Young Paster sehemu ya thelathini na tisa (39)

YOUNG PASTER 39



Ilipoishia ………..

MCHUNGAJI MCHANGA

Catherine kichaa kimempanda, saa ngapi kweli hajawasha gari, na ni kweli ile anafika tu ilikuwa katika hali ile ile alioisema rafiki yake…. Catherine alishika breki kubwaaa, mpaka tairi za gari zikapiga kelele…. Watu wakageuka…
Adam haamini kama Catherine kafika eneo hili,…. Walioyajua mahusiano ya Catherine na adam, walianza kupiga kelele….. Catherine alisogea mpaka pale karibu ya jukwaa, na kukaa kwenye kiti, anasubiri tu lile neno la nani mwenye pingamizi na ndoa hio, anyanyuke kisha aseme yake ya moyoni, na ni kweli Catherine akisema katolewa bikra na adam,.. Basi eva hana chake tena….

SONGA NAYO………


Walio yajua mahusiano ya Catherine na adam walichekelea kisiri siri kana kwamba kuanzia hapo eva hana chake japo hawajui nini kitasababisha eva amkose adam,… Catherine alikaa hapo kwa hamu zote ili kuvuruga mapenzi ya adam na eva,… Basi mambo yaliendelea na mchungaji aliendelea kuwauliza wawili hao kuhusu kupendana kwao,.. Pete zililetwa kisha mchungaji akauliza swali kwa waliohuzuria hafla hiyo, haruawilikuwa ya kushtukiza lakini ilijaza watu wengi mno, Karibia kanisa lote la adam lilijaa, na sio harusi ilioandaliwa kwa muda mrefu,.. Ni jana tu na leo ndoa, lakini watu ni wengi mno,…
“kabla wawili hawa hawajaanza kuvishana pete kama pingu za maisha yao…. Yupo mwenye pingamizi na jambo hili”
Catherine alikuwa ni wa kwanza kunyanyuka, sasa kumbe walikuwa ni wengi waliotaka kunyanyuka, wale wote waliotembea na adam kumbe nia yao ni kumvurugia eva, ili waendelee kula starehe na adam, bila kujua mwenzao kwa sasa sio yule tena,… Sasa wale wa nyuma kuona Catherine kanyanyuka, wakabidi watulize mzuka wa kunyanyuka…. Watu walishangaa, adam na eva alitahamaki kumuona mtu mwenye pingamizi la ufungwaji wa ndoa hio,…
“amepatikana mmoja mwenye pingamizi la ndoa hii, kuna mwingine?”
Eva alinyong’onyea kabisa, mana anamjua pia alikuwapo katika moja ya wasichana waliotaka kuolewa na adam Jacob Steven,..
“nadhani hakuna mwingine…. Haya mama tunaomba utuambie, kwanini unaipinga ndoa ya wawili hawa”
Mchungaji aliongea hayo huku akimpa maiki Catherine aongee duku duku lake…. Eva wakati huo anatetemeka mno, mana ni kama anapokonywa tonge mdomoni
“kiukweli naomba niongee ya moyoni ambayo hamkuyajua toka mwanzo…”
Adam hana raha tena, na kumfokea mbele za watu haiwezekani, na Huruhusiwi kumkatisha maongezi yake…
“adam alikuwa awe mume wangu mimi,… Lakini ilikuwa ni shinikizo kutoka kwa wazazi wetu…. Mimi binafsi niliamua kuachana na swala hili kwasababu adam hakuwa akinipenda…. Lakini wakati tunaagana, tuliambia kila mmoja ampe mualiko mwenzie katika harusi yake, na kwa bahati nzuri yeye ndie kaanza…. Nilishangaa sana kukosa mwaliko ingali tulipeana ahadi… Pingamizi langu mimi ni kwamba… Kwanini hakunipa mwaliko… Ila nawapongeza kwa hatua walioifikia”

Watu hawajaamini kwa maneno ya Catherine, lakini marafiki wa Catherine walishangaa sana, kuona mbona Catherine kubadilisha mada,.. Basi mtoto wa kike alipongezwa sana mana kawa sapraizi ya nguvu katika ndoa hio,…

Masaa machache baadae Catherine akiwa na rafiki zake katika gari wakiwa wanarudi harusini
“ivi Catherine una akili wewe… Ni maneno gani umeongea wewe”
Aliongea Herieth huku akiwa anamgombeza rafiki yake…
“eh eh, Sikiliza heri, mimi sio mjinga… Hakuna maisha mazuri ya ndoa kama mkipendana wote,.. Kweli nampenda adam, lakini yeye hanipendi… Sasa nifanyeje… Atakwenda kunitesa bure… Na istoshe sasa hivi tayari nimesharudisha mahusiano na mpenzi wangu John, na karibu tutaoana… Leo nitangaze sina bikra we ulizani nitaolewa kweli”
“kwahio sasa unataka kumuuzia John mbuzi kwenye gunia sio”
“sio kuwa namuuzia mbuzi kwenye gunia… Bali nami nimeshamwambia na analijua hilo… Kitu nilichokataa ni kila mtu kujua kuwa adam ndio kanitoa bikra… Sikiliza Herieth, Mpende mtu akupendae, kama hajakupenda utakwenda kuteseka mpaka ujute”

Adam na eva, ndani ya fungate katika hoteli kubwa, na hapo pesa inayotumika ni ile ya kanisani, ila ya kampuni sjui ya nini… Hio ilishatoweka na kurudi na mashetani yao…

Wiki nzima ya fungate ya adam na eva,… Wanarudi nyumbani, kitu cha kwanza kaikita familia yake imejaa kwenye nyumba yake… Hajakaa vizuri mara baba huyo..
“mchungaji adam, shalom baba”
“shalom baba… Hali ya hapa”
“salama, vipi mama mkwe hajambo”
Aliongea baba huku eva akimsalimia baba mkwe kwa furaha ya hali ya juu
“shikamoo baba…”
“marahaba mama hali yenu”
“salama tu”
Basi eva aliingia ndani mana sasa kwake ndio hapo hana pa kwenda, chumba chao kilisha andaliwa, japo familia imehamia hapo…

“mwanangu… Kwanza nina furaha sana kupata dume lenye maamuzi ya kipekee… Kama sio kufuata akili yako wewe mwenyewe, sidhani kwa sasa ningeiweka wapi sura yangu.. Nashukuru sana kwakuwa ulimtegemea mungu na sasa anafanya miujiza yake… Ahsante sana baba”
Aliongea mr Jacob yaani sasa hivi huezi amini hata gari tena hana….
“Usijali baba… Nadhani kila kitu kitakwenda sawa…”

“sawa…serikali imechukuwa mali zangu zote, yaani kila kitu… Na Nashukuru ya kwamba ni kiasi kidogo sana kimebakia ili kuweza kumaliza deni… Nadaiwa bilioni tisa, kutoka bilioni mia mbili na pointi nne, sasa nadaiwa bilioni tisa…. Hata baiskeli sina mwanangu… Inauma sana”
Aliongea mr Jacob huku akilia mbele ya mtoto wake
“pole sana baba… Ila hutakiwi kujuta baba… Unatakiwa kumshukuru bwana mwokozi kwa kukuokoa na madhambi uliokuwa nayo… Kwa sasa nakuona mwepesi japo sijakupima… Mtumainie bwana Yesu atakubariki mali zingine… Ila usijaribu tena kuingia kwenye dhambi baba yangu”
“siwezi tena mwanangu… Siwezi na Najuta kwanini nilijiunga na hiki kikosi”
“najua zilikuwa ni tamaa tu baba yangu… Pole sana”
“sawa…. Kwa sasa tumeshahamia hapa kwako,… Mana hatuna nyumba hata moja tulio achiwa”
“hilo sio swala la kuniambia… Hapa ni nyumbani kwako mzee”
Adam alimfariji baba yake kisha akaingia ndani na kusalimia,

“mchungaji kaelekea wapi”
Adam aliuliza, mana bado hawaja anza iziala yake rasmi ambayo atazunguka na adam mwanzo mwisho,..
“heeeeee…. Baba… Sasa hivi kanisa letu, lina watu mpaka hawaenei”
Aliongea mama yake adam huku adam akishangaa kuwa kanisa lina waumini mpaka hawaenei, misa zimekuwa nyingi mno….
“wacha mama…. Ila kwa sasa hata nikute waumini watano, nitasonga nao mwanzo mwisho mama yangu”
“sawa baba… Mchungaji joshua ndio analiongoza kanisa kwa sasa… Na keshakusafisha kwa yale ulio yafanya miezi ya nyuma… Sasa unasubiriwa kwa hamu”
Aliongea mama huku akimsifu mtoto wake,…
Adam kwa furaha aliwasha gari na kuelekea kanisani kwake,…. Kabla hajaingia kanisani aliona wacha aingie toilet kupata haja ndogo… Lakini alipokuwa akikaribia kuingia chooni… Aliskia sauti za watu zikiongea nyuma ya choo…

“unamuona huyu pasta adam huyu…”
“ndio..si huyu aliokwenda fungate toka juzi”
“ndio.. Ila kesharudi…. Sasa, wewe unaweza kuamini kuwa pasta adam ni muislamu”
Aliongea bwana mmoja akiwaambia wenzie, sasa adam ndio anashangaa, ina maana hii ishu imeshajulikana kwa kila mtu….
“sio naweza kuamini… Kila mtu anajua karibia kanisa lote hili…”
“lakini ana upako, utafikiri sio muislamu vile”
“wewe… Mtumishi adam alikuwa muislamu, lakini kwa saaa sio muislamu tena… Jieshim wewe”

Adam alitoka hapo chooni kisha akampigia simu mama yake,..
“mama, mbona hili swala limevuja kiasi hiki”
“swala gani tena baba”
“mimi kuwa nilizaliwa kwenye koo za Kiislamu”
“mimi hata sijui nani kusambaza huo ujinga, na nimemuuliza Jessica, kasema hajawahi kusema kwa mtu”
“hapana mama, sio kuwa ni ujinga… Mimi nilitaka niwasapraizi waumini wangu kuhusu hili”
“hapana adam usiliweke wazi”
“Hapana mama, siwezi kuwa mtumishi wa Mungu ingali nami nina yangu yananisibu… Haifai kwakweli lazima wajue, na sema tu nilikuwa sijui toka mwanzo, lakini wangeshalijua mama”
“mmmmmhhh sawa baba…. Kama umeshagundua hilo basi ni vyema”
“sawa.. Ahsante mama”

Adam alikata simu sasa kaingia kanisani, akiwa mpya, akiwa mume wa mtu,… Sasa ni mchungaji aliokamilika…. Na ilikuwa ni siku ya Jumapili iliojawa na furaha katika nyuso za waumini…
“asifiwe bwana yesu Kristo”
Aliongea adam huku akipunga mkono,.. Hakukuwa na pepo katika kanisa hilo, ilikuwa ni furaha kwa kila mmoja,…..
“milele aminaaaaaaaaaaaa”
Waliitikia waumini kwa furaha ya hali ya juu, akikumbuka mara ya mwisho kabla ya ndoa, alikuta waumini nane, tena familia yake na akina eva…
Hapo ndipo kichaa kilipo panda… Sasa leo haamini kanisa limejaaa, mpaka baadhi ya wafanyakazi wake kwenye kampuni nao wamo…. Adam alifarijika sana, watu zaidi ya 500 wapo ndani ya kanisa lake… Inapendeza sana,..
“leo….. sitaki muumini atoe ushuhuda katika kanisa hili”
Waumini walishangaa sana, lakini mtumishi joshua alitabasam, kwani anajua kinacho endelea….
“leo….. Nataka nitoe ushuhuda wangu mimi”
Waumini wakapiga kelele za furaha, mana wamezoe kusikia ushuhuda wa watu wengine, sasa leo ni mchungaji mwenyewe….

Alianza kuongea vile vile alivyo hadithiwa na mama yake,… Watu walianza kulia katikati ya ushuhuda wa mchungaji adam,.. Lakini alipofikia kulitaja jina lake la kuzaliwa akiwa muislamu,.. Baadhi ya wafanyakazi wake waliokuja ibadani, walishtuka kuskia jina la baba yake.. Basi ushuhuda uliendelea mpaka ukaisha…. Kisha adam akauliza

“je? Hebu niambie nastahili kubaki wapi… Au nirudi kule”
“hapanaaaaaaaaaaa…. Tunakuhitajiiii”
Waliongea waumini tena kwa furaha sana
“hata mimi nililiona hilo na ndio mana mpaka leo nipo hapa nanyi… Bwana Yesu asifiwe sana”
“aminaaaaa”
“Hallelujah”
“ameeeeeeeeeeeeeeeeeen”

Jumatatu kule kazini, sasa wale waumini waliokuwapo katika ibada ya jana jumapili, walianza kumtania Abdallah kuwa ana undugu na mtumishi adam…. Na Abdallah nae alikuwa ni mzuri katika imani yake, hivyo haoni shida kutaniwa kuwa ana ndugu Mkristo,… Swala hilo ni la kweli lakini Abdallah alijua ni utani tu
“hivi unajua mtumishi adam kumbe alizaliwa akiwa muislamu… Na jina la baba yake ni kama lako”
Aliongea dada mmoja aliohudhuria katika ibada ya jana….
“aaahh bwana niacheni nifanye kazi..”
“skia wewe… Mtumishi adam.. Alikuwa anaitwa Sharbiny rashidi kingazi… Sasa mbona wewe unaitwa Abdallah rashidi kingazi… Nyie sio ndugu kweli”
Abdallah kidogo swala hilo lilimkuna mpaka akalifikisha kwa baba yake…

Baba alikuwa kibarazani anatengeneza pikipiki yake,… Abdallah kafanya kazi kidogo.. Kwani wana kakibanda chao cha rumu tatu,.. Kujitahidi kuwajengea wazazi wake na ni kupitia kazi hio hio….
“baba?”
“nini tena Abdallah…. Wacha nitengeneze usafi wangu… Mana kuna gari imeharibika kule babati, sasa nimeitwa kwenda kuitengeneza”
Aliongea mzee rashidi… Mana kazi ya mzee ni ufundi wa magari
“baba.. Nina jambo nataka kukuuliza”
“utaniuliza jioni”
“lakini baba, huenda usirudi na mimi linaniumiza sana”
“kwani ni jambo gani Hilo”
Baba aliongea hivyo lakini hakuwa tayari kumsikiliza, si unajua wazee wa zamani hawa…
“baba, mimi nina ndugu yangu”
“we mtoto mjinga nini… Kwani asha sio ndugu yako”
“hapana.. Sina maana ya huyu asha mdogo wangu,… Namaanisha, una mtoto anaitwa Sharbiny”
Eeeeeeee, baba kuskia hilo jina aliacha hata kukaza nati kwenye pikipiki,
“Unasemaje wewe”
“boss wetu”
“boss wenu ndio kafanya nini”
“boss wetu kumbe ni alizaliwa kwenye koo za Kiislamu”
“si uliniambia boss wenu ni Mkristo”
“ndio… Ila alikuwa anaitwa Sharbiny Rashidi kingazi,… Sasa nimeshtuka sana kuskia hili jina”
Mzee kuskia hili jina kamili, alijua ni mtoto wake, na mama yake anaitwa mwajabu….
“hebu twende nikamuone”
“kwa saaa huezi mpata… Yupo bize sana, we niambie ni mtoto wako”
“ndio… Ni mwanangu huyoo”
Abdallah alikuwa na furaha lakini pia alikuwa na maswali ya kumuuliza baba yake
“sasa baba, kwanini ulimtenga mtoto wako”
“wewe bwana huezi niuliza maswali mengi kiasi hicho… Wewe hujui kitu bwana”
Baba aligomba kuulizwa maswali na mtoto wake, hapo ndipo Abdallah akagundua kuwa makosa makubwa anayo baba…
“sawa mzee, Samahani lakini”
“si umemuona ana kidoti hapa usoni”
“ndio, ana kidoti hapa usoni”
“hahahahahah ni mwanangu huyoo… Kumbe mwanangu ni bosi…. Mtoto mjinga sana huyu… Anapata hela hata kuniona baba yakw hataki… Mtoto laaana kum sana huyu”
Aliongea baba huyo huku akitabasamu sana… Wakati huo Abdallah alishaondoka zake, lakini baba alikaa chini na kujiuliza…
“kweli ni mtoto wangu,… Lakinj kama kaambiwa ukweli na mama yake… Basi hatoweza kunipokea hata mara moja…. Eeehh mwanangu, Nisamehe baba yako, ni tamaa za kimwili tu ndizo zilizofanya niwatenge wewe na mama yako…. Nisamehe sana… Nitakuja kukuona kesho”
Aliongea baba yake Abdallah, huku machozi yakimtoka mfululizo….

Kesho yake, mzee katia timu ofisini kwa mtoto wake wa kwanza, dume lake hilo, lakini keshalitenga… Ndio mana unaambiwa usitupe watoto wala usimkatae mtoto, tamaa za mwili zinapita tu…. Sasa baba kakaa hapo, kila mwanaume anaeingia anamwangalia uaoni ili aone kile kidoti, alikaa hapo mpaka saa tano za asubuhi…..

Adam anakuja lakini ndani ya gari alikuepo mtumishi joshua,.. Anakuja kuangalia kampuni ya kijana wake, au mwanafunzi wake,… Mbali na uwanafunzi bado ni mchungaji mwenzake, sema joshua yeye ni mchungaji mkuu Afrika, kwa wale wenye imani ya mungu…. Sasa adam yeye hamjui baba yake,… Na hata huyu baba hamjui adam ispokuwa kidoti cha usoni ndicho atakacho kijua,…. Alishuka TB JOSHUA,… Mzee raahidi kuangalia, anaona ni sura ya kizee karibia alingane nae… Adam anashuka na kumuona mzee rashidi, lakini hamjui…
“tumsifu yesu Kristo”
Adam alimsalimia huyo mzee kwani alijua labda kuna kitu kufuata na hawezi kumuuliza, ni mpaka aletewe taarifa na Secretary…. Sasa baba kuangalia usoni,. Aliuona ule mdoti kwenye sura ya adam,… Baba haamini kumuona mtoto wake kabisa tena wa damu,…
“Sharbiny mwanangu….”
Adam aliskia akiitwa hilo jina tena likiambatana na neno mwanangu,.. Mr joshua analijua hilo jina mana jana aliusikia ushuhuda wa Adam… Sasa adam kageuka,
“Nisamehe mwanangi…. Mimi ndio baba yako, naitwa Rashidi Kingazi… Nakujua kupitia hiki kidoti cha usoni”
Adam alishangaa sana
“samahani mzee, utakuwa umekosea… Mimi naitwa adam Jacob Steven.. Silifahamu jina la Sharbiny… Na pia sikuwahi kuwa na baba alieitwa hilo jina unalo niambia… Samahani sana mzee……”
Adam aliongea hayo kisha akaelekea ofisini kwake, akiwa na mwalimu wake…..
Hawajakaa vizuri mara mama yake adam huyo, katokea eneo la tukio, tena alikuwa pamoja na mr jacob ambaye ni mume wake,…
Sasa mzee rashidi kumuona tu mkewe wa zamani,… Alikaa kimya mana mama ndio anajua ubaya, ila mtoto hajui ubaya…
Sasa mama kutahamaki anaiona sura ya mume wake wa zamani, kama miaka 23 iliopita… Leo ndio anamuona kwa mara nyingine tena.. Mr Jacob anamfahamu kwa kile kipindi walichokwenda kuchukua talaka, ili amuoe mwanamke huyu…
“habari zenu”
Mama adam alisalimia kama vile hamjui
“mama Sharbiny, yaani umenisahau”
“kwani wewe ni nani mpaka nikukumbuke”
Watu wanaojua dini wana maneno ya shombo acheni utani bwana, usiombe ukasutwa na mwanamke anaejua dini… Mana anakusuta kwa maneno ya busara na kukuchanganyia na ya mtaani
“mama Sharbiny… ”
“weeeeee… Mimi ni mama adam, huyo Sharbiny mimi simjui… Sawa baba…….. Jackson”
“yes boss”
“msikilize huyu bwana ana shida gani, mumpatie shida yake na aondoke”
“sawa boss”
Mzee haamini mwanamke aliomtenga kisa mke wa pili leo anaitwa boss…. Na yeye bado ni choka mbaya vile vile… ”
“sawa, najua umesha mpandikiza mtoto chuki,… Lakini jua kuwa mimi ndio baba yake”
Aliongea mzee rashidi kisha akawa anaondoka,… Mara adam na mwalimu wake huyo anakuja….
“Unakwenda wapi nawewe?”
Aliongea mama kama vile anamzuia adam….

Je? Adam kaamua nini?? USIKOSE

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,1,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : Young Paster sehemu ya thelathini na tisa (39)
Young Paster sehemu ya thelathini na tisa (39)
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_5.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_5.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy