$hide=mobile

NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 05

NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 5 WHATSAPP 0655585220 ZANZIBAR Wanaume hawakutaka kuwa na subira, walichokifanya ni kuanza kumfuatilia k...

NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI
SEHEMU YA 5
WHATSAPP 0655585220
ZANZIBAR
Wanaume hawakutaka kuwa na subira, walichokifanya ni kuanza kumfuatilia kwa lengo la kumtia mikononi mwao lakini kwa Nandy, lilikuwa jambo gumu kumkubali mwanaume yeyote yule kimapenzi.
“Jamani yule demu mkali mno, ila naye mgumu kama nondo,” alisema jamaa mmoja huku akimwangalia Nandy.
“Watu wamemfuata lakini wapi. Ana sauti nzuri ya kumtoa nyoka pangoni lakini ni mgumu sana, hivi kuna mtu anaweza kumpata yule?” aliuliza jamaa mwingine.
“Sidhani! Ila tupambaneni, mwenzenu mimi huwa siamini kama kuna demu mgumu, watu wanazaa na malkia anayewaongoza ndiyo sembuse yeye! Tuweni bize naye tu,” alisema jamaa mwingine.
Miongoni mwa wasichana aliowahi kutembea nao Dickson alikuwa Linda Fabian. Huyu alikuwa msichana mrembo aliyekuwa akisomea sheria nchini Uingereza katika Chuo Kikuu cha Oxford.
Linda alikuwa miongoni mwa wasichana warembo ambao walitoka kimapenzi na Dickson. Katika kipindi ambacho wawili hao walikuwa pamoja walipeana ahadi nyingi za kuwa pamoja mpaka kuja kuoana.
Kwa mapenzi motomoto ambayo Linda alipewa na Dickson, moyo wake ulichanganyikiwa na kuona kuwa katika dunia nzima hakukuwa na mwanamke mzuri kama alivyokuwa.
Dickson hakuwa na mapenzi naye, alimuonyeshea kwa kuwa aligundua kwamba msichana huyo alichanganyikiwa kwake. Walikuwa pamoja, walifanya mambo mengi pamoja na hata wakati mwingine kwenda kutembea nje ya nchi.
Walipendana, kila mtu aliyekuwa akiwaangalia aliona kabisa kwamba wawili hao wangekuwa pamoja siku moja na kutengeneza familia pamoja. Linda alichanganyikiwa, akawaambia wazazi wake kuhusu Dickson kitu ambacho kwa kijana huyo hakupenda kabisa kuona kikitokea.
Penzi likawa wazi lakini bado Dickson alikuwa mtu wa wanawake, hakuwahi kupenda kwa moyo wa dhati, hakuwahi kumwambia mwanamke kwamba alikuwa akimpenda kutoka moyoni mwake.
Kwa uzuri wa sura aliokuwanao aliamini kwamba wanawake walimpenda wao wenyewe na kutaka kulala naye. Hakuwahi kutongoza, wanawake wote aliowahi kulala nao katika maisha yake akiwemo Linda walikuwa wakimtongoza yeye.
Alitembea na wanawake wengi, watoto wa kishua wenzake lakini mtu aliyekuwa karibu naye zaidi alikuwa Linda tu ambaye alimganda kama ruba.
Siku zikaendelea kukatika mpaka siku ambayo Linda alihisi hali ya tofauti mwilini mwake na alipokwenda kupima, akagundua kwamba alikuwa na mimba. Hilo lilimtisha,hakutaka kufanya siri, akamwambia Dickson ambaye aliruka kama ndege na kumwambia kwamba mimba haikuwa yake.
“Kumbe ni ya nani?” aliuliza Linda, kwa jinsi Dickson alivyokuwa amebadilika, hakuamini macho yake.
“Sijajua! Labda ya mwingine, huwezi kujua,” alisema Dickson.
“Kwa hiyo nilitembea na mwanaume mwingine?”
“Kwani mimba mpaka utembee na mwanaume, hujawahi kusikia mimba inayopatikana kwenye bwawa la kuogelea? Linda, mara ya mwisho nilikuuliza kama upo kwenye siku za hatari, unakumbuka ulinijibu nini?” aliuliza Dickson.
“Kwamba sikuwa kwenye siku za hatari!”
“Sasa mimba imeingiaje?”
“Dickson, sikujua kama mzunguko wangu ulibadilika,” alisema Linda.
Dickson hakutaka kukubali, hakutaka kuitwa baba kwa msichana ambaye hakuwa na ndoto zake. Wakaingia kwenye mtafaruku wa kimapenzi na baada ya kuona kuwa mwanaume huyo ameweka vikwazo, akaamua kuitoa mimba hiyo.
Moyo wa Linda ulimuuma lakini hakuwa na jinsi. Uhusiano uliendelea lakini Dickson hakuwa mtu wa kueleweka tena, wakawa kama marafiki, hakuwa mtu wa kumpigia simu Linda na kumjulia hali, kwake, hakutaka kabisa kuwa na mapenzi na msichana huyo.
Maisha yaliendelea kama kawaida mpaka Linda alipoamua kuondoka na kuelekea nchini Uingereza kusoma. Kwake, Dickson alikuwa kila kitu, hakutaka kuona akimpoteza mwanaume huyo, japokuwa aliona kabisa hapendwi lakini moyo wake uliamini kitu kimoja tu kwamba kuna siku angekuja kuwa na mwanaume huyo.
Aliendelea kusoma huku akiweka mipango yake ya muda mrefu, kwa kuwa alipokuwa akiingia mwaka wa tatu chuoni ndiyo kwanza Dickson alikuwa akianza mwaka wa kwanza jijini Dar, akaamua kutulia na kuisubiria siku ambayo aliamini kwamba mwanaume huyo angeukunjua moyo wake na kuwa naye tena.
Hakuacha kuwasiliana naye, alihakikisha anachati naye katika mitandao ya kijamii na hata kumpigia simu. Dickson hakumpenda Linda, alijitahidi kumnyamazia lakini msichana huyo hakukoma, bado imani yake ilimwambia kwamba kuna siku angekuwa na kijana huyo.
“Nimekukumbuka sana Dickson,” alisema Linda kwenye simu.
“Nashukuru sana!”
“Hivi bado unanipenda?”
“Nani? Mimi? Mbona umeniuliza hivyo?”
“Kwa kuwa nataka kujua!”
“Jamani! Sidhani kama unatakiwa kuniuliza hilo swali kwa kuwa ukweli unaujua!”
“Upi?”
“Linda! Hebu niambie, masomo yanasemaje huko?”

By Ahmad Mdowe 

ITAENDELEA………………………………………..

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 05
NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 05
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/07/namtaka-mpenz-wangu-arudi-sehemu-ya-05.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/07/namtaka-mpenz-wangu-arudi-sehemu-ya-05.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content