KIBAMIA SEHEMU YA 10, 11 NA 12

KIBAMIA( 10---12 )
🔞

KIBAMIA-10

MTUNZI:GEOFREY MALWA
MAWASILIANO:0712507115


“subiri kwanza,mi naogopa mwenzio,”
“unaogopa nini jamani,”
“mi sijawahi,” neno hilo lilimshtua kidogo Nego hakutarajia
“hujawahi kufanya mapenzi?” swali hilo la Nego,Salama aliliitikia kwa kichwa ishara ya kukubali
“niangalie Salama,naomba uniangalie toa usifumbe macho,” Nego alisisitiza hivyo ambapo Salama alitoa kweli mikono na kumwangalia Nego kwa aibu,
“najua umeshaambiwa kuwa ukifanya mapenzi kwa mara ya kwanza huwa kuna maumivu,hiyo sio kweli…na ili kuthibitisha hilo leo wewe mwenyewe utaona,
“kweli ukinifanya sitahisi maumivu?”
“kabisa,hao wanaosema hivyo huwa hawapendi wenzao wawahi kujua utamu,” Basi Salama akajiachia kabisa akijua ni kweli hatosikia maumivu baada ya kupewa maneno kadhaa ya kilaghai.Nego alimsogelea na kuanza kucheza naye mchezo wa njiwa,mtoto hakuwa mjinga kwenye jambo hilo,aliuzungusha ulimi ambapo Nego taratibu alilengesha rungu lake kwenye mlango wa kitumbua cha Salama na kuingiza taratibu,
“hapo hapo basi inatosha…” kwa sauti ya uwoga alisema Salama
“sawa mpenzi wangu jamani…” Nego baada ya kuitikia hivyo,alikandamiza kwa nguvu na kumfanya mtoto wa watu kupiga yowe hasa,Japokuwa sauti ya redio ilikuwa juu kiasi ila ile lile yowe kama mtu alikuwa makini nje lazima angesikia tu,
“sitaki tena,toka toka we mwongo kumbe!” aliongea hivyo Salama kwani alihisi maumivu,ni kweli alikuwa na bikra kali sana kwasababu Nego alikuwa na kibamia na bado alihisi maumivu.Nego hakusikiliza,alikuwa akimsugua kwa akili hasa yule raisi wa utamu kwenye halamshauri ya kitumbua a.k.a ‘Kiss me’ basi mtoto japo maumivu yalikuwepo,utamu nao ulichukua nafasi yake,kidogokidogo akaanza kuhisi na utamu pia…Nego hakuacha kujishughulisha na masikio ya Salama,shingoni mpaka mdomoni mwake kwa kutumia ulimi,alimnyonya huku akimsugua Kiss me kwa kibamia chake mpaka akakojoa,sasa wakati Salama anakojoa alijitupatupa miguu huku akikunja sura kama mlaji wa mapera akiwa haja kubwa,matendo hayo yaliunganishwa na sauti nzuri ya kimahaba,Nego Alijitahidi sana kujizuia kuachia wazungu wake,alipoona Salama amewaachia naye akawafungulia wa kwake ili wakacheze na wazungu wa mwenziye.

Uhusiano ulianza tangu siku hiyo kati ya Nego na Salama japo aliyekuwa akisisitiza sana ni Salama.Kamchezo katamu kaliendelea kati yao huku Salama akiamini kuwa mwanaume mwenye uwezo wa kumpa raha ni Nego peke yake.Imani kama ya Salama juu ya Nego ndiyo imani sawa kabisa waliyokuwa nayo wanawake wa zamani,kwanini nasema hivyo…kwasababu,wanawake hao walikuwa wanawaogopa sana wanaume na ili mwanamke uolewe lazima uwe bikra,ukichakachuliwa mapema inakuwa aibu kwa familia.Sasa mwanamke akishaolewa anakuwa na mwanaume mmoja tu bila kuona Rungu tata za wanaume wengine.Ujuaji na uonaji wa rungu tata zingine ndio unaokufanya uanze kufananisha na kutamani kujaribu za wengine.Kwasasa ni ngumu kuzuia jambo hilo kwani utandawazi umepanuka,watu wasipowachungulia watu laivu basi wataangalia hata video za utupu.Kwa upande wa Salama sasa,iko siku tu atajua kuwa Nego ana kibamia na kutamani kujaribu Rungu tata kubwa na hapo ndipo atakapotolewa bikra ya kihalali.

Tangu siku ile Zulfa akutane na Nego na kunusurika kuliwa kitumbua,mawazo juu ya hilo tukio hayakuacha kumuwinda.Kitu cha kwanza alimwonea aibu tena Nego mpaka njia alibadilisha kabisa.Ilikaribia kuisha wiki Zulfa na Nego hawakuonana,kwa mbali Nego alijishtukia ila hakuwa na jinsi.Mapenzi jinsi yalivyo na hisia mbaya,mtu mzima alishaanza kuwaza aende nyumbani kwa kina Zulfa kwasababu alikuwa akifahamika kabisa na wazazi wake na aliaminika.Kuwaza sana kulimpa ujasiri na kujikuta majira ya saa moja akifunga Ofisi na kuanza safari ya kwenda nyumbani kina Zulfa.

Kidume kilijishtukia kumfukuzia mtoto wa darasa la saba ambapo kuna baadhi ya kauli huwa zinawaandama sana kama, 
“watoto hawajui kuosha vitumbua” 
“hawajui mambo uwanjani”
“wasumbufu kwa mambo yao ya kitoto”
Nego hakujali hata kauli moja,tayari Zulfa alishamwingia kichwani masikini wa Mungu.Kutoka moyoni alikiri kuwa kwa Salama ilikuwa bahati mbaya,na hata kama ikitokea wakaachana na Salama kwake haitaleta madhara yeyote.

Hakuchukua muda sana aliwasili nyumbani kwa kina Zulfa ambapo Zulfa alikuwa na kaka yake wa kwanza aliyeitwa Shafii,alishamaliza chuo kikuu na kupata kazi,pia alikuwa na dada yake aliyeitwa Zahara,huyo dada mtu sasa ndio balaa kabisa kwa uzuri.Basi Nego alikaribishwa vyema sebuleni na kwa bahati nzuri au mbaya aliwakuta Zulfa na mama yake wakiwa wanaangalia Luninga tena kipindi cha katuni.Zulfa aliinuka na kwenda kumkumbatia Nego ambapo kufanya hivyo sio jambo geni mbele ya macho ya mama Zulfa aliyekuwa makini anaandaa matunda,basi Nego aliupitisha mkono wake mpaka nyuma ya makalio ya Zulfa na kuyashika kisawasawa kisha akayabinya taratibu na kufanya kama anataka kumnyanyua kabisa,mtoto wa watu mpaka alisimamia vidole kwa jinsi alivyominywa makalio yake,
“mama ataona Nego…” alisema Zulfa
Baada ya kuongea hivyo Nego alimwachia na kugundua kuwa Zulfa hakukasirika kutokana na lile tukio.Nego alitaniana na mama Zulfa kama kawaida yao ambapo Zulfa alichangia kwa kujiachia kabisa,
“basi nikwambie mama,huyu simtaki tena,ana wachumba wengi kama nini,” Zulfa alisema hivyo,mama yake alibaki akicheka tu
“hamna jamani Zulfa wangu ni wewe tu,” alijibu nego,mama Zulfa akiendelea kucheka
“na yule mdada wa siku ile anayekupaga chakula?”
“yule ni muuzaji tu jamani,sasa wewe si bado unasoma ukamaliza utakuwa unanipikia,”
“nani akupikie? Kale huko huko kwa yule mchumbaako.”
Mama Zulfa alikuwa akifurahishwa na maongezi hayo ambapo alichukulia ni utani.Hakujua kuwa mwanaye anakaribia kuliwa,hakushtukia kuwa utani unaenda kugeuzwa na kuwa kweli siku chache zijazo.

Akiwa amekaa sebuleni hapo mara honi ya gari ilisikika getini,geti lilifunguliwa na mlinzi kisha gari iliingia ndani na kuegeshwa,mpaka inazima Nego alisikia, “kaka Shafii huyo!” alisema Zulfa huku akielekea mlangoni akampokee kaka yake “ebu njoo ukae hapa,yuko na mgeni” alisema mama yake na kumnyong’onyesha Zulfa aliyerudi kama amemwagiwa maji ya baridi na alikuwa ameshashika kitasa cha mlango.

Baada ya dakika chache kupita,mlango huo ulifunguliwa,laiti kama Nego angelijua ni Shafii ameongozana na nani,basi asingefika kwa kina Zulfa kabisa.Hakuamini macho yake lakini ndio ukweli.Shafii alikuwa ameongozana na Jasmin ambapo aliingia naye na baada ya salamu aliketi kochini.Jasmini ndiye yule msichana ambaye alikuwa na mahusiano na Nego na alishawahi kulala geto kwa Nego mpaka hotelini.Tukio la kusisimua alilowahi kulifanya Jasmin ni kuliwa kitumbua na Cheche ndani ya geto la Nego.Sasa ndio wamekutana hapo maana hakumwambia kitu chochote nego zaidi ya kumbadilishia Laini.

Jasmin hakuonyesha dalili yeyote ya kumjua Nego,kwanza mapigo ya moyo wake yalimwenda mbio kwani hakutegemea kukutana na Nego nyumbani hapo.Chakula kilitengwa na Zahara aliyekuwa akikorofisha jikoni,Nego alipoona hivyo akataka kuondoka kijanja lakini Mama Zulfa alimzuia na kumtaka washiriki wote chakula,hapo hapo Zulfa alimng’ang’ania kuwa asipokula atamwacha.Ilikuwa ni kitu ngumu kwa Nego kwasababu alijua sababu iliyomfanya Jasmin akimbie ni kibamia chake.

Nego hata ladha ya chakula hakuihisi,alikula ili mradi zoezi la kula limalizike aondoke nyumbani hapo.Uzungu mwingi wa familia ile ndio ulizidi kumweka nego katika wakati mgumu,Shafii alitekwa hasa na Jasmin,kuangaliana kimahaba na kuchekeana hakukuisha,kulishana mezani yote hayo Nego alishuhudia.Mara simu ya Shafii iliita,nyimbo aliyoiweka kama muito ilihesabika kama majungu kwa Nego,ni ile ya Roma na Stamina inayosisitiza kuwa mwanaume Mashine,Kibamia kinazingua.Alipokata simu na nyimbo pia ilikata,Jasmin alipokutana macho kwa macho na Nego alionekana kama mtu aliyebanwa na kicheko kutokana na hiyo nyimbo na jinsi Nego alivyo na huzuni.Nego ndio alizidi kujishtukia,baada ya chakula aliondoka akiwa na Hasira zote.Roho ilimuuma sana kuzaliwa na kibamia.

Alipotoka tu nje ya geti hakupiga hata hatua kadhaa,alisikia jina lake likiitwa,alikuwa ni Zulfa.Alisimama na kumsubiri,Zulfa alipofimfikia Nego alikuwa ni kama mtu aliyeishiwa maneno,hakuongea bali alimwangalia tu Nego.Basi kiutu uzima Nego alijua aina ya kwaheri anayotakiwa kumuaga nayo,alimvutia kwenye ukuta palipo na kigizagiza kisha akauvamia mdomo wake na kuzishambulia chuchu zake.Mtoto akaanza kuishiwa nguvu huku akisikia raha kweli,Nego alipoushusha ulimi wake kifuani mwa Zulfa ndio alijua kuwa hicho ndicho alichokuwa akikitaka maana mtoto wa kike ile ncha ya chuchu ilipoguswa na ulimi wenye joto joto alishtuka kama kuku mwenye sotoka,..ITAENDELEA
CHOMBEZO: KIBAMIA – 11
MTUNZI:GEOFREY MALWA

“nakupenda Nego,”
“nakupenda pia,”
“endelea tu jamani..” mtoto Zulfa alikuwa hoi kwa kunyonywa chuchu zake zilizokuwa ndogo zenye kuvutia hisia.Nego aliushusha mkono wake chini na kupandisha gauni juu,kumbe mtoto wa kike ndani hakuvaa chupi,ngozi nyeupe iliyong’aa gizani ilimwongezea mshawasha Nego aliyekiteua kidole chake cha kati,wengi hukiita cha matusi lakini wanawake wanatambua umuhimu wa kidole hiko na kukiheshimu japo huwa wanajishaua na kukichukulia poa.
“aaaahshiiii..mmmh…” Zulfa alianza kufukuza kuku asiowaona kwa miguno hiyo ambapoNego alijiridhisha mtoto anafaa kuliwa.Alimshika mguu wa kushoto na kuunyanyua kidogo kisha kuupeleka kushoto zaidi,kidume kilifungua zipu ya suruali yake na kuruhusu kibamia kutoka nje ya boksa,haraka alikiingiza kwenye kitumbua mnato cha Zulfa na kuanza kupampu,Zulfa alihisi raha ya ajabu…aliililia mashine ya Nego huku akiwa amemkumbatia mpaka Nego alipomwaga bao lake,
“pole Nego wangu…”
“ahsante,nikupe pole na wewe…”
“ahsante,ngoja mi niwahi,”
“sawa.” Basi baada ya maongezi hayo mafupi,Nego alimkumbatia Zulfa na kucheza mchezo wa njiwa kwa dakika kadhaa kisha kila mmoja akarudi kwao.

Yalipofikia majira ya saa nne usiku,Nego alikuwa bado hajalala.Instagram ndiko alikokuwa,akilaiki picha za watu.Picha ya tangazo aliiona akiwa katika zoezi la kulaiki picha za watu “aah ndio wale wale tu” alisema hivyo baada ya kugundua tangazo hilo lilihusu tiba kwa watu wenye upungufu wa nguvu za kiume,yeye hakuwa na tatizo la upungufu wa nguvu za kiume…alipokuwa akiendelea kushuka aliona tangazo lingine kuhusu watu wenye vibamia,pale chini kulikuwepo na namba,matangazo kama hayo alishayaona sana lakini siku hiyo alisukumwa kichukua ile namba ya aliyejiita msuluhishi wa tatizo la kibamia.

Aliihifadhi namba hiyo kwa jina la Dokta,shauku ya kumpigia ilimjia lakini haraka kuna wazo lilimjia na kulitekeleza kwamba aiangalie namba hiyo kama imeunganishwa katika mtandao wa wasapu,cha ajabu namba haikuwepo wasapu.Alirudi kwenye lile tangazo haraka na kulisoma vyema,ni kweli Mtaalamu hakusema watu wamtafute kupitia wasapu,palikuwa na kauli moja ya mwisho iliyozidi kumvutia “Nipigie uondokane na tatizo la Kibamia.”

Basi Nego bila hiyana aliwasha mziki ili aongeapo asisikiwe na mtu,hata mlango aliufunga na mapazia aliyateremsha.Alibonyeza kitufe cha kupiga,simu ilikuwa ikitumika,mara tatu alimjaribu,ya nne ndio Mtaalam alipokea kwa ukaribu sana.Ndani ya dakika moja tayari Nego alishapewa maelekezo ya kufika kwa mtaalam,kitu kingine kilichomvutia zaidi ni kwamba hakuna kutoa pesa,mtaalam anasaidia watu ili waondokane na dharau kitandani.

BAADA YA MWEZI MMOJA

Tatizo la kibamia kwa Nego lilibaki kuwa historia,alifurahi sana Nego kupita maelezo.Alitamani hata achukue kipaza sauti na kutangaza kuwa amepona.Ila hakuwahi kuujaribu kwa msichana yeyote.Kila mtu aliyemzoea Nego hakuacha kumwuliza kwanini amekuwa ana furaha kuliko kawaida.Msichana wa kwanza kumjaribishia Rungu tata lake,alimweka Dada wowow kwenye ratiba.Hakumuwaza Zulfa wala Salama,alishaanza kuwaona ni watoto wadogo na sio levo yake.Akiwa kazini siku hiyo kama kawaida dada wowo alimletea chakula na utani ukaanza,
“mume wangu huyo..!”
“niambie mke wangu..”
“Ha! Maajabu,leo umeniita mke wangu?”
“na nahitaji baadaye uwe mke kweli,”
“Nego acha masihara,”
“kweli,leo njoo geto,unahisi sikupendi dada wowo jamani,” aliposikia hivyo Dada wowo aliweka sahani ya chakula mezani,kisha akarudia kibandani kwake haraka,nego hakuelewa chochote.Baada ya dakika chache mtoto wa kike alirudi akiwa na sahani nyingine ila Nego hakujua mpaka alipoifunua,dada wa watu alimjazia Nego vipande wa kuku wa kukaanga na matunda,
“kule Nego,siamini kama umeniambia hivyo,ni kweli baadaye nije?”
“ndiyo,nakuhitaji.”
Dada wowo alifurahi kusikia hivyo na kuondoka zake,Nego alichotaka ni kujaribu dudu lake kuona kama litamletea heshima kitandani.

Mpaka majira ya saa tano usiku,dada wowo hakutokea,dudu la Nego halikuacha kusumbua kwenye bukta yake aliyoivaa bila boksa,kila muda aliliachia huru ili alione tu.Alichukua simu yake na kumpigia,
“ndio navaa nakuja mpenzi,”
“unachelewa Dada wowo jamani…”
“nataka unimisi ili nikija unifanye utakavyo,” kauli hiyo ilimmaliza nguvu Nego
“na nilivyo na hamu jamani,”
“na ntakupanulia kila kitu Nego,mi pia nina hamu na hilo lisindano mnofu,”
“hahaa nakusubiri usikawie mamaaa.” Maongezi ni kama yalimzidishia hamu Nego ambaye hakuwaza kitu chochote kwenye akili yake zaidi ya dada wowo.Basi aliinuka kitandani na kuanza kupatia picha shughuli nzima itakuwaje “nikimwinamisha hapa,yaani tako lote nalishikashika tu,mbona leo atasimulia kwanini Dudu halikuumbwa na mifupa.

Nego aliposikia tu mlango unabishwa “ina maana ameshafika tayari?” alijiuliza swali hilo kabla hajaenda kufungua mlango.Alishuka kitandani na kujiweka sawa dudu lake kisha akaenda kufungua.Hakuamini macho yake,alikuwa ni Salama ndani ya khanga moja pekee tena alionyesha ametoka kuoga maana iliganda mwilini hususani sehemu za makalioni,alijikuta akishindwa kumzuia haraka,mtoto akapitiliza mpaka ndani.
“kwanini hukunitaarifu kama unakuja?” alihoji Nego akiwa amesimama pale mlangoni
“jamani,mi nataka sasa,” alijibu Salama bila aibu
“tufanye kesho,leo nimechoka sana mpenzi wangu,”
“kidogo tu,hata sikia sana,” Basi Nego alimsogelea Salama kisha akamnyonya denda na kumbembeleza mpaka mtoto wa kike akaelewa somo.

Baada ya dakika kumi mlango ulibishwa tena,alijua tu huyo ni dada wowo,kwavile haukufungwa alijibu kwa sauti kubwa “ingia!” mlango ulisukumwa kisha dada wowo akaingia ndani akiwa kama mtu aliyechoka fulani hivi,kama ametembea umbali mrefu sana.Hayo mavazi aliyevalia,yaani ukiambiwa ndiye anayepika mgahawa huwezi kuamini hata ushikiwe bunduki.Dada wowo alivaa akiwa amejiandaa kishughuli hasa sio kama wanawake wengine wanajua wanaenda kuliwa kitumbua halafu wanavaa nguo nyingi au zisizo na uwezo wa kuniua Dudu,mwanamke unavaa kama unaenda vitani bwana.

Dada wowo aliufunga mlango kwa komeo ya juu ambapo alipojifanya kama anairukia huku nyuma makalio nayo ni kama yalikuwa yakisumana na kusababisha mtetemo uliotetemesha mpaka dudu la Nego.Mlango huo ulikuwa na komeo kwa chini,ni hizi komeo ndogo,mtoto si akainama bwana kufunga hiyo komeo,duuuh ile gauni yenye matirio ya mpira ikapanda juu na kusababisha kufuri jeupe la dada wowo kuonekana,Nego alibaki akimeza mate,alikaa kwa sekunde kadhaa kisha akainuka baada ya kufanikiwa kufunga.

“inaelekea una ugwadu jamani,cheki Dudu lilivyosimama hivyo!”
“limekusubiri kwa hamu sana,”
“mmh hatari,linavyonesa hadi raha,cheki cheki cheki…”
Nego aliona kama anataniwa hivyo alimfuata Dada wowo aliyekuwa kama amekimbilia kwenye kona,sio kwamba alikuwa mjinga Dada wowo,alihitaji kuitumia nafasi hiyo vizuri sana maana ameililia kwa muda mrefu hasa,mtoto wa kike alijibanza kwenye kona akijifanya kama anaogopa kukamatwa,yaani ukikutana na mwanamke mwenye mitego ndani ya mitego kama huyu,kwa wale wazee wa mkono na deto tayari wangeshatoa wazungu wao.Kwa jinsi alivyojibana,aliiangalia ukutani huku akimwachia wowowo lote nego,na alikuwa akipigapiga miguu yake chini makusudi ili makalio yake yatikisike lengo ni kumwongezea Nego mshawasha,basi Nego alichokifanya alimsogelea mpaka kwa karibu kisha akashika pindo la gauni lililoishia usawa wa mapaja na kulipandisha juu mpaka usawa wa kiuno,mmmmh mtoto wa kike alibakia ndani ya kufuri jeupe lililoonekana kama halimtoshi vizuri,
“bwana unanchungulia mi sitaki mwenzako….” Aliongea Dada wowo kimahaba hasa….ITAENDELEA

CHOMBEZO: KIBAMIA – 12
MTUNZI:GEOFREY MALWA

“mmh kweli wewe ni dada wowo,lote hili!”
“kazi kwako,”
Basi Nego alimsogelea dada wowo na kumkumbatia kwa nyuma huku mdomo wake akimtekenya nao maeneo ya shingoni,aliyatumia meno yake vyema hapo shingoni,na dada Wowo alivyokuwa mjuzi wa kuitikia mapigo tayari alishaanza kutoa miguno ya chini aliyohakikisha ni Nego pekee ndiye anaisikia.Wakati Nego akiwa katika zoezi hilo,dada Wowo alikuwa akiyachezesha makalio yake na kufanya kama anataka kupanua mguu mmoja.Nego alijihisi raha alivyokuwa akibambia makalio laini yaliyokuwa yakizidi kumpa mizuka.

Nego alipandisha gauni mpaka juu na kulitoa lote,mtoto wa kike akabaki na chupi pekee maana hata sidiria hakuvaa kwani nyonyo zake hazikuwa kubwa sana,
“twende kitandani..” alisema hivyo Nego kwa kumnong’oneza dada Wowo.Hapo akagundua kitu maana alivyokuwa akiongea,dada wowo alifumba macho kabisa huku akipandisha bega moja juu na mdomo akiupanua kama anataka kupiga miayo au chafya.Basi Nego aliutoa kabisa ulimi wake na kuanza kuuingiza taratibu kwenye sikio la dada wowo, “aaaaaah shiiiiiiiiii mmmmh asssssss..” dada Wowo alishindwa kuvumilia jinsi joto la ulimi lilivyokuwa likipita vyema kwenye ngoma ya sikio lake,mtekenyo wa ulimi ulimsisimua zaidi na kumfanya alegee kitu ambacho Nego hakutegemea.

Kitendo cha kushusha mkono wake Nego na kukagua kufuri la dada Wowo,alikuta kama mvua imenyesha,mtoto wa kike alikuwa hana ujanja kabisa,
“na utaninunulia chupi nyingine,” kwa sauti ya kulegea hasa alisema dada Wowo
“usijali,hilo limekwisha.” Alijibu Nego
Alichokifanya Nego,aliishika ile chupi vizuri na kuigawanya vipande viwili ikiwa kwenye mwili wa dada Wowo “aah wewe jamani,utalipa chupi yangu…” alisikika hivyo dada Wowo ambapo wowowo lote lilijiachia sasa 
“paah” ulikuwa ni mlio wa kofi,Nego aliyapiga makalio ya dada Wowo
“jamani weweee aaah.” Alijibu kimahaba dada Wowo
Nego hakufanya Ajizi,alijifanya kama anampeleka kitandani maana muda huo alikuwa kama alivyozaliwa.Kidume naye akavua zake na kuliacha huru dudu lake lililosimama mpaka misuli kwa nje ilionekana,
“jamani,lote hilo,”
“mmh hili tu?”
“hili tuuu? Mdude wote huo,”
“si huwa hampendi vibamia?”
“ndiyo lakini sio kwa mtindo huo jamani,uwe unanifanya taratibu Nego wangu,”
“usijali..”
Hapo wakati wakiongea hivyo walikuwa pembeni ya kitanda,mtoto wa kike hakutaka kukikimbilia kitanda,alishaelewa nego anataka waanze na mtindo gani hivyo alichukua blanketi na kulikunja kisha akaliweka juu ya mbao pembeni ya kitanda,akapiga magoti na kupanua makalio yake.Jamani,kuna raha yake kukutana na mwanamke ambaye anajua kujibinua,maana kuna dada zetu wengine wanajua kuinama ni kuinama tu kama unavyoosha vyombo nyumbani.Mwanamke unatakiwa uiname mpaka mgongo upinde kweli na ndivyo alifanya dada Wowo,yaani kitumbua na mpododo vyote vilikuwa vikimtazama yeye,hakuwa na papara,alichokifanya…alilishika dudu lake na kufanya kama anachovya kwenye kitumbua,yaani likizama kichwa chote anachomoa,
“aah jamani ingiza mwenziooo..” alilalamika dada Wowo
Nego alikuwa akifanya hivyo hali iliyomfanya dada Wowo kurudisha makalio yake nyuma kulifuata dudu.Nego alipoona amtesa dada Wowo vya kutosha basi aliamua kumchomeka lote, “aaah….taratibu Nego uwiiiiiiii…assssssssssssss…” yaani hapo hata kupampu bado lakini dada Wowo alishaanza kuhisi utamu maana ni kama kitumbua chake kilijaa dudu la Nego,na hiyo ndiyo raha ya dudu kubwa.

Basi taratibu kidume kilianza kupampu ambapo alipata ushirikiano sana kutoka kwa dada Wowo.Mwanamke yeyote anayejua kukatika hupimwa kwa mtindo huu,au ule wa kiubavu.Na sio kwamba akiwa anarudisha kiuno nyuma ndio anajua kukatika,hapana! Awe anajua kukikuna kichwa cha dudu huku akirudisha kiuno nyuma na ndivyo alivyokuwa akifanyiwa Nego na dada Wowo.Laiti kama ungemuona dada Wowo anavyoyarudi mauno nakwambia ungesema huyo sio kibonge.Alizungusha kiuno chake huku taratibu akirudisha nyuma yaani alihakikisha anaikuna mashine ya Nego vilivyo…ilibaki kidogo nego azidiwe kete.Ili kuokoa jahazi,alimshika makalio dada Wowo na kuanza kupampu huku akiongeza kasi taratibu, “tarattiiiiibu maaiiiiii aaaaaah uuuuuuuuh aaashiiiiiiiiiiiii…” alilalamika dada Wowo ambapo Nego alihakikisha dudu lote linazama kabisa,
“aaah wewe!” alishtuka dada Wowo baada Nego kuzamisha dudu lote na lilifika mwisho
“nini tena jamani?” alihoji Nego kama hajui,hapo dada Wowo tayari alijishajichomoa na kulala kifudifudi kitandani.Kidume hakikumwacha,kilimfuata na kuyapanua makalio hayo laini kisha akamwingiza dudu lote lililoteleza mpaka kwenye kitumbua….mmmmmmmh…aaaaah…hapo haaaapoooo Negoooo….nakupenda babaaanguuu maiiiii aaaaaaaaaah mmmmmh….tamuuuuuu ingizaaaa beibiiiiii…tomb….ku….yote yakoooo…aaaaaah…” alisikika dada Wowo akiwa amebanwa hapo chini kitandani,Yaani nego alipoongeza na zoezi la kumnyonya masikio ndio alimaliza kabisa,mtoto alikojoa bao lake huku akitapatapa hasa,naye Nego hakuwa mbali alipampu kwa kasi mpaka akamwaga pia.Kidume kililala juu ya mgongo wa dada Wowo kwa sekunde kadhaa kisha kikajilaza pembeni yake,
“kwanini ulikuwa unanibania siku zote hizo?” alihoji dada Wowo akiwa anamshikashika ndevu Nego
“hamna,ni subira tu,” alijibu Nego mkono wake ukiwa unayachezea makalio ya dada Wowo
“niache bwana unanitekenya huko..” alideka dada wowo kwani jamaa alikuwa anayakuna makalio

Usiku mzima ilikuwa ni sherehe kwa Nego,wote wawili iliwabidi kupumzika nyumbani siku iliyofuata kwani walichoka sana,hawakulala usiku walisuguana hasa.Mpaka muda ambao dada Wowo anaondoka hakuamini macho yake,hakujutia kabisa suala la kuja kwa Nego maana alitendewa haki mpaka kupitiliza.Sasa akilini mwa Nego alichokuwa akiwaza ni kuwatafuta wale wanawake wote waliokuwa wamemkimbia kisa ana kibamia na kuwadhihirishia kuwa sio kibamia tena.Msichana aliyekuwa na hasira naye sana ni Alice,na alimuwinda mpaka akapata namba zake kupitia Zulfa.Alimpomtafuta hewani,Alice alijitetea ila mwisho wa siku alikubali kukutana na Nego,kwavile Nego alimwahidi kuwa wakikutana itakuwa ndio mara ya mwisho kuwasiliana,alichosisitiza nego ni kwamba anahitaji waongee tu kwa amani,wakaweka miadi wakutane kwenye ile Hotel waliyowahi kulala pamoja na muda walikubaliana saa moja jioni ila saa moja na nusu Alice ataondoka….ITAENDELEA

Chapisha Maoni

0 Maoni