SAFARI YA KUZIMU SEHEMU YA SABA (07)

SAFARI YA KUZIMU
NA ZUBERI MARUMA
07
Whatsupp: 0767433106
'Ndo maana napendaga kuwa na tandboy mambo kama haya huwa yanapungua'
Akawaza akijaribu kuwasha gari ila ghafla akahisi anaguswa began,akageuka kwa woga!
Mwili ulimsisimka kwa kile alichokiona,akaanza kutetemeka akataka kusema kitu mdomo ukawa mzito!,
'Huu sasa ndo mwisho wangu'
Wazo lile likapita katika kichwa chake akizidi kutazama kile kilichomuibukia mule ndani ya gari!....
Macho yakamtoka Pima,akashindwa Kuamini kile akitazamapo,pembeni yake aliketi kiumbe ambacho kilikuwa na umbo la kutisha!,
Usoni alijaliwa tobo moja upande wa kushoto ambalo ndilo lililo kuwa kama jicho lakini akuliona jicho zaidi ya tobo lile na upande wa kulia palikuwa flati
Chini ya jicho lile alikuwa na pua na chini ya pua alikuwa na mdomo ulobeba meno mawili yalochongoka
Ukweli kiumbe kile kilitisha, alijaliwa mkono ulobeba kucha ndefu!,mwili wake ulioza na kutoa midamu pamoja na kutembelewa na mafinyofinyo!
Dereva yule anataka kujaribu kupiga kelele akashindwa,sauti inakataa kutoka kiumbe kile kikaupeleka mdomo wake shingoni , na kumng'ata akamnyonya damu na alipoakikisha dereva yule katokwa na uhai akamchoma kifuani kwa kucha zake kubwa na kuutoa mkono ule ukiwa ukeshika pande la nyama akalitupia mdomoni!
"Atakaye kuingilia mipango yangu hii ndo zawadi stahiki himpasayo"
Kiumbe kile kikasema taratibu na kupotea akatokea nje ya gari lile akalisukuma kusudi lionekane limepata ajali naye akatoweka akiacha kicheko kikali nyuma yake
****
Mwangaza wa asubuhi ulianza kummulika machoni jua lile lenye vitamin d lilimpiga japo kwa shida kutokana na kuzuiwa na miti mingi!
usingeamini kama usiku wake kulikuwa na mvua kubwa ilonyesha kulipambazuka vizuri! japo tope lilisanifu uwepo wa mvua muda mchache ulopita!
Taratibu IRINE akafumbua macho yake! akapokelewa na maumivu makali katika sehemu zake za siri ilomlazimu kupeleka mkono maeneo hayo!
akakutana na damu iloganga akukuwa na kizuizi chochote! kumbukumbu ya yaliyotokea yakamrudia katika kichwa chake! uchungu ukamkaba kooni,kilio kikafatia!
Kumkufuru MUNGU kukaendelea!
akajiinua na kuchukua nguo zake zilizochanwa na kutupwa akazivaa kwa dhumuni la kujistiri...
Bado aliendelea kulia umbo lake changa dogo bado lilionekana waziwazi mapaja yake makubwa yalokuwa kitamanio kwa mwanaume yoyote rijali ambaye angepata kuyaona matiti yake madogo yalimzidishia uzuri maradufu....
kwa kujivuta akaanza kusogea barabarani kwa lengo la kuomba msaada kwa msaada wowote utakaojitokeza.
***
MR Z FILM PRODUCTION kikundi cha kisanii kinachoongozwa na msanii ZUBERI MUSA wakiwa wametoka kushout movie yao katika pori ilo wakiwa katika gari aina ya costa ndani shamrashamra ziliendelea utani mwingi! ghafla dereva akapiga breki na kusimamisha gari,wote macho waliyakaza mbele kumtazama Dada yuke alokuwa akiomba msaada
mjadala mzito ukazuka baina yao
Baadhi ya wasanii wakidai yule ni jini kutokana na jinsi alivyo!
"binadamu gani atakuwa katikati ya pori ili na nguo izo MASOUD tuondokeni tusije tukaingia katika balaha"
BONGE aliongea mmoja wapo wa wasanii akimuhimiza dereva aliondoe gari!
"no ni binadamu yule tukamsaidieni!"
Msichana MERRY naye alitoa hoja yake muda wote ZUBER kiongozi ( director) wao akusema kitu akashuka na kwa tahadhari akasogea eneo ambalo IRINE alikwepo!
"wewe ni nani? na unafanyeje katika msitu huu!"
"naitwa IRINE nsaidie kaka yangu mi natoka kijiji cha jirani nlikuwa naenda mjini nkapata lift kwenye fuso huyo alonipa lifti tulipofika hapa....akan badilikia"
irine akashindwa kuendelea kilio kikamkaba
"kwa hiyo mjini unaenda kuishi kwa nani?"
"sijui sina ndugu naenda kutafuta kazi"
"unaweza kuigiza?"
"nini? kuigza nini"
"ok embu ngoja"
"TAYANA! TAYANA! MERY" (Akaita kwa nguvu) wakashuka wanawake wawili wakamsitiri mwenzao wakaingia naye kwenye gari SAFARI IKAENDELEA
***
ZUBERI MUSA alikuwa ni msanii mzuri na maarufu ukanda ule wa Ganja wilaya ya Rununu akiwa bado ajaoa ndo kwaza alikuwa kaamia kwenye nyumba yake mpya aloijenga na kuishi na wasanii wake walokuja gonja kwa ajili ya sanaa
waliingiza gari ndani ya nyumba ilofunguliwa na mlinzi,ilikuwa ni nyumba kubwa ambayo hata IRINE mwenyewe aliishangaa
"Vipi kaka ZUBERI unaishi kwenye nyumba hii peke yako?"
"no naishi na baadhi ya wasanii wenzangu wawili walotoka mikoani MERY na JACK! utashirikiana nao na mtafanya mazoezi pamoja ya sanaa mpaka utakuwa mzoefu wewe ni mzuri IRINE utakuwa star mapema sana."
aliongea ZUBER wakati wakiwa wamekaa sebuleni,zuber akamwita jack na kumkabidh IRINE
"mwenzenu huyu mpeni ushirikiano..."
"sawa dairekta" watoto wale wa kike wakaitika na kuondoka na irine
***
KATIKATI YA USIKU
Katika mkusanyiko wa watu walovaa kiasili katika kikundi kile cha Kinzungu chini ya mbuyu ule bi Selina na wenzake walikuwa wakicheza kama kawaida yao kichawi!
"Kinzungu uvinza nzae" ( hudumu utawala wa kizungu)
"Nzaeeeeeee" (hudumuuuuuuuu)
"Kinzungu uvinza nzaeeeeee"
"Nzaeeeeeeeeee"
"Ahsanteni wana kinzungu sasa ningependa kuwajulisha jambo uongozi wa wana kinzungu umesikitishwa na ulichofanyiwa na malkia ambaye kama si nusra za Waruvaa tungeshamla siku nyingi nyama! ila lazima tumfundishe kwamba hawezi kutukimbia sisi abadani kinzungu uvinza nzaeeeeee"
Kundi lote la wachawi wakaitikia
"nzaeeeeee"
ngoma ikaendelea kupigwa huku wachawi wakicheza kabla awajastopishwa tena na bi Selina ambaye kwa hapo alikuwa ni mkubwa ukiongozi kuliko hata bi Chau na bi Mwadawa
"Kinzungu uvinza nzae"
"Nzaeeeeeee"
"Kinzungu uvinza nzaeeeeee"
"Nzaeeeeeeeeee"
"Ahsanteni wana kinzungu kwa kuwa nami katika majonzi haya makuu kama alivyosema kitwana wetu bi Mwadawa tumeingia katika vita na malkia ya kuakikisha anakuwa katika himaya hii nadhani nafasi ya kupata malkia katika himaya yetu si kazi nyepesi na yapaswa tutumie nguvu zetu hasa
Irene ni mwanangu namjua fika yupo sana kiimani nalazima tuipindue Imani yake kwanza ili tufanikishe kazi hii narudia tena wana kinzungu ili tupate heshima katika himaya yetu ya kuwa na malkia wa wachawi wote ulimwenguni ni lazima Irene akubali kushirikiana nasi tutumie nguvu zetu zote ushirikiano tufanikishe ile kwa sasa kakimbilia mjini tutamfata huko huko tuyafanye maisha yake yawe ya tabu mateso ,tumjaze mikosi misuko suko mpaka akubali kurudi huku kwao na kuungana nasi kinzungu uvinza nzaeeeeee"
"Nzaeeeeee"
"Kingine wana Kinzungu!, ili kazi iwe rahisi zaidi ni lazima tutoe sadaka!
"Mmmh!....."
Miguno ikatawala,...
Wengi walishtuka pasina kujua ni sadaka gani ilotajwa neno sadaka walijua ni damu na nyama ya binadamu je ni yupi sasa?!
Yupi angekubali kutoa mtoto wake kipindi ambacho si chake!
"Ha haaaa haaaaaa haaaaaaaaa na itakuwa hivyo lazima tutoe sadaka!"
Kicheko kikasikika na bi Seli akazidi kusisitiza!....
Wote wakakaa mkao wa kula kumsikiliza ni sadaka ipi ingetajwa....
"Basi bi Seli akaendelea.......
Je ni sadaka gani itatajwa
Watafanikiwa kumrejesha Irene katika him

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : SAFARI YA KUZIMU SEHEMU YA SABA (07)
SAFARI YA KUZIMU SEHEMU YA SABA (07)
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2019/07/safari-ya-kuzimu-sehemu-ya-saba-07.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/07/safari-ya-kuzimu-sehemu-ya-saba-07.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy