I WILL BE BACK SEHEMU YA 14

I WILL BE BACK 14

Giza lilikua kubwa kupita kawaida wale wahalifu walikua na akili sana walibadilisha taa zote za nje na uani wakaweka taa za rangi zenye mwanga mdogo sana, ilihitaji umakini mkubwa sana kuweza kuwaona. Tulikua dirishani kwa Mzee Ambrosi jengo la juu kazi yetu ilikua tayari Slyvester alimjulisha James kua tayari tupo eneo husika. 

“There is any people outside?” (kuna mtu yoyote nje) James aliuliza.

“Yes” (ndio)

“How many?”(wangapi)

Mwanga hafifu wa zile taa za rangi ulitupa shida kuweza kupata idadi kamili ya watu. Joel alinipa darubini ndogo kisha naye kwa umakini mkubwa alitumia lenzi ya bunduki yake, wote kwa pamoja tukaanza kuwahesabu.
 
“There is nine people” (kuna watu tisa) 

“Are you sure?” (mna uhakika)

“Yes” (ndio)

“Ok take them down” (sawa wauweni) James alitoa amri.

Kulikua na watu tisa wenye bunduki walioizingira nyumba yangu nzima ndani ya ua ili kuipa ulinzi. Kona zote nne za ua zilikua na mtu mmoja mmoja, getini walikuwepo wawili, mlango wa nyuma nyumba kubwa walikuwepo wawili, mlango wa mbele wawili na mlango wa stoo ya nje alikuepo mmoja, idadi ya watu tisa ilitimia.
Amri ya James kwa Joel ilikua ni kama kuangua maembe, wazungu walituletea dini ya kikristu yenye amri ya kukataza kuua lakini kilichotokea hapo utasema dini haikutoka kwao.
Dakika mbili zilikua nyingi, ndani ya dakika moja miili ya watu wote tisa ilikua chini na bunduki zao.                              

“Clear” (safi) Slyvester alitoa taarifa.

“Good job” (kazi nzuri) James alijibu.

Bila kupoteza muda ile timu ya watu wetu waliokua wameizingira nyumba yangu nje waliingia ndani kwa kuruka ukuta walikua na uwezo wa kuvunja geti lakini waliogopa kuwashtua maadui waliopo ndani kwa sababu hatukujua idadi yao kamili na aina za silaha walizokua nazo.       
Muda wote huo kidole cha Joel kilikua bado kwenye kitufe cha kufyatulia risasi kuhakikisha hakuna adui atakae leta changamoto yoyote.

Kwa umakini mkubwa timu yetu nzima iliingia ndani ya nyumba yangu kubwa. Kazi yetu kubwa sisi ilikua ni kuhakikisha hakuna adui yoyote atakayetoka nje na kukimbia.                            
Haikupita muda toka waingie ndani tukaona baadhi ya wahalifu wa yule mwanaharamu wakikimbia kutoka nje. Joel alifanya kazi yake, alikua ni kama anakunywa juisi ya matunda. Aliwafyatulia risasi wale maadui bila kumkosa hata mmoja, hakuna aliyepona wote walianguka chini na kufa kama kuku.
Milio ya risasi ilisikika ndani ya nyumba yangu kubwa kutoka kwenye bunduki za wale wahalifu ambazo hazikua na viwambo vya kuzuia milio ya risasi.      
                                                                                                         Muda wa dakika saba hadi nane ulipita ghafla milio ya risasi ya bunduki za wale wahalifu wa Ambraham Odhiambo iliacha kusikika.
Hakujua nini kimetokea, pale dirishani mimi, Joel na Sylvester tulibaki njia panda, hatukujua ni nani aliyemtia nguvuni mwenzake, timu yetu ama wale wahalifu wa Odhiambo.                            
Tulisubiri dakika tano nzima lakini wapi, ukimya mkubwa ulitawala, hakukua na mtu hata mmoja aliyetoka nje, si wa timu yetu wala wa Odhiambo. Nini kinaendelea? wote tulijiuliza swali moja lililokosa jibu.  
Hofu kubwa ilianza kututafuna ikasindikizwa na jasho jembamba lililo mlowanisha kila mmoja.
Sylvester aliamua kumpigia simu James kumuuliza nini kinaendelea. Lakini ghafla! hata kabla hajakaa sawa simu ya James iliingia. 

“We have them” (tumewakamata)

“Woooooh!!” tulishangilia.

Kazi ya kwanza ilikua imemalizika, tulitoka pale dirishani na kwenda kuungana na wakina James nyumbani kwangu. Mzee Ambrosi na wale ndugu zake wanne tuliwaacha kama walivyo, dawa tuliyoitumia haikua na madhara yoyote hivyo wangeamka wazima wa afya pindi ambapo ingeisha nguvu. 
Kwa mara ya kwanza baada ya miaka minne nilitia miguu ndani ya nyumba yangu.      
                                                                                                  Niliingia ndani vyumba vyote hakukua na cha kujivunia kila kitu kilikua hovyo hovyo, matundu ya risasi ukutani, maiti na damu vilitapakaa kila kona ilikua ni kama nimeingia kwenye machinjio ya wanyama.
Wahalifu 22 walikamatwa wakiwa hai mikono yao yote ilifungwa pingu kusubiri kifuatacho itv. Tressy na Motemapembe hawakuwepo hii iliashiria kua bado tuna kazi kubwa ya kufanya hapo mbele kuhakikisha mwanaharamu huyo anakamatwa kwa njia yoyote ile.
Wote pamoja tulikusanya maiti za wahalifu waliouwawa wakati wa kurushiana risasi.  
                                                     
 Tulipata maiti kumi na tisa, maiti tisa zilizouwawa na Joel pale uani hazikuharibika sana kama zile tulizozitoa ndani kwa sababu Joel alitumia kila risasi moja maiti moja.
 Kila kitu kilikua kimepangwa toka awali hivyo ile miili haikutupa shida, James alipiga simu ubalozini kwao, mawasiliano yalifanyika haikupita muda polisi wa Tanzania walikuja kuchukua zile maiti, uchunguzi na kila kitu tuliwaachia wao, sisi tuliwabeba wale wahalifu 22 tukaondoka nao kwenda ubalozini.

Ilikua saa tisa na nusu usiku tulitumia karibu masaa mawili na nusu kukamilisha kila kitu. Ubalozini balozi alitupokea kwa furaha, alitupongeza kufanikiwa kuwakamata wale wahalifu bila hata mtu wetu mmoja kujeruhiwa kisha akatupisha tufanye kazi yetu.
Tulitumia chumba tulichopewa na balozi hapo awali. Ndani ya chumba hicho kulikua na chumba kingine ambacho sikua nimekiona awali. Tuliwapeleka wahalifu wote 22 humo ndani kufanya mahojiano yatakayo tusaidia kupata sehemu ya kuanzia kumtafuta Ambraham Odhiambo.

Chumba cha mahojiano tulipokelewa na kila aina ya kifaa cha mateso unachokifahamu wewe. Mwili ulisisimka, kama ningeambiwa nikipe jina kile chumba ningekiita chumba cha mauaji sababu kilitisha kuliko hata wodi za upasuaji au machinjio ya wanyama.                            
Mahojiano mazito yalifanyika mle ndani, James aliwauliza maswali mimi nikayatafsiri kwa kiswahili. Niliwaonea huruma sana wale wahalifu niliwaonya mapema kitakachotokea kama hawatajibu maswali au watadanganya, kwa bahati mbaya hawakunisikia. 

Muda wa kuchekeana na kubembelezana haukuwepo. Meza kubwa ilisogezwa mbele, vifaa vyote vya mateso viliwekwa juu yake. Kilichofuata hapo na zaidi ya kile nilicho kishuhudia kwenye filamu za kimagharibi
Wale wahalifu waliteswa, wa kupigwa ngumi alipigwa, wa kung’olewa jino aling’olewa, mwenye kupigwa shoti ya umeme alipigwa. Ndani ya nusu saa sura zao hazikutamanika zilikua kama chapati zilizokosa mafuta, ilikua afadhali kwa wale waliofariki maana walikua wamepumzika kuliko walichokipata wao muda huo.

Mateso yalizidi, uvumilivu uliwashinda mwisho wa siku walisema kila kitu walichokifahamu kuhusu Abraham Odhiambo. 
Taarifa zote muhimu tulizozihitaji tulizipata kilichobaki ilikua kuzifanyia utekelezaji. James alitupa muda wa kupumzika, alituambia kesho yake saa sita usiku kazi ya kwenda kumkamata Abraham Odhiambo itaanza. Sekunde zilienda, dakika zikakatika hatimaye muda wa ile kazi yetu nzito ulifika.       
                                                      
Ilikua saa sita kamili usiku kila mtu alikua tayari ndani ya nguo za kazi. Safari ya kwenda msitu wa magopande ilianza. Ukimya mkubwa ulitawala, kwangu hofu ilikua kubwa kuliko mtu yoyote mle ndani, sikua mzoefu kama wenzangu, njia nzima zima nilisali kumuomba Mungu.

Tulifika msituni magopande, safari hii tulitumia gari moja min bus ndogo. Giza kubwa lilitusaidia hatukuhitaji kulificha kama safari ya kwanza. Tuligawanyika makundi matano ya watu nane tukasambaa kuzunguka msitu mzima kisha safari ya kuingia katikati ya msitu ikaanza.
Ndani ya dakika kadhaa makundi yote tulikutana mbele ya ukuta mrefu uliokua na geti kubwa mbele. Kulikua na walinzi sita wenye bunduki mikononi. 
.
James, Joel na watu wengine wanne walitambaa chini ya majani marefu kusogea getini, walipokaribia waliwafyatulia risasi wale walinzi wote wakaanguka chini.
Walizificha maiti kwenye majani, walibebana kupanda ukuta wakaingia ndani. Haikupita muda geti lilifunguliwa wote tuliokua nje tukaingia ndani kimya kimya bila kumshtua mtu.     

Ndani vitu viwili vilitusaidia sana cha kwanza viwambo vya kuzuia milio ya risasi vilifanya tuwaue maadui wengi bila kushtukiwa cha pili majani makubwa yalitusaidia kujificha vyema.
 Tulikua wachache lakini tuliua maadui wengi haraka, ndani ya saa moja tulikua tumeua zaidi ya wahalifu mia tatu bila ya kujulikana.     
                                                                                                     Jambo hili lilitupa urahisi kuingia mahema mengi yaliyokuwepo humo ndani.                                                             
Kila hema tuliloingia hatukufanikiwa kumuona Tressy wala mwanaharamu Motemapembe. Tuliwaua wahalifu wengi zaidi ili tupate nafasi Kubwa ya kuingia mahema mengi.         

Lakini karibu mahema yote hatukuambulia kitu. Tulimkamata mualifu mmoja, tulimuuliza mahali alipokuwepo kiongozi wao lakini hakusema.    
 James alimpiga risasi miguu yote miwili akili zilimkaa sawa akatuambia sehemu alipokuwepo Motemapembe. Alipomaliza tu, James alimpa moja ya kichwa akamuua, tulikua wachache sana kuanza kuhudumia majeruhi.

Tulitakiwa kumkamata Motemapembe usiku kabla hakujapambazuka hivyo yule mhalifu alivotuambia tu sehemu alipo tulienda moja kwa moja bila kupoteza muda. 
Kila tuliyekutana nae mbele yetu tulimfyatulia risasi mpaka tunafika sehemu alipokuwepo Motemapembe. Tulikutana na walinzi nje kwa umakini mkubwa tukawakabili ndani ya dakika mbili miili yao ilikua chini.
 Ilikua jumba kubwa la kisasa ambalo halikustahili kuwepo msituni.       
                                                                                      Motemapembe alikua humo ndani, yale mahema waliyatumia wafanyakazi wake tu.     
Tuliingia ndani tukapokelewa na korido refu lenye vyumba kila upande kwa haraka haraka vilikua zaidi ya vyumba 50.          
Tuliingia chumba hadi chumba, kila tuliyemkuta tofauti na Motemapembe tulimfyatulia risasi tukamuua.     

Tulimaliza karibu vyumba vyote bila kumuona Motemapembe, vyumba vitatu vilibaki, tuligawanyika makundi mawili kundi moja likaenda chumba cha kwanza, wengine wakaenda chumba cha pili, mimi peke yangu nikaenda chumba cha tatu baada ya kusikia sauti ya mziki ikitokea humo.
Niliamini lazima Tressy au Motemapembe mmoja wapo atakuepo humo.     
Kihelehele flani hivi amazing kilinishika, nilitangulia mbele nikafungua mlango kwa tahadhari huku nikiwa nimejiandaa kufyatua risasi. Kuingia ndani sikuamini nilichikiona, nilikutana uso kwa uso na Tressy. Kwa mara ya kwanza baada ya miaka minne tukaonana tena ana kwa ana. 

“Tressy ni wewe?” sikuamini nilipomuona.

Hasira zilinishika, hata kabla Tressy ajanijibu neno lolote nilimuwekea bunduki kichwani, kumuona kulizidi kuniumiza.

“Sali sala yako ya mwisho” nilimwambia.

Tressy alianza kucheka, maneno yangu ya kumwambia asali sala ya mwisho yalimuingia sikio la kulia na kutokea la kushoto, labda alidhani namtania lakini mimi sikua na masihara hata kidogo, niliona kama ananichelewesha.

“Moja.. Mbili.. Taaaaat..u” ile nataka kufyatua risasi nikasikia sauti.

“Stop you shoot I shoot” (acha ukifyatua, nafyatua)

Kama Tressy alivyodhani namtania mimi pia nilidhani ile sauti inanitania, suala la kushusha bunduki chini halikuniingia akilini, sikushusha bunduki chini. Ile sauti haikujua kubembeleza, nikiwa bado nimeshikilia bunduki niligeuka ili kumtazama aliyeniambia yale maneno lakini hata kabla sijamuona sura nilipokelewa na kitako cha bunduki usoni, ndani ya sekunde moja niliona giza zito mbele yangu nikaanguka chini nikapoteza fahamu.

… ITAENDELEA…

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,151,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,203,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,114,FIFA.com - Latest News,17,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,12,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,208,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,40,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,2,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : I WILL BE BACK SEHEMU YA 14
I WILL BE BACK SEHEMU YA 14
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-14.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-14.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content