HUENDA MUMEO AKAKUTENDEA HIVI 'UKIMNYIMA TENDO LA NDOA

πŸ‘πŸΎ-Si jambo geni kusikia Mwanamke πŸ’•πŸ’•πŸ’• akimwambia Mume wake kuwa “ hajisikiiπŸ’•πŸ‘πŸΎ kufanya sex naomba nikumbatie tuuuuuu"

-πŸ‘πŸΎMwanamke huyu alijipata matatani baada ya kumnyima Sex Mume wakeπŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‰πŸ‘‰

Ni kisa cha kawaida kati ya Wanandoa wengi. Hata hivyo kuna suluhisho iwapo Mkeo anaπŸ’• tabia hiyo ya kukunyima unyumba πŸ’•πŸ’•πŸ’•πŸ’•

πŸ‘πŸΎUkweli ni kwamba Mwanamke yeyoteπŸ’•πŸ’• hupendelea Mume wake kumtimizia mahitaji yake hata kama hamtoshelezi kitandani.πŸƒπŸ‘πŸΎ

Hata hivyo, ukweli ni kwamba Wanaume πŸ’•πŸ’• wanapenda Sex na wakiikosa basi inakuwaπŸ‘πŸΎ balaa. Mwanamke mmoja alijipata matatani baada ya kumnyima Sex Mumewe akitumiaπŸ‘‚ maneno haya:πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡πŸ‘‡katika kisa hicho

Hivi ndivyo Mume huyo alifanya baada ya kuambiwa maneno hayo na mkewe.πŸ‘‚πŸ‘‚kuwa hajisikii kufanya sex na akamtaka Mumewe amkumbatie tu πŸ˜ƒ huo usiku wa kutofanya manyamu nyamu πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ™„πŸ˜
πŸ‘‡
Mume aliomba siku mida ya kupumzika kazini na kuamua ataitumia na Mke wake. Walienda shopping na Mke wake. Walipiga gumzo na wakawa na wakati mzuri.πŸ‘πŸΎ❤️❤️❤️❤️❤️❤️
Baadaye, alimpeleka katika duka kubwa naπŸ‘πŸΎ kumwacha apime nguo zilizompendeza Pia Mwanamke huyo alivichukua viatuπŸ’ŸπŸ’ŸπŸ’ŸπŸ’Ÿ vilivyoingiliana na nguo zake.πŸ‘πŸΎπŸ™ Hata hivyo Wanawake tuna ka tabia kupenda hiki mara kile tunapoingia Store kubwa πŸ‘‰ πŸ˜€ za nguo , ndivyo Mke wa Mume huyo πŸ‘‰ aliyenyimwa sex alivyofanya , alishika hiki mara kile πŸ’• vyote kakusanya anavitakaπŸ‘πŸΎπŸ™πŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸƒπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
"Oh Mume wangu ❤️ tayari hivi viatu pairs kumi na hizi nguo Ishirini ndizo nilizozipenda"
Mke alikuwa na furaha mfano ule ule wakufika kileleni akiwa amefanyiwa mautundu yaπŸ’‹πŸ’‹ kiwango in bedπŸ˜‚

Haya ikafika wakati wa kulipia vitu vile. Ee ❗
Mume akasimama na kumweleza Mkewe:
"Sijisikii KULIPIA naomba πŸ™ nikumbatie tuu"

πŸ‘‰Mkewe akasimama wima na kumkodolea macho Mume wake huku akiwa kinywa mdomo wazi. Mume akaongezea: na kusema ," Nina maanisha nisemayo Mke wangu , endelea kukumbatia hivyo vitu ulivyochagua , kwani ndivyo vya muhimu kuliko Mimi , wapenda fedha nizitafutazo kwa ajili yetu sote lakini hauko tayari kuhudumia mahitaji yangu kama Mume , kwa nini Mke wangu ❓ Nipende Mimi jinsi nilivyo sio kunipenda kwa vituπŸ‘‰πŸ˜❤️❤️ nikununuliavyo  

Funzo kuu hapa ni kuwa tusiwe wachoyo kwa kufikiria mahitaji yetu ni bora kuliko yaπŸ‘‚πŸ‘‚πŸ‘‰ wengine.

 πŸ”΄NDOA NA IHESHIMIWE NA WATU WOTE πŸ™

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,151,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,203,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,114,FIFA.com - Latest News,17,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,12,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,208,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,40,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,2,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : HUENDA MUMEO AKAKUTENDEA HIVI 'UKIMNYIMA TENDO LA NDOA
HUENDA MUMEO AKAKUTENDEA HIVI 'UKIMNYIMA TENDO LA NDOA
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/08/huenda-mumeo-akakutendea-hivi-ukimnyima.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/08/huenda-mumeo-akakutendea-hivi-ukimnyima.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content