NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 03

NAMTAKAMPENZ WANGU ARUDI
SEHEMU YA 3
WHATSAPP 0655585220
ZANZIBAR
“Haiwezekani!” alisema na kuuinua uso wake.
Macho yake akayapeleka jukwaani, alimuona Nandy akiwa amesimama na waimbaji wengine huku akiwa ameshika kinasa sauti akiendelea kuimba. Hakumuomba vizuri kutokana na umbali aliokuwepo.
Alichokifanya Dickson ni kuanza kusogea kule karibu ya jukwaa kwa lengo la kumwangalia msichana huyo. Alipenyapenya kwa watu mpaka kufika mbele kabisa na kuanza kumwangalia nandy.
Mbali na sauti aliyokuwa nayo, Nandy alikuwa msichana mwenye sura nzuri kupita kawaida. Dickson akajisahau kabisa kama alikuwa kwenye mkutano wa injili, akatulia na kumwangalia Nandy vizuri, sura yake ilimdatisha kupita kawaida.
“Ni msichana wa aina gani huyu?” alijiuliza huku akimwangalia Nandy ambaye alikuwa bize kumuimbia Mungu wake.
Hakutaka kuondoka mahali hapo, alibaki akiwa amesimama huku akimwangalia msichana huyo. Kichwa chake kilichanganyikiwa, kwa Nandy, hakuonekana kuwa msichana wa kumchezea na kumuacha, kichwani mwake kulikuwa na taswira ya kumuoa msichana huyo lakini si kutembea naye na kumuacha kama ilivyokuwa kwa wasichana wengine.
Mpaka Nandy anamaliza kuimba na kuteremka jukwaani, Dickson alikuwa akimwangalia. Alitembea kwa mwendo wa taratibu mpaka katika sehemu iliyoonekana kuwa maalumu kwa ajili ya waimbaji na kukaa.
Dickson alishindwa kuvumilia, hakutaka kuona akimkosa msichana huyo, alitokea kumpenda na siku hiyo ya kwanza kumuona alitamani sana kuongea naye japo kidogo.
Mkutano ulipokwisha, akasubiri, hakutaka kuondoka. Wasichana wengi walikuwa wakimwangalia, alikuwa mzuri wa sura na kila mmoja alitamani hata kuzungumza naye lakini Dickson hakutaka kuwa na habari nao, mawazo na akili yake ilikuwa kwa Nandy tu.
Alisubiri mpaka alipomuona msichana huyo yupo peke yake akipanga vitu vizuri. Kigiza kilianza kuingia, hakutaka kubaki alipokuwa, alichokifanya ni kuelekea kule Nandy alipokuwa na kumsalimia.
Kwa jinsi msichana huyo alivyoitikia, ilionyesha kabisa kwamba hakupenda kufuatwa na kusalimiwa. Akazugazuga kwa kumsifia, alipoona haeleweki akaondoka zake kuelekea garini.
“Kesho nitamfuata tena! Mpaka atanizoea tu,” alisema Dickson na kuingia garini.
Akili yake ni kama ilivurugwa, alichanganyikiwa, hakuamini kama kitendo chake cha kwenda katika mkutano ule basi angekutana na msichana mrembo kama alivyokuwa Nandy.
Alipofika nyumbani, akili yake haikuweza kutulia, alikaa chumbani huku akimfikiria Nandy kupita kawaida. Alitamani kumuona msichana huyo kwa mara nyingine, alitamani kusimama mbele yake na kuongea naye tena.
Usiku huo ukawa wa mateso makubwa, hakula chakula chochote zaidi ya kunywa juisi tu na kulala. Asubuhi alipofika, kitu cha kwanza kabisa kilikuwa ni kumfikiria Nandy, sauti yake ilimpagawisha kupita kawaida.
Mbele yake akaanza kuona ndoto ya kuwa na msichana huyo, akaona wakiwa kanisani wakifunga ndoa na hatimaye kuwa mke na mume.
Mchana ulipofika, hakutaka kuchelewa, akaondoka na gari lake kuelekea mkutanoni. Bado wanawake waliokuwa wakimuona walishangazwa, sura yake ilimpagawisha kila mwanamke aliyekuwa akimwangalia.
Wengi wakatamani kuwa naye, wengi wakatamani kumfuata na kupiga naye stori lakini mwenzao hakuwa na mawazo nao hata kidogo, moyoni mwake kulikuwa na msichana mmoja tu, Nandy.
Dickson hakutaka kukaa nyuma, siku hiyo alitaka kumuona Nandy vizuri kabisa. Mkutano haukuwa umeanza, wasichana mbalimbali walikuwa wakiandaa viti vya watumishi wa Mungu akiwemo Nandy aliyeonekana kuwa bize hasa.
Alipomuona, mapigo yake ya moyo yakaanza kwenda kasi, siku hiyo Nandy alionekana kuwa mrembo zaidi ya jana, alionekana kuwa mrembo zaidi ya malaika. Hakukubali kuona akisimama tu pasipo kumfuata msichana huyo na kumsalimia kwani usiku uliopita, ndiye mtu pekee aliyekuwa amekisumbua kichwa chake kupita kawaida. Akaanza kumsogelea.
“Bwana Yesu asifiwe,” alimsalimia mara baada ya kumfikia. Nandy akageuka na kumwangalia.
“Amen!”
“Za tangu jana?” aliuliza Dickson, Nandy akajifanya kama kufikiria hiyo jana yake kama aliwahi kukutana na kijana huyo.
“Tangu jana?”
“Ndiyo! Nilikufuata kukusalimia na kumpa Mungu sifa zake kwa kukupa sauti nzuri,” alisema Dickson.
“Ooh! Ni nzuri tu mtumishi wa Mungu!” alisema Nandy na kuendelea na kazi yake.
“Basi sawa. Naona tumerudi kumuabudu Mungu! Leo nitakaa hapa mbele, nataka utukufu wa Mungu utakapoanza kushuka, na mimi niupate wa kwanzakwanza,” alisema Dickson na kutoa tabasamu, maneno yake yakamfanya hata Nandy kutabasamu.
“Haina shida.”
Dickson akakaa katika kiti cha mbele kabisa huku akimwangalia Nandy ambaye alikuwa bize kufanya usafi. Alikwishaisoma akili ya msichana huyo, hakuonekana kuwa kama wasichana ambao aliwahi kutembea nao kipindi cha nyuma, Nandy alionekana msichana mwenye ari ya kumtumikia Mungu na hivyo hata kama angemwambia kwamba alikuwa akimpenda, alitakiwa kutumia lugha fulani ya kibiblia.
Akakaa kwenye kiti na kuchukua Biblia na kuanza kusoma. Yote hayo ilikuwa ni kumfanya Nady amuone kwamba naye alikuwa bize na Mungu wake. Muda mwingine alikuwa akiifunika na kuanza kumuomba Mungu.
Nandy aliyekuwa pembeni alikuwa akimwangalia kijana huyo. Kwake, alimshangaa, Dickson alikuwa na sura nzuri, alishangaa sana kumuona kijana kama huyo akimuabudu Mungu kwani vijana wengi waliokuwa katika umri wake, uzuri wake walikuwa wakiutumia kwa ajili ya kufanya kazi za kishetani tu likiwemo la kutembea na wanawake wengi.
Kwake, Dickson akaonekana kuwa mwanaume mzuri na mwenye utii hata mbele za Mungu. Alifanya kazi yake lakini naye bado kichwa chake kiliendelea kujiuliza kuhusu kijana huyo.
Alipomaliza, akaelekea chini ya jukwaa na kuanza kubadilisha nguo zake na wasichana wengine. Aliishangaa akili yake, haikufikiria kitu kingine zaidi ya kijana yule aliyekuwa amekutana naye kipindi kifupi nyuma.
Alishangaa, alimuomba Mungu amuondolee mawazo juu ya Dickson lakini hayakutoka kabisa. Alimganda akilini mwake, alichukia na wakati mwingine kuuma meno yake kwa hasira lakini Dickson hakuweza kutoka kichwani mwake.
“Mungu! Ni nini hiki? Mbona shetani anaamua kunijaribu hivi,” aliuliza Nandy huku akianza kujiimbia nyimbo mbalimbali lakini bado Dickson aliendelea kung’ang’ania kichwani mwake.
Alipomaliza kuvaa, akatoka chini ya jukwaa na kuelekea kule walipokuwa wakikaa waimbaji. Macho yake yalikuwa yakimwangalia Dickson kwa siri, akahisi kabisa moyo wake ukianza kubadilika na upendo fulani wa ajabu ukianza kuingia moyoni mwake.
“Nandy!” aliita rafiki yake, Nandy akashtuka kama mtu aliyekuwa kwenye lindi la mawazo.
“Abeee!”
“Umemsikia mchungaji, anakuita,” alisema rafiki yake huyo.
Mawazo yake hayakuwa mkutanoni hapo, alikuwa akimwangalia Dickson na kujisahau kabisa. Haraka sana akainuka na kuanza kuelekea jukwaani. Watu wote wakaanza kushangilia akiwemo Dickson mwenyewe.
“Naomba tusimame na tutulie mbele za Mungu aliye hai,” alisema Nandy, watu wote wakasimama akiwemo Dickson ambaye macho yake hayakutulia sehemu moja, mara kwa mara alikuwa akimwangalia Nandy, na msichana huyo, mara kwa mara alikuwa akiyapitisha macho yake kwa Dickson.
“Mungu, naomba uniondolee jaribu hili, naomba umtoe kijana huyu akilini mwangu,” aliomba Nandy kimoyomoyo.
“Mungu, huyu ndiye mwanamke sahihi, naomba unipe nafasi ya kuwa naye katika maisha yangu yote,” naye Dickson aliomba.
Kukawa kama na nguvu mbili zikawa zinashindana.
Kila siku wawili hao walikuwa wakikutana mkutanoni na kuzungumza kidogo kisha kuondoka. Moyo wa Dickson bado ulikuwa na uhitaji mkubwa wa kuwa na msichana huyo huku kila siku naye Nandy akimuomba Mungu ili amuondoe Dickson katika kichwa chake.
Siku zikaendelea kukatika mpaka mkutano ulipokwisha. Alichokifanya Dickson ni kumuuliza Nandy kanisa alilokuwa akisali kwa lengo la kwenda huko na kuungana naye mara moja moja.
Hilo halikuwa tatizo, akamwambia na Jumapili iliyofuata alikuwa kanisani humo akimwabudu Mungu. Bado sauti ya Nandy ilikuwa gumzo kubwa, kila mtu alikuwa akishangaa, msichana huyo alikuwa na karama ya uimbaji ambapo kila alipokuwa akisimama na kuimba, kila mtu alihisi kabisa kwamba Mungu alikuwa akimtumia katika karama yake hiyo.
Wakaendelea kuwasiliana kila walipokuwa wakikutana kanisani na hatimaye wawili hao wakawa marafiki wakubwa. Huyo ndiye akawa mvulana wa kwanza kuwa karibu naye kitu ambacho kilimfanya hata yeye mwenyewe kushangaa kwani hakuwahi kuwa karibu na mvulana yeyote zaidi ya huyo.
Baba yake hakuacha kumuonya, kila siku alimwambia mambo mengi kuhusu wanaume, aliwaambia jinsi walivyokuwa wakiwanyanyasa wanawake, alifanya hivyo kwa kuwa hakutaka kumuona binti yake akiingia kwenye uhusiano wa kimapenzi lakini la kushangaza, katika kipindi hicho akili yake haikutaka kabisa kukubaliana na maneno ya baba yake.
Alimuona Dickson kuwa mwanaume wa tofauti na wale ambao kila siku baba yake alikuwa akiwazungumzia, kwake, Dickson alikuwa na sura ya upole kuliko mwanaume yeyote katika ulimwengu huu, hakutaka kuona akimpoteza mwanaume huyo, alihitaji ukaribu huo uendelee pasipo kuambiana kwamba walikuwa wakipendana.
Kila alipokuwa na kijana huyo, moyo wake ulijisikia tofauti kabisa, alipokuwa akikwazwa na kukutana na Dickson, alihisi mabadiliko makubwa moyoni mwake, akahisi tumaini, upendo mkubwa kuliko kitu chochote kile.
Wakati yeye akiendelea kuteseka, Dickson alikuwa akijipanga, hakutaka kumkosa msichana huyo, kwake, Nandy alikuwa kila kitu katika maisha yake na alikuwa tayari kufanya jambo lolote lile lakini si kumkosa.
Akaamua kuachana na wanawake wake na kuamua kubaki na Nandy ambaye mpaka muda huo hakuwa amemwambia ukweli juu ya kilichokuwa kikiendelea moyoni mwake.

By Ahmad Mdowe 

ITAENDELEA…………………………………

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 03
NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI SEHEMU YA 03
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2019/07/namtaka-mpenz-wangu-arudi-sehemu-ya-03.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/07/namtaka-mpenz-wangu-arudi-sehemu-ya-03.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy