I WILL BE BACK SEHEMU YA 09

I WILL BE BACK 9

Kama yule dereva tax angetaka kunifanyia kitu chochote kibaya, kuniibia au kuniua angefanikiwa kiurahisi. Muda wote huo akili ilikua haifanyi kazi yani hata mtu angeniuliza moja kujumlisha moja ni ngapi ningekosa jibu.                                                           
Mawazo mfululizo yalikishambulia kichwa changu, kama feni mzunguko wangu wa damu ulizunguka haraka, mapigo ya moyo yaliongezeka, presha nayo ikaamua kula ujana mwilini mwangu.                                             

 Ghafla macho yangu yaliacha kuiona picha kubwa ya umasikini iliyokua ikikatiza mbele yangu, ukungu mzito uliyaelemea kiasi kwamba nikashindwa hata kusoma saa ya gari kwenye dash board.
Sauti ya kifo ilinukia puani mwangu, kwa mbali sana nilisikia ni kama israel mtoa roho akiliita jina langu lakini kwa bahati nzuri au mbaya sikuitika, midomo yangu haikua na nguvu kwa sababu ya kulia.                   

Nilikua kama zumbukuku asiyekua na akili, mwanzo sikujua wapi tunaelekea lakini safari hii sikujua tena ni kitu gani kimetokea kwani matukio ya ajabu yalifululiza, kwanza nilianza kuona giza zito ghafla, pili mwili ukaisha nguvu tokea hapo sikujua nini kiliendelea.   
                    
Nilikuja kushtuka saa nne kasoro asubuhi. Nilijikuta ndani ya chumba kidogo kilichopakwa rangi nyeupe na bluu ambayo haijakolea sana. Kitanda nilichokua nimelalia na mashuka niliyokua nimejifunika vilinisaidia kupata majibu, sikuhitaji kuuliza kama pale palikua ni hospitali.

Niliangaza macho yangu pande zote, japo yalikua mazito lakini safari hii ukungu ulipungua na niliweza kuona kwa kiasi fulani. Dereva tax ndiye alikua mtu wa kwanza kumuona, alikua amekaa karibu na dirisha huku pembeni yake alikuepo Mzee Ambrosi yule jirani yangu wa muda mrefu.

“Kwanini nipo hapa nini kimetokea?” dishi langu liliyumba. Niliuliza huku nikijaribu kuzirudisha kumbukumbu nyuma.

Ni rahisi kuvumilia matatizo lakini sio kuyasahau, nilitumia muda mchache kuvuta kumbukumbu na nilikumbuka kila kitu. Kila kilichotokea jana kilijirudia kama picha ya kutisha machoni kwangu. Nilikumbuka nilivyotua uwanja wa ndege mpaka nilivyokwenda nyumbani kwangu na kupokelewa na yale matatizo. Nilikumbuka vilivyobebwa mpaka kwenye gari, kumbukumbu zikakoma hadi nilipoamka hapo na kujikuta hospitali.

Kumbukumbu hizo na kitendo cha kutowaona ndugu wala wazazi wngu vilitosha kunitoa tena machozi, dereva tax na Mzee Ambrosi walisogelea, walinipa pole, walinituliza walipoona sielekei kutulia daktari aliitwa, bila hata salamu alichanganya sindano ya nusu kaputi kwenye dripu niliyokua nimetundikiwa, ghalfa usingizi mzito ukanichukua.

Nilikuja kuzinduka tena majira ya saa 7 mchana. Dereva tax pamoja na Mzee Ambrosi bado walikuwepo. Simanzi na huzuni nyingi viliwatesa. Walinipa chakula nilikula kiasi tena kwa kujilazimisha, matunda waliyonipatia yalitenda wema mkubwa yalipa nguvu ya kuweza hata kuinuka kitandani na kwenda msalani.     
Baada ya kula, kupumzika na kila kitu daktari alikuja, kitendo cha kuweza kuinuka na kutembea bila kushikiliwa kilimuingiza king, alinipa ruhusa yakutoka.

“Hana ugonjwa ni mshtuko tu aliopata” alituambia huku akinichomolea sindano ya dripi mkoni.

“Jitahidi kula vizuri na kufanya mazoezi” alimalizia.
Baada ya kutoka hospitali, tuliongozana hadi nyumbani kwa Mzee Ambrosi. Dereva tax alinikabidhi mizigo yangu akaniambia nikiwa na shida nisisite kumtafuta, nilimlipa pesa zake lakini alikataa kuzipokea, nilimshukuru sana kwa ukarimu wake.                                                                        

  Kwa Mzee Ambrosi palikua kama nyumbani kwangu, niliifahamu nyumba nzima pia nilikua huru kufanya kila kitu. Baada tu ya Dereva tax kuondoka nilienda bafuni kuoga, nilibadilisha nguo na kwenda kupumzika katika chumba nilichopewa.
Chumbani nilianza kuikagua simu yangu, nilikutana na meseji na simu kadhaa ambazo sikua nimezipokea. Katika list ya simu niliona namba mpya ikiwa imenipigia zaidi ya mara tatu. Sikupoteza muda niliipiga na kuweka simu sikioni, bahati nzuri iliita.

“Hellow Davis” sauti ilisikika baada tu ya kupokelewa.

Alikua ni Joel, niliyekaa nae siti moja pamoja na mpenzi wake kwenye safari yangu ya kutoka nchini China hadi Tanzania.       
                                                              
“Hi Joel where are you?” nilimuuliza.

“Sun set Hotel, Masaki” alinijibu.

Sikupoteza muda nilikata simu, nilikua na hasira, ilikua ni lazima nikamuone Joel yeye ndiye mtu pekee ambaye angenisaidia kumuadhibu Motemapembe. Nilitumia gari la Mzee Ambrosi kwenda hotelini, japo alinikatalia mwanzo kuhofia usalama wangu lakini mwisho wa siku alikubali kunipa funguo.

Nilifika mpaka Sun set hotel, nilimpigia simu Joel, mzungu ni mzungu tu hata dakika moja haikupita tayari Joel alikua mbele yangu.

“Your welcome Bro” alinikaribisha.

Tulisalimiana kisha tukaenda mpaka sehemu ilipokuwepo bar tulivu ndani ya hoteli hiyo. Ilikua ajenda ya siri hakutaka mtu yoyote mbali na mimi asikie wala afahamu kile tulichokua tukienda kukijadili, hata pua ya mpenzi wake haikutakiwa kujua hata kidogo. 

Yalikua maongezi mazito kama mtu angetusikia basi angepiga simu polisi au kutufungulia mashitaka ya kigaidi. 

Niliongea sana na Joel. Joel alikua amekuja nchini Tanzania kwa ajili ya kumtafuta na kumuua raia mmoja wa kikongo aishie nchini Tanzania. Kutokana na maelezo yake raia huyo alikua amemuua baba yake mzazi na Joel marehemu Joackim Poesmark, ambapo baada ya kumuua mkongo huyo mkongo huyo aliuchukua utajiri wote wa baba yake, mali pamoja na pesa taslimu sh.bilioni 3 na million 200 na kisha kukimbilia kula maisha nchini Tanzania.

Baada ya maongezi Joel alinionyesha ile picha ambayo awali alitaka kunionyesha wakati tukiwa ndani ya ndege lakini kitendo cha mpenzi wake kuamka usingizini kilimzuia asinionyeshe.

  “This is fucking bastard who kill my father” aliniambia huku akinikabidhi picha. 

“Oh shit I know this bastard”

Nilimwambia Joel baada ya kuipokea na kuitazama ile picha.
                                                                                                       Ilikua ni kama mchezo wa kuigiza, huwezi amini mwanaume niliyemuona kwenye ile picha ndiye yuleyule mwanaume niliyemuona akiwa amekumbatiana na mke wangu Tressy pamoja na yule mtoto niliyemucha kipindi kile nikienda masomoni nchini China, ambaye mpaka muda huo sikua na imani tena kama alikua mwanangu.

“I know this motherfucker” nilirudia tena kumwambia Joel, safari hii sauti ilikua kubwa tofauti na awali.

Niliona ni kama Joel anachelewa kuniamini nilichukua laptop yangu kwenye begi, niliiwasha nikaiunganisha na mtandao kisha nikafungua ukurasa wa facebook, nilienda moja kwa moja kwenye profile la mke wangu na kuanza kumuonyesha zile picha alizo upload mke wangu Tressy akiwa na mwanaume huyo.

Alikua mtu mmoja, haikuhitaji hata akili za chekechea kuligundua hilo. 

“How do you know him? and who is that woman?” Joel aliniuliza.

“Huyu mshenzi anaitwa Motemapembe ndiye niliyekuambia habari zake. Ndiye aliyeyanunua makampuni yangu yote kutoka kwa mke wangu na huyu mwanamke ndiye mke wangu aliyeyauza makampuni hayo kwa huyu mshenzi lakini sikua nikijua kama walikua na uhusiano wa kimapenzi na mke wangu mpaka siku ile kwenye ndege nilipoanza kuhisi kuwa huenda mimi na wewe tukawa kwenye mission ya kumtafuta mtu mmoja.
Nilizidi kumwambia Joel ambaye muda wote huo alikua akinisikiliza huku akitingisha kichwa kuashiria kuwa alikua amenielewa yote niliyokua nimemwambia.

“I get you Mr. Davis so where can we find this son of bitch?”

 Joel aliniuliza huku akinitegemea sana mimi kwa sababu ya ugeni wake nchini Tanzania kwani hakua amewahi kuja hapo awali.

“Kuna mtu ninadhani anaweza kutusiaidia kwa asilimia 100 jinsi ya kumpata huyu mwanaharamu” nilimwambia Joel, bila kusema neno alisimama.  

“Why you waste time stand up and let’s go to that person” aliniambia huku akitamani kuniinua.

Nilikua na hamu ya kumtia Motemapembe mikononi mwangu nimchape vibao vya ndala kabla kufikiria adhabu ya kumpa, lakini kitendo cha Joel kuinuka mapema kilionyesha hamu na kiu yake kubwa ya kumkata huyo mwanaharamu kuliko yangu.

Je ni nani atakaye tusaidia kumpata huyo motemapembe…..?

Je tutafanikiwa kumpata huyo motemapembe……..?

… Itaendelea…

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,151,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,203,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,114,FIFA.com - Latest News,17,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,12,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,208,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,40,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,2,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : I WILL BE BACK SEHEMU YA 09
I WILL BE BACK SEHEMU YA 09
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-09.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-09.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content