Young Paster sehemu ya thelathini na tatu (33)

Young Paster EP 33


Ilipoishia ………

MCHUNGAJI MCHANGA

Sasa Jessica alimaliza kupika chakula, sasa akawa kachemsha maziwa analeta huku chumbani ili wanywe yeye na eva, mana mama kasema adam asipewe chochote kwanza, mpaka dokta aje mana hawajui huduma ya kwanza ya mtu aliolewa kupitiliza…. Sasa Jessica ile anaingia anamkuta eva analia,.. Alishtuka eva analia nini tena.. Sasa Jessica akawa anamwangalia adam kwenye uso, kisha anamwangalia eva kwenye uso,.. Eva analia huku akiwa kashika miguu ya adam…
“eva nini ahida”
Aliuliza Jessica huku akiweka vikombe vya maziwa lakini kabla ya kuviweka, eva akasema….
“jamani adam wanguuuuu”
Aliongea eva huku akitikisa miguu ya adam
Jessica alipatwa na mshtuko mpaka akaachia vile vikombe vyenye maziwa vikapasuka…. Jessica alikosa nguvu, akadondoka na yeye, sasa kabaki eva peke yake,… Jessica kazimia hapo chini, adam hajitambui na eva nae hatujui analia nini…….

SONGA NAYO……..


Katika mambo yako pale unapoyafanya jaribu kuwa mkini yasijulikane na mtu mwingine iwapo yatakuwa ni mambo ya siri, adam alikuwa akifanya mapenzi bila umakini na kama unakumbuka kuna siku ilikutwa nguo ya ndani na dada yake, hio yote ni kukosa umakini na mambo yake,…

Sasa leo eva akiwa anafanya fanya usafi wa hapa na pale, alifika mahali na kuanza kukung’uta nguo ili kama kuna vumbi litoke, saa ngapi katika zoezi hilo haijadondoka kondomu,.. Tena kondom iliovaliwa lakini haina uchafu, yaani haijamaliza kazi ikavuliwa….. Sasa bora hata ingelikutwa kwenye pakiti, ingejulikana bado haijatumika japo mpango wa kutumika upo… Sasa eva kuona ile kondomu alianza kulia maskini ya mungu na kujua kuwa kumbe adam alikuwa na mwanamke, na amemsaliti, sasa akawa analia huku akimshika adam miguu… Ndio Jessica akatokea pale pale akiwa na vikombe vya chai,.. Sasa Jessica baada ya kumwona eva analia huku kashika miguu ya adam, akajua labda adam kazidiwa na pombe hadi kufa, ndio Jessica akazimia papo hapo…

Eva anashangaa tena Jessica kadondoshwa na nini tena,… Kazi ya kumpepea ilianza.. Alimpepea sana mpaka Jessica akazinduka na kuana kulia… Sasa eva nae anashangaa Jessica analia nini…
“wifi, kwani kuna nini”
Eva alimuuliza Jessica, yaani walio achwa apo wote walikuwa vichwa maji
“wewe ulikuwa unalia nini”
Jessica hakujibu badala yake akamuuliza eva, kuwa mwanzo alikuwa analia nini… Eva akanyoosha kidole katika ile kondomu,… Jessica alishagaa sana inawezekanaje jumba la mtumishi lionekane kondom,…. Lakini Jessica akakumbuka kuna siku alikutana na chupi humo ndani, akadanganywa na adam kuwa humo ndani kuna majini mahaba hua wanakujaga humo ndani… Nyumba ya mtumishi iingiliwe na jini mahaba toka lini…..

Sasa Jessica akajua lazima adam alishakuwa shetani siku nyingi,.. Na lile swala la jini mahaba, alimdanganya, mana jini mahaba wanavaaje kondom, na hii imevuliwa kabla ya kazi,… Kama unakumbuka siku adam alivyozinguliwa na Mercedes kuwa avae kondomu ili itakapoishia kondom basi aishie hapo hapo,.. Sasa adam akakasirika na kuivua kwa kuitupa afu akasahau kuwa walitupa kondom…

“aaahhhh hawa ni wale majini mahaba alioniambiaga siku zile”
Sasa Jessica nae akamdanganya eva ili aondoe wasiwasi juu ya adam, lakini Jessica keshajua kuwa adam ni mchafu toka muda mrefu…
“jini mahaba…. Jini mahaba ndio nini wifi”
Eva aliuliza kuwa jini mahaba ndio nini, mana haya mambo ya majini mahaba haya… Sio ya upande huu… Hivyo ni ngumu kwa eva kutambua,
“jini mahaba,.. Ni viumbe majini wanaokuja kufanya mapenzi kwenye mijumba ya watu usiku wa saa nane”
Aliongea Jessica lakini anajua kabisa anamdanganya Jessica kama yeye alivyo danganywa na kaka yake…
“sasa majini na nyumba ya mtumishi, mbona haviendani kabisa wifi”
“hapana…. Majini hua wanapenda sana viongozi wa dini”
“heeeeeeee jamaniiii… Bwana yesu awe karibu na adam wangu jamani”
Eva alijikuta anakubali kwasababu hajui kitu kuhusu majini mahaba,.. Sasa akitajiwa hilo neno mahaba… Ndip kabisa anaamini ni kweli, lakini Jessica leo ndio kaujua ukweli, hata ile chupi haikuwa ya jini mahaba wala nini… Sasa waliishika kwa mti na kwenda kuitupa kwenye dastibin…

Ghafla mama karudi akiwa na dokta, mama alikuwa hare hare sana,
“dokta ni huku”
Aliongea mama yake adam kwa kumuonyesha dokta njia…
Basi dokta alifanya vipimo vyake vyote kisha akawapa ushauri nini cha kufanya baada ya adam kuamka…. daktari aliondoka zake na huduma kwa adam iliendelea, na hapo eva hajapata nafasi ya kwenda kwao. Mpaka pale adam alipopata nafuu..

Siku zilizidi kwenda adam alizidi kuwa na tabia za ajabu, alikuwa ni mtu wa kushinda baa, kulewa, kutembea na wasichana haswa akina miriam, Angel, Vero, yaani karibia robo ya  wasichana ambao walikuwa ni waumini wake,… Eva alikuja kujua hilo basi akawa ni mtu wa kulia kila siku huku akimuomba mungu, ili adam aepushwe na starehe za kidunia…. Wakati adam akiwa baa mana pesa anazo hivyo anafnya starehe kwa kwenda mbele…..

“mama joshua, ivi yule mtoto wa mchungaji jacob, Karogwa au ni akili zake”
Aliongea mama miriam huku mama joshua akisema kuwa
“yule kijana waliwahi sana kumkabidhi Biblia,. Bado ni kijana mdogo san yule,.. Bado ana akili za starehe, hebu ona anavyomdhalilisha baba yake akiwa kiongozi mkuu wa dini katika jiji hili”
Aliongea mama joshua huku waumini wengine wakipokea pointi ya mama joshua… Na hapo ilikuwa ni mazingira ya kanisani kwa mr Jacob..
“lakini mama joshua, mimi sioni kama kuna tatizo kijana kama yule kuwa mchungaji… Ni kutojielewa tu, tena ni sahihi vijana wadogo kuwa viongozi wa dini”
“wewe mama eva unaongea tu kwakuwa ni mkwe wako… Yule kijana bado ni mdogo sana,…”
Aliongea mama Joshua huku mama mwingine akija juuu

“lakini alicho ongea mama eva, ni sahihi… Kweli ni kuto jielewa tu lakini ndio umri sahihi wa kijana kuwa mchungaji ili aweze kuhamasisha vijana wengine kutamani hali kama hio, na hat neno la mungu linapotangazwa na kijana lika lile, hua inapendaza sana”
Aliongea mama Mercedes, na hapo walikuwa ni wale wamama na watoto wao wameshapitiwa na adam sema hawajui,…
“unamkumhuka mama Jackson.. Alimkuta adam chooni kashika kiuno cha mwanamke, kule chooni kanisani kwake”
Baadhi ya wamama walikuwa hawafahamu hio ishu haswa mama eva,
“heeeeee chooni…. Yaani chooni kabisa”
“sasa unabisha nini… Sasa hivi hatuna vijana, tuzaeni tu lakini.. Hakuna watoto karne”
“haya wewe si mkweo… Una ushauri gani kwa mwanao eva”
Mama Joshua alimuuliza mama eva, japo mama eva hakuwa na itikadi ya umbea, sema yupo na wanawake wenzie kanisani….
“Kiukweli maamuzi anayo eva mwenyewe…. Akihitaji kuendelea nae mimi sina pingamizi juu ya hilo, mana sihitaji kumkwaza mtoto wangu”
“kwanini sasa hivi anakwenda kwao”
“hapana, hata yeye hataki kumuona japo anamuombea aache hio tabia”
“mmmhhhh mama familia yako ina moyo, au kisa utajiri jamani”
Aliongea mama Joshua, wakati huo kila mmoja akianza kuondoka zake taaratibu kurudi majumbani mwao

“ongeza watoto biaaaaa wale maisha”
Aliongea adam kumtaka Muhudumu aongeze bia kwa wasichana waliomzunguka,…. Mama akisikia mtoto wake yupo huko anawahi kwenda kumchukuwa… Kila siku ilikuwa ni kazi kwake kwenda kumchukuwa adam pale anaposikia kazidiwa kwenye baa fulani….

“hivi baba adam, hili swala la mtoto wetu tunalichukuliaje… Kwanini usiite kongamano la viongozi wenzio tukamuombea… Ni wiki ya tatu sasa mtoto anashinda baa, anazungukwa na wanawake,…. Atakuja kupata magonjwa bure huyu mtu”
Aliongea mama yake adam, huku baba akicheka sana kwa taarifa hizo
“hahahahahh…. Mtoto wako, kaniuzi sana, nami ndivyo nilivyokuwa nataka, mtoto wako nilimwambia akasomee Biblia”
Kabla baba hajamaliza, mama kaingilia kati,
“si alikwenda kusoma”
“hapana…. Mtoto wako kaenda kusoma katika chuo alichotaka yeye na sicho nilichotaka mimi”
“kwahio tunamseidia vipi”
“mwache amalize mwezi kwanza… Nitamshuhulikia mimi mwenyewe…. Mana nataka afuate njia zangu na nimkabidhi vitu vyangu vyote”
Aliongea mr jacob lakini ghafla alishangaa glasi ya maji inatetemeka pale juu ya meza,… Bwana Jacob alijua kuna kitu hakiko sawa….
“huyo adam yuko wapi nimshughulikie sasa hivi”
Mr Jacob alimuuliza mke wake kuwa huyo adam yuko wapi ili amshughulikie sasa hivi, ingali punde tu hapa alisema adam aachwe mwezi uishe….
“wewe si umesema tumuache mwezi uishe”
“hapana…. Kamlete mtoto wangu nimkabidhi kila kitu”
Mr Jacob amekuwa mkali ghafla tu… Lakini mama alishtuka jambo fulani hivyo hakutaka kufanya haraka kwenda kumleta adam…..

Sasa huku nyumbani kwa adam akiwepo dada yake,… Mana adam kwa wakati huo alikuwa kalala ndani baada ya mama yake kwenda kumchukuwa baa na kumleta nyumbani kwake, sasa dada yake ndio mtu wa kumpa huduma…. Sasa simu ya adam ikaita,.. Kwa sasa anaekaa na simu ya adam ni Jessica mana ni ndugu yake,… Jessica alipoangalia namba kama haielewi hivi,….. Lakini aliipokea
“hallow YOUNG PASTOR, be praise our Jesus”
(Halo MCHUNGAJI MCHANGA, tumsifu Yesu Kristo)”
Aliongea kwa lugha ya Kiingereza, na ilikuwa ni sauti ya kiume
“forever Amen…. Mmhh sorry who Are you mr?”
(Milele Amina… Mmhh samahani wewe ni nani ndugu?)
Aliitikia Jessica kwa lugha ya Kiingereza, sasa hapa wacha tuandike kwa Kiswahili, ili tuepushe nafasi ya kutafsiri…..
“Mimi ni mchungaji toka Nigeria, naitwa TB JOSHUA”
Jessica anamfahamu huyu mtu mana ndio mchungaji mkubwa Afrika kwa wale wenye imani ya kweli, na ndio mwalimu aliomfundisha adam akiwa katika masomo yake, na ndio mmiliki wa chuo alicho somea adam na yeye mwenyewe ndie aliempokea Adam….. Hivyo Jessica anamjua mara mbili, kama mchungaji au kiongozi wa dini Afrika… Pili anamjua kama mwalimu wa mdogo wake…
“waooooo thanks Jesus… Mimi ni dada yake adam… Na adam kwa sasa kapata matatizo”
Aliongea Jessica huku akiwa na furaha,… Japo hajui kama mtu huyo yupo wapi,…
“kapata matatizo??…. Matatizo gani”
“hayasemeki kwakweli, laiti kama ungelikuja Tanzania… Huenda ikawa msaada mkubwa kwake”
“ahahahahahh…. Mbona mimi nipo KIA AIRPORT hapa na ndio nimempigia aje kunipokea”
“whaaat…. Ati upo KIA”
“yes… ”
“nakuja kukuchukua mchungaji… Nakuja sasa hivi, nipe muda wa nusu saa natoka Arusha sasa hivi”
“hakuna shaka mama… Ila usitembee mwendo kasi sana, usije kupata ajali mama sawa”
“sawa mchungaji”
“bwaaaana  yesu akuongoze katika safari yako”
“amina mchungaji”
Simu ilikata kisha akaingia chumbani kwa kaka yake na kumwangalia, alikuwa analia lakini alijipa moyo kupona kwake… Jessica alitoka mpaka kwenye paking, akachukuwa gari ya adam ambayo ndio ilikuwa na mafuta, mana hakuitembelea kwa muda mrefu,…

Jessica anatoka na kupotelea mbali, lakini kabla hata vumbi halijaisha mama nae huyo na gari yake,… Sasa mama nae ana rimoti ya geti la adam, alifungua na kuingia ndani,…. Sasa mama amekuja kumchukuwa adam ampeleke kwa baba yake…. Na ni muda huo huo Jessica katoka kwenda AIRPORT kumchukua TB JOSHUA,… Mama hajui adam anachokwenda kukabidhiwa ni nini.. Na baba yake adam keshajua kuna mtu kaingia Tanzania…. Mama bila kujua kaja kumchua adam, na wakati huo adam hajitambui kwa ulevi….

Je? Nani atafanikiwa kati ya baba na mr Joshua???

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : Young Paster sehemu ya thelathini na tatu (33)
Young Paster sehemu ya thelathini na tatu (33)
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_8.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_8.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy