Young Paster sehemu ya thelathini na nne (34)

YOUNG PASTER EP 34



Ilipoishia ………..

MCHUNGAJI MCHANGA

“bwaaaana  yesu akuongoze katika safari yako”
“amina mchungaji”
Simu ilikata kisha akaingia chumbani kwa kaka yake na kumwangalia, alikuwa analia lakini alijipa moyo kupona kwake… Jessica alitoka mpaka kwenye paking, akachukuwa gari ya adam ambayo ndio ilikuwa na mafuta, mana hakuitembelea kwa muda mrefu,…

Jessica anatoka na kupotelea mbali, lakini kabla hata vumbi halijaisha mama nae huyo na gari yake,… Sasa mama nae ana rimoti ya geti la adam, alifungua na kuingia ndani,…. Sasa mama amekuja kumchukuwa adam ampeleke kwa baba yake…. Na ni muda huo huo Jessica katoka kwenda AIRPORT kumchukua TB JOSHUA,… Mama hajui adam anachokwenda kukabidhiwa ni nini.. Na baba yake adam keshajua kuna mtu kaingia Tanzania…. Mama bila kujua kaja kumchua adam, na wakati huo adam hajitambui kwa ulevi….

SONGA NAYO………


Wakati huo kule nyumbani baba anasubiria adam aje amkabidhi vitu vyake vyote, mana wameambiwa endapo unahisi kuna tatizo, basi achia mtoto wako itakuwa Afadhali, mana ukiachia mtu mpya, nguvu nayo inaongezeka hivyo yeyote hawezi kutikisa boma lako,… Mr jacob alipiga simu kwa mr yohana na wengine ambao wanaitumikia imani ya shetani,..
“halo mr jacob habari yako”
“huku sio salama sana”
“sio kwako tu, nahisi hata kwangu… Mana kuna wakati nimepata tetemeko katika jumba langu, na mbaya zaidi nina mchungaji wangu kanipa taarifa hizo kuwa hata kanisani kuna matetemeko,… Sijui kuna nini hapa mr jacob”
Aliongea mr Yohana huku kwa Jacob alikuwa akihaha kila kona ya nyumba yake,
“kuna nini labda”
Mr Jacob alimuuliza mr yohana,…
“sina ufahamu sana labda tumuulize jehova”
Aliongea Yohana huku Jacob akakata simu na kupiga simu moja kwa moja kwenda Nigeria kwa mr jehova, mwanadamu aliejipa jina la mungu

“haloo mr jehova hali yako”
Alisalimia mr jacob lakini jehova alicheka kisha akasema
“hahahahaha,… Naona Tanzania inatetemeka… Ila msiwe na shaka, nadhani masharti yetu mnayafahamu vizuri,… Kikubwa wewe kabidhi mtoto wako vitu vyote na umwambie ukweli, hapo hawato weza kufanya chochote”
Aliongea jehova huku jacob akibaki mdomo wazi kwa taarifa hizo
“ina maana bwana jehova, wewe unafahamu kila kitu”
“haswaaaaa…. Mr Joshua ametoka asubuhi ana inasemekana yupo katika iziala yake ya Afrika Mashariki, hivyo kwa wale wenye imani kama sisi, kama hawana watoto basi wajiandae kuachia mali, pesa, nguvu, na makampuni yote”
Aliongea jehova tena akiwa Siriasi kabisa,…
“sasa kwa ambae hana kijana, atarejeshaje mali”
“ahahahhahhahah, mr jacoboooooooo…. Wewe una kijana sasa shida nini… Kama kijana wako atakataa, basi una wasichana hata wasichana inafaa, kikubwa aridhie mikoba yako… Na huhitaji kurejesha kama ulivyokuja kuchukuwa… Ukilala ukiamka, utajua tu hapa vitu vinarudi kwa wenyewe”
Aliongea jehova huku jacob akiwa kumkatisha jehova kuongea
“basi basi, kata simu mara moja”
Mr Jacob alikata simu kisha akampigia mama Adam ambaye ni mke wake mana ndio kaenda kumchukua adam kule kwake..”
“we mwanamke mbona huji,… Hebu wahi bwana… ”
“nakuja baba Jessica, ndio namuweka kwenye gari, mana Jessica hayupo”
“sawa, wahi mara moja bwana”
Aliongea jacob huku akifoka sana, mana ukweli keshapewa sasa anasubiri nini, na sababu ya mitetemeko ni kuwasili kwa mchungaji joshua… Mana nguvu zinagongana, na karibu jiji zima lina wachungaji ambao sio wa halali, hivyo alipotua tu uwanja wa ndege, kila mwenye njia ya shetani alitetemeka mno….
Sasa mara ghafla simu ya mr jacob inaita, alikuwa ni mr jacob amepiga tena…
“mbona umekata simu mr jacob, hivi vitu havihitaji papara kama unavyo dhani, kuwa mpole….”
“nilijua tumemaliza mr jehova, Samahani sana”
“sasa sikia… Hakikisha kabla ya kesho uwe umeshamkabidhi mwanao wa damu mikoba hio”
Aliongea mr jehova huku jacob akiuliza tena
“mwanangu wa damu kivipi sasa, si mtoto wangu tu basi”
“ndio ni mtoto wako… Nasemea pale mtoto wako atakapo kataa, Haruhusiwi kumkabidhi mtu yeyote ispokuwa damu yako tu”
“nimekueleeeeewa mr jehova”
“asifiwe bwana mwokozi wetu”
“milele amina”
Jacob alikuwa akitoka jasho,…

Sasa huku KIA, Jessica keshafika, na wakati huo kashika simu yake anampigia mama yake simu,…
“helo mama?… Nenda kwa kaka adam pale, ukakae nae mimi nipo kia, nimekuja kumpokea mchungaji joshua”
Aliongea Jessica, huku mama akishangaa
“mchungaji Joshua??….”
“ndio”
“yule wa Nigeria”
“ndio mama… Nenda kwa kaka, kule yupo peke yake”
Aliongea Jessica huku akiwa spidi hapo kwenye kona ya kuingilia KIA,
“mwanangu Jessica, kwanini hujasema kabla”

Sasa huku kwa mr jacob, alianza kumpigia Jessica simu… Lakini simu ikamjibu kuwa,.. Unaempigia anaongea na simu nyingine, mr jacob alikata simu kwa hasira huku akikaa lakini havikaliki, mana kufilisiwa na kuonekana kituko sio jambo la mchezo mchezo…

“mama, kwani kuna nini mpaka unasema hivyo”
Aliongea Jessica baada ya mama yake kumwambia, kwanini hajasema mapema
“adam ndio nafunguliwa geti hapa.. Nyumbani, nimeshakuja kumchukuwa tayari”
Jessica alishtuka sana kuskia mama yake kaja kumchukua adam, na sasa wapo nyumbani
“mamaaaaa…. Kwanini lakini”
“kwani huyo mchungaji, si aje moja kwa moja huku nyumbani”
“aaahhh sawa, nitafanya hivyo mama”
“sawa uwahi basi”
Mama hapo hapo anapiga honi, kweli keshafika nyumbani,… Mzee jacob anachungulia dirishani, aaahhh mkewe ndio anaingia, lakini mzee hakuwa na mzuka tena, na hata mama pia kashtuka kwanini baba Jessica kamtaka adam kwa haraka hivyo,… Na alimwambia amuombee apone, lakini mzee akasema wacha mwezi uishe, papo hapo akabadirika na kusema, akamlete sasa hivi amuombee… Lakini ukweli ni kwamba mzee jacob anataka kumkabidhi adam mikoba yote, na adam keshafika tayari…. Wakati huo adam tayari kazinduka kwa ule mtikisiko wa gari, mana mama alikuwa akiendesha kwa haraka sana, kwahio adam alikuwa akitembea lakini kashikwa mana akili ya pombe bado anayo….
“mtoto wako huyo hapo”
Aliongea mama na kumkalisha adam kwenye sofa,.
“hebu mpe supu kwanza, apate nguvu”
Aliongea mzee jacob huku mama akifanya mpango wa supu nzito

Wakati huo huku KIA,  Jessica alishamchukua mgeni saa nyingi sana na walikuwa njiani kuja nyumbani, mr jacob hajui kama mgeni analetwa hapo hapo ndani kwake, yaani laiti angelijua sijui angafanyaje,….
Jessica alimpigia simu eva
“halo eva?”
“Abee wifi”
“asifiwe bwana yesu Kristo”
“milele amina wifi”
“sasa… Hebu nenda pale nyumbani”
Aliongea Jessica huku eva kama akikataa
“wifi, kwa matendo ya kaka yako.. Nitawezaje kwenda”
“leo anaombewa, lazima uwepo pale”
“anaombewa na nani sasa… Mana kama ni kuombewa na baba yake angesha ombewa muda mrefu tu”
“no, hapa nilipo nipo usa riva, natokea moshi Kilimanjaro kumchukuwa mchungaji joshua”
“mchungaji joshua…. Joshua huyu wa Nigeria au”
“ndio”
“yesu wangu, wifi… Naenda jamani wifi yangu, nakwenda sasa hivi”

Sasa huku baba kila akijaribu kumpigia Jessica simu, anaambiwa inaongea na mtu mwingine, mzee anakasirika kuskia hivyo, anatamani hata kuipigiza hio simu chini… Lakini kavumilia tu
“basi fanya haraka… Mana adam yupo nyumbani kabisa kule”
“sawa wifi… Nashukuru kwa taarifa hizo”
“ok Sawa”
Eva alikata simu kisha akampa taarifa mama yake, wakabebana wote,

“mwanafunzi wangu amekuwa nini kwani”
Aliuliza bwana joshua huku Jessica akimjibu
“baba mtumishi… Kwa sasa adam amekuwa mlevi, amekuwa mzinzi, amekuwa mtu wa ajabu kabisa”
Aliongea Jessica tena bila kumficha mchungaji
“asifiwe bwana mwokozi wetu alie hai, lakini kijana hakua na tabia hio… Sasa imekuwaje”
Aliongea at Bishop joshua huku Jessica akisema yote
“ni kweli,.. Sema walimchanganya sana… Mana ana mchumba wake, lakini baba akamchagulia mtu mwingine, ndio hapo adam akakataa, ndio mpaka sasa hivi hajaoa.. Lakini kapewa utumishi wa mungu”
Aliongea Jessica, wakati huo ndio wanakaribia kuingia mjini Arusha, wapo kimandoru..

Huku nyumbani eva na familia yake nae hao, wanaingizana… Adam kapiga supu nzito, kidogo pombe ikapungua makali, hivyo hata kuongea anaweza kuskilizana na watu… Lakini baba ule mzuka wa kumtaka adam uliisha kabisa
“baba Jessica… Ulisema nimlete adam, ndio huyu sasa”
Mara eva haooo
“heeee mama…. Asifiwe bwana Yesu Kristo”
Eva alimsalimia mama Jessica au mama mkwe wake
“milele amina mwanangu, umetususa mno”
“mama, kweli, lakini ni kutokana na hali ya mwenzangu sijaipenda”
“najua….. Haaaaaa umekuja na mama”
“ndio”
Mama adam alisalimiana na mama mwenzie, wakati huo eva kapiga goti kwa baba mkwe
“asifiwe bwana yesu Kristo baba”
“milele amina mwanangu, karibu”
Adam alishangaa kumsikia baba yake kamwitikia eva kwa heshima mno…
“Ahsante sana baba”
Sasa mama akamuuliza mzee jacob tena,… Tena mama alijua baba kamuita adam na huyu eva ili waje kutambulishana….
“baba Jessica…. Watoto ameshafika hawa”
Aliongea mama Jessica huku baba akisema
“hivi Jessica yuko wapi… Ndio namsubiri hapa”
“lakini ulisema unamhitaji adam”
“hapana, nilisema Jessica”
Baba alikataa kuwa alimtaka adam, sasa hapa kuna walakini wa hii familia hapa…. Tutajua huko mbele..
“Jessica kaenda KIA”
Aliongea mama huku baba akimuuliza
“kaenda kia kufanya nini… Keshafata yule mzungu wake”
Aliongea hivyo baba huku mama akishangaa
“baba Jessica,… Sasa mzungu gani na wakati kaenda kumchunkuwa mchungaji joshua”
Heeeee, heeeeee, heeeeee… Baba kusikia Jessica ndio kaenda kumchukuwa mchungaji joshua,.. Alitoa macho hayo heeeeeeee…
“unasemaje we mama Jessica”
“Jessica, kaenda kumpokea mwalimu wa adam wetu”
Sasa hawajakaa vizuri, mara honi ilipigwa nje ya geti,… Sasa Baba anaijua honi ya gari ya adam
“huyu si yupo hapa… Mbona gari yake inapiga honi huko nje”
“nadhani ndio alioitumia Jessica”
Baba kuskia hivyo, alianza kutetemeka huku akifunua pazia… Kweli alikuwa ni Jessica akiingia

Sasa ile gari inaingia tu, nywele za mr joshua zilianza kumcheza cheza Kiduku,… Kuashiria kwamba anapoingia sio sahihi na hapako salama kabisa….
“hapa ndipo anapoishi yule kijana”
Aliuliza mr joshua, huku Jessica akipaki gari vizuri
“ndio, mtumishi… Ni hapa”
“kabisaaaa kaishi hapa na kuridhika kabisa”
“ndio, na ndipo alipo zaliwa”
“yesu wangu Kristo…. Hapa mbona kama jehanamu kabisa hapa”
Sasa alipoongea jehanamu, Jessica alishangaa
“jehanamu tena”
“yes….”
Jessica yeye hana upako wowote, na unaambiwa ukiwa unaishi humo huezi jua lolote, na ndio mana adam alivyo hama tu, akajua kuwa kwenye nyumba ya baba yake sio sehemu salama kabisa….
Sasa mr joshua akaanza kushusha maombi hapo hapo nje,… Mzee Jacob saa ngapi asianze kutetemeka huku akikimbia chumbani kwake, mama Jessica na mama eva pamoja na watoto wake wanashangaa kukimbia kwa mr jacob,… Lakini na wao walianza kudondoka mmoja baada ya mwingine, na sio hao tu hata Jessica mwenyewe aliekwenda kumchukuwa pia alianza kugala gala chini,….. Eva, bite, mama yao… Na mama Jessica, na martha, na maria, na mfanyakazi wao… Na adam mwenyewe, wote wanagala gala chini.. Mr joshua aliingia ndani na kukuta hapo sebuleni ni mgalo galo wa watu, kitu cha kwanza alimkimbilia kijana wake, akamwombea haswa,.. Shusha maombi, sasa maombi yanashushwa kwa mmoja lakini wote hapo ndani wanatetemekana… Kule ndani mr Jacob ndio hutompenda, amebadilika na kuwa kitu cha ajabu sana,.. Mikono ilianza kujikunja,… Sura ilianza kubadilika kabisa, masikio yalianza kuzidi kichwa… Hayo ni yale mashetani yake, yanamrudia mwenyewe, kwahio hayajatoka bali yanarudi kwake… Adam alishushiwa maombi mpaka akazimia kabisa….

Sasa mchungaji joshua akawa anatoa maombi kwa wote, sasa hayo maombi yanawatetemesha mpaka viongozi wengine waliopo karibu na mtaa huo, ambao wana imani ya kishirikina,… Mchungaji aliomba mpaka anatokwa na mchozi ya uchungu,… Baada ya muda akatulia huku akiomba taratibu katika moyo wake,… Wa kwanza kuzinduka alikuwa ni adam pekee….
“tumsifu yesu Kristo YOUNG PASTOR”
Adam kuangalia ni mwalimu wake, na ndio mchungaji mkuu Afrika kwa wale wenye imani ya mungu..
“mwalimu…. Asifiwe bwana Yesu Kristo,…. Baba mtumishi Afadhali umekuja baba”
Adam alimkubatia at Bishop Joshua huku machozi ya uchungu yakimmwagika,… Joshua alikuwa akiomba kimoyo moyo lakini adam kajua mwalimu wake anaomba nini, unajua adam ana upeo fulani anao, hivyo anaweza kukugundua unacho kinena kwa wakati ule, hivyo kuna maono fulani adam kabarikiwa na mungu, na adam ni kama mtu spesho katika watu waliochaguliwa kuwa watumishi wa Mungu,…. Sasa adam akaungana na mchungaji wake, wakaanza kuangusha maombi, omba sana….. Omba sana… Nje ya nyumba hio wale wenye matendo maovu ni kugala gala gani huko njiani, yaani kila aliesikia maombi hayo hata kama huyo nje ya hio nyumba, kama kayasikia lazima adondoke kama alikuwa hana upako wa kweli… Maomi yalivyo isha, wote wakawa wameamka, sasa kila mmoja anashangaa shangaa…. Mara Adam akasema….
“mwalimu….. Kile chumba kile… Nataka leo tujue kuna nini mule ndani”
Aliongea adam huku akinyoosha kidole
“kwanini nimekufunsha karibia uwezo wangu wote, na umeshindwa kukabiriana na hili”
Aliongea mr joshua kama kumfokea adam
“niwie Radha baba mtumishi”
“haya njooo…. ”
Mr Joshua alimshika adam mkono na kuenda nae mpaka kwenye chumba husika, huku watu wengine wakifuata nyuma, karibu yumba yote
“lakini funguo,…. Mama baba yuko wapi, atupe ufunguo”
Adam alimuuliza mama lakini tb joshua akamgeukia adam
“wewe, katika masomo kuna malango hukuwa nayo makini… Ulizani hapa panahitajika ufunguo?? Labda tutumie busara ya aliofunga ndio afungue, lakini tukiamua hapa… Huo mlango si kitu”
Aliongea mr joshua huku, adam akiambiwa na mama yake kuwa baba yake yupo huko ndani,… Adam alikwenda na kumkuta baba yake kalala hapo chini,… Sasa yale mapepo yameshamtoka, mana yalikuwa yanarudi kwake na kumfanya kitu cha ajabu, lakini yalizidiwa na maombi, yakaondoka.. Wenyewe wanaita yamesafiri…
“baba…. Mtumishi…. Mchungaji”
“eeee… Wewe… Eee”
Baba aliamka na wengi sana..
“asifiwe bwana mwokozi wetu alie hai”
“milele amina…. ”
Sasa baba alianza kulia huku akitoa kisanduku kimoja ambacho kilikuwa uvunguni,… Alipokifungua alitoa funguo mana anajua kuna siku adam alimwomba baba yake fungua akamwambia kuwa huko hakuna kitu zaidi ya spea za magari… Sasa leo baba anampa funguo yeye mwenyewe,… Adam hakuondoka bure, alitoka nae mpaka sebuleni, lakini sasa kitu cha ajabu na cha kushangaza,… Baba yake adam alimpigia magoti mama yake eva…. Yaani mama yake eva ndio kapigiwa magoti, mpaka mama huyo akashangaa…. Sasa ile adam  anataka kuchomeka ufunguo tu,.. Akakatazwa, mana anaetakiwa kufungua ni yule aliefunga mlango huo,… Sasa baba baada ya kupiga goti kwa mama na kuomba msamaha alikwenda kupiga magoti na kwa watoto wa mama huyo, yaani eva na bite…. Sasa kila mmoja anashangaa, ni kwanini anafanya hivyo???….
“baba… Baba…. Basi inatosha… Shika ufunguo huu, tufungulie ule mlango pale”
Aliongea adam huku mzee akikubali bila ubishi, mana hapo alipo kang’aaa hana ushetani wowote ule,
“sawa mwanangu… Nakwenda kufungua”
Baba kausogelea mlango wake, kisha akachomeka ufunguo…… Baba bila woga alisukuma mlango huo ukafunguka wote… Laaaaa haulaaaa

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : Young Paster sehemu ya thelathini na nne (34)
Young Paster sehemu ya thelathini na nne (34)
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_45.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_45.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy