kumsugua huyo msichana,halafu sijui ndio makusudi au ndio pombe,maana msichana alikuwa akijibinua kabisa na kutoa mguno fulani usioeleweka kama anaota au lah.

Yule msichana alilala kiubavu,kumbuka gauni ilishapandishwa juu hivyo alivyojikunja ni kama alimletea makalio yote Cheche aliyesimamisha dudu lake.Basi taratibu Cheche aliupelka mkono kiunoni mwa huyo msichana na kushika pindo la chupi,taratibu aliishusha kama anamvua mtoto mdogo.Alipoitoa yote,kitumbua kilionekana kikiwa chenyewe kimetuna,aliliandaa dole la kati Cheche lililokuwa nene kiasi na kulipenyeza kwenye kitumbua,akaanza kuchezea kile kiss me…yaani alichoshukuru Cheche ni kwamba msichana mwenyewe alikuwa akijinyonganyonga tu ila hakupiga kelele.Kidume kilizamisha dole lote,aliingiza na kidole kingine,kwahiyo vidole viwili alivizamisha ndani ya kitumbua na kuchezea hiko kidudue mautamu,alipoona ulaini umekuwa wa kutosha kwenye kitumbua,basi alilishika dudu lake lililosimama wima kama sanamu ya posta,akamweka mguu vizuri na kukipa nafasi kitumbua kisha akaliekeza dudu lake kwenye kitumbua hicho na kuanza kuliingiza taratibu.

“mmmmh…aaaaaaaaaaaaaah..” alisikika huyo msichana katika hali ya kutojielewa akisisimuliwa na kitendo cha kuingizwa dudu.Basi Cheche hakumshika hata kiuno,alikuwa akikishughulisha kiuno chake tu,alikipeleka mbele nyuma,mbele nyuma mpaka alipohisi anataka kukojoa,si unajua bao la kwanza lilivyo na kihelehele,utamu ulizidi ambapo kidume kililazimika kumkumbatia kabisa msichana wa watu na kummwagia ndani humo humo,alimkumbatia kama dakika mbili hivi akiwa bado hajachomoa dudu lake,dudu lilishanywea…nadhani wataalamu wa mambo hapa watakuwa wananielewa,ukimwagia ndani ya kitumbua dudu huwa linawahi kulala,ila ukimwagia nje ya kitumbua utakuwa na uwezo mkubwa wa kuendeleza mapambano tena bila kuongeza utelezi mwingi kwenye kitumbua,unakuta kuna wengine wanasema wanamwaga bao la kwanza halafu hapo hapo wanaunganisha na la pili,pale unapomwaga bao unaongeza utelezi kwenye kitumbua na inakuwa sio raha tena kwa mwanamke.

Baada ya kumwaga Cheche alichomoa dudu lake kisha akageukia pembeni,hakuchukua dakika kadhaa usingizi ukampitia.Ha! hapo ndipo ile kauli inayosema usimwamini mtu inapokuja kuaminiwa zaidi.Yule msichana aliamka kwa kufumbua macho,hakumshangaa kwanza kuona amevuliwa chupi,aliichukua chupi na kuivaa kisha akatoka kitandani kwa kunyata hasa mpaka akasimama pembeni ya kitanda bila vidume vyote viwili kushtuka.Aliangalia chumba hicho kushoto,kulia,juu na mbele,huwezi amini hakuwa hata na ile hali ya kulewa kama mwanzo.Aliielekea droo ya jamaa na kuanza kuikagua,akakuta kuna elfu themanini,akazichukua n akuziweka kwenye maziwa yake.Alipotaka kuondoka aliona saa za mikononi,zilikuwa mbili na cheni,akazichukua na kuzishika mkononi.Kwa dharau aliwaangalia jamaa hao kisha akawazomea na kuelekea mlango.Mlango huo ulikuwa ni wa kitasa na funguo yake ilikuwepo hapo mlangoni,sasa shida ikaja kwenye kufungua mlango,hapo ndipo msichana alipokubali kuwa mwanaume ni mwanaume tu,kila akizungusha funguo haikufungua mlango,kwavile zilikuwa mbili alijaribu na hiyo nyingine lakini wapi,zote hazikufungua.Kitendo cha yeye kujaribu mara nyingi kilitengeza kelele fulani hivi,
“hello!” 
“mmh..”
Msichana huyo aliitwa na kuitika kama anaguna maana hakutarajia hiyo hali,alikuwa ni Cheche aliyeamshwa na kelele za kitasa cha mlango
“nataka kwenda msalani,”
“ooh sawa,ngoja nije nikufungulie…”
Cheche aliposema hivyo aliinuka na kumsogelea msichana huyo aliyesimama bila kujiamini kabisa,mikono yake Alijitahidi kuiificha kwani alishika saa mbili na cheni.Lakini Cheche alipomkaribia msichana huyo kuna kitu alihisi hakiko sawa,basi akajifanya anajitahidi kufungua mlango lakini alitoa jibu kwamba umemshinda,kitendo cha Cheche kuhangaika na mlango,yule msichana haraka alirudisha zile saa na cheni kisha akaketi kwenye kochi,
“unajua huu mlango anayejua kuufungua ni huyu jamaa tu maana ana utaalamu wake,mi mwenyewe muda mwingine kama hivi unanishinda kabisa,” alisema Cheche
“ooh sawa,”
“ngoja nimwamshe,”
“Haa! Haina shida usimwamshe mwache tu..” msichana huyo aliposikia suala la kumashwa jamaa alikuja juu kidogo na kupotezea na stori zingine tena wala sio kwenda msalani,
“huyu ni rafiki yako kweli?”
“ndio,kwanini unauliza hivyo?”
“si kwasababu umenifanya.” Alipoambiwa hivyo Cheche alitabasamu kidogo,ila uwoga alikuwa nao kama jamaa yake akiamka itakuwaje,naye Cheche alijisogeza kisha akaketi naye kwenye kochi,
“mbona unakaa mbali sasa…” sauti fulani ya kulegea hivi,Cheche alimtazama jamaa yake kisha akarudisha macho kwa huyo msichana
“hawezi kuamka,niamini mimi,” maneno haya yalipaswa yatafakariwe kichwani mwa Cheche,lakini kwasababu alikuwa anawaza kitumbua tu,alijikuta akiona maneno hayo ni sawa tu.

Kitendo cha Cheche kumsogelea huyo msichana kwa karibu,kwa bahati mbaya yule msichana sijui aliweka hela vibaya,zilionekana kidogo hapo kifuani.Cheche mizuka ilikata kiasi ila akataka ahakikishe kama pesa zake zimeibiwa.Alikimbilia kwenye dro,ile kufungua akakuta peupe kama droo ndio imetoka kutengenezwa kwa fundi.Alimgeukia yule msichana kwa hasira mpaka aliogopa,
“sivyo unifikiriavyo,” alisema huyo msichana akiwa ameinamisha kichwa chini kwa aibu
“nipe..” aliongea kwa kifupi Cheche akiwa ameunyoosha mkono wake apokee hizo hela
Alipopewa hela alitafakari kidogo kisha akamgeukia tena yule msichana,alimwangalia kwa macho makali kisha akaenda kufungua mlango,alimwonyeshea ishara kwa mikono iliyoashiria aondoke ndani humo.Yule msichana kwa mwendo wa taratibu alitembea akitoka ndani humo,alipofika mlangoni Cheche alimrudisha na kuufunga mlango tena,
“nisamehe kaka yangu,nakuomba,” aliongea hivyo msichana baada ya kuhisi kitendo hicho ni dalili ya kipigo
“sio kawaida jamaa alewe hivi,umemfanya nini mpaka asiamke?” alihoji Cheche.Ndio muda huo akili yake ya kawaida ilirejea
“sijamfanya kitu,”
“sema ukweli!” alimkabia ukutani huku akimkaripia hivyo
“nilimpa dawa,hawezi kuamka mpaka masaa sita yapite,nilitaka kumwibia ila sikujua kama anakaa na mtu..” aliongea yote msichana wa watu ambaye kabali ilimwingia hasa.Cheche hakuamini,alikwenda kumtikisa jamaa yake,yaani alikuwa amelala kama gogo,alimgusa mapigo ya moyo yalikuwa kama kawaida,aliogopa kidogo maana masaa sita yalikuwa mengi,na walibakisha saa moja na nusu kufika masaa sita,harakati zote zilikuwa zikiendelea usiku kabisa…
“naomba niende kaka yangu,nakuomba sana,”
“asipoamka? Unakaa hapa mpaka atakapoamka,”
“akiniona atanipiga,nakuomba,”
“we unafikiri asipoamka nitakufanya nini?” maongezi hayo yalikuwa kati ya Cheche na huyo msichana aliyekuwa akitokwa machozi ya uwongo na kweli,
“wazazi wangu walifariki muda mrefu,sikuwa na kazi yeyote,nimeachwa na mdogo wangu ndio maana najiuza ili maisha yasonge mdogo wangu asipate tabu.Nakuomba kaka yangu ukiwa kama binadamu,ni kweli nimekosea,naomba unisamehe na uniruhusu niondoke tafadhari…” aliongea kwa kutia huruma huku kwikwi zikimwandama,zile za uwongo na kweli
“hivi unahisi umefanya kitu sahihi na hukuwa na uchaguzi? Kwanini usiende kulima? Kwanini ulipofanya biashara hiyo hukuanzisha biashara nyingine halafu hiyo uache? We ni mpumbavu na unaendekeza ngono,unapenda kugawa kwahiyo hakuna utakachoongea kitanishawishi…angalia madada wenzako wanaojiuza jinsi walivyo na akili wengine,wameacha baada ya kupata pesa za kuanzisha biashara nyingine,wewe una umalaya wa asili kwahiyo endelea nao tu” Cheche aliongea maneno hayo kama akimpa makavu na kumkata maini dada wa watu

Huku kwa Nego,majira hayo ya saa sita za usiku nako kuliwaka moto,siku hiyo alilala na dada Wowo,ilishakuwa kawaida sana kwa dada Wowo kulala chumbani kwa Nego.Namba ngeni ilituma ujumbe mfupi wakati wakiwa wanakwichikwichi,walipomaliza shughuli hiyo ambapo kila mmoja alisuuzika moyo,dada Wowo alijiamini sana kuwa hana michepuko hivyo alimruhusu Nego asome ujumbe huo,
“sijawahi kula kitumbua kitamu kama chako,unajua mapishi mpaka kitandani,nakupenda sana Wowo,rudi nyumbani tuendeleze maisha,mwanaume mipango.” Jamaa aliandika barua ndefu ambapo Nego baada ya kumaliza kusoma kimya kimya alisoma kwa sauti ili dada Wowo asikie,alisoma yote mpaka mwisho kisha akampa simu,hakuuliza kitu.Dada Wowo mapigo yake ya moyo yalimwenda mbio,ni mara kumi hata angeulizwa basi ili ajibu tuhuma,kidume kilikausha tuli na kushika simu yake na kuwa bize.Aliyetuma ujumbe huo ndiye yule jamaa aliyemfuata dada Wowo na gari kibandani kwake kisha akamchukua,alikuwa na maisha mazuri ila kitandani kibamia,usiku akakimbiwa na dada Wowo kwa kudanganywa,
“Nego mpenzi,usinifikirie vibaya,” kwa sauti ya utaratibu alisema Dada Wowo
“amini kwamba,ningeuamini huo ujumbe usingekuwa ndani ya chumba hiki,” alijibu Nego na kuendelea kuchezea simu yake.Dada Wowo alipoona Nego ameelewa japo hakuwa na uhakika,alitoka nje na kuzunguka nyuma ya nyumba.Alifanya hivyo makusudi ili atakachokiongea Nego akisikie,basi mtoto wa kike aliporomosha matusi ya nguvu,zaidi alimwambia jamaa kabisa alimkimbia kwasababu ya kibamia,alimtolea povu mpaka Nego aliacha kuchezea simu yake akawa anamsikiliza.Alijiweka nafasi ya huyo jamaa maana maana naye alikuwa na tatizo kama hilo “kumbe ningekuwa na kibamia dada Wowo asingenielewa kabisa” alijisema hivyo moyoni ambapo dada Wowo alipoingia ndani yeye alijifanya amelala,basi dada Wowo naye alipanda kitandani huku akisonya sonya na kumkumbatia Nego “nakupenda Nego peke yako mume wangu.” Aliposema hivyo alimbusu na kulala.

Huku kwa Cheche sasa mambo yalikuwa mambo,ilibaki saa moja jamaa aamke,songombingo lilianza chumba cha jirani,inaelekea mwanamke alikunjwa na kupelekewa dudu vile inavyotakiwa,zile kelele za kumsifia jamaa kuwa ni fundi naye jamaa anavyojibu mapigo,ile milio ya kutikisika kwa kitanda ilianza kuamsha hisia za Cheche na huyo msichana ila zaidi ni Cheche,naye msichana huyo alivyoona Cheche anapata shida ya kuzuia dudu lake ndio alianza kumletea vibweka,alijua tu akisuguliwa atamwachia aende,
“daktari huumia sana pale aonapo mgonjwa akiteseka kwasababu ya ujinga au kukosa pesa wakati ana uwezo wa kumtibu,kwa hali uliyonayo kaka yangu niruhusu nikutibu,ni kazi yangu,hata bila kunilipa nitakupa tu,ulivyoninahii nilisikia raha,unajua sana naomba unito…mpaka uchoke..” alisema hivyo huku akimfuata Cheche aliyeonekana hana kipingamizi na maneno hayo…..ITAENDELEA
DONASI VIA PAYPAL Help make a donation if the article feels useful. Donations will be used to renew the domain https://www.bongolives.com/. thanks.
Machapisho Mapya Machapisho Mapya Machapisho ya Zamani Machapisho ya Zamani

Machapisho mengine

Maoni

Chapisha Maoni