SAFARI YA KUZIMU SEHEMU YA TISA (09) | BongoLife

$hide=mobile

SAFARI YA KUZIMU SEHEMU YA TISA (09)

SAFARI YA KUZIMU
NA ZUBERI MARUMA
09
Whatsupp: 0767433106
Walikuja kutokea nyumbani ambapo bi Seli alimrudishia kijana yule roho yake aliyoiweka ndani ya chupa akamnywesha dawa Kali ya kumzuzua,baada ya hapo akamfunga kamba akisubiria mida ya kafara ifike ili amtoe!
Chris alikuwa ni Kama mbuzi aliyosubiria muda wake achinjwe!....
Na masaa yakazidi kukatika hatimaye muda ule wa kutoa sadaka ukawadia!....
Ambako kama ilivyokuwa kwa mwanaye bi Seli alimsogea akiwa na kisu chake kile na kumchuna ngozi ya kichwa mpaka akaukuta ubongo aloula yeye na viongozi wenzake kisha damu ilokuwepo maeneo Yale akaimiminia katika kikombe na kwenda kuinyunyuzia katika mvule ule!
Kwa lengo la kutoa sadaka kwa waruvaa,baada hapo akawapa ishara kundi lile la wachawi walounyanyua juu juu mwili ule!
Wakafika katika kichaka kimoja wakaushusha ule mwili wakawa wameuzunguka vile vile wakashikana mikono! na kuanza sala zao.
walipoitimisha wakajiteua mtu mmoja kazi ya kuucharanga charanga ule mwili! wakakata mapande ya nyama yalozungushwa katika mafurushi ya vitambaa vyeusi.,kwa kuwa pale apakuwa na moto nyama kila mmoja angeenda kupika kwake kwa aloitaji na wengine walikula ile ile mbichi.....
Sasa kilichobakia ni kimoja tu!
Vita vya kupambana na malkia wao Irene
***
Ilikuwa ni usiku wa manane!,kila mmoja alikuwa katika usingizi mzito katika chumba kile,
Ndani walikwepo wasichana watatu Irine akiwemo mmoja wapo
Wakiwa wamelala ghafla IRINE akafumbua macho yake,baada ya kuskia kama jina lake likiitwaa ,alippfumbua tu akashtuka kuskia mlango ukigongwa kwa nguvu...
"IRENEEE! IRENEEE! IRENE FUNGUA MWANANGU!"
ilikuwa ni sauti ya mama yake Irine alizidi kutetemeka!..
akakaa kitako kitandani pale ghafla mama yake akatokea katikati ya chumba akiwa kashika kibuyu kilichozungushiwa shanga nyeusi na nyekundu,
Kibuyu kile kile alichokabidhiwa akakikataa ,mama yake alikuwa kajifunga kaniki nyeusi usoni akiwa kajichora chora
irine alitingisha kichwa ishara ya kukataa wito ule...
mama yake akatabasamu ghafla bila idhini yake alishangaa mwili wake ukianza kunyanyuka wenyewe!
"nifateee mwanangu!...."
mama ake akamwambia huku akigeuka nyuma irene akawa anamfata wakafika mpaka katika kingo,pembe ya chumba wote pamoja wakatoweka....
Walikuja kutokea katikati ya pori katika mti mbuyu ule mkubwa watu walokuwa maeneo yale wote walivaa nguo nyeusi na kucheza kichawi! IRINE akuelewa kitu alibaki akishangaa huku akitetemeka....
mama yake alimshika mkono...
huku naye a lichens kwa bashasha, kabla alokuwa katikati yao mbibi alozeeka mwenye macho ya njano,ngozi yenye mikunjo mikunjo kuonesha mkono juu ngoma zile zisizo onekana zinanyamaza.
"Kinzungu uvinza nzae" ( udumu utawala wa kizungu)
"Nzaeeeeeee" ( udumuuuuuuuu)
"Kinzungu uvinza nzaeeeeee"
"Nzaeeeeeeeeee"
"Ahsanteni wana kinzungu kwa kuwa pamoja tena katika usiku huu,usiku huu wa Leo ukiwa ni usiku mtakatifu kwa kuwa bi Seli kafanikiwa kutuletea malkia wetu kirahisi tu....
yule mama alitamka,baada ya kimya kutawala maeneo yale
Wachawi wote wakashangilia
"seleeeeeeeeh"
Bi Mwadawa akaendelea "lakini pamoja ya yote mkuu mzimu wa mizimu Waruvaa kakasirika! ajali amsababishi,kafara amtohi,ugumba wanawake amuwapi,amlogi kama mwazo kwanini?"
Wachawi wote wakabaki (kimya!)
Bi mwadawa akaendelea "Naitaji kazi!,na siku zijazo kuna safari ya kwenda kuzimu kuongeza mafunzo kwa ambao watakuwa ni wachawi hodari kati yetu ni juu yetu kufanya kazi kwa bidii
Wachawi wakashangilia baada ya mkuu wao kusema vile...mkuu wao akawaonesha usinga ishara ya kuwatuliza! wakatulia akaendelea!
"Sasa ningependa kumkaribisha bi Selina atutambulishie mgeni"
(bi Selina akamshika mkono irine mpaka katikati ya duara! palipokuwa na mkusanyiko wa watu)
:"Kinzungu nzinga nzaeeeeee!"
Akatamka kwa ukali!......
"Nzaeeeeee!" Wachawi wote wakaitika bi Seli akarudia.....
"kinzungu nzinga nzaeeeeee"
"Nzaeeeeee"
Taratibu bi Seli akakisogelea kile kibuyu ambacho Mara nyingi ujaribu kumpa mwanaye bila mafanikio na kukinyanyua wakati huu kilikuwa kinafoka moshi na kumwelekezea Irene angekipokea tu ingekuwa na maana kakubali agano
Naye bila kujielewa maskin Irene akanyoosha mkono tayari kukipokea!...pasina kujua ndo anaingia rasmi katika utawala wa kishetani.......
Je Nini kitaendelea baada ya Irene kupokea kibuyu?!
TUONANE KESHO KWA MWENDELEZO

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,137,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,155,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,107,FIFA.com - Latest News,8,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,160,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : SAFARI YA KUZIMU SEHEMU YA TISA (09)
SAFARI YA KUZIMU SEHEMU YA TISA (09)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/07/safari-ya-kuzimu-sehemu-ya-tisa-09.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/07/safari-ya-kuzimu-sehemu-ya-tisa-09.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy