$hide=mobile

MWALIMU MKUU SEHEMU YA 04

MWALIMU MKUU SEHEMU YA 4 WHATSAPP 0655585220 ZANZIBAR Rameki aliamka mapema siku iyo akwenda shule ilikuwa siku ya jumamosi alifanya ka...

MWALIMU MKUU
SEHEMU YA 4
WHATSAPP 0655585220
ZANZIBAR
Rameki aliamka mapema siku iyo akwenda shule ilikuwa siku ya jumamosi alifanya kazi zote alipika chai kisha akanywa.
Mama rameki nae alikuwa kaenda shamba rameki alikumbuka ile inshu ya jana alijicheka mwenyewe “daa video zingine bhana hahaha”alicheka rameki
Rameki alijishangaa kwanini aliangaria video za x na kwanini uume ulisimama gafla na kuuma, rameki alizani iyo ni kawaida alingia ndani ili akaitafuta cm ya mama ake aliiyona kisha akaweka tena ile memory kisha akatafuta video za x “Mmh ngoja nikachukue sabuni maana hii atali sana”alitamka rameki kisha akaelekea kuchukua sabuni na maji aka angaria ile video safari hii alichagua video ya ngono inayo mfaa rameki aliangalia jinsi ya kumtaalisha mwanamke na kumbanjua hakika rameki alizijua staili zote mala akastuka kumuona jogoo wake akinuka kama anataka kurukia mchere kwenye ungo.
Rameki alivyoona mambo yamekuwa magumu alichukua sabuni kisha akapakaa kwenye uume wake alisukutua adi alipiga kelele
“Ashiiiii ashiiii mama weeee tamuuu uwiiiii tamuuuuu”maskini rameki anajichua alijishangaa alipata wapi ujasiri huo “nmnmh ina maana si wanaume ndo tunapata raha hivi jee sijui wanawake cjui vp???!!”alijiuliza rameki.
***
Rameki alijikagua sehemu zake za siri kisha aliwaza akamuulize kaka ake juma ile hali anaweza kumsaidia, rameki alitoka kisha akaelekea kwa juma alimkuta kakaa kisha alijumuika nae “shikamoo kaka juma “alisarimia rameki
“Marahaba vp???”aliuliza juma
“Pw kaka naona umepumzikaa”
“Ndiyo mdogoo wangu”alijibu juma
Juma na rameki waripiga stori nyingi kisha rameki alimuuliza juma “eti kaka wee uribarehe upo la ngapii??? “aliukiza rameki bila haibu
Kitendo cha juma kuulizwa hivyo alicheka adi alitokwa machozi
“MUNGU WANGU RAMEKI UNANIULIZA ILI IWEJE NA USHAAZA TABIA CHAFU??!!??”aliuliza juma kwa mshangao
“HAPANA KAKA JUMA NINA MITIHANI MIMI MDOGOO WAKO”alizungumza rameki kwa uwoga
Juma alikuwa anaishi na babu yake mzaa mama alikuwa anaumwa yuko kitandani muda mwingi, babu yake juma aliyasikia maongezi ya juma na rameki kisha akawaita “juma na rameki njooni”aliita babu juma
Kisha juma na rameki waliingia ndani waliketi kalibu ya babu juma “rameki mitihani gani iyo inakufanya uulize hivyo??”aliuliza babu juma
Kitendo cha babu juma kuuliza hivyo juma na rameki waliangaliana kwa uwoga yule babu aligundua kisha aka sema “rameki usiogope niambie ukweri”akitamka babu juma uku akimshika rameki bega kwa upole.
Rameki alimsimulia juma na babu yake ile ndoto adi kufikia hivyo kisha akawaoneshea uume wake “daah pole sana rameki ila kawaida ukifanya na mwanamke mmoja razima akushobokeee ila usiogope”alitamka babu yake juma
“DAAAH BABU NA UMRI HUU MBONA WANAWAKE WATAMSHANGAA!!!”alizungumza juma
“Mmmmh kweri mjukuu wangu eti rameki unaumri gani????”aliuliza babu juma
“Na miaka nane alafu mwezi wa kumi mama aliniambia natimiza tisa kamili”alitamka rameki
“DUUUUH KWERI MFICHA UCHI AZAI”
Rameki aliaga na kuondoka alifika sehemu aliskia akiitwa na mtu “RAMEKIIII” rameki aliitika kisha akageuka kuangaria nani anamwita alistuka kukutana na mwalimuu mkuu akiwa anatoka sokoni na vitu alimsarimia
“Bora nimekuona rameki nisaidie adi nyumbani”alitamka nwalimu mkuu
“Sawa mwalimu”aliitika rameki kisha akabeba vitu vya mwalimu kisha mwalimu mkuu aliita boda boda kisha alibanda yeye kisha akafatia rameki
Mwalimu mkuu alistuka kuguswa na kitu kwenye makalio yake alijua rameki atakuwa kaweka mzigo nyuma yake rameki alivyoona ajakaa vizuri alisogea ili akae vizuri mwalimu mkuu alistuka kitu kama tango kikimgusa tena alipitisha mkono ili aone nn alistuka “MUNGU WANGUU”
Rameki alistuka mwalimu mkuu alivyoshika tango lake akapaza sauti
“AAAAAA MWALIMU UNANIUMIZA”alitamka rameki kwa uwoga
“Ooooh polee!!!”alijibu mwalimu kwa mshangao kisha akawaza moyoni “mmmhh rameki ana nn huyu ngoja tufike”
Hatimae rameki na mwalimu wake walifika kisha akalipa boda boda na kuingia ndani
“Karibu rameki”alikalibisha mwalimu
“Asante mwalimu ata sikai nyumbani amna mtu mama katoka wacha niwai nitakuja siku nyingine”alizungumza rameki kwa furaha
“Aaaa rameki kwani mi nina nia mbaya na ww jamani wakati mi mwalimu wako jamani!!”
“Najua mwalimu ila mama atanigombezaa”ali lalamika rameki
“Basi kunywa ata soda jamani ila umenisaidia mzigo”mwalimu alizungumza kwa upole
Rameki aliambiwa anywe ata soda alijikuta akikubari kwasababu akunywa soda mda kutokana na ugumu wa maisha alimwambia mwalimu wake amletee fanta orange, kisha mwalimu alimletea alikunywa taratibu uku akiangaria runinga mwalimu alimuaga rameki kuwa anaenda kujimwagia maji rameki alimkubari, kisha mwalimu alikwenda kuoga uku rameki akijichana soda.
Mwalimu mkuu alifika bafuni kisha akaaza kujimwagia maji alikumbuka lile kitu lililo mgusa makalio yake “mmmmh hivi huyu rameki ana nn jamani maana si kwa mchi ule kunigusa khaaa watoto wengine bhana wamejariwaa ngoja nikamchunguze vizuri”alizungumza mwalimu mkuu alimaliza kuoga kisha akatoka alienda adi sebleni alipomuacha rameki, alimkuta rameki akimalizia soda yake.
“Ooooh bado ujamaliza???”aliuliza mwalimu
“Bado namalizia niondokee”alijibu rameki
“Marizia nikuongeze mwanangu”alitamka mwalimu mkuu uku akimchunguza kwenye suluari yake rameki ye akuwelewa kitu zaidi ya kunywa soda tuu.
“Mmmmh mtoto kama huyu nimuogope wacha nimuulizee”aliwaza mwalimu kisha akamwita rameki alipokaa, rameki bila ubishi alinyanyuka aliko mwalimu wake akamsogerea aliko mwalimu wake mwalimu alimshika rameki mkono kisha akazuga
“Haaaa wee rameki mbona mkanda umefunga vibayaa jamani???”alizuga mwalimu uku akiulekebisha uwo mkanda mwishowe aliutoa kwenye vipitisho vya mkanda katka suluari ya rameki kisha ikampwaya ikashuka magotini mwalimu mkuu alishangaa kukutana na tango la rameki kama mchi wa kinu ukiwa umelala
“RAMEKIIIIII!!!!”aliita mwalimu kwa mashangao
“NINI MWALIMU MBONA WANISHANGAA!!!!
”aliuliza rameki kwa mshangao
“ROTE RAKO HILI ATA BOY FREND WANGU HANA KWERI UMEJARIWAA”
maskini rameki akuwelewa kitu mwalimu mkuu alimwita rameki chumbani kwake “njooo mtoto mzuri ukaogee wee”alitamka mwalimu mkuu uku akimvua rameki nguo zake kisha akamlaza rameki kitandani na yeye akatoa nguo zake daaah kweli mwalimu ameumbika kama agnes masogangee ukirikanisha na rangi ya rose ndauka hakika mwalimu mkuu nae kajaliwa hatarii.
Rameki alistuka kumuangaria mwalimu wake akimvulia nguo rameki alimuangaria mwalimu wake kwa dakika tatu kisha akakumbuka zile x alijikuta akivakamia ziwa la kushoto alilimumunya kwa fujo kama vile ana ajawai kunyonya ziwa la mama ake mzazi, kisha mwalimu nae alilibugia tango na kulinyonya kwa fujo kama vile watoto wanyonyavyo pipi ya kijiti, rameki alihisi raha ya ajabu uku akiacha kumnyonya mwalimu ziwa, mwalimu alizidisha utundu kisha rameki alijikuta akipata nguvu ya ajabu adi kifua kilijaza kama vile mbeba chuma alimlaza chali mwalimu kisha akamchomeka mchi wake tayari kwa kuitwanga mwalimu mkuu alipiga kelele kwa utamuu.
ITAENDELEA……………………………..

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MWALIMU MKUU SEHEMU YA 04
MWALIMU MKUU SEHEMU YA 04
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/10/mwalimu-mkuu-sehemu-ya-04.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/10/mwalimu-mkuu-sehemu-ya-04.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content