I WILL BE BACK SEHEMU YA 15

I WILK BE BACK 15

Ilipoishia...

Nilipokelewa na kitako cha bunduki usoni, ndani ya sekunde moja niliona giza zito mbele yangu nikaanguka chini nikapoteza fahamu.

Songa nayo...

Nilikuja kushtuka na kujikuta juu ya kitanda kidogo cha chuma ndani ya chumba chenye ukubwa wa wastani. Uso wangu ulikua umeshindiliwa na bandeji nzito lililonuka madawa ya kila aina. Mwili wote ulikua unauma, kichwa kilikua kizito kama tikiti maji. Ukungu mkubwa ulikua umetanda machoni kwangu, nilishindwa hata kuiona vizuri mishale ya saa kubwa iliyokua imetundikwa ukutani karibu kabisa na kitanda nilichokua nimekilalia.
Harufu za madawa kwenye ile bandeji zilinipa majibu kua nilikua hospitali.      
      
Kwanini nipo hapa? Nilijiuliza lakini sikupata majibu. Nilijaribu kuvuta kumbukumbu nini kilichotokea lakini sikukumbuka kitu.              
Kitendo cha kushindwa kukumbuka kilichotokea kilafanya niangaze macho yangu mle ndani ili nipate mtu wa kuniambia chochote. Macho yangu yalikua mazito kwa sababu ya ukungu lakini niliweza kutambua sura za watu wote niliowaona mle ndani.
Nilitazama kwa makini pande zote mle ndani, sikutaka kuamini nilichokiona.            

Macho yangu yalitua kwenye uso wa Tressy pamoja na mtoto, ilikua kama mazingaombwe, anafanya nini hapa? Lilikua swali lingine lililoniumiza kichwa.
Tressy na yule mtoto niliyemuacha wakati naenda kusoma walikua mbele ya kitanda changu pamoja na ile timu yangu nzima ya FBI ya watu arobaini. Tressy alikua huru kabisa, hakua na pingu wala kamba yoyote mikononi, kiukweli nilibaki njia panda, ilikua vigumu sana kufahamu na kuelewa nini kinaendelea.
Kumuona Tressy na yule mtoto kulinichefua sana, hasira kali zilinishika, amekuja kukudhihaki, akili yangu iliniambia.  
Ghafla nilipata nguvu za ajabu, sikujali hali yangu maumivu yote ya mwili yaliisha.                                                                   
Nilijikuta nikiruka kutoka pale juu ya kitanda na kwenda kumpamia Tressy, yule mtoto mdogo sikumgusa, sikuona kosa lake lolote. 

“Lazima ufe Tressy,kwa sababu umeniumiza sana” nilisema kwa sauti.

Ghafla hata kabla sijamfikia James na Joel walinizuia. Walinikamata kwa nguvu, baada ya purukushani za hapa na pale walifanikiwa kunirudisha kitandani.
Baada ya kunirudisha kitandani, James kiongozi wa ile timu yetu alianza kuniambia mambo ambayo yalikua magumu sana kuingia akilini.    

  
“Very sorry Davis put all blame on us” (pole sana Davis tulaumu sisi).

“What is going on?” (nini kinaendelea).

“Tressy is on our side and this kid is your son” (Tressy yupo upande wetu na huyu mtoto ni mwanao)

Niliacha mdomo wazi kwa mshangao mpaka udenda ukanitoka, maswali mfululizo yaligombaniana siti kichwani mwangu, lakini hata kabla sijaanza kuyapunguza kwa kwa kuuliza, James aliniwahi na kuendelea kuniambia.   
Tressy alikua ni wakala wa kitengo cha FBI kinachohusika na kazi zote zinazofanyika nje ya nchi ya Marekani.  
Sikua na la kufanya, nilikua mpole kama bundi mjane aliyedhurumiwa kiota, macho na masikio yangu yote yalikua kwa James, nilimsikiliza kwa makini.    
Tressy hajakusaliti kama unavyodhani, James alizidi kuniambia.                

Tressy alikua amejilengesha kwa mwanaharamu Motemapembe ili ampeleleze kiundani, sisi ndio tuliempa kazi hiyo kwa sababu tulihitaji habari za Motemapembe kuliko kitu kingine chochote. 
Yeye ndiye alikua anatutumia kila kitu, habari, ripoti na mambo yote kuhusu Motemapembe, hata idadi ya wanajeshi na ramani ya msitu wa Magopande alitutumia yeye.    
 
Mpaka wakati huu ninapoongea na wewe, tayari Motemapembe tushamkamata tunasubiri kumpeleka nyumbani kama nilivyomuahidi raisi kwa niaba ya timu nzima.
Tuliamua kukushirikisha katika mission yetu tokea mwanzo ingawa haukustahili lakini lengo letu lilikua ili ije kua rahisi kuyaamini maneno yetu ndio maana tulianza kukufuatilia toka ukiwa masomoni nchini China, James alizidi kusema.
Kisha akaniambia mwana timu mwenzetu ndiye aliyenipiga na kitako cha bunduki ili nisiweze kumuua Tressy kwa sababu alikua upande wetu.          
                                                                                                           Pia aliniambia kua hata yule mtoto ni wa kwangu na hakuepo kwa yule mwanaharamu kama nilivyodhani bali alikua nyumbani kwa wazazi wangu Morogoro, wao pia walikua wanajua kila kitu ndio maana hawakuja kunipokea wala hawakutaka kujua habari zangu kutoka nilipokua nasafiri kurudi Tanzania.  

Yalikua maneno mazito mno hadi James anamaliza kuniambia huwezi kuamini pamoja na ukatili wa wale watu wa FBI wa kuwatesa na kuwaua watu kama kuku kila mtu alilia, Tressy na yule mtoto nao pia walilia ilikua uchungu wenye furaha. 

Baada ya maelezo ya James niliamini kila kitu, kwa msaada wa kitambulisho cha Tressy cha FBI pamoja na majibu ya vipimo vya DNA waliyokua wamenifanyia bila mimi kujua wakati nikiwa nimepoteza fahamu, nilimsamehe Tressy kwa moyo wote.              
Nilijiona mkosaji sana kutaka kumuua Tressy ambaye masikini ya Mungu alikua ananipenda kwa dhati bila mimi mwenyewe kujua.          
                                                                                                  Sikutaka kupoteza muda niliinuka kitandani kwa mara ya kwanza baada ya miaka minne nilimkumbatia mke wangu Tressy.                               
Kwa furaha kubwa niliibusu midomo yake, tukabadilishana mate bila kumsahau mtoto wangu nilimuinua juu nikamkumbatia kwa furaha. Mvua kubwa ya makofu ilinyesha, timu nzima ya watu 40 walitupigia makofi mfululizo, kila mtu alifurahi.
Nilikua hospitali ya jeshi mchana huo niliruhusiwa kutoka mimi na timu yetu tukaenda ubalozini, kwa macho yangu nilimuona Motemapembe akiwa amefungwa pingu mikononi na miguuni ndani ya jela ndogo.              
                                                   
Usiku timu tulipata chakula cha pamoja na wafanyakazi wote wa hapo ubalozini wakiongozwa na balozi. Kesho yake asubuhi tuliisindikiza ile timu yetu uwanja wa ndege wa jeshi Banana Ukonga, wakaondoka na ile ile ndege iliyotuleta kutoka Mombasa wakiwa pamoja na muhalifu wao, Abrahamu Odhiambo maarufu kama Motemapembe. 
Mimi na familia yangu tulienda kukaa hotelini kupisha ukarabati wa nyumba yangu kuondoa mashimo ya risasi.    
 Baada ya wiki moja ilikamilika tukarudi nyumbani, siku hiyo hiyo tulienda kwa Mzee Ambrosi nikaomba radhi kila kitu kilichotokea, kwa kutumia pesa tulizopewa ubalozini tulilitengeneza lile dirisha la Mzee Ambrosi na kumnunulia mapazia mapya.

Nyumbani kwangu tulifurahi sana wote tulicheza kama watoto.
Usiku ulipofika kwa mara ya kwanza tena baada ya miaka minne iliyopita nilizama kwenye ulimwengu wa huba, nilifanya tendo la ndoa na mke wangu Tressy, baada ya tabu nyingi hatimaye furaha ikawa upande wangu. 
Baada ya mwezi mmoja tulipokea mualiko kutoka nchini Marekani kwenda kuishuhudia kesi ya Motemapembe. Kabla ya kuondoka tulienda Morogoro nikawasalimu wazazi wangu kwa furaha kubwa tukafanya sherehe ndogo kupongezana.

Nilienda na Tressy na mtoto wetu mpaka nchini Marekani.   
Siku ya hukumu ilifika, Motemapembe alihukumiwa kunyongwa baada ya mateso mengi aliyokua ameyapata.  
Baada ya kesi raisi alitupa mualiko white house, alitushukuru kwa kila kitu kisha akatupa hati ya kuishi Marekani pamoja na nyumba iliyokua na kila kitu kama shukrani ya yale tuliyoyafanya.            
Nyumba yetu ya Dar es salaam tuliwapa wazazi wangu. Biashara zangu zote nilizihamishia Marekani, mtoto wetu alianza shule huko Tressy nae akapata kazi ya moja kwa moja FBI, kila kitu kilienda vizuri.
Hata kabla hatujamaliza mwezi mmoja katika yale makazi yetu mapya wazazi wangu walinipigia simu. 

“We miss you son” (tumekukumbuka mwanetu) waliniambia kwa upendo mkubwa wa kizazi.

“Dady and Mumy I WiLL BE BACK” (baba na mama nitarudi) niliwaambia kwa kudeka.

                        .MWISHO.

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,151,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,203,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,114,FIFA.com - Latest News,17,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,12,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,208,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,40,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,2,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : I WILL BE BACK SEHEMU YA 15
I WILL BE BACK SEHEMU YA 15
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-15.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-15.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content