Young Paster sehemu ya thelathini na nane (38)

YOUNG PASTER EP 38



Ilipoishia………..

MCHUNGAJI MCHANGA

“sasa jamani, muogopeni yesu jamani, kumbukeni yesu alisema atarudi kiutofaut sio kama zamani”
Aliongea adam lakini haikusaidia kitu
Lakini sasa, kuna afande aliona kitu kwa adam
“halafu huyu kijana anatuchezea akili… Hapa mkononi ana ATM kadi tatu… na hapa kajaribu mbili… Hii moja mbona hakujaribu”
Adam alikasirika kuskia wanataka kujua na hio akaunti nyingine…
“mkanifunge tu, lakini akaunti ya kanisa, ni hazina ya watoto yatima…ambayo ni sadaka za waumini wangu, Sipo tayari kuitumia… Twendeni tu”

SONGA NAYO……..


Kweli Adam alikuwa ana akaunti tatu za bank… Akaunti yake binafsi, akaunti ya kampuni… Na akaunti ya kanisa… Sasa akaunti ya kampuni kuangalia hakuna akaunti kama hio,… Aligombeza watu lakini wale maofisa wakamwambia kuwa
“wewe na baba yako mnatuchezea akili nyie, baba yako pia kachanganyikiwa hapa baada ya kuona akaunti hazina kitu”
“lakini mimi hii akaunti ya kampuni ilikuwa ina bilioni 25…na hii akaunti yangu binafsi, ilikuwa na bilioni tatu tuu… Sasa nashangaa akaunti zote zinasema hakuna”
Adam aliongea huku akiwa haamini
“hapo mkononi una kadi ngapi.. Mbona una kadi tatu, angalia na hio mlipe kodi”
Aliongea afisa huyo huku adam akikataa ile akaunti nyingine isitumike
“hapana, hii ni akaunti ya kanisa… Ni sadaka za waumini hizi staki kuzitumia… Hizi ni kwa dharura tu”
“sasa hii si ndio dharura”
Mara simu ya adam ikaita.. Kuangalia ni baba yake
“halo baba… Shalom”
“shalom… Upo wapi”
“nipo bank baba… Nashamgaa akaunti zangu hazipo.. Hizi benki zina wizi ndani yake”
“hapana baba… Nisamehe bure mwanangu,.. Nilikuwa natumia mashetani kupata pesa, hivyo hata pesa zako pia ni za mashetani baba.. Nisamehe bure”
“kwahio wewe je”
“mimi nilikuwa na trillion moja… Nimekuta akaunti haipo kabisa”
“sasa tunafanyaje”
“najua huezi kosa… Fanya kitu mwanangu,.. Mpaka sasa sina hata kitu, yaani hata nyumba tunayoshi itabinafsishwa ili malipo yawatu yalipwe”
“daaaahhhhhh, baba sasa nitafanya nini”
“huna akaunti ya kanisa”
Baba aliongea hivyo kwasababu anajua sadaka iliokuwa ikitoka kwenye kanisa la adam ni sadaka ya halali, tofauti na zile sadaka alizokuwa akichangisha yeye, zile zimetolewa na waumini sawa… Lakini ni msukumo wa kishetani, unakuta muumini ana nia ya kutoa elfu moja, lakini anajikuta anatoa hata elfu hamsini mpaka lakini… Yaani kasukumwa kilazima atoe ile pesa…… Lakini kwenye kanisa la adam hakuwa na mashetani, adam alikuwa mchungaji halali sema akili yake ilivurugwa na wanawake….
“hebu ngoja nichomeke kadi nione kama ina kitu, lakini baba hii ni sadaka kwa ajili ya kusaidia watu mbalimbali wenye shida baba”
“basi acha, tuanze upya kuzunguka na maredio kama zamani”
Aliongea mr Jacob huku adam akikubali bila shaka
“baba, mimi nipo tayari kuwa na kanisa hata kama nimezungushia majani ya mgomba,… Kuliko nitumie pesa ya sadaka za waumini siwezi”
Adam aliongea kisha akakata simu, japo pesa yenyewe haijulikani kama ipo au haipo,…
“sikiliza wewe… Kama wewe na baba yako hamuezi kulipa.. Tunabinafsisha mali zenu zote, na kama bado hazijafikia kiwango knachotakiwa kulipwa, basi kufungwa kutawahusu… Kwanza mpaka sasa upo chini ya ulinzi”
“Yesu wangu na maria… Kumbe kuna kufungwa tena”
“afande, tia pingu… Baba yako kashikiwa zamana, sasa wacha huyu akakae sero”
Aliongea kama mmoja huku adam akifungwa pingu,… Yaani adam hakuogapa kabisa, lakini hataki kugusa hazina ya kanisa…. Lakini sasa alipopakiwa kwenye gari, akaikumbuka familia yake,.. Kwa sasa baba yake ndio huyo,.. Atataifishiwa mali zake zote, mana hatokuwa na kitu, akifikiria yeye ni mtumishi wa mungu, na yupo kwa ajili ya kulifikisha neno la mungu kwa wanadamu….
“sawa… Hebu tuangalieni kama kuna chochote”
Aliongea adam huku askari wakimfungua pingu na adam akarudi bank tena… Alichomeka ATM kadi, kwanza hio ilionekana kuwa inafanya kazi, sasa  akaangalia salio…. Kakuta kuna bilioni 20 tu…. Adam alijaza kanisa lake takribani miezi mitatu, kila siku watu mia nne, na kila mmoja anatoa sadaka…adam aliiona ile pesa lakini hakuwa na shauku ya kuitoa… Na deni lake analodaiwa ni bilioni 19….kabla hajatoa kwanza akawapigia simu wazee wa kanisa lake, aliwauliza kuhusu kutumia pesa ya kanisa… Alijibiwa vizuri tu kuwa
“ni halali yako kitumia pale unapokuwa umebanwa kweli…. Yaani unaona kabisa hapa hakuna jinsi, basi unaruhusiwa kitumia… Mana unaambiwa kama una elfu kumi, Huruhusiwi kumsaidia mtu ingali familia yako italala njaa… Hakikisha familia yako hailii njaa ndipo umsaidie na mwingine”
Kidogo adam akapata mwangaza… Na kuitoa ile pesa ambayo ni ya halali.. Hivyo mpaka hapo adam kafanikiwa kulipia mali zake zote, na yote hio ni kwasababu ya kumuamini mungu, laa zivyo wangeazilika mwaka huu…

Baba aliposikia adam kalipa mali zake zote alijiskia furaha sana.. Na kujua kuwa mungu ndio kila kitu katika hii dunia, kwani njia aliotakiwa kupita adam sio sahihi… Ona adam kamtegemea mungu leo kaokoa moja ya mali na kanisa lake liliotakiwa kubinafsishwa na serikali

“jamani mambo ni shwari, sasa pigeni kazi, acheni mchezo… Sawa”
Adam alikwenda ofisini na kutoa amri kuwa wapige kazi kwasababu hali imekuwa tete, na adam hataki kitegemea kanisa japo ni halali yake litumia lakini yeye anataka sadaka za waumini zikawaseidie watoto yatima na wengine wenye kuhitaji misaada..
“sawa bosa, ahsate kwa kututoa hofu”
Waliongea wafanyakazi hao mana wameshasikia makampuni ya baba yake yameshafungwa….
“Abdallah vp bwana”
“safi boss…. Boss pole sana kwa matatizo”
“wala sio matatizo, ni mitihani ya mungu tu”
“Tunashukuru kwa kufanikiwa boss”
“sawa kabisa.. Fanyeni kazi kwa amani”
Adam alimwangalia sana Abdallah, mana ni ndugu yake kabisa…

Sasa huku mjini mama na Jessica walikwenda benki nao kutoa pesa ili wafanye maandalizi, wanakuta akaunti hazisomi, yaani wote waliokuwa wanatumia pesa za mr jacob, yaani zinachukuliwa zoote,.. Walimpigia adam na adam aliwapa ukweli, kisha akawapa pesa.. Sasa pesa inayotumika kuanzia sasa, ni pesa kutoka kwenye akaunti ya kanisa la adam.. EDEN CHURCH,

Kesho yake ikiwa imejaa shamra shamra za hapa na pale, pamoja na matatizo yao lakini lengo la adam kuoa lipo pale pale, mana pesa kidogo wanayo hivyo maisha yataendelea kama kawaida,… Adam alipigilia suti kali, huyo eva sasa ndio usiseme, katupia shela lake saaaafi, matron wake kapendeza, best man wa adam nae ndio usiseme… Anaefungisha ndoa ni Tb Joshua mwenyewe mana alisema…. Wakati huo bwana harusi na bibi harusi wanatolewa kwenda kuvishana pete

“hivi wewe umekaa huku unajikwatua tu, hivi unajua kinachoendelea kwenye huu mji”
Alikuwa ni rafiki yake Catherine, akimpa taarifa fulani
“kuna nini”
“adam anaoa leo”
“unasemaje… Yaani adam anaoa leo”
“ndio, mi nakushangaa na uzuri wako umeshindwa kuolewa nae.. Duuu”
“halafu, ivi unajua adam kantoa bikra”
Sasa marafiki ndio wanajua leo
“haaaaaaa… Unasemaje Catherine”
“ndio Herieth, kantoa bikra yeye”
“sasa kama kakutoa bikra, hapa unasubiri nini…. Nenda kaolewe wewe, kisheria lazima uolewe wewe, sasa unazubaa nini..”
“mmmmhhh we muongo jamani”
“nakuambia kweli…. Pale mchungaji akisema nani mwenye pingamizi na ndoa hii, unatoka wewe.. Unasema ukweli kuwa ulitolewa bikra na adam,.. Lazima ugeukiwe wewe na ufunge ndoa”
Catherine kichaa kimempanda, saa ngapi kweli hajawasha gari, na ni kweli ile anafika tu ilikuwa katika hali ile ile alioisema rafiki yake…. Catherine alishika breki kubwaaa, mpaka tairi za gari zikapiga kelele…. Watu wakageuka…
Adam haamini kama Catherine kafika eneo hili,…. Walioyajua mahusiano ya Catherine na adam, walianza kupiga kelele….. Catherine alisogea mpaka pale karibu ya jukwaa, na kukaa kwenye kiti, anasubiri tu lile neno la nani mwenye pingamizi na ndoa hio, anyanyuke kisha aseme yake ya moyoni, na ni kweli Catherine akisema katolewa bikra na adam,.. Basi eva hana chake tena….

Je? Nini kitaendelea?… USIKOSE

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : Young Paster sehemu ya thelathini na nane (38)
Young Paster sehemu ya thelathini na nane (38)
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_74.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_74.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy