$hide=mobile

BLACK AMERICA SEHEMU YA 22

RIWAYA:BLACK AMERICA         (Mmarekani Mweusi) MTUNZI:NELSON KIMOY SIMU:0758638391 SIMU2:0625293917 {{ SEHEMU YA 22 }} #Endelea_nayoo==>...

RIWAYA:BLACK AMERICA
        (Mmarekani Mweusi)
MTUNZI:NELSON KIMOY
SIMU:0758638391
SIMU2:0625293917

{{ SEHEMU YA 22 }}
#Endelea_nayoo==>Laizer alipozima simu.....
Akatazama tena kompyuta kwa kuwa alijua namna ya kucheza na programe alifungua programe yake aliyokuwa ameipa jina la #spycaller akafungua kisha ikawa inampa maelekezo........... 
General Brown aliporudia kuipigia tena simu ya Laizer lakini aliambulia patupu.... 
Akaona afuatilie location ya Rocky inaposomeka alifurahi sana kwani hapakuwa mbali na igunga ndipo alipompigia simu Bwana Jamali ambaye ndiye mtu aliyempatia kazi hiyo.... 
Laizer sasa akawa na kazi ya kudukua mawasiliano ya General Brown muda ambao Brown alikuwa akimpigia bwana Jamali ndo muda ambao Laizer alikuwa akidukua mawasiliano yake pasipo yeye kujua katika programu ya Laizer lilikuja neno linalosomeka #record_caller aliibonyeza kisha ikanzaa kuhesamu dakika............
General Brown hakujua kama anadukuliwa mawasiliano yake alianza kuongea pindi simu yake ilipopokelewa na Jamali 

"Haloo Mr Jamalii nakupa chance ya mwisho yule kibaraka hayupo mbali na hapo Igunga ni katika pori lililopo jirani tu sasa nitakutumia whatsapp ramani ya pori hilo pamoja na sehemu aliyopo mtu huyo"

Haakuongea maneno mengi sana kisha akakata simu.....
Upande wa Laizer komputa yake ilimletea maneno yaliyosomeka #_Audio_done_play..........
Alibonyeza neno play akaanza kusikiliza yalikuwa ni yaleyale maongezi ya Brown na Bwana Jamali na ilipofikia sehemu ya general Brown kumwambia Jamali kuwa atamtumia ramani Bwana Jamali Laizer akaona hapa sio pa kupoteza muda moja kwa moja akafungua programe yake ingine tena iliyokuwa inaitwa #Hacking_social_network kisha ikamuomba namba akaingiza ile namba ya general Brown wakati anafanya yote hayo 
O.C.D Bihamunuro pamoja na Sageant Edwine walikuwa wakimtazama lakini Seargent Edwine alikuwa akibonyeza bonyeza simu yake sijui kwanini........... 
Laizer alikuwa akiparangana mpaka pale alipoweza kuona picha iliyotumwa kwa Jamali picha iliyokuwa na muundo wa jpg alifungua na aliweza kuona ramani yote ya wilaya ya igunga na akaona kuna sehemu imewekwa kidoti kuonyesha mahali pale kuna kitu ambacho kilitakiwa kifuatwe mahali pale............
Akaweza kuona pia chatting za Gener Brown pamoja na Jamali

"naomba usikosee Jamali ni muhimu mtu huyo apoteze maisha maliza kazi ili tuende wote mimi na wewe Marekani tukapumzishe akili"

"sawa Brown usijali nitapambana mpaka nione tone la mwisho la damu yangu ili huyo kibaraka apotee

"nitashukuru sana acha nikutakie kazi njemaa"

Laizer alitabasamu kuonyesha ushindi upo upande wake akamgeukia O.C.D Bihamunuro kisha akamwambia 

"mambo yamewiva naomba uandae vijana tukafanikishe misheni hii sio kesho ni leo leo tukaingie katika pori lililo jirani na wilaya hii ya Igunga"

O.C.D Bihamunuro hakuamini masikio yake alifurahi kwa kumpigia makofi.......
Seargeant Edwine alinyanyuka na kutaka kutoka nje ila Laizer alimuita 

"samahani Seargeant naomba unichkulie vocha ya elfu mbili hapo nje"

Huku akiitoa noti ya shilingi elfu kumi iliyokuwa imekunjwa kunjwa na kumpatia seargeant Edwine.....
Naye Seageant Edwine alipokea na kuweka katika mfuko wa shati pasipo kukunjua noti hiyo na moja kwa moja akatoka nje....... 
Ndani walibaki Laizer na 
O.C.D Bihamunuro kisha Laizer akaanzisha maongezi

"unajua huyu kijana wako simuamini"

"kwanini Laizer?"

"we subiri dakika kadhaa utaniamini tu"

Seargeant Edwine alipofika tu nje alimpigia simu Bwana Jamali..........  

"eeeeh Jamali jamaa amedukua mawasiliano yako wewe na Brown kwahiyo ahirisheni kwenda kesho nendeni leo leo mumfuatilie huyo mtu mmalizen kabla mambo yenu hayajabumburuka"

"sawa Edwine ukitoka hapo pitia mzigo wako umenifurahisha sana"

Kisha Seageant Edwine akakata simu huku akiwa na na furaha kuwapa taarifa watu wake na moja kwa moja akaeleke dukani huku akiwa na furaha yake moyoni akasahau hata kutoa ile noti aliyopewa na Laizer badala yake akatoa Wallet yake na kutoa noti moja ya elfu kumi kumpatia muuza duka.....
Kituo cha polisi Laizer na B├Čamunuro walikuwa wakisikia maongezi yote yale ya Edwine pamoja na bwana Jamali kwani Laizer alipompatia Edwine noti aliyokuwa kapachika kinasa sauti kidogo ambacho kilihitaji mtu makini sana kugundua..... 
Seargeant Edwine alipopatiwa maji alinyoosha mpaka kituo cha polisi katika chumba alichowaacha Laizer pamoja na O.C.D Bihamunuro aliingia hata bila wasiwasi
ITAENDELEA...........
Sasa sijui itakuwaje hapoo 
hebu usikose Muendelezo.....

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : BLACK AMERICA SEHEMU YA 22
BLACK AMERICA SEHEMU YA 22
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/10/black-america-sehemu-ya-22.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/10/black-america-sehemu-ya-22.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content