SUBIRA HUVUTA HERI SEHEMU YA 05

.SUBIRA UVUTA KHERI.
    0715364116
  SEHEM 5.

MARHABA MMBAKAJI.

ENDEREA.

yaani wewe kijana ni wa hovyo sana sasa mwanangu akulizishi mpaka uende kumbaka yule mama wa watu.

Hapana baba mimi nilienda kumsaidia kweni amfahamu kua yule mama ana ugonjwa wa kuangukaga . Alishawai kuanguka kisimani na tulimpeleka kwao.

Haaa haaaa sawa tunajua shida inakuja hapa kwa mr sanadi ulifata nini?
Pia lile shoka lilikua la kazi gani.
Na kwanini umvue nguo zote.

Babaa mimi sijafanya hata kimoja katika hivyo vyote.

Mimi kila siku adui yako nadhani unajua hilo sasa basi nikuambie kitu ambacho kinaweza kukusaidia.

Na kabla sijakuambia ni kitu gani nakupa taarifa kua baba ako asahivi tuna subili swala ya adhuhuli tu .

Tukamzike ameshafariki.

Hassani alisimama nakuanza kumpiga makofi mzee tope kwa kujua uenda anasema uongo.

Kwenye msiba watu walio kua wakimpa huduma ya kwanza ASMA walifanikisha na asma aliludi katika fahamu zake kisha kumkumbatia mama ake na hassani huku wakiwa kwenye majozi ya hali ya juu.

Ghafla walisikia sauti ya mzee tope ikiongea kwa hasila ikisema.

*MME ONA SASA ALICHONIFANYIA KIJANA WENU MNAE MPENDA ONENI NILIVYO VIMBA PIA ONA JINSI NINAVYO TOKA DAMU.* *HASSANI SIKU HIZI AMEKUA KAMA MNYAMA ASANTENI KWA KUNIPA MAKOFI MLIO MTUMA MWANENU ANIPIGE*Alimaliza kuongea kisha kuondoka.

Watu wakawa kimya na kushangaa kinacho enderea asma alisimama na kusema kuwaambia watu .

Samahani wazee wangu mimi naomba muenderee na shuhuli zote za mazishi baba angu ni mtu wa act sana hivyo msimsikilize sana na mimi naenda kuwa letea HASSANI aje azike.

Asma alijikaza nakuerekea kituo kidogo cha kijijini hapo.

Alifika salama nakuomba kuonana na mpenzi wake HASSANI.

walivyo onana kila mtu alishindwa kuongea na kujikuta wakipeana romance nakila mtu akitokwa na machozi.

Asma mamy mimi sijabaka na wala sierewi kitu.

Najua HASSANI uwez fanya hivyo pia najua toka ukatae kumuoa aisha . Tumeongeza maadui.

Samahani asma baba ako alikuja hapa lakini nilimpiga kwa kunipa habali mbaya kwangu.

Hizo habali ni za kweli mpenzi wangu nimeongea na kamanda KAMBONA na amekuomba uzike kisha uludi hapa.

Alilia sana HASSANI alijua tu mzee kafa kutokana na presha .

Alitoka nakunyoosha mikono kwa afande kambona ili afungwe pingu.

Afande alishusha mikono ya HASSANI nakumuaidi awezi fanya hivyo.

Ila alimuomba sana akimaliza msiba ajisalimishe mwenyewe kweni ana muamini sana na ana kili kwamba awezi fanya kitendo ambacho kina mueka jera.

Alimshike asma wake nakuanza kuelekea kwenye msiba kwao.

Walifika salama na watu walivyo muona walifurahika sana ingawa kuna tatizo .

Asma alienda upande wa kikeni na HASANI akabaki barazani akiwa anatokwa na machozi ya uchungu.

  Itaenderea
SUBIRA HUVUTA HERI SEHEMU YA 05 Bongo Life 5 of 5
.SUBIRA UVUTA KHERI.     0715364116   SEHEM 5. MARHABA MMBAKAJI. ENDEREA. yaani wewe kijana ni wa hovyo sana sasa mwanangu akulizishi mpaka...
SUBIRA HUVUTA HERI SEHEMU YA 05

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Afya Yako,115,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,141,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,103,FIFA.com - Latest News,6,Hadithi,73,HALIMA,2,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,14,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : SUBIRA HUVUTA HERI SEHEMU YA 05
SUBIRA HUVUTA HERI SEHEMU YA 05
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/08/subira-huvuta-heri-sehemu-ya-05.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/08/subira-huvuta-heri-sehemu-ya-05.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy