Young paster sehemu ya kumi na tatu (13) | BongoLife

Young paster sehemu ya kumi na tatu (13)

Young Pastor EP 13


Ilipoishia

MCHUNGAJI MCHANGA

Kama vile ile ndoto ilikuwa ni ya kweli, ila hatujui… Adam kugeuza shingo, kweli alikiona kile chumba.. Alisita kwenda na kukirudia kile chumba,.. Alishika kitasa kama vile kwenye ile ndoto,.. Lakini kabla hajafanya hivyo aliangalia huku na kule na kugundua hakukuwa na mtu aliokuwa akimuona… Adam alirudi katika mlango na kuanza kuomba kabla ya kufungua mlango huo…… Alipomaliza alikishika kile kitasa, tayari kukishusha chini ili afungue… Sasa huku nje mama nae anaingia ndani, lakini ghafla akamuona mtoto wake kasimama katika mlango ambae hata yeye hajui….. Sasa kumbe hata mama mwenyewe pia hajui pale ndani kuna nini… Sasa mama hakutaka kwenda,. Hivyo nae akabana mahali ili mlango ukifunguliwa tu, aone humo ndani kuna nini… Mana hata mama mwenye nyumba hajui kuna nini humo ndani…. Adam bila kujua kuwa mama yake anamuona,.. Bila woga mtumishi adam Alishika kile kitasa na kukiminya chini, kisha akasukuma mlango mbele……

ENDELEA NAYO…….

Wakati huo kila mmoja, kati ya adam na mama yake wana hofu juu ya chumba hicho,… Yani nyumba nzima hakuna anaejua kuhusu chumba hicho,.. Licha ya watoto kutojua hata mama mwenyewe hajui chumba hicho kimewekwa nini.. Sasa leo kamkuta mtoto wake anataka kukifungua kile chumba, na mama hana hisia zozote juu ya chumba hicho, ila anataka kujua kuna nini… Na hata adam maisha yake yote kaishi hapo lakini wazo la kukifungua au hata kuuliza hana.. Kwa mara ya kwanza akiwa kwake ndio akapata ndoto ya hiki chumba,.. Sasa adam akashika kitasa cha mlango, wakati huo mama nae anaangalia kwa umakini kile anachokifanya adam, mana ana hamu ya kuona huko ndani kukoje

Bila woga mtumishi adam Alishika kile kitasa na kukiminya chini, kisha akasukuma mlango mbele…… Lakini kwa bahati mbaya mlango ulikuwa umefungwa,…
“yesu wangu… Kumbe pamefungwa”
Aliongea adam huku mama ndio anakuja sasa baada ya kuona adam kashindwa kufungua, adam akaacha ili akamuombe mama yake ufunguo wa chumba hicho… Sasa ile anageuka tu, mara mama huyo
“we ulikuwepo hapa jirani”
Adam aliuliza mana anajua hakukuwa na mtu,…
“nilikuwa pale nakuangalia tu”
“sasa mama, ivi humu ndani kumewekwa nini… Hebu nipe ufunguo”
Aliongea adam, mara mama akaanza kucheka sana… Kacheka sana mpaka akaenda kukaa kwenye sofa kwa kucheka…
“sasa mama unacheka nini”
“nacheka kwasababu huko ndani ya hicho chumba, utakutana na spea za magari humo”
“spea za magari???….atawekaje spea za magari ndani”
Adam alishangaa sana kuskia spea za magari ndio zipo humo,…
“sasa kama nikimuuliza ndio anasema hivyo nifanyeje”
“lakini hujawahi kuona”
“we mwenyewe kwa macho yako”
“baba wewe…. Mwisho wa kukiona hicho chumba, ni siku tunahama kutoka kwenye ile nyumba ya kule juu.. Ulikuwa bado hujarudi shule… Mlipofunga shule ndio ukaja ukakuta tayari tumesha hama na kila kitu kipo mahala pake”
“kwahio wewe ulikionaje”
“siku hio tunakuja kufanya usafi ndio nikakiona kilikuwa hakina kitu… Ila siku ile tunahama… Tulikikuta tayari kimefungwa na mpaka leo sijui kinafunguliwaje”
“nipe huo ufunguo”
Adam alimwomba mama yake ufunguo ili afungue
“adam mwanangu, nirudie mara ngapi.. Nimekwambia sijui hata kinafunguliwaje, vile nina hamu ya kuona hata hizo spea za magari zikoje mana hata siku ya kuletwa hizo spea sijui zililetwa lini.. Kama ufunguo ninao sasa si ningeshaona muda mrefu tu”
Adam hakutaka kumsumbua mama yake, alishika simu kisha akampigia baba yake
“we unampigia nani”
“baba”
“weeeeeeeeee, unataka umwambie nini”
“we subiri, Unaogopa nini mama… Yesu akutawale mama”
Mama alitulia kimyaaaa na kusubiri adam ataongea nini na baba yake, mana walivyomaliza kuongea saa ile baba aliondoka zake…

“haloo mchungaji”
“vp adam.. Si nilikuwa hapo nimekuacha sasa hivi”
“baba nataka ufunguo wa hiki chumba”
Mzee Jacob alishtuka kuskia anataka ufunguo wa hicho chumba… Lakini baba akazuga ile kama hajui ni chumba gani
“lakini adam.. Chumba chako mimi sijafunga,.. Na kama kimefungwa, mwambie mama yako”
“baba mtumishi, sio chumba changu nilichokuwa nalala”
“bali ni chumba gani?… Ina maana wataka kuingia chumbani kwangu”
“eeeehhh basi baba, naona unawaza vingine, Samahani mzee wangu”
Adam alikimbilia kuomba msamaha, lakini hakutaka kukata simu
“kwanza fanya ninalotaka kwanza.. Oa”
“sawa.. Ila shida yangu ni ufunguo wa hiki chumba cha katikati hapa”
“Unasemaje?? Sasa spea zangu unataka kuzitoa za nini”
“spea… Sasa baba mtumishi, spea za magari unawekaje ndani”
“ni mpya”
“eeeehhh… Sasa nipe basi niangalie hata piston moja kama itanifaa… Mana si unajua gari yangu ipo gereji”
“sasa gari zangu mimi ni Benz za zamani na wewe unatumia Range Rover Discovery 4, wapi na wapi… Spea zake haziingiliani baba”
“kwahio hata hio piston sipati”
“kaulizie hio piston inauzwa shilingi ngapi nikutumie hela kama huna… Au hebu kata simu nikutumie milioni moja ukanunue hio piston”
Mara simu ikakata kweli,… Huku adam akishusha pumzi nzito sana..

“haya kasema ufunguo upo wapi”
Mama aliuliza huku akicheka sana
“we acha tu mama…. Ameniambia hizo spea hatakiwi kutoka hapo”
Mara simu ya adam imeingia meseji, kuangalia, imetumwa milioni moja na laki tano, na wala hakuwa na shida na hio pesa..
“eti katuma pesa nikanunue hio spea ninayo taka, ila sio kutoa kwenye hicho chumba”
“lakini mwanangu, kama kweli kuna spea zake… Achana nae”
“mamaaaaaaa… Huku ndani hakuna spea, huku ndani kuna kitu… Na ipo siku tu.. Damu ya Yesu itautaka ule mlango, ipo siku nitaona huko ndani kuna nini… Ila mwambie baba.. Sini haipelekwi hivyo”
Aliongea adam kisha akawa anaondoka
“weeeeeeee njoo umwambie mwenyewe, wewe ndio unamuweza baba yako.. Wataka nichezee makofi”
Aliongea mama yake adam, huku adam akiondoka zake….

Sasa kumbe baba alikuwa katika kikao na alikuwa akimuongelea mtoto wake, ndio ghafla akapiga simu, na hapo yupo kwenye kikao na mabishop wenzake, yaani matajiri wenzake ambao wanamiliki makanisa mengi, kila Bishop mmoja hapo hakosi makanisa sio chini ya 50, na ni matajiri haswa….
“jamani uyu mtoto sasa atanitoa roho”
Aliongea mr Jacob na hapa sasa ndio tujue silika yake ni ipi…
“mtoto wako huyo”
Aliongea kiongozi mwenzake huku akicheka
“mimi mtoto wangu ananifuata mimi.. Yaani hana ubishi”
Aliongea mwingine huku mwingine akisema kuwa
“mpigie AT Bishop Jehova”
Mmoja aliongea hivyo kuwa ampigie atbishop jehova, yaani kuna BISHOP  na ATBISHOP.. Huyu AtiBishop ni kiongozi msimamizi wa makanisa yote Afrika, anajiita Jehova,… Kajiita yeye mungu, kitu ambacho ni makosa kwa binadamu kujiita majina ya mungu,….
“jehova nilimpigia juzi… Baada ya kumpa taarifa za mtoto wangu.. Kwanini kamfundisha mtoto wangu vitu tofauti na itikadi yangu”
“alikujibu nini”
“nilimwambia, kuwa kiukweli mtoto wangu, yupo tofauti na mimi.. Kiasi cha kwamba, siku anaingia kanisani kwangu kwa mara ya kwanza baada ya kutoka Nigeria… Huezi amini nilikuwa natetemeka”
“akakujibu nini… Alinipa njia ya kufanya, na ni kweli hio njia imefanikiwa… Lakini bado anazidi kiwa juu yangu, huyu mtoto atantoa roho jamani wenzangu”
“ongea tena na jehova”
Aliongea Bishop mmoja huku mr jacob akitikisa kichwa… Baada ya kikao kuisha, mr jacob akiwa katika gari yake… Aliwaza sana kuhusu mtoto wake…. Sasa hapa ndio tunapa fununu zote juu ya kilichotokea nyuma….

TURUDI NYUMA KIDOGO KAMA SIKU NNE AU TANO ZILIZOPITA…. TUANZIE SIKU ILE ADAM AKIWA KANISANI KWA BABA YAKE…..

Sasa ukumbuke adam alipoingia kanisani kwa baba yake, alipunga mkono kuwashukuru waumini kwa furaha walio nayo juu yake… Lakini upungaji ule ulimtetemesha mr Jacob, mpaka mama yake akaingilia kati na kusema adam akae chini, na hapo adam hakujua kuwa hata baba yake alikuwa akitetemeka…..

Baada ya ibada, mr Jacob aliingia katika gari yake.. Na kuanza kuwaza sana juu ya adam
“huyu mtoto ni nini hii… Inamana jehova kamfundisha zaidi yangu… Mbona kama ana upako zaidi”
Aliongea mr Jacob akiwa peke yake katika gari lake,….
“au huyu mtoto hakwenda kwa mr johova”
Jacob alizidi kujiuliza na asipate jibu, alichukuwa simu yake ambayo anaweza kupiga hata nje ya nchi,.. Aliitafuta namba ya atbishop jehova wa Nigeria….
“hallo mr jehova, asifiwe bwana yesu Kristo”
“milele amina.. Hali ya Tanzania vipi huko”
Aliongea jehova, ila hapo walikuwa wakiongea Kingereza, ila mimi naandika kwa Kiswahili,…
“hakuna shida…. Ahh sasa mr jehova.. Kijana wangu mbona yupo tofauti sana, siwezi kuamini kwamba leo kaingia kanisani kwangu, kunyanyua tu mkono wake namna hii, nimetetemeka sana pamoja na waumini wangu… Ni uwezo gani umempa kijana wangu”
Aliongea bwana Jacob tena kwa msisitizo sana
“aaaahhh kwanza uniwi radhi,… Nimekuficha ndani ya mwaka wote huo… Kweli kijana wako alifika kwangu,… Lakini alinipa pesa za kusoma kwangu, lakini akaniambia kiwa hatosoma kwangu na niwe kimya kwa hilo.. Nilimuuliza unakwenda kusoma wapi, hakunijibu lakini baada ya kupeleleza nikagundua anasoma katika chuo kinachomilikiwa na TB JOSHUA na TB SOLOMON, huku Nigeria… na vyuo hivyo hufundisha bure bila malipo yeyote, na huko ndiko aliposoma mtoto wako… Chuo hicho ni chuo chenye imani ya kweli, ni chuo kilichojaa imani.. Ni chuo kilicho na upako… Hata mwanafunzi wa pale siendani nae kiuwezo”
Aliongea jehova, kuwa hata mwanafunzi wa chuo kile haendani nae kabisa… Hivyo adam hapo alipo hafai, Biblia imejaa kichwani na matendo mema…
“lakini kwanini unanifanyia hivi bwana jehova,… Ona sasa mtoto ananisumbua mimi”
“keshaoa”
“bado, tena kakataa kuoa kwa mana kuna mschana nataka amuoe lakini yeye hataki sasa kakataa kabisa”
“fanya haraka, mpe nafasi ya kuwa pasta… Na akae tofauti na wewe, mana humuezi, mana sisi tunatumia nguvu za shetani… Yule humuezi mr Jacob”
Aliongea mr jehova, yaani hata Jacob anaogopa mana anaweza kuumbuliwa hata mbele za watu…
“kwahio nifanye bwana jehova”
“itisha kikao cha viongozi, mpe heshima yake ya uchungaji… Si ulisema ana kanisa lake”
“ndio”
“mpe nafasi.. Itisha kikao hata leo mpe hio nafasi, inawezekana hata kama hajaoa… Mana kuoa hizo ni sheria za kutimizwa tu lakini panapo wito basi aitike tu”
“sawa, wacha nifanye hivyo”

Baada ya msaa kadhaa, ndio pale adam akaitwa kanisani na kukuta viongozi wengi sana akiwemo hata Catherine, japo Catherine hakuwa kiongozi ila baba yake alikuwepo hapo, na nia ya Catherine kuwepo ni kwamba adam anapokabidhiwa heshima ya uchungaji kama wito toka kwa mungu, basi akabidhiwe na mchumba papo hapo, na ndio mana Catherine siku ile alikuwepo… Adam alikubali kuitikia wito dhidi ya kulitangaza neno la Mungu mahala popote nchi yeyote….

Sasa baada ya adam kukubali kuupokea wito,.. Siku hio hio akapanga kulizindua kanisa lake ambalo tayari limeshakuwa tayari kwa matumizi ya ibadaba… Kanisa la thamani kubwa, lenye kiwango kikubwa… Limetengenezwa kwa vioo tu basi,… Siku ile jioni akiwa na Catherine, adam ndio akamwambia Catherine kesho aje na wenzake, kwasababu ndio siku anazindua kanisa lake,…. Na siku hio hio ni siku aliohama adam toka kwao kwenda kwake,… Sasa kumbe ukikaa kule kwa baba yake, huezi gundua lolote kule kwenye ile nyumba mana unaishi na mashetani hayo hayo.. Ila ukiwa tofauti na hio nyumba ndio utajua ile nyumba haiko sawa.. Na ndio mana adam siku ya kwanza ya kulala nyumbani kwake, alipatiwa ndoto juu ya nyumba yao.. Na kesho yake hakufuatilia hilo, mana alikuwa na uzinduzi wa kanisa lake….

Sasa mr Jacob alikwenda katika uzinduzi wa kanisa la mtoto wake, lakini siku ile hakufika mpaka pale kanisani, bali alikuwa kwa mbali kidogo na hakuna anaejua kuwa mr Jacob yupo…. Sasa mr Jacob alishangaa kanisa ni jipya, halafu limejaza utafikiri ni soko… Afu mbaya zaidi, watu wengi ni waumini wake.. Mr jacob aliona hio ni aibu kubwa, mana katika uzinduzi wa kanisa lake, yeye hakuwa na watu wengi kiasi hicho, palikuwa na watu kama miamoja na hamsini… Sasa hapa kwa adam ni soko la watu… Ni wengi mno… Mr Jacob aliona hii ni aibu kubwa, alimpigia jehova ambae ndio kiongozi msimamizi wa makanisa aina ya imani yake afika nzima…
“jehova, jehova, jehova… Nakwenda kuaibika sasa, Bishop mzima sijawahi kujaza umati kiasi hiki… Aibu hii”
“vp bwana jacob, hata salam imegoma… Kuna nini”
“mwanangu anazidi kunipasua kichwa”
“nini tena.. Si ulisema keshahama kwako, na tayari kaupokea wito”
“ni sawa vyote hivyo vimefanyika… Ila leo anazindua kanisa lake…. Bwaaana weee… Naona kama soko vile, na mbaya zaidi Karibia waumini wangu wote wamenihama”
“punguza presha bwana jacob”
“nitapunguzaje presha na nakwenda kuaibika”
Aliongea mr Jacob huku akilalamika sana mana heshima yake itashuka
“sasa sikia…. Fanya kitu… Yaani hapo atabaki peke yake”
Aliongea bwana jehova huku mr Jacob asijue afanye nini japo uwezo anao
“nifanye nini.. Ukumbuke ni mtoto wangu,.. Mimi staki aibu”
“sawa…. Hapo aulipo unamuona”
“hapana…. Ooohhh yes, ndio anaingia namuona ndio anafika”
“utaweza kufanya”
Bwana jehova Alimuuliza bwana jacob kuwa ataweza kufanya…
“una maana gani, mr jehova… Tafadhali sana naomba isije ikaleta madhara kwa familia yangu… Mana shida yangu ni kwamba mtoto wangu asinizidi uwezo wa uchungaji… Ila pasiwe na madhara… Nipe njia ya kufanya”
Jacob alikuwa tayari kwa lolote litakalotakiwa kifanywa, kikubwa mtoto asimzidi…
“hakikisha anakufa mtu mmoja katikati ya watu wa karibu wa mtoto wako”
“aaaaaaaaaaaaaaa bwana jehova, nimekwambia mimi sitaki kufanya madhara… Sitaki”
“basi, kama huezi basi… Ila mtoto wako hutomueza bila kutumia hio njea”
“ahhhh…Ok Hebu niambie nitatumia njia gani, mana nipo mbali kidogo na eneo lenyewe”
“ili mambo yaende sawa…  afe mtu wa karibu wa mtoto wako, na asipokufa wa karibu yake, lazima hilo jambo lirudiwe….. Laa sivyo hutomuweza kabisa”

Je? Nani atapoitiwa kufa,… Na je akifa mwingine itapendaza?

COMMENTS

BLOGGER

BIASHARA MTANDAONI $type=blogging$cate=2$count=4

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,134,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,150,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,104,FIFA.com - Latest News,7,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,158,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : Young paster sehemu ya kumi na tatu (13)
Young paster sehemu ya kumi na tatu (13)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-kumi-na-tatu-13.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-kumi-na-tatu-13.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy