SUBIRA HUVUTA HERI SEHEMU YA 06

.SUBIRA UVUTA KHERI.
  Hancy kumbilo
     0715364116.
       Sehemu 6.
Akiwa anatokwq na machozi ya uchungu.

Enderea.

Mda ulifika na watu waliludi makabuli.
Hassani alienda kwa mama ake nakumuangukia miguuni akiwa anaomba radhi uenda yeye ni sababu ya kifo cha baba ake.

Mama alimuinua mwanae nakumuambia maneno yaliyo mtia nguvu kijana wake.

Usijali baba nakumbuka sisi ni waislamu anapo fariki mtu moja kwa moja imani yetu tunasema mungu ndie aliepanga wala usiwe na wasi wasi wewe sie chanzo baba . Ila hasani nakuomba sana muangalie asma ni msichana wa pekee karne hii nilie mshuhudia nakuomba msiachane.

Asma mama nakuomba na wewe kwa kila jambo gumu au liwe jepesi vumilianeni wanangu.

Sawa mama kila mmoja aliitikia huku wakilala kwenye mapaja ya mama yao.

Baada ya dakika asma na hassani walitoka.

Mpenzi kwahiyo safali hii ya wapi tena?

Asam laazizi inaniladhimu tu niludi kituoni kulinda ugali wa kamanda KAMBONA.

Hassani usiwe mjinga baby tukimbie mbali tukaishi mimi sikubaliani na wewe juu ya swala la kuludi kituoni.

Sasa mpenz kwann tukimbie na ili iweje tukaishi kwa shida wakati kwetu kupo.
Mimi na wewe tukikimbia vipi kuhusu wazee wetu.
Pia vipi kuhusu mzee alie niamini nije kumzika baba angu.
Kubwa zaidi watu wataamini kama kweri nimefanya hiko kitendo.

*HIVI afande ulichokifanya hiki leo una uwakika upotezi ajira*
*afande maku namuamini sana kijana HASSANI na nna imani kuwa hii kesi ajaifanya*

*Sawa afande ila ata mimi kama kijana ataludi hapa nntaamini hivyo na inabidi tumsaidie kulitatua tatizo lake*

Baada kuongea hayo walimuona kijana hassani akiwa mlangoni akiludi kituoni akiwa na mpenzi wake asma.

Hassani alimuomba asma aludi nyumbani pia asisahau kitu alicho muambia njiani.

Asma alimsikiliza mpenzi wake nakuludi.

Afande maku na kambona walishangaa kumuona kijana kaludi na kwa pamoja waliuliza swali hili .

*HASSANI NI KWELI UMEBAKA?*

Upande wa yule mama mgonjwa baada ya siku kupita alipata fahamu kisha akaamka.

Akiwa anaona kichwa kizito ila alisikia kwa mlangoni watu wakizungumza na aliku mzee sanadi mkewe na aisha mtoto yao.

Baba ujue mimi nampenda sana hasani na ndoto yangu ni kuishi na yeye.

Usijali bint yetu bila shaka kwa sasq ata kua kituoni na sisi tunachotaka ili atoke kwenye kesi hii mzee tope ana plan ambayo itatusaidia.

Lakini swali ni kwamba ni kweri alibaka.

Amna baba mimi nilishuhudia kila kitu na wakati mama wa kambo anaomba msaada mimi na mama tulikua tukitazama tu na adi anafika HASSANI.

sasa kwanini musimsaidie.?

Mme wangu na wewe umesahau kampeni yetu juu ya uyo mgumba wako.

Mala wakasikia kikombe kimeanguka ndani alipo lala mgonjwa.

   Itaenderea
SUBIRA HUVUTA HERI SEHEMU YA 06 Bongo Life 5 of 5
.SUBIRA UVUTA KHERI.   Hancy kumbilo      0715364116.        Sehemu 6. Akiwa anatokwq na machozi ya uchungu. Enderea. Mda ulifika na watu wa...
SUBIRA HUVUTA HERI SEHEMU YA 06

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Afya Yako,115,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,141,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,103,FIFA.com - Latest News,6,Hadithi,73,HALIMA,2,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,14,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : SUBIRA HUVUTA HERI SEHEMU YA 06
SUBIRA HUVUTA HERI SEHEMU YA 06
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/08/subira-huvuta-heri-sehemu-ya-06.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/08/subira-huvuta-heri-sehemu-ya-06.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy