Young Paster sehemu ya thelathini na tano (35) | BongoLife

Young Paster sehemu ya thelathini na tano (35)

Young Paster EP 35



Ilipoishia ……

MCHUNGAJI MCHANGA

Adam hakuondoka bure, alitoka nae mpaka sebuleni, lakini sasa kitu cha ajabu na cha kushangaza,… Baba yake adam alimpigia magoti mama yake eva…. Yaani mama yake eva ndio kapigiwa magoti, mpaka mama huyo akashangaa…. Sasa ile adam  anataka kuchomeka ufunguo tu,.. Akakatazwa, mana anaetakiwa kufungua ni yule aliefunga mlango huo,… Sasa baba baada ya kupiga goti kwa mama na kuomba msamaha alikwenda kupiga magoti na kwa watoto wa mama huyo, yaani eva na bite…. Sasa kila mmoja anashangaa, ni kwanini anafanya hivyo???….
“baba… Baba…. Basi inatosha… Shika ufunguo huu, tufungulie ule mlango pale”
Aliongea adam huku mzee akikubali bila ubishi, mana hapo alipo kang’aaa hana ushetani wowote ule,
“sawa mwanangu… Nakwenda kufungua”
Baba kausogelea mlango wake, kisha akachomeka ufunguo…… Baba bila woga alisukuma mlango huo ukafunguka wote… Laaaaa haulaaaa

SONGA NAYO……….

Katika hii dunia kuna watenda dhambi na kuna watenda mema, mr Jacob ni mmoja kati ya watu ambao bado hawajabarikiwa kupewa utumishi wa mungu, hivyo ni kama alijivika mwenyewe tu…

Sasa leo mr Joshua katua Tanzania kwa ajili ya iziala yake ya kama mwezi hivi, ujio wake tu uliwatetemesha wengi wenye imani ya shetani,… Mr Jacob ndio mkuu wa wenzake katika jiji hilo, na vile mungu sio Asumani, mr Joshua kaingizana hapo hapo nyumbani kwake, kitu ambacho ni hatari zaidi kwa bwana Jacob…

Maombi yalifanyika mpaka kila kitu kilikaa sawa, mr Jacob alikuwa akigeuka kiumbe cha ajabu, lakini maombi yalivyozidi kurindima wale mapepo walitoweka na kupotea.. Ilifikia wakati chumba muhimu ambacho adam alikitamani siku nyingi kujua hizo spea za magari huko ndani vipi, mbona hazitokagi ingali magari huharibika,.. Sasa leo baba kwa mikono yake mwenyewe anakwenda kufungua mlango wake alio ufunga mwenyewe

Baba kausogelea mlango wake, kisha akachomeka ufunguo…… Baba bila woga alisukuma mlango huo ukafunguka wote… Laaaaa haulaaaa
“haaaaaaaaaa, babaaaaaaa”
Eva alitahamaki huku akiita baba, mpaka eva akazimia, mama yake nae akazimia,… Walitoka watu watatu, waliokonda sana tena licha ya kukonda, pia wamechafuka kama vile walikuwa wakiogelea kwenye unga,.. Mikono yao ilikuwa dhoofu sana, na mmoja wa watu hao ni baba yake eva,… Na ndio mana eva aliita baba na kuzimia,… Mr Joseph mzee wa kanisa la baba yake adam kumbe hakufa, bali alichukuliwa sukule ili wanavyo changanyikiwa huku ndani, kule kanisani mr Jacob anapiga hela tu, na nguvu kuzidi kuingia… Sasa wengine wawili walikuwa ni waumini wa kanisa la mr jacob,… Mmoja aliitwa Paulo, na mwingine aliitwa Emanueli, hawa wote walikuwa ni misukule wa mr jacob ili kujipatia kipato kupitia dini,… Mr joshua hakushangazwa na jambo hilo mana sio jambo la kwanza kuliona… Mr joshua aliwasogelea misukule wale ambao kwa wakati huo walikuwa tulivu mana mapepo yalisha watoka wakati wa maombi ya mwanzo… Mana wale mapepo walipo toka ndio waka waachia na hawa misukule…
Maombi yalishuka juu yao,… Maombi yaliombwa kwa ajili yao, maombi yaliombwa takribani masaa mawili yalikuwa ni maombi tu…. Tena kwa kulia haswa…..

Kesho yake mr jacob alitoka na gari wakati wa saa nne hivi kuelekea mjini, lakini alipotoka tu, alikutana na magari kama manne ya kiserikali…
“habari yako mr Jacob”
Alisalimiwa mr Jacob huku wakishuka wote katika gari
“salama kabisa, haya nyinyi ni akina nani labda”
Mr Jacob aliwauliza waungwana hao
“sisi ni afisa wa mapato TRA, unatuhumiwa kwa makosa ya kujenga makanisa yako katika viwanja vya serikali na hukuvilipia… Mpaka sasa unadaiwa kodi bilioni mia mbili na pointi nne”
“haaaaaaaa…. Kwanini lakini”
“nadhani maelezo mengi tutayajua kituoni… Mana nimekuja na askari hawa hapa”
“ok sawa sawa… Twendeni benki nikawalipe pesa zenu… Ni pesa ndogo sana hio…”
Aliongea mr Jacob huku wakipanda katika magari yao, kuelekea benki kulipwa bilioni mia mbili, ama kweli mr Jacob ana pesa acha utani, bilioni mia mbili ni bajeti ya Tanzania nzima kwa kwa miezi kadhaa… Lakini yeye anayo,

Mr joshua hakuhangaika kulala hotelini, wakati mwanafunzi wake ana jumba la kifahari ambalo anaweza kulala….
Adam akiwa tayari keshajiandaa na hata mr joshua nae alikuwa keshajiandaa vyema,…
Walitoka moja kwa moja mpaka kanisani kwa adam,.. Katika kanisa hili walimkuta eva na baba yake na mama yake, pamoja na mdogo wake, yaani familia nzima ipo hapo kanisani, katika maombi…waliomba sana….
Mara mama yake adam pamoja na familia yake yote waliingizana nao hapo hapo kanisani, kasoro baba tu ndio hayupo kwa wakati, mana amekwenda benk na wale afisa wa mapato TRA mana kajenga makanisa kwenye viwanja ambavyo ni vya serikali na havikulipiwa hata mwezi mmoja,.. Viwanja zaidi ya 50 vyote ni vya serikali, na anadaiwa kuanzia alipoanzisha kanisa la kwanza… Na imepigwa mahesabu ni hizo bilioni mia mbili
“tumsifu Yesu Kristo”
Aliongea mr Joshua huku waumini wachache tena wana familia pekee wakiitikia
“milele amina baba mtumishi”
Kanisa lenyewe ni la kifahari, afu ndani ya kanisa kuna mchungaji mkubwa Afrika,… Inapendeza sana
“aaahhh jamani, nadhani kijana huyu alishawatambulisha kuhusu mimi…. Mimi ni mwalimu wake toka Nigeria, ndie nilimpa elimu ya Biblia ingali wito wake anao,… Unaweza ukapewa wito lakini elimu ya Biblia ukawa huna, sasa mimi ndie niliempa elimu ya Biblia (Bible study)”
Aliongea MCHUNGAJI huyo huku familia hizo zikimsifu bwana Yesu Kristo kwa neema zake,….
“mama wa kijana huyu, yuko wapi”
Mchungaji alimtaka mama yake adam
“nipo hapa baba”
“mmhhh natumaini leo baba atakuwa kabanwa na mambo yake yaliomsibu”
“ndio baba mtumishi”
“aahhh nimekuja Tanzania kwa niaba ya iziala yangu ya mwezi mzima… Na nilipendekeza kuanzia arusha, kwasababu najua kuna zao langu.. Akiwa ni mr adam jacob… Aaahh kwa kifupi ni kwamba, katika iziala hio nahitaji kitembea nae akiwa kama mwenyeji wangu… Lakini kabla sijaanza kutembea nae, nataka kwanza atafutiwe mchumba aoe”
Eva kuskia adam atafutiwe mchumba alishtuka na kudhani labda huyo mchungaji ndio wale wale kama mr Jacob
Lakini kabla mr joshua hajaendelea mama yake adam kanyanyuka na kuongelea swala la mchumba wa adam,… Mchungaji akaelewa…
“kweli, hakika bwana Yesu kakuchagulia mke…. Nahitaji kesho nikufungishe ndoa mimi mwenyewe kijana wangu”
Aliongea mr Joshua huku familia zote zikiwa na furaha… Lakini eva ni zaidi ya furaha mana alikuwa akilia kabisa…. Basi ibada ilikwisha na mr joshua alitaka kupumzika kidogo, hivyo alirudishwa nyumbani kwa adam…. Wakati huo nao akina Joyce au mama yake adam, tayari nao wapo nyumbani… Lakini adam alipigiwa simu na mama yake kuwa aje nyumbani mara moja…. Adam alimuaga mtumishi, au mwalimu wake kuwa anatoka kidogo….

Huku benki mr Jacob kachanganyikiwa,….
“kadi ya benki hii hapa… Unasemaje hakuna akaunti kama hio”
Aliongea mr Jacob huku akitaka hata kurusha ngumi kwa muhudumu,…
“mzee, hii kadi ni feki, na pia nimengalia akaunti namba huku haipo na wala hakuna namba kama hio”
“acheni wizi nyinyi, trilion moja, afu leo unaniambia hakuna pesa hata kidogo”
“mzee sio kuwa hakuna pesa… Bali hio akaunti huku hakuna”
“mbona wiki hii iliyopita nilikuja kutoa bilioni moja, tena hapa hapa.. Sasa hio akaunti ilikuwa ni ipi”
“samahani sana… Labda hukutumia akaunti hio, kumbuka vizuri baba… Huenda una akaunti nyingine”

Mara wale maafisa wakajua huyu ndio wale wale akina mzee wa 900 Itapendeza zaidi…
“mzee, hapa sasa tumekuvumilia tumechoka… Hapa ni moja kwa moja mahakamani usomewe vifungu vyako tujue cha kufanya”
“lakini afande”
“hatuna la zaidi… Wewe twende”
Lakini ile anakokotwa kwenda kwenye gari, ghafla alikutana na mr Yohana, mchungaji mwenzie

“vipi tena mr Jacob? Nini kimetokea”
Aliongea bwana yohana yeye alikuwa bado hajakutwa na dhahama hio
“samahani ndugu zangu… Nipeni dakika tano niongee na ndugu yangu huyu”
Aliongea mr Jacob na kwakuwa mr Yohana anajulikana kuwa ni Bishop mkubwa hapa jijini…
“hakika ni dakika tano… Bila hivyo utatuona wabaya”
Ilikuwa ni sauti ya kamanda mmoja aliokuwa akitia mkwara kwa mr jacob, yaani sasa mr Jacob hana sifa yeyote na huezi amini ya kwamba sasa hakuna anaemjua mr Jacob na wakati alikuwa akijulikana kila kona ya Afrika, lakini leo hajulikani tena..

Wakati huo huku nyumbani adam ndio anafika nyumbani kwao na kumkuta mama na dada yake Jessica peke yao, yaani adam ni mtu wa tatu kati yao…
“kaa pale”
Mama alimwambia adam akae mahali fulani, kwa maongezi zaidi…
“haya mama, nimekuja… Na najua tu unataka tupange mambo ya harusi,.. Kiukweli nina furaha sana”
Adam aliongea hivyo lakini sicho walicho muitia, mama kuna jambo alitaka kuongea na mtoto wake, na inaonekana hata Jessica analifahamu hilo…
“hapana… Wala sijakuitia kwa swala la harusi…. Kuna jambo nahitaji ulijue mwanangu… Na nikuombe samahani kwakuwa sijakwambia kwa muda mrefu…”
“mamaaaa….sioni haja ya wewe kuomba samahani… Wewe sema tu”
Aliongea adam huku mama yake akijiandaa kusema jambo
“mwanangu adam…. Wewe ni… Ni ni… Ni mtoto wangu wa damu, lakini sasa”
Mama aliishia hapo huku adam akianza kuwa na wasiwasi juu ya jambo hilo

Huku maeneo ya benki kwa mr Jacob na rafiki yake mr Yohana, ambaye bado hajakutwa na dhahama ya maombi, ila ujio wa joshua anaujua
“bwana wewe…. Nimekutwa na dhahama hio sio ndogo…”
Aliongea bwana Jacob huku yohana akiendelea kumsikiliza….
“enheee dhahama gani tena”
“jana unakumbuka tuliongea sana kuhusu tetemeko”
“ndio nakumbuka vizuri sana”

“sasa basi,.. Niliongea na jehova kuhusu swala hilo akaniambia kuwa joshua amekuja Tanzania kwenye iziala yake, hivyo msaada wenu ni kuwakabidhi watoto wenu hio mikoba… Kiukweli kwa swala hilo kwangu sikua na hofu nalo,… Na wakati huo nimeshamtuma mke wangu aende nyumbani kwa adam akamlete ili nimkabidhi mali zangu zoote na mikoba yote…. Saa ngapi jehova hajapiga simu tena… Akaniambia hakikisha unamkabidhi mtoto wako wa damu…. Nikamuuliza una maana gani.. Akasema ukimkabidhi mtoto ambae sio wako haiwezekani na haikubaliki…. Hapo bwana yohana, niliumwa kichwa ghafla”

Aliongea bwana jacob kuwa aliumwa kichwa ghafla baada ya kuambiwa kuwa amkabidhi kila kitu mtoto wake wa damu
“ahahahahahahaha, sasa wewe mjinga sana… Dume unalo, kichwa kikuume cha nini sasa…”
“mr yohana?…. Mimi nilivyoambiwa kiwa nimkabidhi mtoto wangu wa damu, ikabidi nimpigie Jessica sasa..”
“hebu ngoja kwanza nikukatishe maongezi yako….. Sasa utaacheje kumpa mikoba mtoto wa kiume afu ugeuke kwa mtoto wa kike”

“mr yohana? Nakuelewa sana… Ila Naomba iwe siri yako…. Yule adam sio mtoto wangu… Niliwakuta yeye na mama yake wana maisha mabaya sana kipindi hicho mimi bado ni mwinjilisti nazunguka mtaani na supika langu nikitangaza neno la bwana… Yule mtoto alikuwa ana mwaka mmoja, na yule mama alikuwa bado binti mdogo… Afu nikiangalia mke wangu kanikimbia na kuniachia mtoto mmoja wa kike… Nikaona wacha nimchukue… Kama ni huyo mtoto wake nitamlea… Ndio ikawa hivyo mpaka leo yule mtoto hajui kama mimi sio baba yake… Na ndio maana jehova alipo niambia unatakiwa umkabidhi mtoto wako wa damu, ndio mana nikamgeukia Jessica, baada ya kuona adam hafai tena kukabidhiwa mikoba”

“alaaaaaaaa… Kumbe ndio hivyo…. Sasa kwanini hujamkabidhi Jessica mikoba”
Aliongea mr yohana, na kumuuliza hapo hapo, huku mr Jacob akajibu kuwa
“sasa nilipohamia kwa Jessica, simu yake ilikuwa bize… Sasa nakuja kumuuliza mama yake kuwa Jessica yuko wapi, akaniambia Jessica kaenda KIA kumpokea mtumishi joshua…”
“haaaaaaaa”
“sikiliza sasa..”
“enhee endelea”
“sasa ile anamalizia tu kusema kuwa Jessica kaenda KIA… Ghafla honi ya gari inalia nje ya geti… Kuchungulia hivi ni Jessica anakuja na mr joshua.. Hapo ningekuwa na ujanja gani tena”
“aaahhhh pole sana rafiki yangu… Poole sana… Ila huyo mtoto unapaswa umwambie ukweli kuwa wewe sio baba yake”
“nitamwambia endapo hili likiniishia”
“sasa hawa askari wanakutolea macho sana.. Wewe nenda, nitakuja kukushikia mzamana”
“sio mzamana tu… Nilipie kodi yao, nitakulipa…. ”
“hio sintoweza… Mana ukumbuke wewe ndio mkubwa wetu… Nitakachoweza ni kukushikia zamana tu”

Sasa huku nyumbani adam katega sikio ingalia sisi tayari tumeshajua kuwa adam sio mtoto wa mr Jacob, ila adam mwenyewe bado hajajua kuwa yeye sio mtoto wa mr Jacob na anadhani ndicho alicho itiwa na mama yake…
“mama una maana gani kuongea hayo”
Adam alimuuliza mama yake, wakati huo Jessica kakaa kimya hana la kusema na yeye pia anajua kuwa adam hakuzaliwa nae… Lakini hajawahi kumdokezea hata kidogo
“adam…. Huyu baba yako… Sio baba yako mzazi…. Wewe umezaliwa katika koo za Kiislamu… Jina lako unaitwa Sharbiny Rashidi Kingazi”
Aliongea mama huyo huku adam akishangaa na kitoa macho
“Whaaaaaaaaaaaat????…. Unasemaje mama??”

Je? Adam atachukua jukumu gani baada ya kujua kuwa kazaliwa katika koo za Kiislamu….. USIKOSE

COMMENTS

BLOGGER

BIASHARA MTANDAONI $type=blogging$cate=2$count=4

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,134,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,150,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,104,FIFA.com - Latest News,7,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,158,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : Young Paster sehemu ya thelathini na tano (35)
Young Paster sehemu ya thelathini na tano (35)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_60.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_60.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy