Young Paster sehemu ya kumi na tano (15) | BongoLife

$hide=mobile

Young Paster sehemu ya kumi na tano (15)

Young Pastor EP 15



Ilipoishia …

“unasemaje”
“yesu aiongoze nyumba yenu”
“nawe pia”
Lakini Jessica alikuwa na wasiwasi juu ya maneno hayo, ila hakutaka kumuuliza sana, kwasababu alikuwa kachoka sana….

Kesho yake,… Huku kanisani kwa baba yake adam,.. Alikuwepo wini na Eva wakiwa kwenye gaden wakijisomea Biblia na kujifunza kuimba kwaya kwa kupitia Biblia,..
“ngoja kwanza…. Iv Eva, jana umeenda kwa adam usiku”
Wini alimuuliza eva kuwa jana alienda kwa adam usiku,.. Mana alipopiga alipokelewa na mwanamke
“heeee adam tuliachana muda mrefu tu, toka saa kumi jioni”
“sasa atakuwa ni nani aliokuwa nae jana usiku sanaaaa…”
Alionhea wini, kitu kilichomshangaza eva
“usiku sana…. Kama saa ngapi”
“ustake kujua saa… Ila mchumba wako alikuwa na mwanamke usiku”
“wewe umejuaje kama alikuwa na mwanamke usiku??”

ENDELEA NA SEHEMU YA 15…….

Ndugu yangu ukitaka kuwa mbea au mwongo, cha kwanza uwe na kumbukumbu ukumbuke jana au juzi ulidanganya nini, sio unakurupuka tu kua mbea ingali huna kumbukumbu
Sasa kwa huyu wini alitakiwa kuwa na kumbukumbu kwanza ili akiulizwa umejuaje ajibu,… Juzijuzi wini aliambiwa afute namba ya mtumishi adam katika simu yake mana ilitumika kumpigia baada ya kumpita sehemu alipo simama… Sasa ile namba hakuifua na badala yake akaisevu afu jana ndio kapiga, na simu ikapokelewa na dada yake adam,… Sasa hakutakiwa kuja kusema, alitakiwa akaukie tu moyoni mwake, sasa kaja kusema afu Eva anamuuliza na yeye…

“usiku sana…. Kama saa ngapi”
“ustake kujua saa… Ila mchumba wako alikuwa na mwanamke usiku”
“wewe umejuaje kama alikuwa na mwanamke usiku??”
Hapo wini akakaa kimya mana kama hana namba ya simu basi alikuwa anamfuatilia nyuma nyuma,..
“si nakuuliza we ulimkuta wapi na huyo mwanamke”
Eva alirudia tena kumuuliza wini
“Samahani Eva… Unajua juzi ulivyoniambia niifute ile namba yake, nilisahau kufuta… Sasa jana nikawa kuna namba naitafuta ambayo sikuisevu… Sasa nikajua ndio ile si ndio nikapiga, mara kapokea mwanamke… Sikutaka kuuliza sana ila akaniambia nimpigie kesho mana siku hio kachoka.. Sasa Eva? saa tatu za usiku pasta kachoka sasa je wameanza saa ngapi, si mapema sana”
Wini Aliongea mengi kisha akaongeza tena na chumvi juu
“sasa wini, nikuulize kitu.. Wewe umesema ulimpigia mtu namba yake umeisahau hujaisevu… Sasa wakati inapokelewa kwanini ulichukulia moja kwa moja kuwa ni mtumishi wakati namba huijui”
“niliokuwa nampigia ni mwanamke, ila sauti sio ya mhusika, na baada ya kukata simu ile namba nikaikagua kwenye TigoPesa, ikaniletea Adam Jacob Michael, ndipo nikajua kumbe ni mchungaji adam ndio nilimpigia”
Sasa Eva nae akaona mbona kama maongezi yake ni ya kweli,…
“ina maana mtumishi alilala na yule mwanamke”
Sasa Eva aliposema hivyo, wini akadakia
“alaaa kumbe hata wewe unajua kuwa alikuwa na mwanamke”
“nitajua tu… Tena nakwenda kanisani kwake sasa hivi”
Aliongea eva huku akiondoka zake kuelekea kanisani kwa adam ambaye ndio mchumba wake,…
“eeee mungu wangu umbea ungeniponza leo Uuuuuuuuuwiiiiiiii”
Aliongea wini baada ya kuponea kwenye tundu la sindano kwa umbea,
“basi twende wote”
Wini na eva haoo wanaelekea Eden Church,… Ila nia ya eva ni kwenda kumuuliza adam kuhusu huyo mwanamke, mana adam hapo alipo haruhusiwi kuwa na mwanamke, na kam kuna mwanamke anatakiwa kufanya usafi kule kwa adam, basi anatakiwa adam asiwepo hapo ndani, labda awe dada yake au mama yake, lakini mwanamke tofauti na ndugu haruhusiwi kuingia kwa pasta adam afu awepo humo ndani, anatakiwa atoke na yule mwanamke akimaliza ampigie simu kuwa tayari na anaondoka.. Haitakiwi kabisa, sema mapasta wa sasa hivi ambao hawana wake wanaharibu sheria na miiko ya uchungaji

Sasa huku kanisani,… Ah sasa hivi kanisa la mtumishi adam lina watu kiasi, tayari limeshaanza kuvuta waumini,… Mana mtumishi wa mungu anajulikana na mtumishi wa shetani anajulikana,… Ni wiki moja toka ajali ya ile nguzo kutokea, lakini waumini wameshaanza kusahau kilichotokea, mana dhumuni ni kuwapa wasiwasi juu ya kanisa hilo, ila mungu wa adam kaweka mkono katika kanisa hilo,.. Lilikuwa lina watu sio chini ya 50, n lenyewe lina uwezo wa kuingia watu 450 mpaka 500, na wote wanakaa vizuri, kwani kanisa lilikuwa ni kubwa mno….

Adam mwenyewe akiwa mazabauni akilitangaza neno la Bwana kwa kondoo wake….
“najua mpo mnaosumbuliwa na mapepo, mpo mnaosumbuliwa na ndoa zenu, mpo mnaochoka ingali hamkufanya kazi,.. Hayo ni mapepo na leo Unakwenda kuwa mwepesi zaidi ya karatasi… Haleluyaaaaa”
“ameeeeeeeeee”
Wakati huo eva na wini ndio wnaingia, Catherine alikuwepo hapo ndani, anapata maombi…
“bwana yesu asifiwe sana”
“ameeeeen”
“baada ya mahubiri haya nitaomba tutengeneze kikundi ch kwaya… Tumsifu mungu kwa vipawa ambavyo kawapatia Haleluyaaaaaa”
“ameeeen”
Kiukweli kanisa la adam lilikuwa ni tamu sana, kwanza anajali muda wa kuingia kanisani, hii ni tofauti na baba yake anakuja muda anao utaka kanisani na akija haombi radhi kwa kichelewa,…

Baada ya mahubiri kuisha pasta adam alikuwa na muda wa kupumzika…. Mama mchungaji alikuwa na gutu gutu moyoni mwake juu ya taarifa aliopewa….
“tumsifu Yesu Kristo baba mtumishi”
Alikuwa ni Eva huku akimsogelea mchungaji kwa heshima kubwa, wakati huo kanisani huko kwaya imepamba moto mana kanisa hilo lina kila aina ya chombo cha burudani kwa ajili ya kumsifu Yesu Kristo kwa njia ya nyimbo…
“milele amina mama mchungaji”
“baba mtumishi…. Jana usiku uliikuwa na nani”
Eva hakutaka kukaa nalo rohoni alitaka kujua
“jana usikuuuu… Yes, jana nilikuwa na dada Jessica, alikuwa akinipikia chakula cha jioni ia haikuwa usiku saana, ilikuwa kama saa mbili kasoro hivi… Kwani vipi”
“aahhh nilihisi tu, mana kama niliota kuwa ulikuwa na mwanamke lakini sikuonyeshwa sura”
“kuwa na amani mama mchungaji”

Ilifika jioni sana, kila mmoja aliondoka zake, hata familia ya mr Jacob yote inasalia Eden Church,.. Wamemhama baba yao,… Wakati huo adam ana gari yake baada ya kuletwa na fundi nyumbani kwake,.. Ila Jessica kamganda kaka yake, anataka kujua kwanini adam yupo tofauti na baba yake kiuwezo, na ukiangalia baba yake ndio alitakiwa kumzidi adam yaani adam apite njia za baba yake lakini hapiti… Jessica alikwenda kwa kaka yake ili tu ajue nini kilitokea,….

“we uoe tu bwana…”
Aliongea Jessica huku akiingia jikoni kumpikia kaka yake,… Mana yeye ndio kajitolea kufanya usafi wa hii nyumba na pia pakiwa na uwezekano ampikie kabisa….
“sufuria ikiendelea kuchemka nataka kujua utofauti wako wewe na baba”
“mmmhhh kweli dada umedhamiria kujua duuu toka jana tu mi nilijua Umesahau”
“hapana, unajua siku ile baba anatetemeka, nilikuwa na wasiwasi sana”
“ahhhhh ni kweli dada Jessica,.. Mimi nipo tofauti na mr Jacob…. Kwasababu chuo cha Biblia alichonichagulia… Sikwenda huko”
“ikawaje sasa”

SASA ADAM ANATOA STORI ILIKUWAJE MPAKA AKAKATAA KUSOMA CHUO ALICHOSOMA BABA YAKE…. NA KUCHUKUA MAJUKUMU YAKE YEYE KAMA YEYE……

“kwa sasa unaonekana una kipawa cha uchungaji mwanangu…. Mimi nataka nikupeleke chuo cha Biblia… Mana kanisa unalo lijenga linatakiwa kuwa na mchungaji muelewa”
Aliongea mr jacob, wakati huo adam alikuwa akihudhuria vizuri katika makanisa ya baba yake, na waumini walikuwa wakimpenda sana,… Sasa baba kaamua kumtafutia chuo cha Biblia huko Nigeria….. Haikupita muda mrefu, adam aliondoka kwenda chuo na sasa akiwa juu ya ndege kuelekea nchini Nigeria kimasomo… Lakini kwenye siti aliokuwa kakaa alikuwa yupo na kijana mwenzie ambae ni lika lake…
“habari yako ndugu”
Alianza kusalimia adam kisha yule kijana akaitika
“salama hali yako wewe”
“namshukuru mungu…. Naitwa adam Jacob Michael”
“ooohhh basi tumsifu yesu Kristo”
“milele amina”
“mimi naitwa Steven ayub”
“ooohhh nice Name…. Haya safari ya wapi ndugu”
Aliuliza adam huku wakionekana wote kuwa na furaha kwa kujuana kwao,…
“nakwenda chuo cha Biblia kilichopo lagos Nigeria”
“aaaahhh mbona hata mimi naelekea huko huko… Ashukuliwe bwana yesu, hata mimi nakwenda chuo cha Bibilia”
“basi yesu atutangulie katika masomo yetu”
“amen”
Walipiga story nyingi sana hapo huku wakifurahia Safari yao ya kwenda katika chuo cha Biblia huko Nigeria..
“mwenzangu wewe Unakwenda chuo gani”
Aliuliza bwana Steven huku adam akijibu kwa kujigamba mana chuo anachokwenda kinasifika sana na kinalipiwa gharama kubwa sana juu ya masomo yake…
“mimi nakwenda katika chuo anachomiliki atbishop jehova”
Aliongea adam huku Steven akishtuka kuskia kuna binadamu anaitwa jehova,….
“which name they called him (ni jina gani wamemuita huyo mtu)”
Aliuliza Steven huku akishangaa sana kwa kusikia jina hilo ambalo adam alilitaja,
“Heeeeeeee chuo kikubwa anachomiliki huyu bwana, yaani hakuna mfano”
“sikiliza nikwambie mr adam… Sikujui hunijui… Kwanza kabisa hilo jina analoitwa huyo bwana ni makosa makubwa sana…. Jehova ni jina la Mungu… Hawezi kuitwa binadamu.. Afu pili hiki chuo nimekisikia sana, lakini siri ya hiki chuo ni kwamba… Hakitoi elimu ya Biblia bali unapewa nguvu za kuliongoza au kuyaongoza makanisa yako… Yaanii hapo hapo ni mwendo wa kishetani tu.. Hapo unakwenda kukabidhiwa mapepo ndugu yangu”
Adam alishanaa kuskia hivyo kuwa anapokwenda sio sahihi, na kweli akifikiria hilo jina sio sahihi binadamu kuitwa jina la mungu….
“wewe unakwenda chuo gani kwani”
“mimi nakwenda katika chuo kinachomilikiwa na TB JOSHUA kiitwacho Jerusalem University Of Bible Studies”
Adam kuskia hilo jina tu alikubali kweli Hicho ni chuo…..
“duuuuu wanalipia kiasi gani”
“Buuuure, ni wewe na imani yako tu”
“waaacha bwana… Kwahio hakulipiwi kitu”
“haswaaaaa”
“shika mkono huu mr Steven”
“una maana gani”
“usiniache tafadhali, siko tayari kulitumikia jeshi la kishetani”
“nipo pamoja nawe,… Na ukitaka kujua ni kweli… Basi mchunguze aliokuagiza kusoma pale, lazima nae amiliki shetani linalompa nguvu kila kuitwapo kesho”
“basi yamekwisha hayo… Sasa ningeomba tukishuka Airport, nisindikize kwa mr jehova”
“kufanya nini tena huko”
“utajua tu”

Baada ya masaa kadhaa wakiwa ndani ya nchi ya Nigeria mjini Lagos, walichukuwa tax iwapeleke mpaka katika chuo cha mr jehova…
Adam alikuwa kachoka sana japo ni usafiri wa ndege,
“we adam angalia usije kulala mana tunapokwenda unapajua mwenyewe”
“silani nasinzia tu”
************

Basi hapakuwa mbali sana, walifika katika chuo hicho, Walishuka na kutafuta jinsi ya kukutana na mkuu wa chuo hicho, ambae ni mr jehova,…. Kweli walifanikiwa kumpata mpaka ofisini kwake,… Wakati huo mr jehova nae keshapata taarifa toka kwa mr Jacob kuwa mtoto wake anakuja hapo hivyo awe beneti nae, ampe kila aina ya nguvu nae aweze kumiliki makanisa mengi na aweze kuaminika katika uongozi wake..
“naitwa adam Jacob Michael…. Nmekuja katika chuo chako kwa maelekezo ya baba yangu”
Sasa Steven anashangaa, mbona adam anajitambulisha sana, Steven aliona anaweza kushawishika kusomea hapo endapo ataendelea kukaa hapo,… Mana unaambiwa ukiingia hapo kutoka ni ngumu… Hivyo, Steven alianza kutia shaka juu ya hilo, na kweli kwa mtu mwenye imani utahisi nywele zako zinacheza cheza na ndivyo ilivyokuwa kwa Steven, mana yeye katoka kwenye familia yenye imani ya kweli, ina adam yeye katoka kwenye familia ambayo inaongozwa na mashetani japo hakuna anaejua hilo na ndio maana hapo hahisi kitu chochote kile
“oooohhhh son of mr Jacob?, welcome to my university in Lagos (aahaaa ni mtoto wa bwana Jacob?, karibu kwenye chuo changu katika mji wa Lagos)”
“Ahsante sana me jehova”
Steven kuona adam keshaanza kukubali kusoma hapo, alianza kutoa mguu mmoja baada ya mwingine… Lakini ghafla mr jehova alicheka kisha akasema kuwa
“hahahahahahahahhahah….. Kijana, umeshaingia hapa, kutoka sahau… Karibu katika chuo changu,… Mr adam Jacob kwanini unamwacha mwenzio nyuma..”
Aliongea mr jehova tena kwa huruma kubwa kweli yan…
Mara Steven karudi tena kwa furaha sana….
“adam?.. Nimekubali kusoma na wewe hapa… Tutasoma wote, na baba yako kakuagiza chuo sahihi ni hapa”
Aliongea Steven ambae alikiponda sana chuo hiki kuwa ni cha kishetani, lakini leo kakubali kusoma hapo pamoja na adam….
“Steven, hayo ndio maamuzi ya kiume.. Hiki ndio chuo shihi”
Aliongea adam huku Steven akitikisa kichwa kukubali
“ndio… Nipo tayari tusome katika chuo cha mr jehova”
Lakini wakiwa bado wamekaa hapo ofisini kwa mr jevova, mara bwana jevova akaagiza chakula…..
“GUSTAVE DORÈ SATANÂS, lete chakula cha wageni”
Adam na Steven wakaangaliana huku adam akimuuliza Steven
“hilo jina vipi hilo… Mbona ni jina la Kigiriki, sehemu ya anguko la shetani”
“wewe unauliza jina tu? Je hicho chakula kinacholetwa unakijua?”

Je? Nini kitaendelea??… Na je? Watasoma hapo au watatoka? na je watatoka tokaje hapo?? USIKOSE SEHEMU YA 16 YA YOUNG PASTER

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,137,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,155,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,107,FIFA.com - Latest News,8,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,160,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : Young Paster sehemu ya kumi na tano (15)
Young Paster sehemu ya kumi na tano (15)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-kumi-na-tano-15.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-kumi-na-tano-15.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy