MWALIMU MKUU SEHEMU YA 05

MWALIMU MKUU
SEHEMU YA 5
WHATSAPP 0655585220
ZANZIBAR
“Ramekiiiiiiiii!!! ashiiiiii tombaaaaaa uwiiiiii unawezaaaaa jamani owiiii”alilalamika mwalimu mkuu kwa utamuu
Rameki alipampu kama vile anajaza upepo kwenye tairi la baskeri, mwalimu akuduu miezi taktribani saba alijikuta akimwaga mapema.
“oooooh mama weeee tamuuuu ramekiiiii nitakununulia gariiiii na nyumbaaaa rameki jamanii”alilalamika mwalimu mkuuu kwa utamu, rameki nae alijikuta akimwaga wazungu wake ndani ya kitumbua cha mwalimu wake.
“Aaaaaaaah mapenzi matamuuuuuu jamani oooooshiiiii tichaaaaa nitakuoa uwiii”
***
Hatimae mwalimu mkuu alipiga magoli manne na rameki akuamini kama mtoto rameki anaweza kumfikisha milimani mara nne.
“Daaaah wee mtamu ticha”alisifia rameki
“Hahahaha rameki nae ata ww pia mungu kakupendelea unamshinda ata boy frend wangu khaaa!!”alitamka mwalimu kwa mshangao uku akiwa hoi kwa mechi ile ya watani wa jadi
“tufanye tena tamu iyooo kushinda soda daaa”alitamka rameki bila aibu uku aki mpapasa ticha wake kifuani na kunyonya tena ziwa lililo lala kidogo
“Nimechoka bhana utaniuwa rameki jamani subiri nipumzikee”alilalamika ticha kwa uchofu, lakini rameki akukubari alimuwekea ticha wake tango mdomoni anyonye tena
“Jamani rameki una nyege za aina gani jamani???? Mwezio nimechoka rameki”
“Daaaa utaki eeee sawa”alilalamika rameki kisha akaenda kuoga na kuvaa nguo zake alitoka pale chumbani alipewa laki moja akuamini
“Haaaa zanini izi??”aliuliza rameki kwa mshangao
“chukua itakusaidia honey jamani”
mwalimu mkuu alimpa rameki kiasi cha pesa laki moja, kisha ramecki alizipokea zile pesa “daah nashukuru mwarimu mungu atakulipa”alizu
ngumza rameki uku akitaka kuondoka kabla ajatoka mwalimu alimwita.
“RAMECKIII”
“NAAM MADAMU”aliitka rameki
“ATA UNICHUMU NDO UNANIAGAJEE HIVYOO????’!!”aliuliza mwalimu
“OOOH SAMAHANI TICHA”alitamka rameki uku akimsogerea ticha kisha akamchumu mdomoni kisha walibadirishana mate rameki alianza tena fujo zake walimchonya denda ticha wake uku akikumbuka zile x safari hii rameki aliamia kifuani alichezea maziwa ya mwalimu uku akimchonya denda, rameki alisahau kama mda ule wa kurudi nyumbani.
****
Upande wa mama rameki alirudi kutoka kibaruani alimkuta mwanae hayupo alizania yuko kwa kina juma alijiondoa wasi wasi.
***
upande wa mwalimu mkuu alivyoona rameki anataka tena alikubari kumpa kuliko kumuuzi, rameki alimTupia mwalimu kitandani na yeye akaja kwa juu alivakamia matiti ya mwalimu yaliyo simama ka nyanya chungu mwalimu alivyo nyonywa matiti alifumba macho alijiona yuko mbinguni mungu kamsamehee zambi
“Ramekiiiii tombaaa ashiiiii mama tamuuu nioe rameki ww mtamuuuuuuu”alitamka mwalimu kwa utamu
Rameki alivyoona mwalimu karainika alichomeka dudu washa lake
“ramekiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii tamuuuuuuuuu ashiiiiii”
Rameki alipampu kwa kasi ya ajabu mwalimu wake alivyoona na yeye anataka kupasua dafu aliaza spidi kama gari la kubebea wa gonjwa(ambulance) adi mwalimu mkuu alisema
“Ramekii stop, stop rameki jamani” daah mwalimu wa watu jamani rameki akumsikiliza alipambu kwa fujo alivyoona anataka tena kuvunja damu alitamka maneno
“Mama weeee tamuuuu tichaaaaaaaaaa”
Rameki alivyohisi tayali kamaliza aja zake aliinuka kisha akavaa nguo zake kisha akamuaga mwalimu wake
“Rameki kweli ww unawezaa”
“Asante ticha wacha mi niwai hom maana mama atanitafuta”alitamka rameki kisha akaondoka ilikuwa saa mbiri usiku alipanda boda boda adi kwao
rameki alishuka kisha akalipia kisha akaelekea ndani alimkuta mama akee amelala alimuamsha kisha mama rameki aliamka
“wee mtoto ww ulikuwa wapi ee!!????”aliuliza mama rameki
“nilikuwa kwa juma mama”alidanganya rameki
“Sawa mwanangu rakini uwege unawai kurudi sawa”
“Sawa mama ila mama nimeokota ela sijui bei gani???”aliuliza rameki uku akizitoa zile ela na kumpatia mama akee
“Rameki mwanangu umezifanyaje izi ela?????”aliuliza mama rameki
“nimeziokota mama”alijibu rameki kwa uwoga
Mama rameki akuamini kama mwanae kaziokota zile ela aliziesabu na kukuta shilingi laki moja hakika mama rameki chozi la mnyonge lilimtoka alimshukuru mungu kwa kusikiliza kilio chake na kumpatia pesa zile “asante mungu”
“Kweli mama mungu mkubwa”alijibu rameki kisha akakumbatiana na mama ake
“Umekula mwanangu???”aliuliza mama rameki
“Ndiyo mama”alijibu rameki
Mama rameki nae siku iyo akuisi njaa walilala kisha ilifika saa nane kasoro rameki aliota ndoto hivi
“SAFI SANA MJUKUU WANGU NDOO MAANA NAKUPENDAGA NIMEKUPA HUWO MDUDU WASHA KTK UMRI UO RAKINI MILA ZETU NILIKUCHAGUA WW UTAKAPO FIKISHA MIAKA NANE ENDELEA KUWAPA UTAMU WANAO JISHEBEDUA KWAKO KAMA YULE MWALIMU WAKO ALIE KUONA MCHAFU LEO KAKUONA KAMA ZAHABU HAHAHA CHEZEA DUDU WASHA WEEE ENDEREA MJUKUU WANGU”
Rameki alistuka usingizini kisha akashangaa kuiota ile ndoto kisha alijiuliza ina maana gani bila kupata jibu alikuta kumekucha aliamka uku akimuacha mama akee bado ka lala kwa uchovu wa jana
akitoka njee kisha akafanya usafi wa njee
Mama rameki aliamka kisha akamuaga mwanae “rameki ngoja nikamalizie shamba la watu maana ela yao nimekula”
“sawa mama”aliitika rameki kisha mama akee kaondoka
rameki alikuwa akiendelea kufanya usafi mala aliskia akiitwa nyumba ya jirani
“RAMEKIII”
“NAAM”Alitika rameki kisha aka acha alichokuwa anafanya alifika na kuingia ndani ile nyumba ni ya mama loly jirani yake mama ramekii
“NJOOO UNIFUNGE ZIPU MI NIWAI KWENDA KANISANI WEE UWENDI??”aliuliza
“Baadae naenda”alijibu rameki kisha akasogea amfunge mama loly zipu alikutana na mgongo mzuri alimezea mate ule mgongo kisha aliupitisha kidole kama vile anatekenyaa
“WEEE RAMEKI UNANIFANYA NN WW”
Rameki aliendelea kuupitisha kidole chake katkati ya uti wa mgongo wa mama loli.
Mama loly alishangaa kumuona rameki akimfanyia michezo ya kikubwa akusema chochote alishia kuguna tuu “mmmmmmh huyu rameki mzima kweli”
Mama loly alijikuta akipata hamu ya kusex kwasababu ajaduu siku nyingi takribani kama miezi minne kwa kutelekezwa na mume wake na kuwachiwa watoto wawili, “mmmmh arafu nn hii nyuma yangu kama muwa vile limenigusa!!??”
alijiuliza mama loly uku akigeuka ili ampatie ramecki mdomo wanyonye denda ile mama loli anageuka rameki alimsukuma akanguka nchini kwenye mkeka.
Rameki alimjia juu mama loli na kuaza kumtoa lile gauni na kuanza kumnyonya maziwa, rameki alimtoa nyoka wake kisha akamuingizia mama loli mdomoni.
Mama loli alimfakamia nyoka wa rameki kama anafakamia pombe aina ya mbege alimnyonya kama vile mtoto anyonyavyo big bom, rameki alipiga kelele kwa utamu
“Mama loliiiiiiii nakojoaaaaaa”
Mama roly alivyosikia rameki anataka kumwaga alimtema yule nyoka na kumficha pangoni mwake, rameki alimpambu mama roli kwa kasi ya ajabu kama ndege ya vita ikimbiavyo angani
“Ramekiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii!!! tombaaaa”
rameki na mama roli walipiga madafu kama manne “heeee rameki siamini???!!”
“kwannn??”rameki aliuliza
“DUDU LOTE HILI LAKO?? aliuliza mama roli kwa mshangao
“Ndiyo langu acha mi niende nyumbani”alizun
gumza rameki uku akitoka
“Daaah jamani tamuu chukua elfu kumi hii ya shule sawa”
Rameki aliipokea ile ela kisha akaondoka zake kwao uku akimuacha mama roli kwa mshangao
“EEE MUNGU UMEMPENDELEA RAMEKI UMPA DUDU WASHA VILE?? ASANTE HAKIKA RAMEKI ATANITOA UKWAJUU MIE”
****+
Upande wa mwalimu mkuu alimtamani sana rameki kila saa aliamua kumpigia boy frend wake aitwae juma
“Haloooo”
“Yeees baby”
“Nani baby wako nyau wee unadiriki kunisariti mimi sasa kwanzia leo usinitafutee”alizungumza mwalimu mkuu kwa uwongo kisha akakata simu,
“Ninae mpenda tuu rameki razima atanioa”mwalimu mkuu alizungumza kwa kujiamini.
***
Rameki alimaliza kufanya kazi zake kisha akajiandaa na akaelekea kanisani alitembea kwa miguu alifika kisha akaingia kanisani kwa ibada, baada ya masaa matatu rameki alimaliza ibada kisha akatoka kuwelekea nyumbani alitembea kama dakika tatu akaliona gari aina ya range nyuma yakee akiendesha mwanamke mzuri, rameki aka lipungia
“RIFTIIIIIIIIIIII”aliita rameki kwa sauti kubwa kisha lile gari likasimama.
rameki aliivyona lile gari limesimama alifurahi kupata lifti alilisogerea lile gari kisha akakutana na sura ya mwanamke makamo wa kizee sawa na marehemu bibi yake alimsalimia yule mama kisha akambiwa shida yake.
ITAENDELEA…………………………………

Chapisha Maoni

0 Maoni