$hide=mobile

MWALIMU MKUU SEHEMU YA 09

MWALIMU MKUU SEHEMU YA 9 WHATSAPP 0655585220 ZANZIBAR Mwalimu mkuu alivyoona kaingizwa imekuwa motoooo alipiga kelele za utamu “” oooo...

MWALIMU MKUU
SEHEMU YA 9
WHATSAPP 0655585220
ZANZIBAR
Mwalimu mkuu alivyoona kaingizwa imekuwa motoooo alipiga kelele za utamu
“” oooooshhhhhh .ta…m..u..ramekiii ooooohiii”
Rameki akujari alimpampu kwa kazi adi mwalimu mkuu alivyopisi alichoka kuendelea na mechi ila na jinsi ya kujinasua kwa rameki, rameki ye alikuwa ajapiga bao.
“” rameki nimechoka bwana mwezio jamani niache nipumzike kwanza rameki” alilalamika mwalimu kwa huzuni.
Rameki akumsikiliza mwalimu wake ye aliongeza gia
“” oooooooshiiiiii ohiiiiiiiii””kumbe rameki alikuwa anamwaga wazungu wake ndani ya kitumbua cha mwalimu.
“” pole babay””mwalimu alimpa pole rameki
“” pole ya nn? Wakati mabao madogo haya”Ali lalamika rameki
“” haaaaa jamani mabao madogo haya kazi IPO kwelii””alishanga mwalimu
“” ndiyo”alijibu rameki uku akichezea chezea mwalimu mkuu maziwa yake.
Mwalimu mkuualijitoa mikononi kwa rameki akakaimbilia bafuni kuoga, rameki nae alimfata bafuni walioga wrote kisha wakatoka.
Mwalimu alivaa kisha akaelekea jikoni kupika rameki ye alikuwa sebleni akiangaria runinga.
***
Rameki mala wazo likamjia “” kwanini napenda kuduu kutwa mama tatu””alijiuiza rameki bila kupata jibu
“” kesho razima nikacheki hili tatizo hospital kwnn napenda kuduu bila kuchoka””alijiuliza rameki uku akiangalia tuninga.
****
Hatimae Siku zilizidi kusonga mbele rameki aliishi na mwalimu wake kama mke na mume.
Ilikuwa Siku ya j5 mwalimu mkuu alienda kazini shuleni kwenye Mishe zake na rameki ye alielekea Hospital kucheki afya yake.
Hatimae rameki alifika hospital alichukuliwa vipimo kisha akasubiri majibu kwa daktari
Baada ya lisaa limoja rameki aliitwa na daktari ofisini
“RAMEKII” alita daktari
“” yes dokta”alitika rameki uku akiwa makini kusikiliza
“” vipimo vinaonesha auna tatizo lolote”
“” haaaaa Mimi sina tatizo dokta”!!?? Aliuliza rameki kwa mshangao
“” ndiyo kijana”
Rameki alikubari kisha akaondoka zake nyumbani alikuwa akitembea bars barani akasikia akiitwa
“” RAMEKIIIIIII”
Rameki aligeuka nyuma ili amuangalie nani ana mwita alikuwa ajamgundua alijitaidi kukumbuka kama aliwai kumuona yule MTU lakini wapi akumfahamu.
Rameki alimsogerea yulea MTU alishangaa akikumbatiwa
“” mbona unanikumbatia ila Mimi ckujui”!?
“Jamani rameki umenisahauni””?
“” ndiyo nikumbushe wewe ni nani”
“” MiMi Bi SANi, Ramekii
Rameki alimsahau bi sani kwani alikuwa mdogo kipindi kile
“” HAPANA SIJAKUJUA”alijibu rameki
“” jamani rameki wakati ulikuwa unanipa mautamu Leo umenisahau asali wangu”
“” ndiyo on mekusahau”
“Basi twende kwangu nikakueleze kama Mimi in nanai”
Rameki alikubari kwenda adi kwa bi san, hatimae walifika bi sank alimkalibisha rameki kwa kumbatio bi sani aliaza kumchokoza rameki kwani alikuwa na hamu na dudu LA rameki.
Alimpapasa rameki kifuani kisha rameki alimpapasa bi sani matiti yake aliyabugia mdomoni kama watoto wabugiavyo makokwa ya maembe, alimmumunya kwa kasi adi bi sani alipiga kelele
“” ramekiii chomekaaa assshhhiiii, love we rameki Toto ashhhhhhii tamuu” Ali lalamika bi sani kwa utamu
Rameki akuraza damu alichomeka mrungu wake katk kinu cha bi sani aliingiza na kutoa kama anajalibisha kiatu,
Bi sani Ali lalamika kwa utamu “” oooohhhi we ukifanya hivyo utamu aunogi mamaaa ashihihihihi tamuuuu””
Rameki alimpapu bi sani kwa pupa adiakamwaga wazungu wake ktk kinu cha bi sani
“Ooooooooh. Tamuuuu aaaaaaaaaa” kumbe rameki alipiga goli lake
***
Upande wa mama rameki alichukiwa na jirani take mama loli
“” mama loli mbona Sikh izi unanichukia kosa langu nn jamani”?aliuliza mama rameki
“” bwana eee achana na Mimi umemuamisha rameki umeniuzi kama nn unajua rameki ana nisaidiaga nn””alifoka mama loli kama kaibiwa mume
“”ASA mama loli rameki ameenda kusoma kwaiyo umenichukia kiss rameki mama loli”” aliuliza mama rameki kwa upole
“” nataka rameki arudi LA sivyo utakuwa uwongei na Mimi nyau wee””
“” mama loli au utaki rameki a some awe na kazi yake ili aje kuwasaidia wanao wakina loli”alitamka mama rameki kwa upole
“” subutuu alie kwambia wanangu wanataka msaada nanai fyuu rameki asiporudi usiniongeleshe shika 50 zako na Mimi zangu paka shume we””alifoka mama loli uku akiondoka
“” jamani mama loli ndo unanitukana kosa language nn Mimi (akitokwa machozi) Eee mungu(akinuua mikono juu) nihurumie Mimi “alitamka mama rameki kisha akaingia ndani kwake.
***
Upande wa rameki alishinda na bi sani ilipofika saa tano usiku alimuaga bi sani kisha bi sani alimpa rameki kiasi cha pesa shilling laki tano rameki alipokea kisha akaondoka.
***
Mwalimu kuu alifika nyumbani akukuta MTU alizania rameki atakuwa kaenda kumsalimia mama ake alipika kisha akaka akiangaria runinga alikaa adi SAA NNE aliamua kumuuliza mama rameki kama rameki kafika kule akajibiwa kwamba rameki ajafika.
Mwalimu mkuu alikata tama
“” jamani rameki uko wapi au ushaaza michepu eeee sasa subiri””
Mala akasikia sauti ya rameki ikimwambia fungua mlango.
Mwalimu mkuu aliufungua mlango kisha rameki aliingia
“” heee niambie umetoka wapi”!!?mwalimu mkuu aliuliza kwa hasira
“” kutembea, kwani VP kuna MTU kaibiwa”rameki alitamka kwa kiburi
“” rameki ushaaza umalaya wako eee””
“” Mimi mtoto was kiume umalaya ndo muhimu ata baba ako Malaya tu fyuu”
“” HAAAAA RAMEKIII”
“” NINI”??
mwalimu mkuu akuamini kama rameki Siku atamletea kiburi
“Yani rameki unadiriki kunijibu maneno kama haya Mimi” mwalimu mkuu alilalamika
“” sasa wewe utanitaje Mimi Malaya na unajua nimetoka wapi adi uniambie Mimi Malaya””alibwata rameki
“” ndiyo je we Malaya SAA izi unatoka wapi kama si kwenda kwa wamalaya wako””aliropoka mwalimu mkuu
“” sasa Mimi ndiyo kidume lazima niwe Malaya fyuu””alifoka rameki kwa hasira
Mwalimu mkuu akuamini kama rameki atamjibu vile, aliingia adi chumbanii alitoa kila kitu kilicho cha rameki alimtupia nje kwa hasira kisha akamsukuma rameki
“” tokaaa nisikuone Malaya mkubwa wee””alifoka mwalimu mkuu
“” asante sana naondoka ila matokeo yangu ya darasa LA saba yakitoka nayagataa”alitamka rameki kisha akaokota begi lake kisha akaondoka.
***
Mwalimu mkuu alilia sana akutegemea kama Siku atakuja kukofishana na rameki
“” lakini rameki umenijibu kwa zarau Ila Mimi ndo namakosa ningefikili kabla ya kutenda jamani rameki” aliwaza mwalimu mkuu
Upande wa rameki uko njiani aliondoka usiku ile alipanda boda boda adi kijijini kwao hatimae alifoka akamlipa dereva pesa take kisha akamgongea mama ake na akafunguliwa mlango aliingia ndani
“” heee VP mbona umetudi arafu usiku hivi ee”?aliuliza mama rameki
“”Mama in story ndefu kesho nitakwambia sawa wacha tulale kwaza””
Mama rameki alikubari kisha waka lala.
***
Upande wa bi sani alifurahi kupewa muhogo kwa Mara
“” lazima nimjengee rameki nyumba daa mtoto ana kimbiza yule atari, kuna kiwanja Kule mbezi kinauzwa kesho nitauliza kama kipo nitakinunua kisha nitamfanyia suppriz rameki wangu Mimi ”
Hatimae rameki aliamka na mama ake kisha akamdanganya kwamba mwalimu mkuu kasafiri kwaiyo awezi akamuachia nyumba pekee yake.
“” Jamani yule mwalimu ana roho nzuri kwaiyo lini sasa ana rudi”” liulizaa mama rameki
“” ata sijui mama”alijibu rameki
Rameki alimpangisha chumba mama ake mjini tanga alimfungulia biashara ya kupika mama ntilie hakika mama rameki alifurahi sana, hatimae maisha ya mama rameki alikuwa mazuri kwa kipato chake kizuri.
Hatimae matokeo ya rameki ya darasa LA saba yalitoka.
ITAENDELEA………

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MWALIMU MKUU SEHEMU YA 09
MWALIMU MKUU SEHEMU YA 09
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/10/mwalimu-mkuu-sehemu-ya-09.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/10/mwalimu-mkuu-sehemu-ya-09.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content