Featured Post

KIBAMIA SEHEMU YA 13, 14 NA 15

KIBAMIA( 13-----15)
🔞

CHOMBEZO: KIBAMIA – 13
MTUNZI:GEOFREY MALWA

Ndani ya ile hoteli walikutana saa moja,ila nego aliwahi mapema kwa ajili ya kuweka mambo ya chumba sawa,alishajiandaa kumsugua kitumbua Alice kama akikaa vibaya.Hakukuwa na kuchukiana ila Alice ndio alikuwa akijishtukia,
“maisha yanaendaje?” Nego alihoji.Vinywaji viliendelea kushuka taratibu
“safi tu,sijui kwa upande wako bwana,” alijibu Alice 
“lakini lengo langu hasa ni kutaka kujua kitu kimoja tu,” aliposema hivyo Nego,Alice aliiangalia chini na kutabasamu
“ulinipenda kwa dhati?”
“maswali gani hayo sasa…ndiyo nilikupenda kwa kipindi hicho,”
“nashukuru kufahamu hilo,kwanini uliniacha hewani nisijue hata umeenda wapi!” kufuatia swali hilo Alice alikaa kimya huku akizidi kuangalia chini.
“Alice?” aliita Nego baada ya kumwona Alice ameangalia chini kwa muda mrefu
“abee…” kwa sauti ya kujishtukia aliitika Alice
“nijibu swali langu ili moyo uwe na amani na ukishindwa nitakujibia,”
“sina jibu la swali lako samahani tu nego..”
“jibu lipo ila unaona aibu kusema,ulinikimbia kwasababu nilikuwa na kibamia sio?” maneno hayo yalimchekesha Alice kichinichini
“hamna jamani mbona kawaida tu,”
“sio kawaida,na sikulaumu kwa kufanya hivyo,ila nataka nikujulishe kuwa nimepona kabisa hilo tatizo.” Alice alitoa macho baada ya kusikia hivyo na hakutaka kuamini
“umepona?” alihoji kwa mshangao mkubwa,
Basi Nego alimruhusu akili yake ya uchizi itawale dakika kadhaa.Mahali walipokuwa wamekaa hakukuwa na watu wengi,yaani meza zilikuwa mbalimbali,yaani hata kama watu wangeamua kufanya mapenzi isingekuwa rahisi kushtukiwa mapema,mwanga wenyewe ulikuwa hafifu shawishi kwa mahasi.Kidume kilisimama na kufungua zipu ya suruali yake,
“we Nego unataka kufanyaje jamani?” alihoji Alice.Hakuelewa kwanini mzee mzima amefungua zipu hiyo
“nataka nikuonyeshe kuwa nimepona na sina tatizo lolote,”
“sasa mi si nimekuelewa,watu watakuona,”
“wewe ndio nataka uone.”
Alice alifumba macho kwani nego tayari alishatoa dudu lake nje akimtaka Alice alione.Kwa macho ya wiziwizi alimwona kweli jamaa amepona maana dudu limeongezeka unene na kimo…Nego alipohakikisha kuwa Alice ameona dudu lake alilirudisha ndani ya suruali yake,
“Samahani Nego,nimeshakusikiliza naomba niondoke na kama tulivyokubaliana kwamba tusitafutane tena baada ya hapa,”
“haina shida lakini mbona mapema sana jamani,”
“hapana,Shafii ananisubiri siwezi kumsubirisha,kwahiyo mi naondoka.”
Alice alinyanyuka kabisa na kichukua pochi yake,Nego hakutaka kuamini kama ndio mzigo ameukosa na chumba tayari ameshalipia,
“Alice!” aliita Nego.Alice alimwangalia akiwa tayari kumsikiliza.Nego hakuongea chochote zaidi alivuta hisia ambapo machozi yalianza kumtoka.Alice aliguswa na yale machozi lakini msimamo wake haukubadilika.DJ hakuwaacha salama,ni kama alijua wawili hao wapo eneo hilo.Ulipigwa mziki wa taratibu ambapo wote wawili waliukumbuka.Ni mziki ambao siku ile kabla hawajaenda kulala pamoja chumbani waliucheza kwa dakika chache kimahaba,hapo Nego akapata cha kuongea…
“tukumbushie hata mziki,” 
“hapana,nawahi Nego nielewe,”
“kumbuka sitakuona wala kuwasiliana na wewe kwavile una bwana mwingine,”
“aah..”
“tafadhari Alice.”
Alice alionyesha hali ya ndiyo hapana ambapo Nego alichukulia kama ndiyo.Alinyanyuka na kumshika mkono kisha akamvuta pembeni kwenye uwazi na kuanza kucheza naye.Ubaya wa nyimbo za taratibu huwa hazitaki muwe mbali sana.Basi wakajikuta wakicheza huku wakisogeleana taratibu,mkono wa Nego ulipenya na kukishika kiuno cha Alice aliyekuwa kama anataka kuleta pingamizi fulani.Kwenye kuangaliana Alice hakuthubutu,aliona aibu,
“napenda ule wakati urudi hata kwa sekunde moja,niweze kuitumia hiyo sekunde kukushawishi usinikimbie,maana umeuacha mwili lakini moyo bado upo kwako Alice,tafadhari naomba uniangalie,” Alice alipoinua sura yake,alimshtua kidogo Nego
“Alice kwanini unalia?” swali la Nego lilikuwa kama limeongeza kilio kwa Alice,
“nisamehe sana Nego,nilikuwa sielewi nini nifanye,”
“basi Alice wangu shiiiiiii…” Nego alimkumbatia kifuani Alice huku mkono wake ukiendelea kutomasa kiunoni na kupandisha mpaka mgongoni.

“triiii triiii…triii triiiii..” simu ya Alice iliita,alipoangalia jina tu alishtuka.Aliwaza kwa sekunde kadhaa mpaka kuchukukua maamuzi ya kuipokea
“samahani mpenzi wangu sitaweza kuja niko kwa mama…” Nego aliposikia hivyo alimvuta zaidi Alice kifuani kwake.Halafu kwa makusudi Alice alimfinya kimahaba kifuani hapo.
“okey,I love you Shafii wangu.” Alimaliza kwa kauli hiyo ambapo hakuwa na ujanja tena maana kama kuidhinisha kuliwa alishaidhinisha na ilibaki kazi ya bwana nego tu kichukua mali yake na kumpeleka chumbani.Kwanza hapo hapo alimvuta uso wake na kuanza kucheza mchezo wa njia,Alice kutoka moyoni alimpenda Nego kweli ila tatizo la kibamia hakuweza kuvumilia,sasa kidume kimekuwa vizuri na hakuna tena kibamia atasema nini unafikiri?

Labda Nichukue nafasi hii kukumbusha uzuri wa Alice,aliweza kumgeuza mwanaume yeyote lijali kwa umbo lake la kimahaba.Ilikuwa sio rahisi umsifie kwa jambo moja halafu ukae kimya,kila kitu alijaaliwa,na mpaka Nego kumpata ni kwasababu jamaa alikuwa ni Hendisamu.Ila orodha ya wanaume aliowahi kutoka nao ni wenye hadhi yao na watu maarufu.Shafii mwenyewe alikuwa vizuri ndio maana aliweza kumpata Alice.Tofauti ya Shafii na Nego ni kwamba,Alice ndiye aliyeanza kumfuata Nego,ila kwa upande wa Shafii,Alice alianza kufuatwa yeye tena alisumbuliwa na kupigiwa magoti hasa.

Ndani ya chumba cha hoteli tena kilekile walichokichukua mwanzoni,waliwasili huku kila mmoja akiwa na muwashawasha wa hatari.Nego kichwani mwake hakumweka Alice kabisa kwasababu lengo lilikuwa ni kulipiza kisasi kwa kuachwa solemba kisa kibamia,pia hata Alice naye ni hisia tu ndizo zilimpelekea kukubali kufanya hivyo lakini hakuwa na mpango wa kumwacha Shafii.Na hapo ndio uone wanawake jinsi walivyo,ni kweli tunawaheshimu kutokana na umuhimu wao hapa duniani lakini muda mwingi hawaeleweki.Alice alijiachia kama duniani hakukuwa na mtu aliyeitwa Shafii na ni mpenzi wake….ITAENDELEA

CHOMBEZO: KIBAMIA -14
MTUNZI:GEOFREY MALWA

Siku hiyo Alice alivalia suruali ya jinzi na tisheti nyeusi,chini alivalia raba nzuri ya gharama. “huyu mwanamke leo kweli atalitaja jina langu la utoto,nina uhakika nitakapomfikisha leo,Shafii hata akae naye miaka mia hawezi kumfikisha pambaafuuu” alijisemea hivyo kimoyomoyo Nego huku akimwangalia Alice aliyekuwa ameegemea kwenye kingo ya kitanda akichezea simu yake,
“ninatumaini,katika maisha yako hujawahi kufanyiwa vitu ambavyo nitakufanyia leo,” alisema Nego akiwa ameketi kwenye kochi
“mmh…acha maneno yako bwana..”
Nego hakuishia kumwangalia Alice jinsi alivyo mzuri.Mara simu aliweka pembeni na kujilaza chali kitandani hapo,
“ukishaolewa,sharti ulale bila…?”
“halafu wewe!”
Nego alijisaula na kujibakiza na Boksa pekee,alimsogelea Alice aliyekuwa ameanza kuhema kwa kushusha pumzi ndefu.Taratibu alimvua viatu na ile suruali na kumbakiza na kufuri la njano.Hiyo namba nane ilivyojichora hapo kitandani,laiti kama mwanaume angekuwa na pupa angeshataka kurukia na kuanza mechi,
“una chupi nzuri,nimeipenda ilivyotuna hapa katikati..mmh..onaaa..” alisema nego huku akipagusa hapo katikati
“bwaaanaaa sitakii huukooo!” alijibu Alice huku akijigeuza na kulala kifudifudi.Hapo ndipo alipompa nafasi Nego ya kuyachezea makalio yake kwa mara nyingine,alianza kumchumu kuanzia kwenye unyayo akipandisha juu taratibu miguu yote miwili.Hakuwa akibusu na midimo pekee bali alitoa na ulimi kabisa ili lile joto limtekenye vizuri, “aaah…” mtoto alishtuka alipopigwa busu sehemu za nyuma ya magoti,alipoyafikia mapaja alipata shida kidogo kwani Alice hakutulia, “aaashiiiii Nego bwaanaa unanitekenyaaaaa…” Nego hakusikiliza hiyo,alimnyonya mapaja hasa kukaribia kwenye kitumbua,aliutumia ulimi wake vyema mpaka kwenye makalio.

Alimalizia kumvua shati na kumbakiza na chupi pekee,bado mtoto alilala kifudifudi.Nego alimgeuza Alice na kuanza kubadilishana naye ndimi,alifanya hivyo huku vidole vyake vikiwa kwenye masikio ya Alice vikimtekenya na kumsisimua hasa.Mikono ya Alice ilimshikashika Nego mgongoni mpaka mabegani ikipanda kichwani.Aliutumia muda mwingi kwenye zoezi hilo kwani Alice alionyesha kulipenda sana mpaka kuna muda alimbana na miguu yake kabisa kwenye mgongo.

Nego baada ya hapo alimlaza chali Alice na kumwekea mto kichwani.Aliitoa ile chupi taratibu na kuirusha pembeni.Mzee mzima alishajiandaa kuzama chumvini,mpaka muda huo bado hakumvua chupi Alice.Kikubwa Alice alijiongeza na kutaka kuivua chupi yake lakini Nego alimzuia 
“iache tu,haina shida mpenzi tulia kabisa,” alisema Nego
“kwanini?” Alice alihoji hivyo ambapo Nego alimlaza taratibu na kumtaka atulie kabisa,muda ukifika wa kuvua ataivua.

Alice alikuwa amelala chali na kukunja miguu yake,yaani magoti ndiyo yalikuwa juu zaidi huku unyayo ukikanyaga kitandani.Nego aliingia katikati ya miguu ya Alice kisha akaanza kumpumulia kwa ile pumzi laini yenye joto fulani lenye msisimko.Ile pumzi ilikuwa ikipita kwenye kitambaa cha chupi na kusisimua ile sehemu ya mavu…mavumbi ya kokoto,kwanza kitendo cha mdomo wa Nego kuwasili eneo la kitumbua,ilikuwa ni hatari kwa Alice jinsi alivyolegea na kuugulia kama mtu aliyechoka kula miwa.Basi ulimi wa Nego ulianza kushambulia eneo la kitumbua kwa nje huku akishuka mpaka huku pembeni kwenye mapaja karibu na mlango wa kitumbua.
“Nego pliiiiiiiiiiziiii aaaaaaaaaah niiiivuuuueeee,” Alice alikuwa akihitaji kusuguliwa wakati kwa Nego ndio kama kumekucha.Basi Nego akawa anaingiza ncha ya ulimi wake kupitia huu upande wa pembeni wa chupi ya Alice iliyokuwa imelowa chapa,alimtekenya na ulimi na kuufikisha mpaka kwenye kitumbua.Akiwa ameuingiza ulimi huo ndani ya chupi aliupandisha juu na kumtekenya mpaka kwenye hii sehemu ya juu ya paja mikanda ya chupi inapopita.Alice alikuwa hoi maana kitumbua kililoa hasa,taratibu kwa kutumia meno ikisaidiana na mikono aliivua chupi ya Alice na kuitupa pembeni mbali ukutani.

Nego alimuamulia hasa Alice,akiwa amekaa vilevile,Nego alimbinua kidogo ambapo kitumbua kilikuwa mbele kiasi,sehemu ya mpododo ikawa inaonekana vyema.Aliujaza mate ulimi wake na kuanza kuutekenya mpododo,hakuona kinyaa hata kidogo,alipokuwa akiulazimisha ulimi kuingia ndani zaidi ya mpododo na lile joto la ulimi ndio lilimsisimua zaidi Alice aliyekuwa akipiga kelele bila kujielewa,hakuwahi kufanyiwa kitu hiko tangu azaliwe,Nego hakumwachia hata kidogo mtoto wa kike apumue,wakati zoezi hilo likiendelea la kumnyonya mpododo,aliunganisha na kuchukua vidole vyake vitatu kisha kuanza kuchezea kitumbua chake hasa pale kwenye kiss me,alikichezea kiss me mpaka mtoto akawa ananyanyua kiuno juu kwa utamu aliouhisi huku akipiga kelele,Nego alijua ndio anaanza kazi kumbe kwa upande wa Alice tayari alikuwa amezidiwa,mtekenyo wa vidole ulimsisimua ukichanganya na joto la ulimi kwenye mpododo,Nego alimwotea Alice pale alipokuwa akikaribia kukojoa,alitoa vidole na kumchomeka dudu kisha kupampu kwa haraka haraka,Alice alikojoa bao huku akimganda Nego utadhani anataka kumwua.Kweli utamu ukizidi mtu anakuwa hajielewi kabisa,Nego naye hakuchelewa kama ujuavyo bao la kwanza lilivyo na kihelele na ndio bao tamu kuliko yote.Alipomaliza,Nego alilala pembeni ya Alice,
“umenifanyaje jamani Nego,mmh…” Alice alidata,alipandisha paja lake juu ya paja la Nego huku akijilaza kifuani,alihema kiasi huku mapigo ya moyo yakimwenda mbio hasa
“umeridhika kabisa?” alihoji Nego swali la kizushi
“hii ni zaidi ya kuridhika,umenifanyia vitu ambavyo sijawahi kufanyiwa na niwe mkweli kwamba…”
“kwamba nini tena Alice wangu..”
“nilikuwa natamani sana kufanyiwa hivi lakini sikuweza kumwelekeza mwanaume anifanyie hivyo,nilikuwa naona aibu atanichukulia vibaya,”
“sio rahisi mwanaume aotee unachohitaji kufanyiwa kitandani,hivyo kama unampenda unamwambia tu,”
“inategemeana sasa,”
“inategemeana na nini?”
“kuna mkao mwanaume anaweza kukaa ukashindwa umuanzie wapi kumweleza hivyo,”
“mmh,kwahiyo hutamwambia Shafii akufanyie hivi?”
“tupo mimi na wewe Shafii kafuata nini tena hapa,” …ITAENDELEA

CHOMBEZO: KIBAMIA – 15
MTUNZI:GEOFREY MALWA

“Haya basi,lakini tambua hii ni mara ya mwisho kuwasiliana na wewe,hapa ni kama tunaagana,”
“ndio lengo lako unifanye hivi halafu uniache.” 
Huwezi amini katika maongezi hayo Alice alichukia kweli na kumpa kazi Nego ya kuanza kumbembeleza.Kweli kuna muda wanawake hawaeleweki,ndio maana hutakiwi kumchunguza sana kama mtoto.Alice baada ya kubembelezwa alirejea katika hali ya kawaida,ni alikuwa akiagiza tu kukasirika.Nego alishangaa kitu kimoja kwamba,kabla hawajakutana,Alice ndiye aliyekuwa hana muda na Nego lakini baada ya kuliwa kitumbua,Alice alionyesha kudata na Nego.

Ndani ya usiku huo,tukirudi huku nyumbani kwa Nego mambo yalikuwa moto moto.Cheche alikuwa geto kwa Nego na alishamkumbuka Jasmin msichana jirani yake,kibaya zaidi mume wake alikuwepo.Alichokifanya Cheche kilikuwa ni zaidi ya ujasiri,aliketi nje mpaka majira ya saa sita usiku akimngojea Alice japo apone.Alijiamini kufanya hivyo kwasababu mchana alishaongea naye na hakutaka kuamini kama jibu alilopewa ni la kweli.Alifurahi alipoona mlango wa chumba cha kina Jasmin umefunguliwa na mtoto wa kike akiwa ndani ya khanga kwa mwendo wa taratibu akielekea msalani,
“ksiii” alisikika Cheche,ishara ya kumwita Alice.Alifanya kwa sauti ya chini kidogo
“He!” Alice alishangaa,hakutegemea kama kweli angekuwepo pale.Aliogopa.Kwa hatua za haraka Cheche alimfuata Jasmin na kusogea naye kwenye giza kidogo,
“Cheche,mume wangu yupo na nilishakwambia mchana kuwa ilitokea bahati mbaya tu siku ile husikii?” alisema Jasmin
“sio hivyo Jasmin,mi nimeshakolea na penzi lako,usiniachie hivi tafadhari,”
“Cheche…hivi unajua kama ni mwanamke mbaya sana kama nikiamua kukufanyia kweli! Sasa nakuomba kuanzia leo hii,usije ukaniongelesha,namba yangu futa kabisa,hivi unahisi kuteleza siku ile ndio nakupenda? Au wewe unajua zaidi ya mume wangu? Laiti kama ungekuwa fundi ningenogewa ila ulinipaka shombo tu,huna mbinu mpya,mitindo ndio ileile tu,kaa mbali na mimi.”
“Jamsin..Jasmin…” Cheche aliita hivyo baada ya Jasmin kuanza kupiga hatua ndogndogo kuelekea msalani.
Maneno ya Jasmin yalimuuma sana Cheche.Siku zote mwanaume huwa hapendi dharau,na inapotokea hivyo huumia sana hususani kwenye masuala ya kitandani.Na ndio maana wanawake wengi pia hawapendi kuwaambia ukweli wanaume wao kuhusu ufundi wao kitandani kwani wanaume wengine huweza kukasirika na kusitisha huduma zingine.Labda nikupe siri hii mwanamke,pale ambapo upo kwenye ndoa,na ukachepuka kwa mwanaume mwingine…jua kabisa wewe ndiye dereva wa hayo mahusiano.Ukienda kwa swaga kwamba mumeo hawezi mambo ndiyo maana umechepuka utampa kichwa mchepuko wako na kumfanya awe juu yako pia utaleta dharau kwa mumeo.Inabidi uwe na moyo wa kijasiri kulinda heshima ya mumeo kama alivyofanya Jasmin,niamini mimi kwamba Cheche mbali na kujisikia vibaya,alimhofia sana mume wa Jasmin kwa kumwona anajua sana kitandani zaidi yake.Hoja kuu anayoweza kuringa nayo mchepuko ni kwamba yeye ni bora zaidi ya mume au mke wa mtu.Sasa inapotokea kwamba humwonyeshi kuwa yeye ni bora hujisikia vibaya na kuumia.

Basi kijana wa watu Cheche aliachwa solemba hapo nje bila kuamini.Mwanzoni alihisi ni utani lakini alihakikisha Jasmin amerudi mpaka ameingia chumbani kwake ndio akajua kweli mwanamke alimaanisha alichokisema.Madhara ya kuzoea kufanya mapenzi ndiyo ya;limuwinda Cheche kwani hakuweza kuwaza usingizi,kilichoitawala akili yake kwa muda huo ni Kitumbua.Yalishafika majira ya saa tano usiku “nikanunue Malaya? Mmh hiyo hela ya kuchezea hivyo kwani wanawake wameisha mtaani? Siwezi kulala mpaka niheme juu ya kifua cha mwanamke” aliwaza hivyo Cheche ambapo aliingia ndani na kuvaa koti kicha akatoka nje.

Safari yake ilikuwa moja kwa moja kwenye kigodoro kilichokuwa kikilindima maeneo fulani mbali na anapoishi lakini atafanyaje hali ya kuwa anahitaji mwanamke wa kumsugua,aliamini huko lazima atapata tu.Alitembea kwa muda wa dakika ishirini mpaka kukifikia kigodoro,e bwana e…kweli laana zilimwagwa kwenye kigodoro hicho,wamama watu wazima wajiitao khanga moja ndembendembe laki si pesa siku hizi sio kikundi tena bali wanawake wowote wale wanaweza kuwa khanga moja ikiwa wataivaa khanga moja wakati wa kuyarudi mauno ya Singeli,
“nauliza utatoa hutoi!..Utatoa hutoa!” mziki huo wa Singeli uliendelea ambapo hapo kati ni vumbi tu,mpaka mabinti wadogo kabisa walikuwepo,sasa jiulize shuleni kesho wangeelewa kweli darasani? Maana usiku mzima anabambiwa na kushikwashikwa.

Cheche naye kwenye mambo ya Singeli hakuwa mbali nayo ila lengo lake ni kumpata mwanamke wa kumsugua.Basi akajichanganya kati kati,kitu cha kwanza wanawake wenyewe walikuwa wachache,wanaume ndio waliozidi.Kila akijitahidi kucheza na kuleta mbwembwe hakufanikiwa kumnasa mwanamke yeyote.Alitamani jinsi wanawake hao wanavyobambiwa na washikaji maana ilikuwa ni nusu kuliwa vitumbua vyao.Kusema ukweli Cheche alirudi mahali na kutulia kwanza,haja ndogo ilimbana ikabidi azunguke jengo ili ajisaidie.Pale alipoanza tu kujisadia kwasababu kulikuwa na giza akashangaa sauti ya mtu kwa mbali ikimtukana matusi ya nguoni,akagundua kuwa amemkojolea mwanamke.Alipomsogelea vizuri aligundua kuwa amelewa,yaani alilala kihasara hasa na chupa yake ya konyagi mkononi,alitukanwa Cheche matusi ambayo hayana mpangilio kwa sauti ya kilevi iliyokuwa haina nguvu kwahiyo hata mbali haikusikika mpaka akaondoka zake.

Alirejea tena kwenye kigodoro ambapo idadi ya wanawake iliendelea kupungua.Kwenye kona fulani alimwona dada wa makamo akiwa anabambiwa na kijana tu sema kijana mwenyewe hakuonekana kuwa na nguvu za kuhimili mzigo.Kwa mwendo wa kisingeli alimfuata na kuanza kucheza mbele ya huyo dada.Ila kwa usalama wake alimvuta mshikaji pembeni na kumwomba amwachie acheze naye kwa muda kidogo
“haina tatizo mani we kamatia tu hilo goma” lilikuwa ni jibu alilotoa huyo mshikaji na kumfanya Cheche ajihisi safari yake imeanza kuonyesha dalili za kufanikiwa.Huyo mdada alikuwa na matako kama Dada wowo halafu ndani ya dera.E bwana kitu cha kwanza Cheche alipoanza kubambia tu ile nyama laini dudu lilisimama hatari,basi dada huyo alipokuwa akiyatingisha makalio yake shagalabagala ndio kabisa alilishtua vyema dudu la Cheche.Basi Jamaa alimshikilia kwa nguvu hayo makalio mpaka dada wa watu akawa anashindwa tena kuyatingisha ipasavyo.

Walipokuwa wamegeukiana hapo ndipo Cheche alipogundua kuwa sura ya huyo si rafiki sana na umbo lake,halafu alikuwa amependeza tayari kichwani.Basi alichokifanya Cheche alimvuta yule dada mpaka kwenye giza fulani,
“unataka nini?” kwa sauti ya kichovu alihoji huyo dada
“kukuto…” Cheche alilitoa jibu hilo kavukavu mbele ya huyo dada….ITAENDELEA
DONASI VIA PAYPAL Help make a donation if the article feels useful. Donations will be used to renew the domain https://www.bongolives.com/. thanks.
Machapisho Mapya Machapisho Mapya Machapisho ya Zamani Machapisho ya Zamani

Machapisho mengine

Maoni

Chapisha Maoni