YOUNG PASTER SEHEMU YA KUMI NA SITA (16) | BongoLife

YOUNG PASTER SEHEMU YA KUMI NA SITA (16)

YOUNG PASTER EP 16


Ilipoishia J

MCHUNGAJI MCHANGA

Mara Steven karudi tena kwa furaha sana….
“adam?.. Nimekubali kusoma na wewe hapa… Tutasoma wote, na baba yako kakuagiza chuo sahihi ni hapa”
Aliongea Steven ambae alikiponda sana chuo hiki kuwa ni cha kishetani, lakini leo kakubali kusoma hapo pamoja na adam….
“Steven, hayo ndio maamuzi ya kiume.. Hiki ndio chuo shihi”
Aliongea adam huku Steven akitikisa kichwa kukubali
“ndio… Nipo tayari tusome katika chuo cha mr jehova”
Lakini wakiwa bado wamekaa hapo ofisini kwa mr jevova, mara bwana jevova akaagiza chakula…..
“GUSTAVE DORÈ SATANÂS, lete chakula cha wageni”
Adam na Steven wakaangaliana huku adam akimuuliza Steven
“hilo jina vipi hilo… Mbona ni jina la Kigiriki, sehemu ya anguko la shetani”
“wewe unauliza jina tu? Je hicho chakula kinacholetwa unakijua?”

ENDELEA NAYO……

GUSTAVE DORÈ ni mji ambao alishukia shetani katika dunia hii, na hilo neno limetafsirika kwa Kingereza, lakini ukilikuta kwa lugha ya Kigiriki huezi kulijua…. SATANÂS ni kwa Kigiriki vile vile ambapo kwa Kingereza ni SATAN lakini kwa Kigiriki limeongezeka maneno kwa mbele na sio maneno tu bali kuna vikofia kwa juu kama unavyoona, na pia SATANÂS ni kwa Kigiriki… Alafu SÂTANAS ni kwa Kilatini, tofauti ya herufi hizo ni hivyo vikofia vya juu katika herufi za (A).. Hio ndio tofauti ya Kigiriki na kilatini… Wenzangu wa historia najua mtaanza kubisha hapo

Sasa adam yeye anajua hilo jina, hivyo alipo lisikia ndipo akamtaarifu Steven kuwa analijua hilo jina, na Steven nae akamuuliza, we unauliza jina je unajua chakula kinacholetwa? Wote wakawa wametulia kimya kusubiri chakula kinacholetwa,… Kweli huyo Gustave Dore Satanas alikuja na sinia la chakula lakini walifunika kwa juu hivyo hujui chakula kinacholetwa…
“karibuni waheshimiwa”
Gustave aliwakaribisha akina adam kisha akaondoka,.. Adam akashangaa na mwalimu jehova nae akaondoka,…
“mbona wameondoka”
Aliuliza adam huku akifunua kile chakula
“mi sijui”
Alijibu Steven wakati huo hawana wasiwasi sana mana ndio tayari wameshafika chuoni…
Sasa adam alipofunua.. Alishtuka huku akisema kuwa
“Steven, huu si mkono wa mtoto huu”
Steven nae katoa macho huku akisema…
“tena havijapikwa bado vibichi”
*************

“oya… Oya adam, nilikwambia usilale ona sasa umelala”
Alikuwa ni Steven akimuamsha adam
“aaahhh Steven… Kwa mr jehova hapafai”
Aliongea adam huku akifikicha macho yake, kana kwamba alikuwa usingizini….
“kwanini hapafai”
“nimeota tumepewa mkono wa mtoto eti kama chakula”
Kumbe adam alikuwa anaota na hapo bado hawajafika kwa mr jehova, mmiliki wa chuo kinachosadikika ni cha kupatia nguvu za kishetani ili unapokwenda ufanikiwe, haswa haswa baadhi ya viongozi wa dini hupendelea sana ufahari huu….
“mimi nilikwambia usilale, tupo kwenye miji ya watu hii”
“Steven? Kuna jamaa anaitwa Gustave pale kwa mr jehova”
“nani kakwambia bwana wewe”
“nimeota”
“izo ndoto bwana, we twende ukamalize mambo yako tuondoke, mr jehova hana chuo cha kutufundisha sisi”

Haikuchukuwa muda mrefu walifika, wakamfanyia malipo dereva wa tax kisha wakaingia… Lakini adam aliingia mithili ya mtu anaepafahamu mahali hapo na wala hajawahi kufika kabla…
“we adam Unakwenda wapi huko”
“ww twende tu”
Sasa Steven akajua labda mwenzie anataka kumpoteza nae akajikuta asome katika chuo hicho mana adam yeye kaelekezwa kusoma katika chuo kinachomilikiwa na atbishop jehova, mmiliki wa makanisa yote Afrika ambayo yanaendana na imani yake.. Sio makanisa yote Afrika, bali makanisa yote Afrika yanayoendana na imani yake ya kishetani, hivyo kama nchi fulani kuna kanisa na pasta anatumia nguvu za giza basi huyu jamaa ndio mfuasi mkuu…
“adam,… Kumbuka tulielewana nini tukiwa katika ndege”
Aliongea Steven huku adam akiendelea kwenda tu…. Lakini sasa cha ajabu, adam alinyooka moja kwa moja mpaka ofisini kwa mr jehova, yaani utafikiri kaja siku zilizopita..
“adam rudi huko”
Aliongea Steven huku akimfuata lakini kwa taratibu sana,.. Yaani adam hajakosea mpaka kaingia ndani
“natumai wewe ndio mr jehova, mmiliki wa chuo hiki”
“ndio, na karibu sana katika chuo changu”
Adam akakutana na makaribisho yale yale alio yaota,..
“sina muda wa kukaa…. Mimi ni kijana wa mr Jacob, nimeagizwa kufika hapa juu ya elimu nitakayo ipata hapa kwako…. Lakini nasikitika ya kwamba, sihitaji kusoma kwanza nahitaji kula raha za mji wa Lagos..”
Adam aliongea vitu mpaka Steven akashangaa, ina maana adam kaja Lagos kustarehe tu,… Lakini kabla hajapata jibu adam alitoa vitita vitano vya pesa vikubwa… Kisha akaviweka mezani,…
“hizi ni dola za kimarekani shilingi milioni hamsini (50 milioni) ambazo ni malipo ya elimu ambayo nitaisoma hapa kwako, lakini sintoanza kwa sasa… Mpaka nitakaporudi kwenye raha zangu,… Nakulipa kabisa peza zako… Ila simu itakapo pigwa na mr jacob,.. Jibu lake ni moja tu… KIJANA WAKO KUFIKA NA ANAENDELEA VIZURI… nafikiri tumeelewana mr jehova”
Mr jehova alicheka sana kicheko cha ajabu kisha akaburuza zile pesa katika upande wake..
“umeeleweka…. Ila utaingia lini chuoni”
“nitakujulisha, ila nitakula raha miezi kadhaa kabla ya kufika hapa”
“nitafanya hivyo, ila hakikisha unakuja, mana pesa hii haina thamani zaidi ya elimu ulioifuata”
“sawa”
Adam alipiga hatua moja kisha akageuka tena…
“zingatia sana simu itakapo pigwa na mr Jacob”
“ondoa shaka”
Adam na Steven waliondoka zao… Ikumbukwe kuwa mr jehova ndio mmiliki wa chuo hicho, lakini yeye pia anamilikiwa na watu wengine, yaani nae ana wakubwa wake, sasa mr jehova ni kama mkuu au aliemikishwa chuo hiko ila wapo watu nyuma yake… Kwahio hata yeye pia anatafuta pesa hivyo haoni haja ya kuziacha pesa hizo…. Lakini wakati akina adam wanamalizia kutoka,… Jehova aliita…
“GUSTAVE DORÈ SATANÂS….”
“yes mkuu”
Steven alisikia hilo jina, lakini kabla ya kulisikia hapo alisha ambiwa na adam kuwa yupo mtu anaitwa Gustave kule kwa mr jehova, Steven akabisha, sasa kalisikia kweli jina lipo
“fuatilia hawa vijana wanaelekea wapi”
Aliongea mr jehova huku Gustave Dore akifuata nyuma, wakati huo akina adam walishachukuwa tax inayo wapeleka katika chuo sahihi na chenye imani…. Lakini mpaka hapo inagundulika kuwa adam ana maono..

ILANI YA WAHALIFU WA KIMTANDAO

TAFADHALI SANA KWA WEWE UNAEKOPI SIMULIZI HII BILA IDHINI YA MMILIKI,… HURUHUSIWI KUIFANYIA CHOCHOTE KAMA VILE, KUUZA, KUKOPI, NA VINGINE VINGI… HATUA KALI ZITACHUKULIWA, KWA KIFUNGU CHA UKIUKWAJI WA SHERIA ZA MITANDAO,… HAKIKISHA UNA KIBALI MAALUMU CHA KUFANYA HIVYO, LAA SIVYO NI KOSA LA KIMTANDAO KWA KUHUJUMU KAZI ISO YAKWAKO….

NDUGU MSOMAJI, HAKIKISHA ANAEKUUZIA SIMULIZI HII NI MMILIKI HALALI MWENYE NAMBA HII, +255714419487.. Sharbiny Rashidy Kingazi… LAA SIVYO NAWE NI MMOJA KATI YA WAHUJUMU WA KAZI ZA WATU, KATIKA MITANDAO…

WALE WA KUPESTI MITANDAONI HAKIKISHA, UNAPATA IDHINI KUTOKA KWA MMILIKI HUSIKA KWA SIMU NO, +255714419487 WhatsApp
ILI UPATE MAELEZO, VIGEZO, NA MASHARTI YA KUFANYA HIVYO,.. TAFADHALI SANA HATUPO KWA AJILI YA KUINGIZANA PABAYA KISHERIA… TUWE MAKINI NA HILI…



“ivi adam, kwanini ulisema umekuja kwenye starehe”
Steven aliuliza huku wakiwa safarini kuelekea huko Jerusalem University Of Bible Studies, chuo kikuu cha Bibilia Afrika nzima, sasa mkuu wa chuo hicho nae ndio atbishop wa mabishop wote Afrika wenye imani kama yake.. Ni TB JOSHUA…
“najua ile ni sehemu ya kishetani.. Na ni ujanja ambao nimeutumia ili asijue kuwa nakwenda kusomea katika chuo kingine,… Na hua mashetani hupenda mambo ya starehe hivyo nilipoongea hivyo lazima achukulie moja kwa moja kuwa lazima niwe mfuasi wao”
Alijibu adam bila kujua kuwa wanafuatiliwa nyuma na gari ya mr Gustave Dore,.. Jamaa mwenye jina la mji alioshukia shetani…
“ok alafu kingine ulijuaje kuwa mr jehova yupo chumba kile”
“kwani wakati nikiwa katika gari si nilikwambia nimeota tupo na mr jehova, na tukapewa mikono ya watoto kama chakula cha wageni…”
“halafu pia jina ulioniambia nimeliskia likitaamkwa”

Walifika katika chuo hicho, ambacho ni sahihi kwa masomo ya Biblia,… Hapa ndio mapasta wote hutokea, kuacha pale kwa mr jehova,.. Sasa bwana Gustave ndio anaona vijana wanapoingilia, hili swala hakuna anaejua kuwa wanafuatiliwa,… Hapo mr Gustave akarudi na kumwambia mr jehova kuwa vijana wameingia Jerusalem university….. Jehova hakusema kitu bali alishajua kiwa vijana wamejua hicho sio chuo cha uokovu, bali ni chuo cha maangamizi juu ya waumini

Ndani walipokelewa na wahudumu wa chuo hicho,.. Kila wanapopita ni maneno ya Yesu kila mahala… Salamu na sifa kwa yesu hapo ndipo mahala pake,… Sasa Steven aliongoza moja kwa moja mpaka kwa mr Joshua,… Sasa kumbe baba yake Steven na mr Joshua wanafahamiana, hivyo kafika pale na kujitambulisha ila hakusita kumtambulisha adam… Steven aliongea yote jinsi alivyo kutana na adam mpaka kufika kwa jehova, mpaka kuja hapa… Mr Joshua alifurahi kwa kitendo cha adam kubadili mwelekeo wa kuifikia ndoto yake,… Lakini sasa kutokana na stori ya adam ilivyo,.. Mr Joshua alimtaka adam awe nae… Yaani mafunzo na elimu yote atafundishwa na mr Joshua,… Sasa tafakari wenzie akina adam wawepo darasani afu adam awe na mr Joshua,.. Ni sawa na uwe na urafiki na Head Master ahuleni alafu ufeli… Ni kwa ujinga wako…

Baada ya mwaka mmoja kuisha adam akiwa keshamaliza masomo yake ya Biblia…. Alikuwa akisindikizwa na mr joshua ambae ndie alikuwa mwalimu wake yeye kama yeye, yaani alipewa ofa ya kipekee kua karibu na atbishop wa wa Afrika nzima… Tena ndie aliekupa elimu na mafunzo yote….
“nakupongeza sana kijana… Mumgu akutangulie kwa kila utakacho kijaribu”
Aliongea bwana joshua huku wakielekea Airport kwa ajili ya safari, na hapo yupo na rafiki ya Steven, wamekuja wote na wanaondoka wote
“Ahsante sana bwana mchungaji”
“natumai nitakuja Tanzania… Nahitaji uwe mwenyeji wangu… Kitendo cha kuachana na njia ya kishetani na kuja katika njia ya haki… Ni jambo jema sana, hukujua tu”
“Yesu akuongoze katika safari yako ya kuja Tanzania”
“lazima nitakuja hivi karibu… Nataka tuyatakase makanisa ya nchi yako.. Wachungaji walio katika imani potofu, tuwaponye na kuwatakasa kwa damu ya Yesu”
“aaaameeeen”
“basi nawatakia safari njema, na mfanya yalio mema…. Na Haruhusiwi kumkufuru mtu alio tofauti na dini yako… Weka kipaumbele swala hilo”
“ameen, nitalifanyia kazi”
Adam na Steven walipanda ndege tena kurudi nchini Tanzania

HAPA NDIO MWISHO WA HISTORIA YA ADAM ALIPOKUWA NIGERIA KIMASOMO YA BIBLIA…

“hivyo ndivyo ilivyokuwa dada… Na ndio mana mpaka sasa nipo tofauti na mzee”
Ikumbukwe kuwa alikuwa anamsimulia dada yake jinsi ilivyokuwa mpaka kawa tofauti na baba yake,…
“uuuufyuuuuuu…. Pole sana kaka angu,.. Ila nakupa pongezi sana juu ya hili, na yesu atakuongoza”
“Ahsante sana”
“nimechoka sana, wacha niende nyumbani mtumishi”
Aliongea Jessica huku akinyanyuka na kuelekea nje, na wakati huo alikuwa akipewa stori huku akipika..

Baada ya mwezi mmoja kupita…. EDEN CHURCH sio ile ya mwanzo, yaani kwa sasa ina watu wengi hata kuwahesabu huwezi,.. Ikiwa ni siku ya Jumapili adam akiwa ndani ya kanisa hilo anawahubiria kondoo wakw, lakini huezi amini mr Jacob yupo nje ya kanisa hilo… Yaani kaacha kuhubiri kanisani kwake yupo nje ya kanisa la mtoto wake, akiwa anakuna kichwa, haamini kama mtoto wake kamchukulia waumini wengi sana tena sio wa kanisa moja, karibia makanisa yake yote kwa sasa yamepunguza waumini kutokana na kanisa la mtoto wake,…. Simu sikioni
“hallo mr jehova… Hali yako”
Mr Jacob alimpigia mr jehova mana ndio suluhisho lake juu ya mtoto wake
“hallo mr jacob Michael, hali yangu nzuri”
“bwana weee, hapa nipo nje ya kanisa la kijana wangu… Yaani huezi amin makanisa yangu yamepungua waumini, siwezi kuamini kwamba nilikuwa siwezi kuwahesabu waumini wangu, lakini sasa naweza kuwahesabu… Siamini kuwa wanahamia kwa adam taratibu”
“sasa watakaje wewe”
“enheeeeeee, hilo ndio swali zuri kwangu…. Niambie sasa nifanye nini”
“mtu mwenye upako wa kweli, kiukweli sisi hatumuezi…. Ila ipo njia moja tu na ndio itakayomwangusha mtoto wako”
Aliongea jehova huku jacob akishangaa
“njia moja tu… Na ndio ya pekee”
“yes…. Hebu niambie… Mtoto wako kaoa?”
Mr jehova aliuliza kuwa adam kaoa
“hapana, bado hajaoa”
“yeeeeees….. Hio ndio njia pekee iliobaki, na ikishindikana hio, basi mwache amtumikie mungu wake”

Je? Ni njia gani hio ambayo kisa hajaoa???…. Na ikiwezekana inakuwaje??

COMMENTS

BLOGGER

BIASHARA MTANDAONI $type=blogging$cate=2$count=4

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,134,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,150,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,104,FIFA.com - Latest News,7,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,158,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : YOUNG PASTER SEHEMU YA KUMI NA SITA (16)
YOUNG PASTER SEHEMU YA KUMI NA SITA (16)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-kumi-na-sita-16.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-kumi-na-sita-16.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy