I WILL BE BACK SEHEMU YA 08

I WILL BE BACK 8

Kitendo cha kuzuga kua nilikua nimelala kilimuokoa Joel dhidi ya mpenzi wake ambae hakugundua kama tulikua na ajenda ya siri. Dakika 40 nilizozitumia katika uzugaji huo zilitosha kuwaamsha baadhi ya abiria waliokua wamelala kweli. Ilikua imefika saa 12 asubuhi.

“Good morning guys” niliwasalimia.
Tuliongea kidogo, niliwapa udambwi dambwi juu ya Mlima kilimanjaro ambao ndio ulikua kivutio kikubwa masikioni mwa mpenzi wake na Joel. Aliporidhika niliwaacha waendelee na maongezi yao kisha nikaanza kusikiliza mziki kutoka kwenye ile ipad yangu ya pink.
Safari ilikua ndefu kupita maelezo. Saa 5 na nusu asubuhi tulitua Adisi ababa Ethiopia kubadilisha ndege na kisha kuendelea na safari.
Tulitoka Ethiopia, tulitumia masaa matatu tukaenda kutua jijini Nairobi, baadhi ya abiria waliteremka. Slyvester mdogo wake na yule rafiki yangu kipenzi Mr.James niliyekutana nae kule airport ya Nanning nchini China alikua miongoni mwao, alishuka nairobi, kutokana na muda tuliagana kwa kupungiana mikono.
Safari ya kuelekea nyumbani Tanzania ikaanza, hofu kubwa ilianza kutanda, mawazo mfululizo yalipokezana kuingia na kutoka kichwani mwangu. Nilimuomba Mungu nisikutane na matatizo mengine tofauti na yale ya mke wangu Tressy.

Ilikua ni saa 8 na robo kwa masaa ya nchi za Afrika mashariki, tulipopaa tena na kuiacha ardhi ya Kenya kuelekea Tanzania. Masaa machache sana yalibaki, tulitumia masa manne na nusu kutua ndani ya uwanja wa Mwalimu J.K.Nyerere jijini Dar es salaam.                                        
Ilikua ni hamu kubwa sana kwa abiria wasiokua wazawa, kama ilivyokua kwa Joel na mpenzi wake ambao walikua wanafika nchini Tanzania kwa mara ya kwanza.
Ndege ilitua, abiria wote tulishuka, kwa mara ya kwanza baada ya miaka minne niliikanyaga ardhi ya nchi yangu pendwa, iliyojaliwa amani na utulivu wa kutosha.
 “Thank you friend for everything” ( Asante rafiki kwa kila kitu ) Joel na mpenzi wake waliniaga huku tukipeana mikono. Kabla sijatengana nao Joel aliniita pembeni kidogo, alichukua mawasiliano yangu na kuahidi kunitafuta siku chache zijazo.
Uwanja wa ndege sikuona ndugu wala wazazi wangu wakija kunipokea, kitendo hicho kilinishtua kidogo lakini sikujali sana. Nabii hakubaliki nyumbani lakini hapotei. Sikuepi Tanzania miaka minne lakini nilikumbuka kila mtaa, japo mabadiliko makubwa yalikuwepo, lakini nitaanzaje kupotea wakati nilizaliwa na kukulia jijini Dar es salaam.
Nilichukua usafiri wa tax, dereva alifuata maelekezo yangu, alinipeleka nyumbani kwangu nilipokua nkikishi na mke wangu Tressy kabla ya kwenda masomoni
Uwanja wa ndege hadi kwangu ilikua safari fupi kuliko ile ya kutoka China mpaka Tanzania. Ufupi huo uliongeza wasiwasi mkubwa lakini sikua na jinsi ilikua ni lazima nikajionee kwa macho yale niliyoyasikia.
Uwingi wa magari jijini Dar es salaam na ukubwa ulitukawiza kidogo, tulitumia muda wa saa moja na robo mpaka kufika nyumbani kwangu.
Mungu wangu! Nilichosikia kwa watu ndicho nilichokikuta, kiukweli sikuamini nilichokua nimekiona mara baada ya kufika nyumbani kwangu. Kama nilivyotegemea nilikuta nyumba yangu imeuzwa pamoja na magari yangu mawili, nilihisi kuchanganyikiwa sana.
 Ghafla bila kujielewa machozi yalianza kujitokea machoni kwangu, kilio cha sauti kuu kiliuvamia mdomo wangu, nililia kama mtoto. Ilikua ngumu kuamini kama kweli Tressy mwanamke niliyempenda kuliko wote ukiacha mama yangu mzazi juu ya uso wa dunia hii, alikua amedhamiria kuyaharibu maisha yangu kiasi hicho kwani kunisaliti aliona haitoshi akaamua kuuza na mali zangu. 
Niliomba iwe ni ndoto lakini bahati mbaya haikua, mwanzo sikuamini lakini kitendo cha mlinzi getini, kunizuia kuingia ndani tena kwa kutumia silaha kiliipa nguvu akili yangu kuamini kilichotokea.
Umbea wa dereva tax ulinisaidia, kwani hakua ameondoka, alishuhudia kutoka mwazo hadi mwisho wa kile kilichotokea. Ghafla huruma ilimuingia, aliamua kunisaidia, alinitendea wema mkubwa sana.
Kama ndugu yake alibeba mizigo yangu na kunirudisha kwenye gari lake.
“Usijali kaka ndiyo ukubwa huo pole sana” aliniambia kunitia moyo.
Niliukubali wema wake, kabla sijaingia kwenye gari niliomba nafasi nikaongee na mmoja wa majirani zangu wakati nilipokua nikiishi hapo. Yule Dereva tax alikubali, bila kuchelewa nyumbani kwa Mzee Ambrosi, jirani yangu mkubwa ambaye nikizoeana nae kupitia mpira wa mguu, tulikua watani wa jadi, mimi nilikua yanga na yeye alikua simba ama mkia fc kama nilivozoea kumtania.
 Kwa ufupi Mzee Ambrosi aliniambia kila kitu kuhusu Tressy kuwa alikua ameuza kila kitu changu, nyumba zangu zote 5 magari yangu yote manne pamoja na habari za kusadikika kua alikua amekuchukua pesa zangu zote za benki, bila kusahau kampuni yangu, ambako nako alikua ameuza hisa zote 95% nilizokua nazimiliki. Pia aliniambia kua Tressy alikua anatembea na pedeshee maarufu kuliko wote jijini Dar es salaam papaa Motema pembe muzee ya kutumbua mapesa, na si muda mrefu wangefunga ndoa.
Maneno ya yule jirani yangu yalinimaliza nguvu, nilijuta kwa nini nilienda kumuuliza, yani kama isingekua yule dereva tax kuniwahi nahisi ningeanguka chini na kuukumbatia mchanga.
 Hata ungekua wewe ungelia, yule dereva tax machozi yalimtoka, Mzee Ambrosi nae aliuweka upinzani wetu wa jadi kando na kunipa pole. Niliumia sana, jamani mapenzi yanauma acheni masihara, labda yalizidiwa na maumivu ya uchungu wa uzazi tu, tofauti na hapo sioni kitu kinachoweza kuzidi maumivu ya mapenzi.
Niligeuka kua kifurushi cha mahindi, kwa mara nyingine yule dereva tax alisaidiana na Mzee Ambrosi kunipeleka kwenye gari.          
 Sikua na muda wa kuongea wala kuangalia wapi tulipokua tunaenda, muda wote niliuwaza umasikini kichwani kwangu, toka utoto wangu hakuna kitu nilikichukia kama umasikini, umasikini ni utumwa kuliko hata ule wa kizungu, umasikini utakufanya uwafulie watu wazima mpaka nguo zao za ndani, umasikini utakufanya uwalambe watu miguu, kama haitoshi utakufanya udharaurike, wapo watakao kuona muhuni, wapo watakao kuona bwege, fala, mjinga, jamani ndugu zangu umasikini ni mbaya mno, naombe tuuchukie, umasikini unaleta aibu na kujipendekeza, mademu wote wakali utaishia kuwala kwa macho, vyakula vyote vitamu utaishia kunusa harufu zake kwa majirani.
Nilijihurumia sana, hasa nilipowafikiria wazazi pamoja na ndugu zangu ambao mimi ndiye nilikua tegemeo lao kwa kila kitu.

……. Itaendelea……
I WILL BE BACK SEHEMU YA 08 Bongo Life 5 of 5
I WILL BE BACK 8 Kitendo cha kuzuga kua nilikua nimelala kilimuokoa Joel dhidi ya mpenzi wake ambae hakugundua kama tulikua na ajenda ya sir...
I WILL BE BACK SEHEMU YA 08

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Afya Yako,115,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,141,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,103,FIFA.com - Latest News,6,Hadithi,73,HALIMA,2,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,14,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : I WILL BE BACK SEHEMU YA 08
I WILL BE BACK SEHEMU YA 08
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-08.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-08.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy