I WILL BE BACK SEHEMU YA 03 | BongoLife

I WILL BE BACK SEHEMU YA 03

I WILL BE BACK 3

Haikua rahisi kabisa kuamini kama mtu aliyetakiwa kunifuta machozi ndiye aliyesababisha mimi nitokwe na machozi nilijikuta nikilia sana kwani mambo niliyokua nimeyaona katika profile la mke wangu haikuitaji hata kuambiwa kama tayari nilikua nimeshasalitiwa kwani picha pamoja na status alizokua amezipost mke wangu Tressy zilionekana kujieleza wazi kabisa.
Tressy alikua anaolewa tena na mwanaume mwingine hivyo ndivyo ilivyokua ingawa iliniwia vigumu kuamini lakini picha alizokua amezikweka zilikua zikijieleza wazi.
Kwani aliweka picha nyingi sana zilizojaa uchafu na anasa ambazo kwa mwanamke aliyeolewa asingeweza kufanya vile picha nyingi zilimuonyesha Tressy akiwa amekumbatiwa na mwanaume huku wakiwa wanapigana mabusu.
Kama haitoshi aliweka picha za huyo mwanaume pamoja na mtoto mwenye umri wa kama miaka 4 ama 5 huku akiwa ameandika dady and son
Kiukweli niliumia sana hasa pale nilipogundua kua huenda hata yule mtoto mchanga niliyemuacha akiwa na umri wa miezi 6 wakati nikija masomoni nchini China hakua mwanangu kiukweli nilijihisi kuchanganyakiwa sana, niliuhisi mwili wote ukiishiwa nguvu kiasi cha kuanza kuona kana kwamba ile kompyuta niliyokua naitumia ilikua ikinikejeli.

Lakini hayo yote tisa kumi kama haitoshi Tressy aliamua kuolewa tena kwani picha aliyokua ameiweka kama profile picha yake akiwa na huyo mwanaume katika duka la nguo za maharusi ilionekana kuelezea na kuweka kila kitu wazi.
Nilijikuta nikizidi kuchanganyikiwa huku nikiamini kua ningekufa muda si mrefu kwani mapigo yangu ya moyo yalionekana kupiga haraka haraka sana huku mzunguko wangu wa damu nao ukionekana kuzunguka haraka zaidi ya isivyokua kawaida.
Mvua kubwa ya machozi ilionekana kuyafumba macho yangu kiasi cha kuyafanya yaanze kuvimba na kunifanya nianze kuuona ukungu mzito ukianza kutanda mbele yangu.

Nilijikuta nikianza kuichukia safari yangu ya kurejea nyumbani nchini Tanzania nikatamani niendelee kuishi tena nchini China furaha yangu yote ya kurejea kurudi nyumbani ikageuka na kuwa huzuni nikajiona kama nilikua mjinga kulisuburia treni kwa hamu liwahi kufika wakati tukiwa Chang chun nilipokua nikianza safari yangu ya kuanza kurejea nyumbani.
Nilianza kujichukia sana nikajiona kana kwamba nilikua kinyago labda ndio sababu Tressy aliamua kuniacha na kuamua kuolewa na mwanaume mwingine.
yaani kama isingekua wazazi pamoja na ndugu zangu sidhani kama ningetamani kurudi tena nyumbani nchini Tanzania.
niliendelea kulia huku nikijutia kwanini niliruhusu uzuri wa mke wangu Tressy uyadanganye macho yangu nikaanza kujiona kua nilikua mjinga sana kumuachia mke wangu Tressy mali zangu nyumba magari kampuni zangu mbili za usafirishaji pamoja na akaunti za benk nilijilaumu sana huku nikijiona kua nilikua mjinga sana pengine kuliko wajinga wote wa duniani kiasi cha kufanya nione kwamba watu wote wa China walikua wakinidharau na kunizomea kwa sababu ya ujinga wangu niliokua nimeufanya.

Ilikua ni saa 2 usiku kwa saa za China wakati machozi yalipoonekana kuyafumba macho yangu zaidi kiasi cha kufanya nishindwe hata kuiona mishale ya saa kubwa iliyokua imetundikwa ukutani karibu sana na ile kopmyuta niliyokua nikiitumia.
Ukungu wote ulioonekana kutanda mbele yangu hapo awali uligeuka na kua giza kubwa huku akili yangu ikionekana kutoelewa ni kitu gani kilichokua kinaendelea.
Nililia mpaka nikapitiwa na usingizi mzito sana nililala bila kujielewa huku Israel akionekana kutocheza mbali na roho yangu kwani nilikua kama mtu aliezimia na kukaribia kufa kwa kiu mara baada ya kua amekosa maji jangwani.
usingizi ule mzito ulionekana kuzichukua fahamu zangu zote kwani sikuelewa ni kitu gani kilichokua kinaendelea.

Ilikua ni siku ya Jumanne wakati kengele iliposikika kutoka katika mlango wa chumba nilichokua nimelala pale hotelini Zhanjang.
Na kufanya nishtuke kutoka usingizini ilikua ni majira ya saa 4 asubuhi kwa mujibu wa ile saa kubwa iliyokua imetundikwa pale ukutani karibu kabisa na ile kompyuta niliyokua nikiitumia jana majira ya usiku.
Mara baada ya kushtuka kutoka usingizini hata kabla sijashuka kutoka kitandani ile kengele ilisikika ikigonga tena pale mlangoni
   “ Sorry sir breakfast please”
    (samahani mh.mlo wa asubuhi tafadhali)
    Ilikua ni sauti kike ya mhudumu wa pale hotelini Zhanjang ndiyo iliyonifanya nishuke
   kitandani na kuusogelea ule mlango uliokua umepakwa rangi nyeupe.
 “Thank you very much”
      (asante sana) nilisema mara tu baada ya kuufungua ule mlango na kukipokea kile
  Chakula kilichokua kimebebwa juu ya kijitoroli kidogo cha chuma kilichotengenezwa kwa ustadi wa hali ya juu na kufanya kionekane kupendeza sana.

Basi mara baada ya kupokea chakula kutoka kwa yule muhudumu nilikwenda kuoga kwa ajili ya kuweka mwili safi na kutoa uchovu wote niliolala nao jana usiku
Picha na matukio yote yaliyotokea jana yalionekana kuanza kujirudia kichwani kwangu lakini nilijikaza kiume nikajitahidi kula kile chakula mpaka nikakimaliza kwa sababu ya njaa niliyolala nayo jana usiku.
Na mara baada ya kumaliza kula nilipanga mizigo yangu na kuiandaa vizuri kwa sababu ya safari yangu ndefu ya kurejea nyumbani nchini Tanzania ambayo itaanza saa 8 ya usiku wa siku hio kisha mara baada ya kupanga mizigo yangu na kuhakikisha kuwa kila kitu kipo sawa nilizichukua picha za mke wangu Tressy zilizokuwepo kwenye albamu yangu iliyokua ndani ya begi langu la nguo kisha nikaziweka ndani ya bahasha na kuondoka nazo.
Niliamua kwenda kupunguza mawazo katika fukwe za bahari wakati nikiusubiria muda wa safari 
Nilichukua tax nikaenda mpaka katika fukwe za Guangzhou moja kati ya fukwe maarufu sana jijini Beijing nilikaa huko kwa muda wa zaidi ya masaa 8 huku chakula cha mchana nikikila katika fukwe hizo hizo za Guangzhou.
Na kabla sijaondoka katika fukwe hizo nilizuchukua picha za mke wangu Tressy zilizokua kwenye bahasha nikazitupia kwenye bahari ya fukwe hizo kiukweli nilifanya hivyo ili nisizidi kuumia pindi nizionapo picha hizo za mke wangu ambae alikua ameamua kunisaliti na kuniacha bila ya mimi kuwa na kosa lolote nililomtendea.

Basi baada ya kutoka kule ufukweni nilikwenda moja kwa moja mpaka hotelini nikajipumzisha mpaka ilipofika majira ya saa 6 za usiku ndipo nilipoamka nikaenda kuoga kisha nikajiandaa na kukipanga kile chumba vizuri kama kilivyokua mwanzo na mara baada ya ya kumaliza kukipanga nilichukua simu yangu nikajaribu kumpigia tena Tressy.
Nilipiga simu zaidi ya mara tatu mfululizo lakini hali ilikua kama jana Tressy hakupokea simu yangu kiukweli kitendo hicho kiliniumiza sana lakini niliamua kuachana nae nikachukua leso yangu nikajifuta machozi yaliyokua yakilenga lenga kwa huzuni.
Nilivyoona Tressy hapokei simu yangu niliamua kuwapigia rafiki zangu wapenzi nilosoma nao chuo kule Chang chun niliongea nao kwa muda kisha nikawaaga huku nikiwakaribisha sana nchini mwetu Tanzania.
Baada ya kuwaaga rafiki zangu na kukabidhi funguo za hoteli niliibeba mizigo yangu mpaka Nanning pale airport baada ya kufika pale airport nilipokelewa na umati wa zaidi ya watu 250 ambao wote tulikua tukisubiri kukaguliwa mizigo yetu na kisha kuingia ndani ya ndege.

Wakati mimi pamoja na wale abiria wengine tulipokua tukisubiri kukaguliwa ili tuingie kwenye ndege ghaflaa!! Kuna mtu alinipiga juu ya bega la kulia na kufanya nigeuke kumtazama 
Mungu wangu nilisema mara tu ya kugeuka na kumtazama yule mtu aliyekua amenipiga bega langu ka kulia sikua nimeamini kama kweli alikua ni………………..itaendelea........
 
TOA MAONI.

COMMENTS

BLOGGER

BIASHARA MTANDAONI $type=blogging$cate=2$count=4

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,134,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,150,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,104,FIFA.com - Latest News,7,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,158,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : I WILL BE BACK SEHEMU YA 03
I WILL BE BACK SEHEMU YA 03
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-03.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/08/i-will-be-back-sehemu-ya-03.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy