Featured Post

HOUSE GIRL WA DADA SEHEMU YA 07

HOUSE GIRL WA DADA
SEHEMU YA 7
WHATSAPP 0623132416
ZANZIBAR
Nikamuuliza tena hivo kwa kipind chote hicho mama yako alikuwa wapi? Alice
Daaaaaaa Clifford naweza kusema mchawi huwa hana huruma hata kidogo baba yangu alimfanya kichaa mama yangu kisa alikataa kufanya anavyotaka yeye hapo aliamua kumfanya kichaa mama yangu hadi leo mama yangu nikichaa huko kijijin kweti usagara!
Ooooooh pole sana alice na baada ya kuteswa na baba ulichukua jukumu gani alice?
Clifford kulingana na kuwa nilikuwa mtoto mdogo niliwaza hali yangu ya kuanguka kila siku na has a nikiwa shule niliamua kukubali kuchukua vile vitu ile niwe salama
na hapo baada ya kukubali nilichukuliwa usiku huo na kupelekwa kuapishwa na wachawi wenzake na walifanya sherehe ya kunikaribisha usiku huo hapo ndipp niliakadhiwa tunguli na kupewa mashart ya Nazi hio
hapo ndip ilikuwa Mara yangu ya kwanza kula nyama mbichi na kunywa dam nilianza kupewa nguvu za ajabu sana
Duuuuuiiiiii! Pole sana alice ! Asante Clifford
sasa baada ya kupokea huo uchawi ugonjwa wako uliisha na ulipewa jukumu gani la kufanya Kama mgeni wa hayo mambo!
Kusema ukweli ugonjwa uliisha kuanzia hapo nilikuwa sianguki tena na nilipewa jukumu la kuuwa watoto wadogo kwa muda huo nilikuwa nauwa kuanzia mtoto wa siku moja hadi miaka mitano
na mtoto wa kwanza kumuuwa alikuwa rafiki yangu wa kike nilimuuwa na nilichukua mwili wake na kuupeleka kwa baba kimiujiza wazazi wa yule mtoto walilia san lakini Mimi sikujali hilo!
Maana nilianza kuwa jasili wa kuua na kuanzia hapo nilipewa zawadi na wachawi wa baba nilipewa nguo nyeusi na kufanyiwa sherehe!
Alice alianza kuelezea matukio huku akiwa analia sana na aliniambia aliweza kupewa zawadi na kupandishwa daraja maana alionesha ujasiri wa kuuwa mtu mapema sana hivyo aliongezewa nguvu zaidi na kupewa jukumu la kuanza kutafuta wavulana wenye umri wa miaka 15 hadi 25
Duuuii alice pole sana maana sio kwa shida hizo ulizopitia .
Asante Clifford ndio hali halisi ya maisha niliyopitia acha hayo matukio tukio lililonisikitis
ha zaidi ni mimi kuambiwa na baba yangu kulala na maiti hilo nitukio lilinifanya niadhirike kichwani hadi leo nilikuwa nafanya matukio yote kakini tukio hilo liliniuma sana!
Alice alizidi kunisimulia matukio mengi sana juu yake na matukio yalivyozid aliamua kutoroka kutoka kijijini kwao had DSM lakin mzee wake alizidi kumuandama maana alifanya kosa kubwa kupokea uchawi ule ndio maana alikuja kutafuta kazi ya kufanya mjini na nyumbani kwa Dada yangu ndio ilikuwa sehemu ya kwanza kufika na kufanya kazi .
Nilimuuliza mbona sasa ulikuwa huli chakula sana hapa nyumbani
Clifford chakula cha kawaida nilikuwa nakiona ni mzigo kwangu maana kila usiku nilikuwa napelekwa na baba yangu kula nyama mbichi na kunywa dam hivyo mim chakula nilikuwa sioni kama ni kitam kwangu!
Duuuuuuu!! Alice na kunipeleka mimi huko majini na kunipeleka usiku ulikuwa unakusudia nini kwangu? Nilimuuliza
Alianza kulia sana mbele yangu huku akiniomba msamaha maana haikuwa nia yake yeye kunifanyia vile ila mzee wake alizidi kumsakama ili aniuwe lakini bibi yake na yeye mwenyew walipenda nisiuawe kulingana nilikuwa sina kosa lolote kwao hivyo bibi yake alitamani nikabidhiwe mali miweze kuishi na mtoto wao!
Sawa alice nimekuelewa na ulikuwa unawaza nini juu ya watu wa nyumba hii? Niliuliza!
Clifford lengo langu lilikuwa ni kumpata huyu mtoto mdogo na mama yake lakin nilishindwa kwa sababu kila nilivyokuwa nikijaribu kuingia chumbani kwao kimiujiza nilikutana na moto mkali umewazunguka kitandani hivyo sikuwa na nguvu za kuwadhuru wote wawili ndio maana nilikuwa nalazimishwa nikuchukue wew badala ya kuwakosa hawa wawili!
Kwani walikuwa na kosa lolote kwako hadi uwachukie alice? Niliuliza
Hapana Clifford ila nilikuwa nalazimishwa sana na baba yangu mzazi nisamehe Clifford nilitamani sana nitoke kwenye hali hii lakini nilikuwa nashindwa napenda sana nisali kama wengne sipendi kuwa hivi jamani Alice aliongea kwa uchungu na huzuni kubwa sana kitu kilichonifanya nimuonee huruma sana .
Lakin mwisho nilimuuliza umeuwa watu wangapi hadi sasa alice alinijibu watu kumi watoto nane na wavulana wawaili huku mmoja wa wavulana alikuwa ni mchumba wake duuuuuuu niliskitika sana
kuanzia hapo walianza kuniogopa wanaume nilivyoona umenitongoza nilikuwa na furaha sana sikuweza kuamini kama nimekupata ndio maana Bibi alitaka kukupatia madaraka ya kuishi na mimi
Alice alilia sana sana niliweza kumnyamanzisha Mara kadhaa huku tukiwa tumekaa sehem moja lakin alizidi kulia sana wakati naendelea kumbembeleza pale sebuleni Dada alikuja huki ameshika tiketi ya bus na kusema alice jiandae kesho na safari sikutaki hapa tena!
Dada baada ya kumkabidh ticket ile Alice aliipokea na kuitunza lakin alianza kulia huku akimuomba msamaha Dada yangu kwa yote yaliyotokea alianza kusimuliz upya kwa dad yangu kwa nin alikuwa vile
alielezea matatizo yote yaliyomkumba tangu utotoni hadi alipofika pale lakin dada yangu alikuwa mgumu kulewa na alisistiza Alice lazima uondoke maana umetufanyia mambo ya ajabu sikutaki tena nekuchoka mchawi wew
Ahaaaaaaa!! Dada nilidakia na kusema mtu ameshakuelezea kwa nini alikuwa vile na amekili kosa yakupasa usamehe maana alikuwa sio yeye akikuwa anaendeshwa bila kujua
dada mim nimepelekeshwa na Alice humu ndani hujui tu ila nilikiwa na wakati mgumu ningekuwa wa kukata tamaa ningekuwa nimeshaikimbia nyumba yako lakin baada ya kuombrwa na yeye ametoka kwenye hali yake ya kiuchawi yakubidi tu iangalia njia sahihi ya kumsaidia Alice na sio kumfukuza nakuomba sana dada yangu!
Siwez kumsamehe huyu siwezi aliongea dada yangu!
Wakati tunazidi kubishana na mimi kumuombea msamaha Alice alikuja shemeji huku ameshikilia zawadi na alimkabishi dada yangu lakin alimuangalia Alice na kusema mbona unalia Alice kulikoni nakuomba kuwa huru sawa hapa ni nyumbani kwako na uzidishe maombi ili mungilu akusaidie sawa!
Dada aliitikia na kusema kesho ataondok hapa simtaki tena maana na ticket nimeshamkatia ,
Mme wake alidkia na kusema msamehe tu maana alikuwa hajui alitendalo akurudia tens ndio utamfukuza sawa mama!
Nami nilimtetes na kusema msamehe hata kama amekosea kias gani na ameshakili kosa nikumsakehe na kuanza maombi ya kila siku!
Alice alizid kumpigia magoti dada yangu huku machozi yakimtoka kitu ambacho kilimfanya asamehewe aliongea neno moja alisema ‘ Sawa dada unanifukuza kwa kukukosea nimefany mengi ya kukukera au kuwakela wote humu ndani lakin naomba ukumbuke nikienda huko nyumbani unategemea nitakuwa nani?
Maana maisha magumu sana ya kijijini nakuomba dada yangu nitafanya kazi at a kama hunilipi tafadhali dada nisamesh
Hapo dada yangu alisimama na kumshika mkono alice na kusema nimekusamehe naomba uendelee kuishi hapa mimi nitakufanyia kila kitu na.utakuwa unaenda kuombewa kila sik ili kuzifutilia mbali nguvu hizo nakupenda sana Alice walikumbatiana na maisha ya kaanza upya tena!
Pale myumbana maisha yalianza kutawaliwa na furaha maana wote tulianza kuingia kusali na alice alikuwa serious na Mungu maana alikuwa anakaa anaomba mungu aisaidie familia yake iondokane na mambo ya kichawi
Itaendelea…..
Usikose Sehemu ya 8 na Ya Mwisho
By Ahmad Mdowe
DONASI VIA PAYPAL Help make a donation if the article feels useful. Donations will be used to renew the domain https://www.bongolives.com/. thanks.
Machapisho Mapya Machapisho Mapya Machapisho ya Zamani Machapisho ya Zamani

Machapisho mengine

Maoni

Chapisha Maoni