I WILL BE BACK SEHEMU YA 06

I WILL BE BACK 6

Ilikua ni majira ya saa 9 usiku wakati ndege ya shirika la serikali la Ethiopia inapoonekana kuchepuka katikati ya mawingu mazito ya anga la China.
Mawingu hayo mazito yanaonekana kupambwa na giza zito giza linalopelekea na kusababisha karibu kila abiria aliyekua ndani ya ndege hiyo inayomilikiwa na serikali ya Ethiopia aonekana kusinzia.
Ukimya mkubwa unaonekana kuendelea kuitawala ndege hiyo huku sauti za kukoroma kutoka kwa watu waliosinzia zikionekana kusikika kwa mbali na kuzipita zile sauti za miungurumo ya injini za ndege hiyo zilizoonekana kumezwa na uzito wa mawingu yaliyokua yamelizunguka lile anga la nchi ya China kiasi cha kufanya mwezi pamoja na nyota zionekane kukosa ushirikiano na kusabanisha giza zito lionekane kula ujana katika maeneo mengi ya nchi hiyo.
wakati ndege ikionekana kuzidi kuchepuka na kulifaidi anga la nchi ya China huku abiria walio wengi nao wakionekana kusinzia hali ilikua tofauti kidogo kwa upande wangu kwani badala ya mimi kulala kama ilivyokua kwa abiria wengine ndio kwanza nilikua katikati ya maongezi mazito maongezi yaliyoonekana kuutia hofu moyo wangu kiasi cha kufanya maswali yenye vihelehele yasiyokua na majibu yaanze kupokezana kuingia na kutoka ndani ya kichwa changu.
yalikua ni maongezi mazito sana kati yangu mimi na yule mzungu aliyekua amejitambulisha kwangu kwa jina la Joel Posmerk ambaye ndio kwa mara ya kwanza tulikua tumekutana mle ndani ya ile ndege inayomilikiwa na serikali ya Ethiopia.
kitendo cha yule cha yule mzungu kuongea na mimi kwa tahadhari kubwa huku akionekana kuogopa kusikiwa na mtu yoyote tofauti na mimi kilionekana kunishtua sana kiasi cha kufanya hofu nzito ionekane kuuvaa mwili wangu na kuingia katika mzunguko wangu wa damu.

“Its a big secret I hope you will help”
 (Ni siri kubwa nadhani utanisaidia)
Yalikua ni maneno ya yule mzungu bwana Joel ambayo yalizidi kunichanganya sana kiasi cha kufanya hofu nzito itawale mbele yangu kwani kitendo cha mtu asiyekufahamu wala wewe kumfahamu kukuomba msaada ambao hakutaka watu wengine wausikie kiilionekana kua cha hatari sana katika upeo wa macho yangu.
“How can I help you? While I have my own problems which I supposed to solve”
(nitawezaje kukusaidia wakati mimi mwenyewe nina matatizo yangu nniniayotakiwa kuyatatua)
Nilijikuta niliongea kwa sauti kidogo kwa ajili ya kuonyesha msisitizo ambao nilidhani ungemkatisha tama mzungu huyo ambae sikua nikifahamiana nae kiundani zaidi.
“Shshshshshsh!! Please don’t speak loud you will wake up my fiancé”
(shshshshshsh!! Tafadhali usizungumze kwa sauti utamwamsha mpenzi wangu)
ule mzumgu aliniambia huku akionyesha kwa ishara kwa kukisogeza kidole cha nne katika mdomo wake
kukweli nilionekana kuchanganyikiwa kwani kitendo cha mzungu huyo kuonekana kubeba jambo zito ambalo hakutaka hata mpenzi wake alifahamu ndicho kilichozidi kunitia na kufanya nianze kumuuliza maswali mazito lakini kabla hata sijaanza kumuuliza yule mzungu aliendelea kuniambia tena.

“As I told you early I’m Joel Posmerk I am a british but I live here China for six month because I was learning Kung FU at Shaw leen university after being finished my sniper studies at Burma Thailand with Veitnam souldiers”
(Kama nilivyokwambia mwanzo naitwa Joel Posmerk mimi ni muingereza lakini nimekaa hapa China kwa miezi 6 kwa sababu nilikua najifunza Kung FU katika chuo cha Mashaurini mara baada ya kuitimu mafunzo yangu ya usniper katika jeshi la Veitnam huko Burma Thailand.
Yule mzungu aliniambia huku akiongea kwa saauti ya chini sana kwa kuhofia kusikika na mtu awaye yeyote tofauti na mimi niliyekua nikiongea nae.
“why you decide to learn all those dangerous studies are you a terrorist?”
(kwanini umeamua kujifunza masomo yote hay ya hatari, wewe ni gaidi)
Nilijikuta nikimuuliza tena Joel huku nikitokwa na jasho jembamba mara baada ya fahamu zangu kugundua kuwa nilikua nimekwishaanza kumuogopa

“Im not a terrorist am just a normal citizen”
(mimi sio gaidi ni raia wa kawaida) Joel alinijibu huku akiangalia saa yake ya mkononi kuashiria kwamba alitakiwa awahi kuniambia ile siri yake nzito kabla abiria wengine pamoja na mpenzi wake hawajaamka.
“So if you’re not a terrorist why you did all of this”
(kama wewe sio gaidi kwanini umefanya hivyo)
Niliendelea kumuuliza
“I did all of this because before my mother die she gave a mission of revange”
(nimeyafanya haya yote kwasababu kabla mama yangu hajafa aliniachia kazi ya kulipiza kisasi)
Joel alizidi kuniambia na kufanya nizidi kupata maswali mengi ya kumuuliza.
“which revange? And why you don’t want to tell this to youre girlfriend”
(kisasi kipi na kwanini hautaki kumshirikisha mpenzi wako)
Nlizidi kumuuliza huku majibu yake yakoonekana kukata usingizi uliokua ukinielemea na kufanya nizidi kupata hamu ya kumsikiliza zaidi.
“I don’t trust her that why I hide this secret to her because I hate if she will know this secret one day she can betray me and put my life in danger”
(Simuamini ndio maana nimemficha hii siri kwasababu kama akiifahamu siku moja anaweza akanisaliti na kuyaweka maisha yangu hatarini.
Yule mzungu aliniambia huku akigeuka nyuma kumtazama mpenzi wake mara kwa mara kama bado alikua amelala kwa ajili ya kuogopa asiyasikie maongezi yetu.
“so if you fail to trust youre lover why you trust me very faster while we never knowing each other before”
(sasa kama umeshindwa kumuamini mpenzi wako mbona umeniamini mimi haraka wakati tulikua hatufahamiani kabla)
Niliendelea kumuuliza tena
“I think I trust you very faster because I heard that you were owning two compamy of transportation in Tanzania
(nadhani nimekuamini haraka kwa sababu nimesikia ulikua unamiliki kampuni za usafirishji Tanzania) 
Yule mzungu aliniambia na kufanya nishtuke sana kiasi cha kumuona kama alikua akinifuatilia
“where did you heard it ?”
(wewe umesikia wapi) nilimuuliza kwa mshangao mkubwa sana huku hofu niliyokua nayo mwanzo ikionekana kuongezeka zaidi
“I heard when you were talking with Mr.James few time before we enter in inspection room”
(nilisikia wakati ukiongea nab w.James muda mchache kabla hatujaingia katika chumba cha ukaguzi)
Yule mzungu aliniambia na kufanya nizidi kushtuka zaidi na kugundua kua wakati wote niliokua nikiongea na Mr James kaka yake na yule mzungu mdogo Slyvester ambae nilikua nasafiri nae ndani ya ndege moja yeye Joel alikua ananisikia.
“so how can I help you because my all companys have selled by my wife after betraying me”
(kwahiyo nikusaidiaje kwa sababu makampuni yangu yote yameuzwa na mke wangu mara baada ya kunisaliti)
Nilimjibu yule mzungu bw,Joel hukunnikisuburi jibu lake kwa hamu kubwa
“Yes that why I told you I never trust my girlfriend because many women have a weakness hearts”
(ndio maana nimekwambia simuamini mpenzi wangu kwa sababu wanawake wengi wana mioyo midhaifu )
Yule mzungu aliniambia
“I got you so what can I help you”
(nimekuelewa kwahiyo nikusaidie nini?)
Nilimuuiza yule mzungu ambapo baada ya kumuuliza tu aligeuka nyuma na kumuangalia mpenzi wake kama bado alikua amelala kisha akatazama kila upande wa mule ndani kwenye ndege kwaajili ya kuhakikisha kama abiria wengine nao walikua wamelala na mara baada ya kuridhika ndipo akavuta pumzi zake kwa nguvu kisha akazishusha na kuanza kuniambia.

Ilikua ni majira ya saa 10 za afrajili wakati ambapo bwana Joel alianza kuniambia ile siri nzito ambayo hakutaka mtu yoyote tofauti na mimi aifahamu.
“It’s a long story nigger but I have to tell you cz I hope you can help me to finish this mission”
(ni story ndefu niga lakini lazima nikuambie kwa sababu nadhani umaweza kunisaidia kuimaliza hii kazi)))(mission kazi ambayo lazima uifanye kwa ajili ya kutimiza lengo Fulani kama kulipiza kisasi,kuiba,kumkomboa mtu n.k) yule mzungu aliniambia 
“ok go on”
(sawa endelea) nilimwambia yule mzungu ili aanze kunisimulia hiyo siri yake

Yule mzungu bila kuchelewa alianza kuniambia
“Two years ago my father was move from London to Afica, he moved Congo and he was start running his business with the rich guy from Congo …

........Itaendelea.......

Tukutane sehemu inayofuata, like, comment, share kutoa support.
I WILL BE BACK SEHEMU YA 06 Bongo Life 5 of 5
I WILL BE BACK 6 Ilikua ni majira ya saa 9 usiku wakati ndege ya shirika la serikali la Ethiopia inapoonekana kuchepuka katikati ya mawingu ...
I WILL BE BACK SEHEMU YA 06

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Afya Yako,115,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,141,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,103,FIFA.com - Latest News,6,Hadithi,73,HALIMA,2,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,14,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : I WILL BE BACK SEHEMU YA 06
I WILL BE BACK SEHEMU YA 06
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-06.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-06.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy