$hide=mobile

MWALIMU MKUU SEHEMU YA 06

MWALIMU MKUU SEHEMU YA 6 WHATSAPP 0655585220 ZANZIBAR “Samahani bibi mi najisikia vibaya arafu nimetoka kanisani tumbo linaniuma kwaiyo...

MWALIMU MKUU
SEHEMU YA 6
WHATSAPP 0655585220
ZANZIBAR
“Samahani bibi mi najisikia vibaya arafu nimetoka kanisani tumbo linaniuma kwaiyo naomba msaada wa lifti samahani.”
“Unaelekea wapiii?????”aliuliza yule mama. Kisha rameki alipataja anakoelekea, hatimae alikubaliwa na kuingia kwenye gari na safari ikaanza.
*****
Rameki alistuka kumuona yule mama akimpitilizaa akamuuliza “aaaaa bibi mbona unanipitiliza mi nashuka pale!???”
“ooooh sory mtoto mzuri nilipiliwa samahani jamani!!!”alizungumza yule mama kwa kiburi
“Basi nishushe apa nitatembea tuu”alitamka rameki kwa uwoga
“Jamani utaki ata kupajua kwangu kijana khaa??”aliuliza yule mama kumbe ana nia mbaya ya kumzuru rameki kisha yule mama akawanza moyoni “hahahaha nishapata kafala ya biashara vitoto vinapenda lifti hivi balaa”
Maskini rameki alikubari kwenda kwa yule mama akujua kama ana nia mbaya kwake.
Kumbe yule mama ni mke wa mzee alinani alie mpa mimba chausiku enzi zile akumjua rameki kama damu ya mume wake.
****
Mwalimu mkuu kutwa nzima akimuwaza rameki alikuwa akiwanza mavitunzi waliyokuwa wanafanyaga
“Ooooooh rameki njoo leo ulale na mimi jamani utanifaidije usiku kucha jamani ramekiiiiiiiiii
iiiiiiii”alizungumza mwalimu mkuu uku akichezea ziwa lake la kushoto uku kafumba macho.
****
Upande wa rameki hatimae aliwasili nyumbani kwa yule mama, alishangaa kuona bonge la nyumba
“Duuu hii nyumba ka ya mwanamuziki kibaaa kudadekii”
Yule mama alimkalibisha rameki adi sebleni kisha akamletea juisi ya embe
“Kunywa mtoto mzuri sawa nakuja ee”
“Sawa bibi asante”alishukulu rameki uku akinyanyua glasi ya juisi na kuipeleka kinywani alikunywa moja kwa moja kama ana vyokunywa maji
***
Yule mama alingia jikoni kisha akampigia simu shoga ake.
“Haloo uko wapi best kafala imepatikana mwaya bado kumwaga damu tuu njoo halaka”ilisikika sauti ya yule mama
“Heee usiniambie shoga malizia ww mi uku nina wageni my chinja nitakuja usiku sawa”
“Aaaaaaaa hao wageni nao wana boa khaa eee shoga angu mganga kasema nikichinja niwe uchi ee alafu uyo mtoto nimuache macho ee”
“Ndiyo best akikisha asikuone mtu my sawa”
“Ok”
Yule mama alimaliza kuongea na simu alitoka kisha akastuka kumkuta rameki mlangoni alihisi rameki ameasikia maongezi yake.
“Bibi una nyumba nzuri atarii”
“Asante mjukuu wangu kalibu ”
Yule mama alifurahi kwamba rameki akusikia maongezi yake aliingia chumbani akabadiri nguo na kupaki uchi tayali kwa kutoa kafala alitoka kisha akaenda jikoni aka chukua kisu na kwenda kikificha chumbani.
Alipoakikisha kisu kiko salama alikwenda sebleni kumwita rameki alimkuta kakaa akamwita kwa ishara ya mkono,
Rameki bila ubishi aliinuka na kwenda kumfata yule mama adi chumbani.
“Njooo mtoto mzuri ulale sawa”
Rameki alimsogerea yule mama nakupanda kitandani kisha akamkumbatia kwa nguvu uku akimpitisha ulimi sikioni na kumpapasa makalio yake.
Yule mama alistuka kukumbatiwa na kitoto uku kikipapaswa alitaka kujitoa mikononi kwa rameki lakini alichelewa rameki alimnyonya denda na kumtoa khanga yake aliyojifunga kisha akamgusisha tango lake ktk ya mapaja yule mama alistuka kukuta kitu kikimgusa alihisi utamu wa ajabu.
“Jamani wee mtoto utaniuwa ata mume wangu ana karamu kama iyo uwiiiiiii na fwaaaaaaaaaaaaa”
Rameki akujalii alimchomeka mkuki yule mwanamke na kumsukumizia kwa nguvu
“Aaaaaaaaasssssshiiiiii ww mtoto nioe uwiiiiii nitakununulia gari na nyumba asssssssshhhhhh
hhh hakika unaweza daaaaaaaaa”
***
Yule mama akuamini kama anaweza kulizishwa na kitoto kama kile alisahau kama anataka kumtoa kafala rameki
“wewe mtoto mtamu balaa khaa ata mume wangu unamshinda duuu”
“Asante bibi nataka tufanye tena ”
“Haa we mtoto utaniuwa mieee”
Yule mama ambae mke wa mzee alinani alichoka sana kisha akamwambia rameki anakaa maeneo gani na anaishi na nani
Rameki adanganya anaishi na bibi yake
“mtoto umejariwa sio bure khaa hakika nimepata nilichotaka maana mume wangu anilizishi kazi kunipaka shombo tu”
“Sawa wacha mi nirudi nyumbani bibi atanitafuta
“Sawa lini tena utakuja mpenzi”
“Umenogewa eeeeee???”
“Saaana toto”alijibu yule mama uku akimpapasa rameki kifuani
“OK jioni nakuja” alijibu rameki ukuakinuuka tayari kwa kuondoka.
Hatimae yule mama aitwae bi sani alimpatia rameki shilingi laki mbili rameki alistuka kwa kupewa kiasi cha pesa akujua ni kiasi gani alikipokea kisha akaweka katk mfuko wa suruali alimshukuru bi sani kisha akamchumu mdomoni.
“Asante mpenzi nakupenda” alitamka bi sani uku akimpa denda rameki
“Samahani wacha mi niwahi nitakuja jioni sawa”
“Sawa bay mpenzi”
“Bay” aliaga rameki kisha akatoka nakuwelekea kwao
*****
Mama rameki alirudi SAA kumi na nusu alimkuta mwanae ayupo alimuulizia kwa mama loly
“Mama loli rameki umemuona??” aliuliza mama rameki
“Kaenda kanisani” alijibu mama loly
“Here kanisani mdaote huu SAA kumi na nusu hii” alilalamika mama rameki
“Rabda atakuwa anacheza si unajua yule ni mtoto”alitetea mama loly
“Sawa”
Mama rameki aliingia ndani kwake kwa kujianda kupika
*****
Hatimae rameki aliwadia kwao mama loly alimuona “heeee rameki ndo analudi,hakika mtoto mtamu Yule lazima nimwambie mama ake Leo anipe rameki alale na wanangu” mama loly aliwaza moyoni.
***
Hatimae usiku uliwadia rameki aku muonesha mama ake zile pesa,alizopewa na bi sani walikula kisha wakaenda kulala kabla awaja lala waliskia MTU akiita mama rameki! Mama rameki!
“Bee we nan??”
“Mi mama loly nashida””
Mama rameki alitoka kisha mama loly alimdanganya kuwa ameitwa sehemu kwaiyo anamuitaji rameki akalale na wanae, mama rameki bila kipingamizi alikubali kisha rameki alienda kwa mama loly uku mama ake akifunga mlango na kwenda kulala.
******
Hatimae mama loly mpango wake alifanikiwa alifurahi sana alimuingiza chumbani kwake rameki alijua mama loly anataka utamu bira ubishi alimpapasa kisha akaaza kumnyonya mama loly matiti yote mawili akipokezana nayo mala anyonye LA kushoto Mara LA kulia Mama loly alihisi raha ya ajabu
“Ramekiiiiiii tombaaaa uwiii chomekaaaa ashiiiiiiiiiiii” alilalamika mama loly kwa utamuu
Mama loly alikamata maiki ya rameki na kulinyonya rameki alinguruma kama simba
“Mama loly unaniwaa shiiiii
Mama loly alihisi rameki anataka kuwaga alichukua maiki kisha aka chomeka ktk kinu chake rameki alipampu kwa kasi ya ajabu kama ndege ya Vita.
“Ramekiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii”aliita Mama loly kwa sauti ya utamu
Kumbe Mama loly ndo alikuwa anamwaga wqdudu wake weupe.
“”Ashiiiiiiiiii tamuuuuuuuuuu uwiiiiiiiiii uuuuuuuuu”alilala mika rameki kwa utamu uku akitokwa jashoo
***
Mama loly na rameki walikuwa hoi kwa michezo ya kikubwa, hatimae walipitiwa na usingizi kisha wakalala kwa uchovu.
****
Ilipofika SAA kumi na moja kasoro mama loly aliwai kudamka kisha alimuacha rameki bado kalala alienda chooni,kujisaidia kisha akarudi alipo rameki alimkuta bado kalala alimpapasa kifuani kisha akamnyonya rameki vile vinyonyo vyake rameki alistuka na kuamka alimzuia Mama loly anachotaka kisha aakamka na kutoka nje alienda adi kwao uku akimuacha Mama loly.
*#****
Palikucha vizuri rameki ilikuwa anajisikia vibaya alipiga mswaki ili aende shule.
Mama rameki alikuwa akifagia alimshangaa mwanae ayuko sawa Mara akamuona mwanae amedondoka na kuzimia.
“Aaaaa Rameki mwanangu””
ITAENDELEA………………

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MWALIMU MKUU SEHEMU YA 06
MWALIMU MKUU SEHEMU YA 06
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/10/mwalimu-mkuu-sehemu-ya-06.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/10/mwalimu-mkuu-sehemu-ya-06.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content