NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 04 | BongoLife

$hide=mobile

NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 04

NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI

SEHEMU YA 4

WHATSAPP 0655585220

ZANZIBAR

Kila alipotaka kumwambia, aliogopa, hakutaka kumpoteza, kwa jinsi msichana huyo alivyokuwa akimuimbia Mungu, jinsi alivyokuwa akisali aliamini kabisa kwamba kama angemwambia kuhusu mambo ya mapenzi basi huo ungeweza kuwa mwisho wa urafiki wao.

“Nifanye nini? Ngoja nimtoe out, nadhani huko nitamwambia kila kitu,” alisema Dickson.

Hakutaka kuchelewa wala kukaa na jambo hilo moyoni mwake, alichokifanya mara baada ya kukutana na Nandy ni kumwambia kuhusu mtoko huo. Nandy aliposikia, akajifanya kushtuka, alitamani sana kutoka mtoko na kijana huyo lakini aliogopa ni kwa jinsi gani angeweza kumwambia.

Hakutaka kuonekana akifurahia na ndiyo maana akajifanya kushtuka kana kwamba kile alichokuwa ameambiwa kilikuwa kimemshtua mno. Hakukubali, alimkumbuka baba yake, maneno yake aliyokuwa akimwambia kuhusu wanaume yakaanza kujirudia kichwani mwake.

“Hapana! Siwezi,” alisema Nandy huku akionekana kuogopa.

“Nandy! Kwani ukitoka na mimi kuna tatizo?”

“Una uhakika kwamba utakuwa ni mtoko tu?” aliuliza Nandy.

“Ndiyo! Ni mtoko tu!”

“Kweli?”

”Naomba uniamini!”

“Hakuna kingine?”

“Wala hakuna!”

”Basi sawa. Kamwambie baba yangu anipe ruhusa,” alisema Nandy maneno yaliyomshtua Dickson.

“Nikamwambie baba yako?”

“Ndiyo!”

“Mmh! Siwezi!”

“Basi haitowezekana Dickson. Siwezi kutoka pasipo baba yangu kujua nilipo,” alisema Nandy.

Huo ulikuwa mtihani mzito kwa Dickson, hakutaka kumfuata baba yake Nandy kwani aliamini ni lazima mzee huyo angefikiria vibaya na hivyo kumwambia aachane na binti yake.

Moyo wake ukanyong’onyea, akaamua kuachana na jambo hilo na kufanya mambo mengine. Aliendelea kukutana na Nandy kanisani, wakawa wanazungumza na kuondoka kuelekea majumbani kwao.

Nandy hakuwa na simu, walipokuwa wakiachana, hawakuwa wakiwasiliana mpaka Jumapili inayofuata. Dickson alijaribu mara nyingi kumpa Nandy simu lakini msichana huyo hakuipokea, aliogopa, hakujua baba yake angemfikiria vipi kwani ni lazima angeulizwa maswali mengi kuhusu simu hiyo kitu ambacho kingemfanya kuonekana kuanza uhuni.

Siku ziliendelea kwenda mbele, baada ya mwezi kukatika, Dickson hakutaka kuvumilia, akajipanga kwa lengo la kwenda kuonana na mzee Gwamaka na kumuomba ruhusa ya kumtoa Nandy mtoko.

Alikuwa akihofu moyoni mwake, hakujua kama angekubalika au kukataliwa, akapiga moyo konde na kuelekea nyumbani kwa mzee huyo. Kwa kuwa mara moja moja alikuwa akionekana kanisa, mzee Gwamaka alimzoea kidogo japokuwa ukaribu wake na Nandy ulimtia hofu kidogo.

Alipokaribishwa, akakaa kwenye kochi lililochakaa sebuleni. Akaanza kuiangalia nyumba ya kina Nandy, hakuamini kama kweli msichana aliyekuwa akimpenda, msichana aliyeyatoa maisha yake alikuwa akiishi katika nyumba kama hiyo.

Msichana mzuri kama Nandy hakutakiwa kuishi ndani ya nyumba hiyo, uzuri wake ulistahili kukaa sehemu kama Osterbay au hata Masaki lakini si hapo Kurasini tena kwenye nyumba mbovu kama hiyo.

Nandy aliogopa, mara baada ya kumkaribisha Dickson nyumbani hapo, hakutaka kukaa sebuleni, akaondoka na kuelekea chumbani kwake huku mapigo ya moyo yakimdunda kupita kawaida.

Huko, alikuwa akimuomba Mungu, alitamani mno baba yake akubaliane na Dickson na hatimaye watoke wote mtoko kwani hakukuwa na mtu aliyekuwa naye karibu na aliyempenda kwa moyo wote kama kijana huyo.

Mzee Gwamaka akakaa na Dickson sebuleni, alimwangalia kijana huyo, hakuonekana kujiamini, moyo wake ulijawa hofu na muda mwingi alikuwa akimwangalia mzee huyo huku akionekana kujishtukia kupita kawaida.

“Karibu sana,” alisema mzee Gwamaka.

“Nashukuru sana!” alisema Dickson.

Wakaanza mazungumzo yao. Dickson hakutaka kumwambia mzee Gwamaka kile kilichokuwa kimemleta mahali hapo, kwanza akaanza kuzungumza naye kuhusu mahubiri ya wachungaji mbalimbali, jinsi Mungu alivyokuwa akifanya miujiza kupitia wao.

Walizungumza kuhusu ibada na hata mikutano ya injili iliyokuwa ikiendelea duniani, Dickson alitaka kuonekana kwamba alifuatilia sana mahubiri hivyo kumwambia mzee huyo kuhusu wahubiri wengi na waimbaji duniani kama Kirk Franklin, Don Moen, kundi la Hillsong kitu kilichomfanya kidogo mzee huyo kuridhika.

“Ila pamoja na hayo yote, nimekuja kumuombea ruhusa Nandy,” alisema Dickson huku akimwangalia mzee huyo.

“Ruhusa?”

“Ndiyo!”

“Ruhusa ya nini?”

“Kutakuwa na kisherehe kidogo nyumbani, ninakwenda kuanza chuo, nimefaulu vizuri hivyo wazazi wanataka kunifanyia sherehe,” alisema Dickson.

“Kwa hiyo inahusiana vipi na Nandy?”

“Nataka ahudhurie sherehe hiyo kwa kuwa amekuwa rafiki yangu mkubwa,” alisema Dickson, mzee Gwamaka akashtuka, akamwangalia vizuri kijana huyo.

“Yaani Nandy atoke hapa, aende huko kwenu halafu arudi usiku?” aliuliza mzee huyo.

“Hapana! Itakuwa mwisho saa kumi na mbili!”

“Kijana unamchezea simba sharubu!” alisema mzee huyo.

“Mzee! Naomba uniamini na mimi nitautunza uaminifu wangu kwako. Ni ruhusa ya sherehe, hakuna kingine. Mimi si kijana mbaya kama unavyojifikiria, nimekuja kwako kuomba ruhusa kwa kuwa ninajua thamani ya wazazi, nakuahidi mzee wangu hakuna kitu chochote kibaya ambacho kitatokea,” alisema Dickson.

Siku hiyo Dickson alikuwa mnyenyekevu kuliko siku zote alizowahi kuishi katika dunia hii. Alimuomba sana mzee Gwamaka na hatimaye akakubaliana naye kwa ahadi ya kumrudisha saa kumi na mbili kama alivyokuwa amemuahidi na la zaidi, alimwambia kuwa asithubutu kumvua nguo.

“Sitoweza kufanya hivyo mzee wangu!”

“Basi ruksa umepata.”

Moyo wa Dickson ukawa na furaha tele, hakuamini kama angekubaliwa na mzee huyo kumtoa mtoko Nandy. Hakukuwa na sherehe yoyote ile bali kitu alichokitaka ni kuwa karibu na msichana huyo tu.

Alipoondoka, Nandy ndiye aliyemsindikiza, njiani, alimwambia jinsi baba yake alivyokubali kutoka naye. Nandy akafurahi kwani hata kule chumbani alipokuwa, alimuomba Mungu azungumze na baba yake na hatimaye kutoka na mvulana huyo.

Siku iliyofuata, wawili hao walikuwa katika bwawa la kuogelea katika Hoteli ya Cassanova iliyokuwa Mbezi Beach jijini Dar es Salaam. Kwa Nandy, kila kitu alichokuwa akikiona katika hoteli hiyo alikuwa akishangaa, hakuamini kama kulikuwa na watu walikuwa wakila starehe kama ilivyokuwa kwa watu aliokutana nao ndani ya eneo la hoteli hiyo.

Dickson hakutaka kukaa mbali na Nandy, ilikuwa ni kama alihisi kuwa angeibiwa msichana huyo. Muda wote alikuwa pamoja naye, alipokwenda kwenye bwawa la kuogelea, alihakikisha anakuwa naye na hata alipotoka, alikaa naye sehemu na kuzungumza naye.

Mpaka muda huo hakuwa ameufumbua mdomo wake kumwambia jinsi alivyojisikia moyoni mwake, alikuwa akifikiria ni kwa jinsi gani angeweza kumwambia msichana huyo na hatimaye akubaliane naye na kuingia katika uhusiano wa kimapenzi.

Waliendelea kula raha mpaka majira ya saa kumi na moja ambapo wakatoka na kuingia ndani ya gari. Humo, bado Dickson alikuwa akijiuliza kama muda huo ulikuwa sahihi kumwambia ukweli au raha.

Kwa jinsi msichana huyo alivyokuwa akimuimbia Mungu na kumuabudu, moyoni mwake alihisi kabisa kwamba angemkatalia kile alichokuwa akikitaka na mwisho wa siku kuingia katika ugomvi mzito.

Akanyamaza siku hiyo, alimrudisha kwao na kurudi nyumbani. Hakuzuiliwa kufika nyumbani hapo, siku iliyofuata akarudi na kuanza kuzungumza naye.

Mzee Gwamaka aliridhia kila kitu, japokuwa alimwambia binti yake kuhusu wanaume lakini kwa Dickson ilionekana kugonga mwamba. Kijana huyo alikuwa akimfuata Nandy kwa staili ambayo hata yeye mwenyewe hakuwahi kuifikiria, alimfuata kwa unyenyekevu huku muda mwingi alipokuwa akiongea alilitaja jina la Yesu, yote hayo ilikuwa ni kuendana na mazingira ya msichana huyo aliyokuwa akiishi.

“Nandy! Kuna jambo moja muhimu sana ningependa kukwambia,” alisema Dickson huku akimwangalia Nandy usoni, uzuri wake ulizidi kuonekana.

“Jambo gani?” aliuliza.

Dickson akanyamaza kwanza. Hakujua ni kwa jinsi gani angechukuliwa mara baada ya kumwambia Nandy ukweli, akawa kama mtu aliyekuwa akijifikiria kitu fulani, alipoona kuwa Nandy alinyamaza kumsikiliza, akapiga moyo konde.

“Ninakupenda Nandy,” alisema Dickson huku kwa mbali akionekana kuweweseka.

“Unanipenda mimi?” aliuliza Nandy huku akijifanya kushtushwa, akakunja ndita kidogo, hiyo ikamuogopesha Dickson.

“No! Simaanishi unachokifikiria! Namaanisha upendo wa Agape, kama Yesu aliowapenda wanafunzi wake,” alisema Dickson, alibadilika haraka sana kwani alihisi kwamba Nandy alikuwa amechukizwa na kile alichomwambia.

“Kweli?”

“Ndiyo Nandy!”

“Si upendo kama ule wa Romeo aliompenda Juliet?” aliuliza Nandy.

“Nandy! Unajua…daah! Yaani sijui niseme nini…”

“Sema chochote kile, nakusikiliza.”

“Nakupenda sana.”

“Mara ya pili hiyo unaniambia!”

“Najua! Ila naomba uniamini, ninahitaji kukuoa!”

“Kunioa mimi?”

“Ndiyo! Nahitaji kukuoa wewe.”

“Kwa hiyo huo ni upendo wa Yesu aliowapenda wanafunzi wake au mwingine?”

“Nadhani huu ni wa Romeo aliompenda Juliet,” alisema Dickson na wote kuanza kucheka.

Siku hiyo wawili hao wakaingia katika uhusiano wa kimapenzi. Moyo wa Dickson ulikuwa na furaha tele, kwake, kitendo cha kuwa na msichana huyo alihisi maisha yake yakianza kukamilika tofauti na jinsi alivyokuwa kipindi cha nyuma.

Mapenzi yao yakaanza kuwa siri kubwa, waliogopa watu kufahamu kilichokuwa kikiendelea kwa kuwa kanisani msichana huyo alikuwa akiheshimika mno.

Walikuwa pamoja, na mara baada ya kuzoeana sana, ikambidi Dickson amuombe ruhusa mzee Gwamaka kwa ajili ya kumnunulia simu msichana huyo.

Mzee Gwamaka alikataa, alizijua simu, zilikuwa na matatizo mengi, hakutaka binti yake aharibiwe na ulimwengu wa teknolojia, alimwambia Dickson kwamba jambo hilo halikuwezekana, hakutakiwa kumnunulia simu Nandy.

Waliishi hivyohivyo mpaka matokeo ya kidato cha nne yalipotoka, Nandy alifaulu vizuri na hatimaye kujiunga na Shule ya Sekondari ya Benjamini jijini Dar es Salaam huku Dickson akianza masomo yake katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam akichukua utabibu.

Shuleni, Nandy alikuwa mwiba mkali kwa wasichana waliojiona keki shuleni hapo. Alikuwa msichana mwenye uzuri wa ajabu ambapo kila mwanaume aliyekuwa akimwangalia, alimpenda, gumzo kubwa kwa kila mtu shuleni hapo ulikuwa ni uzri wa Nandy tu.


By Ahmad Mdowe 


ITAENDELEA……………………………………………

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,137,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,155,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,107,FIFA.com - Latest News,8,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,160,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 04
NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 04
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/07/namtaka-mpenz-wangu-arudi-sehemu-ya-04.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/07/namtaka-mpenz-wangu-arudi-sehemu-ya-04.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy