Young Paster sehemu ya thelathini na mbili (32) | BongoLife

Young Paster sehemu ya thelathini na mbili (32)

YOUNG PASTER EP 32



Ilipoishia ………..

MCHUNGAJI MCHANGA

Sasa huku mjini,… Mjini kumechafukwa,… Walikuwepo waumini waliomfahamu adam hata gari yake wanaifahamu
“Angel, we angel”
“nini bwana miriam”
“sio nini… Ona hii si gari ya mchungaji adam hii”
“mmmmhhh kama yake kweli”
“sio kama yake kweli… Ni yake, mi najua mpaka namba ya gari”
Aliongea miriam kuwa yeye anaifahamu gari ya adam,..
“pasta adam hawezi kuja kupaki gari mazingira haya… We unamjua pasta vizuri kweli wewe miriam… Mtu aliosomea dini aje hapa”
Sasa Angela akiwa anabisha, miriam alimuona adam mwenyewe,…
“haya sasa ona anachokifanya adam pale…. Bisha sasa na yule sie”
Aliongea miriam huku Angel akibaki domo wazi
“haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa…. Adam ndio kawa vile… Maskini ya mungu, adam kakutwa na nini tena”

SONGA NAYO……….


Unapokuwa kiongozi wa dini hutakiwi kufanya mambo ambayo hayaendani na dini yako au imani yako, kwasababu unachokifanya ni dhambi afu licha ya shambi bado unaongoza au unaswalisha umati wa watu iwe msikitini au kanisani,… Watu wote wanakuskiliza wewe na kukufwata wewe, kumbe tabia zako ni mbaya hata waumini wako hawafanyi hivyo, ukishapewa wito na bwana mungu wako, fanya kadri inavyotakiwa

Lakini kwa upande wa adam tunaweza kusema yeye kashinikizwa na watu mpaka kufikia hali aliokuwa nayo, adam ni mtumishi aliekuwa na msimamo mzuri, adam alikuwa akifuata sheria, kanuni na taratibu za dini kwa wito alio upokea, lakini nyuma ya kuharibikiwa kwa adam baba yake anahusika, licha ya baba, kuna atbishop wa mashetani nchini Nigeria bwana jehova, huyu ni mwalimu wa wachungaji wote afrika wenye imani ya kishetani,… Sasa hawa pia ndio sababu kubwa ya adam kupotea katika imani yake, japo adam akifikiria sana anahisi yeye ndie kajiharibu kwa kumwingilia Catherine kwa mara ya kwanza, lakini sivyo ule mchezo ulipangwa vizuri, kwani hata Catherine alikuwa hataki kuingia kqa adam mana anajua sheria za dini kwa mchungaji ambaye bado hajaoa…. Lakini Catherine akadanganywa kuwa hivyo ni bijisheria tu na havina kikwazo kwa hilo lililotakiwa kufanywa, tena akamwambia kuwa hata akiingia chumbani hatoguswa.. Kwahio kama sio Catherine kushauriwa kuingia ndani, basi hata adam asingelifanya ile tabia,… Kwahio kuharibika kwa adam kumechangiwa na watu kadhaa haswa baba yake mzazi… Na yote hio ni kwasababu kakiuka agizo la baba yake kwenda njia ambayo aliitaka adam badala ya ile alioitaka baba yake… Hilo ndio kosa, na sababu ya kumfanya mtoto wake awe kama yeye, mana akiendelea na upasta wa halali ipo siku atamdhalilisha, hivyo ndio mana baba alifanya juu chini adam awe shetani,.. Awe mdhinifu na kila kitu

Adam aliwasha gari yake na kuondoka hapo kanisa baada ya kukuta watu hakuna zaidi ya familia yake tu, na kama angelikuwa na imani kama zamani asingeondoka lakini imani yake imesha momonyoka kwa kiasi kikubwa mpaka kukata tamaa ya uchungaji..

Adam alikwenda mpaka kwenye baa moja hivi ili kutuliza akili,… Alikaa sana hapo, na hajui kashauriwa na nani kuja hapo kitu ambacho hakijawahi kutokea katika maisha yake,…
“ebu nipe mbili za baridi nipunguze mawazo”
Ilikuwa ni sauti ya jamaa mmoja hivi akitaka bia mbili za kupunguza mawazo, sasa adam yeye hajui kama pombe kumbe inatoaga mawazo,.. Sa ngapi nae hajaagiza, mana hapo alikuwa na mawazo mpaka kichwa kinamuuma
“nipatie mbili baridi dada”
Aliongea adam huku Muhudumu akichangamka kuleta bia hizo…

Sasa huku nje ndio wakapita akina miriam na Angel, wakaiona gari ya mchungaji adam ikiwa katika mazingira ambayo, adam hawezi hata kusogelea… Walibishana sana kuhusiana na gari hio lakini ghafla miriam anaona trei la vinywaji vikishushwa katika meza ya aliokuwa kakaa adam…

“haya sasa ona anachokifanya adam pale…. Bisha sasa na yule sie”
Aliongea miriam huku Angel akibaki domo wazi
“haaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa…. Adam ndio kawa vile… Maskini ya mungu, adam kakutwa na nini tena”
Aliongea Angel huku akishika mdomo wake mana ulikuwa wazi kwa kutahamaki adam anavyo shushiwa vinywaji katika Meza yake..
“ina maana kumbe mchungaji ni mlevi”
Aliongea miriam huku Angel asiamini kwa kile anacho kiona kwa wakati huo
“hata mimi ndio kwanza naona wala sijuagi”
“hebu lete simu yako.. Si una namba ya eva”
“wala hata sina”
“ngoja nimpigie dada yake”
Miriam alimpigia simu Jessica na kumwambia kuwa adam yupo baa anakunywa pombe,… Adam wakati huo ndio anazidi kuziongeza afu kama unavyojua mgeni wa pombe jinsi inavyo mlewesha kwa haraka tofauti na mlevi aliozoea pombe,

Jessica kwa haraka alipiga simu kwa mama yake, mama kuskia taarifa hizo kapatwa kichaaa, kachanganyikiwa ghafla huku akichukuwa gari,… Hawaamini adam kapatwa na nini…
Mama akampigia simu mume wake
“baba Jessica,.. Ivi una taarifa gani za mwanao”
Aliongea mama huyo huku chozi la uchungu likimtoka mama huyo
“taarifa gani tena… Na mtoto yupi huyo”
“adam”
“adam si yupo kanisani kwake”
“hapana baba Jessica… Adam alikuja kanisani na kukuta kanisa lipo tupu halina waumini, adam akatoka mbio hatukujua anakwenda wapi… Sasa nimepigiwa simu na Jessica kuwa adam kaonekana baa anakunywa pombe”
“ahahahahahahah, sasa hilo ni jambo la wasiwasi mke wangu… Anatoa mawazo tu huyo… Watu miatano ukute hakuna ai utakuwa kichaa… Mwache atoe mawazo, tena ana maamuzi ya kiume, angalikuwa na maamuzi ya kike, sasa hivi angeshakuwa kajitupia korongoni huko”
Aliongea mr jacob huku mama kashika mdomo, yaani haamini kama kweli baba yake anaongea hivyo kuhusu kuharibika kwa mtoto wao,
“ina maana bishop mzima unakubaliana na hali ya kijana wako”
“kwani Bishop ni nani? Si mtu kama watu wengine”
Mama alikata simu haraka,… Alibonyeza jina la Jessica na kumpigia
“upo wapi Jessica”
“ndio nipo njian hapa nakuja huko na bodaboda ili twende wote huko”
Aliongea Jessica na wakati huo kila mtu kichwa moto mana ni aibu kubwa kwa mtoto wa kiongozi wa kanisa kuwa katika mijumba ya starehe,….

Sasa huku baa, kama unavyojua baa hakukosi wanawake,… Sasa kuna wale makahaba baada ya kuona huyu ni kigogo, mana alikuwa bado ana suti yake,.. Makahaba hao walimzunguka adam na kuanza kumshika shika shika.. Kama vile wanamtaka kimapenzi, na adam wakati huo anajiskia raha kweli, kasahau kila kitu
“wee.. Ee… We… We. Muuuuuuiduuuumiuuu.. Kuna vyumba”
Adam aliuliza tena kwa sauti ya ulevi
“ndio kipo”
“sioooooo kiiipo.. Seeiiima viiipouuu”
“unataka vingapi boss”
“nataka gestiiiiiiiiiiii nziiiiiiiimaaaaa”
“lakini boss… Ndani kuna wateja wengine”
“nimeseimaaaaaaaa.. Watoeeeeee”
Aliongea huku akimwaga mwaga pombe wakati huo hata kusimama yenyewe hawezi, mana hapo alipo kashikwa na wasichana kama watatu hivi wa hapo baa…. Sasa akina miriam, mama wa kufotoa mapicha picha, mama wa kituma picha za wasap,… Miriam angelisomea uandishi wa habari, duuuuuu… Angepiga bingo kwelikweli…. Mara simu ya miriam iliita wakati huo kesharidhika kupiga picha, sasa alikuwa anarekodi video kabisa
“haloo Jessica, umefika wapi”
“mpo baa gani”
“hapa mjini kati… Kuna pub kubwa inaitwa CHOMBEZO PUB”
Alitoa maelekezo miriam ili waweze kufika, maskini akina Jessica hawajui mabaa yalipo hivyo iliwapa shida sana hadi kufika hapo…..

Walikutana na miriam kisha akawapeleka mpaka kwenye chumba ambacho adam kaingia na wasichana watatu,… Sasa Jessica anaogopa kuingia baa,…
“mama… Huku ni baa eti”
Mama alimwona Jessica ni mjinga kwa kuogopa kuingia baa, mama kaingia mkuku mkuku mpaka ndani na kuonyweshwa, chumba ambacho adam kaingia na wasichana watati, watu walijua huyo mama ni jimama la adam ambalo linammiliki adam, kila mschana aliogopa hapo baa mana inasemekana wamama wanaomiliki vijana wadogo huwa wakali na kutumia pesa zao kumpoteza mschana ambaye atakuwa karibu na kijana wake,.. Sasa mama haogopi kuingia mpaka huko gesti, mana ni mtoto wake ndio anakwenda kupotea,… Wakati huo Jessica kabaki nje huku akiwa na wasiwasi juu ya kaka yake huko alipoingizwa…

“tokeni, tokeni… Mambwa nyie.. Tokeni, wapumbavu wakubwa nyie”
Ilikuwa ni sauti ya Joyce au mama adam akiwa mkali juu ya wasichana aliowakuta wanamvua nguo adam tayari kufanya nae mapenzi… Mama alimkuta adam tayari suruali ipo chini kabakiwa na boxer tu,.. Mama ni mcharuko,… Kampandisha suruali kisha akafunga mkanda vizuri…
“mbooooo…. Mboo.. Mbona mnafunga mkanda teeeena… Hamtaki sitarehe teeeena eeeeeeeee… ”
Adam aliongea huku akijua labda mkanda unafungwa na wale makahaba, kumbe ni mama yake mzazi,.. Mama kamuinua kidogo kisha akamnasa bonge la kibao
“taaaaaaaaaaaaaaaassssss”
“haaaaaaa…. Mamaaaaa”
Adam kajua ni mama hapo hapo akakata moto mama sio haba, kamtia adam mgongoni kisha akawa anatoka nae… Kwa bahati ni kwamba alikuwa bado hajaibiwa
“Samahani mama…. Huyo mtu bado hajalipa bili ya vinywaji alivyotumia na kununulia watu”
Mama haamini macho yake, jinsi alivyo ona hizo chupa za bia alizotumia adam yeye peke yake…
“sawa nakuja kulipa”
Mama alimpeleka adam mpaka kwenye gari, kisha akarudi kulipa biashara ya watu
“ni kiasi gani”
“laki tatu na elfu 40”
Mama hakuwa na jinsi ya kulipa, ilibidi alipe hio pesa yote kisha wakarudi kwenye gari na kuondoka wao wawili na adam wa tatu,… Akina miriam wao walibaki pale baa, na kuanza kitangaza….
“ivi huyu kijana ni nani”
Aliuliza mhudumu wa baa, sasa akina miriam wao ni wasichana wa kawaida sana, hata kanisani hua wanakwenda ile basi tu,… Walisogea pale na kuanza kutoa umbea
“nyie hamumjui yule kiongozi mkubwa wa makanisa hapa jijini”
Aliongea miriam hapo CHOMBEZO PUB baada ya watu kuuliza huyo kijana aliotolewa ni nani
“nani huyo…. Huyu mr James”
“kuacha mr james..”
“sasa nani mana wakubwa zaidi na utajiri wao wapo wawili… Ni mr james na mwingine huyu wanamwita nani huyuuuuuu.”
“mr Jacob”
“yes.. Yes… Yes… Huyu mr Jacob.. Sasa huyu kijana ni mtoto wa nani”
“huyu kijana, anaitwa adam… Ni mtoto wa mr jacob au Bishop Jacob”
Aliongea miriam huku watu wakishanga, mana mr Jacob ni tajiri mkubwa na ni kiongozi wa dini hapa jijini
“haaaaaaaaaaaaaaaaa….. Yaani huyu ni mtoto wa yule tajiri”
Waliuliza mara mbili mbili, huku wale makahaba wakijuta kwanini hawaja mwibia adam huyo
“yule mtoto pale, akili imelala… Pana shule pale acha mchezo”
Aliongea Angel huku akiisifia elimu ya adam
“sasa kapatwa na nini”
Aliuliza Muhudumu wa hapo baa, na wakati huo pana kilinge kikubwa mno
“kwanza adam kasomea huko kunakomilikiwa na malikia Elizabeth sjui ni wapi huko”
“Uingereza au”
“mi sijui kama ni huko… Lakini kasomea huko kuanzia darasa la kwanza mpaka chuo, ni huko huko… Aliporudi hapa kakaa miaka miwili tu, kaenda Nigeria kusomea Biblia.. Aliporudi kakabiziwa kanisa… Kanisa lake linaingiza waumini miatano… Sasa leo nimepigia Vero simu, kuniambia mtumishi adam katoka hapo kama kichaaa… Kumbe sasa kaja huku baada ya kukuta kanisa liko tupu.. Chezea kukosa waumini wewe”
Sasa watu wanazidi kushangaa kwa jinsi wanavyo hadithiwa historia ya kijana huyo,…
“lakini ni kweli… Hata hapa CHOMBEZO PUB, pakikosa wateja, utapakimbia hapa… Lazima upaone hapafai, utatamani kutafuta sehemu nyingine”
Aliongea miriam huku watu wakishika midomo.

Sasa tukiachana na wambea hao tukija huku nyumbani kwa adam akiwa ndio analazwa kitandani akiwa hajitambui hata kidogo, eva maskini alishapa taarifa toka kwa marafiki zake mana sasa taarifa zilisha zagaa Jumapili hii, Karibia makanisa yote ya baba yake yameshajua taarifa hizi, picha alizopiga miriam tayari wengi wanazo hivyo ni ushahidi tosha….
Eva alikuja mbio mbio nyumbani kwa adam hata ni kashfa kubwa kwa mchumba wake lakini bado hajatoka moyoni, tena kajaa tele…
“hebu kaeni nae, msimpe chochote kwanza, naenda kumleta dokta”
Aliongea mama huyo huku eva na Jessica wakiwa hapo sebuleni, na aliekwenda kumlaza ni mama yake peke yake,..
“sawa mama uwahi basi”
Aliongea eva huku akimtaka Jessica waingie kule chumbani, lakini Jessica ana maadili mazuri ya kutoingia chumbani kwa kaka yake akiwepo…
“hapana eva…. Nenda kwanza wewe uli ujue amelalaje… Nikienda mimi sasa kama kalala vibaya?… Nenda kwanza wewe ili kama kalala vibaya umtengeneze afu mimi ndio nije”
Eva alikubali ombi la Jessica, na hapo ndani wapo wawili tu mana mama katoka kwenda kumchukuwa dokta,… Eva kweli kafika kamkuta adam kalazwa vizuri tu na hapo hajitambui, chumba kizima kinanuka pombe tu…
“wifi, hakuna shida njoo”
Eva alimwita Jessica aingie wakae nae humo ndani… Basi wakawa wana mwombea adam kwa ibada yao fupi,… Baada ya hapo wakaona mmoja akapike mmoja akae nae,.. Jessica alikwenda kupika, huku eva akiwa na adam hapo chumbani,.. Sasa eva akaanza kupanga panga nguo ili hata dokta akija asikute pamekaa shagala bagala bila mpangilio,.. Wakati huo adam hajitambui hata kidogo mana kanywa bia nyingi sana, na huenda zikamletalea madhara mana wenzie wameanza taratibu lakini yeye.. Kazinywa nyingi kwa wakati mmoja..

Sasa Jessica alimaliza kupika chakula, sasa akawa kachemsha maziwa analeta huku chumbani ili wanywe yeye na eva, mana mama kasema adam asipewe chochote kwanza, mpaka dokta aje mana hawajui huduma ya kwanza ya mtu aliolewa kupitiliza…. Sasa Jessica ile anaingia anamkuta eva analia,.. Alishtuka eva analia nini tena.. Sasa Jessica akawa anamwangalia adam kwenye uso, kisha anamwangalia eva kwenye uso,.. Eva analia huku akiwa kashika miguu ya adam…
“eva nini ahida”
Aliuliza Jessica huku akiweka vikombe vya maziwa lakini kabla ya kuviweka, eva akasema….
“jamani adam wanguuuuu”
Aliongea eva huku akitikisa miguu ya adam
Jessica alipatwa na mshtuko mpaka akaachia vile vikombe vyenye maziwa vikapasuka…. Jessica alikosa nguvu, akadondoka na yeye, sasa kabaki eva peke yake,… Jessica kazimia hapo chini, adam hajitambui na eva hatujui analia nini…….

Je, nini kimetokea hapo?? USIKOSE

COMMENTS

BLOGGER

BIASHARA MTANDAONI $type=blogging$cate=2$count=4

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,134,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,150,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,104,FIFA.com - Latest News,7,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,158,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : Young Paster sehemu ya thelathini na mbili (32)
Young Paster sehemu ya thelathini na mbili (32)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_25.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-thelathini-na_25.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy