MTOTO WA MAAJABU SEHEMU YA 34 | BongoLife

MTOTO WA MAAJABU SEHEMU YA 34

MTOTO WA MAAJABU: 34

Halafu moja kwa moja alienda hadi kwa jirani yake na kugonga ambapo yule jirani alitoka pale nje ila yule jirani alipomuangalia Juma mkononi alianza kupiga kelele na kufanya watu waanze kujaa mahali pale.
Yani Juma kila upande alioangalia aliona watu wanazidi kujaa na kumfanya aogope sana wala asijue ni kitu gani ambacho yule jirani yake amekiona kwake, Juma aliogopa sana na pale alifanya tu maamuzi ya kukimbia tena alikimbia sana.
Alikuja kusimama mahali akiwa amechoka sana na kuona kuwa hata nyumba yake ameipitiliza, kuna mtu alimsalimia pale njiani,
“Vipi mbona unahema hivyo?”
“Kuna watu wananikimbiza”
“Khaaaa watu wanakukimbiza? Kivipi?”
“Nilienda kwa jirani yangu kumuuliza kitu, hata sijui imekuwaje baada ya kuniangalia mikononi akaanza kupiga makelele”
Yule mtu na yeye alimuangalia mikononi Juma halafu yule mtu alianza kukimbia pia kamavile anamuogopa Juma yani jambo lile lilimfanya tena Juma aanze kukimbia kurudi nyumbani kwake.

Kwakweli Pendo alikuwa akishangaa sana pale, hata alishindwa kujibu kabisa kwa jinsi mtoto alivyokuwa akisema, kisha yule mtoto akasema tena kwa kumuuliza mama yake,
“Au mama naongopa? Si ulisema kuwa huyu anti akifika na apike mwenyewe chakula maana wewe huwezi kumpikia mwanamke chakula!”
Mariam alitazama chini kwa aibu, aliona huyu mtoto amemdhalilisha sana sababu hakutegemea kabisa kama angesema kitu cha namna ile, ila muda huo huo Juma alifika na kufungua mlango huku akiwa anathema sana hakuna mtu aliyemuelewa kuwa kapatwa na nini, Mariam anamsogelea na kumuuliza,
“Tatizo ni nini mume wangu?”
Kwakweli Juma hakujibu kwa wakati huo maana hata hakujihisi kujibu kabisa, basi moja kwa moja alienda zake chumbani hata Mariam alishangaa na kumfata chumbani kwahiyo pale sebleni alibaki Pendo na mtoto ambapo Pendo aliogopa na kumuaga yule mtoto kisha mtoto akamwambia,
“Utaondoka vipi bila kula? Kwani huna njaa?”
“Mmmh hapana sina njaa”
“Jamani! Wewe si ulimwambia baba kuwa unataka kula chakula alichopika mama?”
“Ndio nilisema hivyo ila hapana, naondoka tu”
“Hapana usiondoke, ngoja nikwambie kitu. Yale niliyokuwa nakwambia hapa ni utani tupu, hakuna la ukweli hata moja pale nilikuwa nakutania tu. Mama na yeye alikaa kimya sababu nilishamtonya, ila mama kakupikia chakula mbona kile pale mezani”
“Mmmmh hapana, asanteni mimi naondoka tu”
“Hapana, usiondoke bila kula. Usiondoke bila kuonja mapishi ya mama yangu”
Kwakweli Pendo alimshangaa sana huyu mtoto ila hakuweza kumbishia zaidi hivyo aliamua kwenda hapo mezani na kupakua chakula kidogo kuanza kula ila kile chakula kilikuwa ni kitamu sana hata kumfanya Pendo aongeze mara mbili na kisha alivyoshiba alienda kukaa ila mtoto akamwambia,
“Unaweza kwenda, unadhani mama na baba watatoka muda huu? Hawawezi wapo kumtafuta mdogo wangu”
“Kheeeeee!!”
Pendo akainuka na kuondoka zake, kwakweli mambo ya huyu mtoto yalimshangaza sana Pendo.

Kwakweli Juma hakuwa sawa kabisa na moja kwa moja alijilaza kitandani tu ambapo Mariam alianza kumbembeleza pale na kujikuta wakiwa wamelala, walikuja kushtuka saa tano usiku wakati njaa zimewashika haswa, tena aliyekuwa wa kwanza kushtuka alikuwa ni Juma,
“Wewe Mariam, hata kunishtua mwenzio niende kula ndio nini?”
“Mmmh hata mimi sijala, njaa imenishika hatari hapa nilipo”
“Ila chakula si kipo?”
Mariam hakumjibu na kuendelea kulala tu, hapo Juma akaona kuendelea kumuamsha Mariam ni kujipa kazi ya bure tu, basi akaamka moja kwa moja na kwenda kuangalia chakula, akakuta chakula mezani na kukaa na kuanza kula , kisha alivyomaliza ndio alienda kuoga na kurudi kulala tena, kwakweli alikuwa amechoka sana sababu ya zile mbio ila alishukuru sana kukuta chakula ingawa mke wake hakuamka wala nini.

Kulipokucha sasa ndio Juma alianza kulalamika kwa Mariam kuhusu ile kuni aliyoibeba,
“Khaaa yani zawadi ya huyu mtoto imeniletea balaa jamani, sina hamu kabisa sina hamu yani”
“Pole imekuwaje tena?”
“Ngoja nikuulize kwanza kabla sijaendelea, na wewe ndio nini kumfukuza jirani aliyekuja kukuchukua kwenda msibani!”
“Mmmmh jirani gani huyo?”
“Yule jirani yetu ambaye huwa tunaongea nae, kwanini umemfukuza?”
“Ila Juma mambo mengine yanachekesha kweli, hivi mtu ambaye alikuwa mstari wa mbele kusema tuchomewe nyumba na tufie humu ndani eti anakuja kunichukua niende msibani, ulitegemea ningekubali? Toka lini nimeenda msibani mimi? Yani sio msiba si sherehe hakuna mahali nilipowahi kwenda, sasa anakuja kunifata kwa misingi ipi? Nimemtimua ndio”
“Khaaaa Mariam kumbe umemtimua kweli?”
“Ndio, tena mtoto ndio kanikumbusha na kuniambia mama kumbuka hao ndio waliotaka kuchoma nyumba ili kuwamaliza mkiwa humu ndani, halafu pia huwezi jua kama huo msiba wamewasingizia nyie je utakuwa salama kweli huko mama? Labda anataka kukuweka kwenye mtego? Maneno ya mtoto yaliniingia akilini kweli, niliweza kutambua na kuelewa kuwa ni kitu gani alichokuwa anacungumzia, nimemtimua mbali na mambo yake ya misibva, akafie huko mbele ya safari, asiniletee ujinga mie”
“Duh!! Sikutegemea kabisa kupata jibu kama hili kutoka kwako”
“Ndio umelipata sasa, haya sema kilichokuleta jana unahema juu juu ni kitu gani?”
Juma akamsimulia mke wake kuhusu ile kuni ambayo mtoto kamuagiza na kumfanya Mariam asikitike huku akimuuliza,
“Sasa wewe umeenda kuleta kuni ya aina gani? Kwanini iwe na maajabu kiasi hiko? Uliitoa wapi?”
“Mmmh sijaitoa sehemu yoyote ya ajabu, ni njiani tu nimeitoa ila nashangaa kufika kwa huyo jirani ndio nikakutana na hayo maswahibu”
“Ila na wewe ni kiherehere chako, nini kilikupeleka kwa huyo jirani kama sio kiherehere”
“Khaaaa yamekuwa hayo? Ngoja nijiandae tu niende kwenye shughuli zangu”
Moja kwa moja Juma alienda kujiandaa na kuondoka zake kwenda kwenye shughuli zake.

Mariam alibaki na huyu mtoto sasa na muda huu Mariam alikuwa na njaa sana, alienda kupika chai na kukuta kuna vyombo vichafu basi akalalamika,
“Yani huyu Juma na yeye sijui vipi kachafua vyombo halafu nioshe mimi jamani khaaaa!”
Akatoka na chai yake hadi mezani ambapo alikuta chakula na kusema,
“Ooooh kuna kiporo leo, ach anile mie. Ila huyu Juma huyu, ona na hapa mezani sahani chafu jamani wanaume wengine kazi tupu na kuosha naona uvivu hatari”
Mariam alipokunywa chai tu alirudi kukaa akiwa amechoka na kulalamika kuwa anaona uvivu kufanya kazi zingine, mtoto wake akamuuliza,
“Unaona uvivu kufanya kazi gani mama na zipo kazi ngapi?”
“Yani kuna kazi nyingi sana humu ndani ndiomana huwa nahitaji msaidizi wa kazi, ona chumbani kwangu sijasafisha, nyumba sijasafisha, uwanja sijafagia halafu vyombo vichafu vimejaa jamani. Huyu huyu Mariam ambaye ni mjamzito ndio afanye kazi zote hizo loh!! Nimechoka mimi”
Mtoto akatabasamu na kusema,
“Mama, usisingizie mimba maana hata usingekuwa na mimba bado ungelalamika ukizingatia uvivu ni tabia yako tu mama yangu. Haya tukianza na kusafisha nyumba, wiki yote hii hujasafisha unadhani nyumba itaacha kuwa chafu, huo uwanja hujawahi fagia toka aondoke shangazi, tukija chumbani kwako ndio kabisa nahisi hadi chumba kinatamani kukwambia kuwa nisafishe, hivyo vyombo toka juzi hujaviosha halafu upo kushangaa kuwa ni vingi khaaa mama yangu jamani acha uvivu”
Mariam alimtazama mtoto wake na moja kwa moja alienda kutoa vile vyombo vyote nje kwaajili ya kuviosha ila hata hakujua aanzie wapi na vile vyombo kisha mtoto wake akamwambia,
“Andaa maji na kila kitu kwenye vyombo halafu mimi nitaosha ila wewe usafishe nyumba mama na ukasafishe chumba chenu cha kulala”
Hapa Mariam hakusema neno ila tu alienda kuandaa maji na sabuni ili yule mtoto akaoshe halafu yeye akarudi kujikongoja kusafisha ndani.
Ila alianza kusafisha ndani huku akili yote ipo nje kujua ni jinsi gani yule mtoto anasafisha vyombo wakati bado mdogo sana.
Basi kuna muda alivizia na kwenda kumchungulia dirishani ili kuona anaosha vipi vyombo, akamuona anaosha tu mwenyewe yani hakuna aliyekuwa akimsaidia wala hakuna ajabu lolote lililokuwa likifanyika, kwahiyo alishangaa kwa muda na kwenda kuendelea na kazi ya kusafisha ndani.

Juma alipokuwa kwenye kazi yake, alifatwa na Pendo muda huu ambapo Pendo alianza kumwmabia Juma,
“Mmmmh jamani Juma yule mtoto wako jamani mmmh!!”
“Kwani vipi?”
“Yani jana kanishushua sijapata kuona hadi nimeshikwa na aibu Juma, sirudii mimi kufata chakula kwenye vijumba vya watu”
“Mmmmh pole sana”
“Ila chakula nilikula na kilikuwa kitamu sana, nilitaka kuondoka bila kula ila yule mtoto wako hapana jamani, ndio akaniambia kuwa siruhusiwi kuondoka hadi nile chakula, nilipakua kidogo kwanza, ila chakula kilikuwa kitamu sana na kufanya niongeze mara mbili yani nilirudi nyumbani kwangu bila kula tena. Ila sirudii kuja kwenye vijumba vya watu kula, mtoto wako anashushua sana”
“Pole sana, mzoee tu, sisi tushamzoea”
“Halafu uliniambia kuwa hayupo kwa kipindi hiki mbona nimemkuta tena?”
“Ndio karudi jana ile ile ila alikuwa kwa bibi yake yule”
“Halafu kaniambia kuwa mpo chumbani kutafuta mdogo wake, mbona mtoto wenu ni waajabu sana?”
“Mmmmh tuachane na hayo, tuendelee na shuguli nyingine Pendo maana hata sioni umuhimu wa kuongea yote hayo tunayoongea”
Yani Juma alikatisha yale maneno maana aliona akiendelea kuongea anaweza kuongea mengine yasiyohusika bure.

Mariam akiwa amepumzika muda huu maana alijihisi kuchoka hatari, akapigiwa simu na mdogo wake Zayana na kuanza kuongea nae,
“Dada, nimepata mchumba”
“Ooooh hilo ni jambo jema sana mdogo wangu, mchumba huyo ni mtu wa wapi?”
“Ni mtu wa pwani dada na ananipenda balaa”
“Hongera sana mdogo wangu, kashakuja nyumbani kujitambulisha?”
“Bado, ila kasema anakuja mwezi ujao, yani nimefurahi sana dada. Nimechoka kukaa nyumbani mimi. Natamani kuolewa ili niishi kwenye mji wangu kama wewe”
“Usijali mdogo wangu, ilimradi umempata mchumba basi ni jambo la kushukuru maana uchumba ndio mwanzo wa ndoa huo mdogo wangu”
“Naelewa dada na nimefurahi sana dada yangu”
Basi akampongeza mdogo wake na kuagana nae kwenye simu, kisha alikata ile simu ila muda ule ule mwanae akamwambia,
“Mama, huyo mchumba anayetaka kumuoa mamdogo hafai kabisa”
“Mmmmh kwanini hafai sasa?”
“Huyo mwanaume ni mchawi, hamfai mamdogo na akiolewa nae atajuta maisha yake yote”
“Unaongelea nini wewe?”
“Hamna kitu mama ila huyo mchumba hamfai mamdogo, mwambie kabisa aelewe”
“Mmmmh haya nimekusikia”
Mariam alimuitikia tu huyu mtoto wake ila kiukweli hakumuamini wala nini tena hakumuamini kabisa.

Usiku wa leo, Juma aliamua kumuuliza mke wake kuhusu chakula ambacho Pendo alikula maana anakumbuka mara ya mwisho kuwa hatopika,
“Vipi mke wangu uliamua kumpikia Pendo?”
“Mmmh sikupika halafu mtoto wako kaniumbua kwa huyo Pendo hatari, bora hata nikaja na kulala maana niliona aibu sana kutoka”
“Kivipi mke wangu?”
“Yani alivyokuja si akaanza kusema kuwa mimi nimesema sipiki chakula kwa mwanamke mwenzangu? Yani kaniumbua huyu mtoto balaa”
“Pole ila Pendo ameshukuru sana kwa chakula ulichompikia ingawa kasema kuwa hatorudia tena kwenda kwenye vijumba vya watu kula sababu ya maneno aliyoyapata kwa mwanao”
“Sasa ananishukuru kwa chakula gani?”
“Si anasema ulipika chakula, alishindwa kuondoka sababu mtoto alimzuia kuondoka hadi ale, anasema kuwa alipokula kile chakula eti kilikuwa ni kitamu sana hadi akaongeza mara mbili”
“Mmmmh sasa hiko chakula kakitoa wapi?”
“Kakitoa wapi kivipi wakati wewe ulipika?”
“Mimi sikupika ujue, ingawa laity ningejua jinsi yule Pendo alivyo basi ningepika”
“Kwahiyo chakula kile kilipikwa na nani?”
“Labda na mtoto”
“Hivi Mariam mzima kabisa wewe? Yani unajibu kwa ujasiori kabisa kuwa chakula labda kimepikwa na mtoto, ni wa kupika chakula huyu jamani!”
“Unashangaa nini sasa wakati chakula cha wageni alipika na nilikueleza”
“Nakumbuka ila hiki inaonyesha hata maelekezo hukumpa, anapikaje?”
“Na wewe hebu acha kumuwaza mtoto mwenye uwezo hata wa kuosha vyombo, mambo mengine tukimtafakari huyu mtoto tunaweza kuwa vichaa humu ndani. Naomba habari zingine za huyu mtoto tuwe tunazipotezea tu”
“Mmmmh ushamzoea eeeh!”
“Kiasi, nitafanyeje sasa zaidi ya kumzoea? Mimi ndio mama ujue, halafu ujue nikiondoka najikuta nimerudi hapa! Unaambiwa kuwa kama huwezi kupigana nao basi jiunge nao, na mimi nimejiunga na yeye, ingawa kuna vitu namchunguza ila nishamzoea”
“Hongera ila sijamzoea jamani huwa naona mauza uza tu kwa huyu mtoto tena ananichanganya hatari, ipo siku nitamvizia nimuone anavyopika”
Mariam akacheka tu na kumshauri Juma kuwa walale muda huo sababu wakiwaza sana na kutafakari juu ya yule mtoto wakakuwa vichaa.

Leo Juma hakwenda kwenye shughuli ake kwani mapema kabisa alipigiwa simu na baba yake mdogo,
“Juma, nakuja huko kwako”
“Sawa, karibu baba”
“Nikukute maana nasikia mambo yako watu hawakukuti wanamkuta tu huyo mke wako”
“Utanikuta baba”
Juma akatulia tu na akampa mkewe habari ya ujio wa huyo baba mdogo wa Juma na kumfanya Mariam aanze kulalamika kama kawaida yake,
“Aaaah huwa sipendi haya mambo ya wageni, basi kupika pika kunaanza tena”
“Mmmmh jamani Mariam utafikiri kupika ni kitu gani jamani!”
“Hata kama sipendi, halafu kubwa zaidi utashangaa kaja na mizigo ya kukaa wiki nzima, huwa sipendi mimi basi tu”
“Ndoja nikuulize Mariam, kwanini huwa hupendi wageni sasa?”
“Sipendi biashara ya kupika pika na kuanza kuhudumia wageni, sijui kuwasalimia na kuanza kuongea ongea nao huku nikijifanya ni mstaarabu wakati sina huo ustaarabu hata robo”
“Mmmh hapa mke nimepata kwakweli”
“Ndio, tena umepata haswaa. Nenda jikoni ukapike mwenyewe, mimi sipiki leo”
Yani hili eneo ndio lililokuwa linamkera sana Juma kwa huyu mke wake, yani mke wake alikuwa ni mvivu sana kiasi cha kumfanya awe anachukia kwa hilo.
Juma akatoka nje na kwenda kusafisha uwanja maana ulikuwa ni mchafu sana sababu Mariam hakufagia, muda huu mtoto alimfata Juma na kumwambia,
“Pole baba kw akuoa mke mvivu kama mama yangu”
Juma alimuangalia huyu mtoto na bila kusema neno lolote lile ila aliendelea kufagia tu, kisha yule mtoto akamwambia Juma,
“Unajua dawa ya mama kuacha uvivu ni nini?”
Hapo Juma alimuangalia na kumuuliza sasa,
“Ni nini?”
Mtoto akatabasamu na kumwambia Juma,
“Dawa ya mama kuacha uvivu ni Anna tu, umemuondoa Anna bure hapa. Asingefanya ule ujinga tena ningemkomesha”
Juma akamuangalia na kusema,
“Ila Anna angemtesa mama yako akiwa kalala, na mama yako kwasasa ni mjamzito”
Basi yule mtoto akamuuliza tena Juma,
“Je unaniruhusu mimi nimfanye mama aache uvivu?”
Juma akashtuka na kumuangalia huyu mtoto kisha akamuuliza,
“Mmmmh na wewe unataka kumfanya kama Anna alivyokuwa akimfanya?”
“Kheee mbona wewe baba unashangaza? Siku zote huwa nakwambia mimi sio mchawi wala nini, sasa nimfanye mama kama Anna alivyokuwa anafanya natoa wapi uwezo huo?”
Hapo Juma alimtazama tu kwani kila alichokuwa akitaka kumuuliza yeye mwenyewe binafsi hakukielewa, ila muda huo huo Mariam alimfata Juma pale nje na kumwambia,
“Baba, ameshafika”
“Khaaa kumbe alikuwa akiniambia wakati yupo kwenye gari!”
Basi Juma aliacha lile fagio lake ili kwenda kumkaribisha yule baba yake mdogo ila muda huu na mtoto na yeye alikuwa kamfata Juma nyumba.
Walipoingia sebleni, yule baba ndio alikuwa anakaa ila yule mtoto akamwambia,
“Babu, toka nje”
Yani Juma na Mariam walijikuta wakimuangalia huyu mtoto bila majibu.

Itaendelea……!!!
Kwa mawasiliano 0714443433 au 0765692210.
By, Atuganile Mwakalile.
Story ya MWANAUME WA DAR inaendelea leo.

COMMENTS

BLOGGER

BIASHARA MTANDAONI $type=blogging$cate=2$count=4

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,134,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,150,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,104,FIFA.com - Latest News,7,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,158,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MTOTO WA MAAJABU SEHEMU YA 34
MTOTO WA MAAJABU SEHEMU YA 34
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/08/mtoto-wa-maajabu-sehemu-ya-34.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/08/mtoto-wa-maajabu-sehemu-ya-34.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy