Young paster sehemu ya kumi na nne (14)

YOUNG PASTER EP 14


Ilipoishia …..

MCHUNGAJI MCHANGA

“una maana gani, mr jehova… Tafadhali sana naomba isije ikaleta madhara kwa familia yangu… Mana shida yangu ni kwamba mtoto wangu asinizidi uwezo wa uchungaji… Ila pasiwe na madhara… Nipe njia ya kufanya”
Jacob alikuwa tayari kwa lolote litakalotakiwa kifanywa, kikubwa mtoto asimzidi…
“hakikisha anakufa mtu mmoja katikati ya watu wa karibu wa mtoto wako”
“aaaaaaaaaaaaaaa bwana jehova, nimekwambia mimi sitaki kufanya madhara… Sitaki”
“basi, kama huezi basi… Ila mtoto wako hutomueza bila kutumia hio njea”
“ahhhh…Ok Hebu niambie nitatumia njia gani, mana nipo mbali kidogo na eneo lenyewe”
“ili mambo yaende sawa…  afe mtu wa karibu wa mtoto wako, na asipokufa wa karibu yake, lazima hilo jambo lirudiwe….. Laa sivyo hutomuweza kabisa”

ENDELEA NAYO……

Aliongea bwana jehova ambae ndio atBishop kiongozi wa makanisa yote Afrika yenye kuitumikia imani yake, jehova akisema kitu kisipotekelezwa basi usije kulalama baadae,… Wakati mr Jacob akiwa jirani na kanisa la mtoto wake, alishangazwa na umati wa watu waliokusanyika kwa ajili ya kufungua kanisa hilo, kwake haijawahi kutokea toka alipoanza kulitangaza nrno la Mungu, ana makanisa 50 lakini yote hakuna liliojaza kama la mtoto wake,… Sasa kitendo hicho kwake ni aibu kubwa kwanini mtoto kamvua nguo kiasi hicho,… Aliwaza kuwa hapo ni siku ya uzinduzi, je? Siku za ibada itakuwaje??… Aliomba ushauri kwa mr jehova na kumpa ushauri ambao unaendana na imani zao,…

“ili mambo yaende sawa…  afe mtu wa karibu wa mtoto wako, na asipokufa wa karibu yake, lazima hilo jambo lirudiwe….. Laa sivyo hutomuweza kabisa”
Sasa alipoongea hivyo mr jehova, na Bishop Jacob alikuwa akiangaza macho, mara akamuona adam akiwa jirani na pasta mmoja hivi, halafu pembeni yake tena alikuwepo eva…
“Enheee,.. Safi sana.. Nipe njia jinsi ya kufanya”
Aliongea bwana Jacob, huku jehova akianza kumpa njia
“pete yako si unayo hapo”
Aliuliza bwana jehova kuwa pete yake anayo hapo alipo
“ndio, ninayo”
Alijibu bwana jacob, na kweli alikuwa na pete yenye rangi ya kijana katika mkono wa kushoto kidole cha pili kutoka kidogo cha mwisho,..
“sasa angalia kitu cha hatari hapo… Kisha mnyooshee mtu ambae ataweza kusababisha ajali hapo.. Ili huyo mtu wa karibu afe… Na unapo nyoosha hakikisha unanuia manuio yako”
“sawa.. Nimekuelewa bwana jehova”
“nakutakia bahati njema”
Alikubali bwana jacob huku simu ikikatwa,…

Sasa huku kanisani hapo hapo,.. Irene ndio alikuwa anafunga lile chuma,.. Na kwakuwa Catherine ndio msimamizi wa maandalizi hayo,.. Alimkuta Irene akiwa anafunga lile chuma, na hilo chuma ndio kila kitu katika jukwaa linalojengwa,..

“ah ah, usilegeze hio kamba, kaza haswa”
Ilikuwa ni sauti ya mwanadada Catherine, yaani yeye ndio alikuwa akiongoza mpangilio mzima wa maandalizi hayo, na nafasi hio alipewa na adam….

Sasa kule kwa mr Jacob akaangalia hatari ya kufanya,.. Mara akamwona Catherine,… Sasa alipoangalia ile nguzo ndio akagundua kuwa ikiachiwa pale itamdondokea Eva,.. Sasa wakati huo na Catherine nae hakuridhishwa na ufungaji wa irene katika lile chuma.. Hivyo akamwambia atoke amsaidie kulifunga,… Catherine anajua maandalizi ya kuandaa majukwaa mana ni mtoto wa pasta hivyo anajua mengi kwenye maandalizi ya sherehe mbalimbali,… Sasa alipoingilia kati swala lile la kufunga lile chumba, ndipo bwana Jacob akanyoosha pete yake akiwa mbali huku akinuia mambo yake katika moyo wake,.. Nia ya Catherine ni kulikaza lile chuma, lakini pale pale akili ikaanza kuvurugika… Alimuona eva ambae ni kama mke mwenzie lakini hakuna alio olewa bado,… Sasa kitendo kile kilimtia wivu, ila hapo haikuwa akili ya Catherine, hio ni akili ilimjia ghafla tu lakini hakuwa yeye… Sasa Catherine ndio akaanza kulivuta vuta na kujifanya kama anataka kuliachia lile chuma.. Ndipo akagundua kuwa akiliachia litamdondokea eva, sasa ili yeye aolewe na adam, basi eva hakutakiwa kuishi katika hii dunia na eva akifa tu,.. Basi mama mchungaji ni Catherine….

“Irene? Naomba ukaniongezee kamba ili niikaze hii vizuri”
Aliongea Catherine ili huyo irene asione kitu, mana ndio aliokuwa karibu nae,… Irene bila kujua kuwa katolewa ili Catherine atimize lengo lake…….

Baada ya irene kuondoka, Catherine huku nyuma hakufanya makosa… Aliliachia lile chuma na likawa linaelekea katika kichwa cha eva,..

Adam akamshika eva na kumsogeza kwa mbele ili pasta amuone mke mtarajiwa wa mchungaji adam,… Sasa lile chuma halimuelekei eva tena, bali ni adam….. Kwakuwa kifo hakikunuiwa kiwe cha adam, hivyo Catherine alipiga kelele lakini haikusaidia,…
“pasta adam angalia juuuuuuuuuuuu”

Ghafla irene aliotoka kuleta kamba, ndio akaona mbona pasta adam atakufa.. Hapo irene akajirusha na kuburuzika na ile kamba…

Adam na Eva walipona wote, lakini irene aliumia vibaya katika tumbo,.. Lakini hakuwa mtu wa kufa, ni ngozi ya tumbo imechubuka sana wakati anaburuzana na kamba…. Adam alimpeleka irene hospitali…

Sasa wakati adam anarudi hospitalini baada ya kumuacha irene akiendelea kupata matibabu… Akiwa njiani ghafla nywele zake zilimsimama, hajakaa vizuri mara kulipita kitu kama kimbunga,.. Adam alisimamisha gari na kuangalia.. Lakini hakuona kitu… Aliondoka zake

Sasa huku hospitalini, kumbe kile kimbunga alikuwa ni baba yake adam anakwenda hospitalini kumalizia kazi yake… Kweli alionekana mr Jacob akiingia katika hospitalini hio bila kuonwa na mtu yeyote,… Aliingia moja kwa moja mpaka kwenye wodi aliolazwa irene.. Madaktari walikuwepo lakini hawakujua kama pembeni yao alikuwepo mtu… Juhudi za madaktari zikifanyika, na juhudi za Jacob zinafanyika…. Juhudi za Mr Jacob zilishinda kuliko za madaktari

Huku kanisani alipo adam akiwa ndio anakusanya vitu baada ya sherehe kukatika ghafla,… Mara smu yake inaita, aliipokea simu hio
“haloo”
Aliongea adam huku akiwa makini kwa kutega sikio
“habari yako ndugu… ”
“salama, nani mwenzangu”
“unaongea na daktari aliokuwa akimtibu mgonjwa wako aitwaye irene ndese,… Kiukweli tumejitahidi sana lakini hatukuweza kuyasaidia maisha yake…. Mgonjwa wako amefariki dunia”
“Yesu wangu Uuuuuuuuuwiiiiiiii… Dokta unasema kweli au”

Sasa baada ya mr Jacob kumaliza kazi yake alirudi pale kanisani kwa mtoto wake adam… Nae alishangaa kukuta uwanja mweupeeee…
“Ahahahahahahajahahahahahahahahahaha aaaaaaaaaaaa hahahahahahaaahahah… Safi sana jehova”
Alicheka sana bwana Jacob huku akimsifu jehova aliompa akili hio,..

Sasa ndio tunajua kwanini aliua… Maana yake ni kwamba… Muumini mwenye imani potofu, akiona kwenye umati wa watu pamekufa mtu tena kwenye nyumba ya ibada, huwa wanaogopa kwasababu wanajua huyo mtu katolewa kafara, yaani kanisa linafunguliwa kwa damu.. Hivyo umati wote ule, uliwaza hivyo kuwa kanisa limefunguliwa kwa damu ya mtu, yaani adam kaua mtu ili kanisa lake lijae… Hio ndio akili alioitumia jehova, kwamba waumini wengi wana akili potofu,.. Ni lazima wawaze ujinga huo… Na ni kweli na mdivyo ilivyotokea…..

MWISHO WA KUMBUKUMBU YA MR JACOB, AKIWA KATIKA GARI YAKE BAADA YA KIKAO NA MABISHOP WENZAKE….

mzee aliwaza sana kuhusu adam mana bado anamfuatilia katika mienendo yake, kana kwamba mpaka kufikia hatua ya kuulizia chumba chake cha siri nzito… Na tena alitegemea kumkabidhi mali na mambo yote akiwa kama mtoto wake wa kiume,… Kumbe kabadirika na ni mchungaji mchanga sana, lakini anawatikisa watu na ndevu zao, hakika imani ya mungu inaweza kuingia popote…

Sasa adam alipotoka pale kwao alikuwa na hasira sana baada ya kuukosa ufunguo wa kile chumba, alimpiga baba yake lakini pia alishindwa kupata msaada,… Sasa kitendo cha adam kutoka kwa hasira, Jessica alimuona mdogo wake mbona ana hasira hivyo kuna nini.. Alimfuata na kumuuliza lakini alikuwa haongei kabisa kwa hasira.. Sasa adam akaona gari iliopo gereji atakwenda kuichukua kesho, hivyo aliendelea kuitumia ile gari ndogo ya maria… Sasa Jessica akaona mdogo wake ana hasira sana, hivyo hata gari hatoweza kuendesha… Ndipo Jessica akaingia kwenye gari na kumwambia…
“wacha nikupeleke mchungaji… Mana haupo vizuri”
Adam alikubali mana kweli hakuwa vizuri kabisa..

Sasa huku nyumbani kwa wini,. Kama unamkumbuka wini, ni rafiki wa Eva, sasa wakati huo anaitafuta namba ya mtumishi adam,… Mana kama unakumbuka siku ile ya uzinduzi wa kanisa… Adam alimpita Eva mana alikuwa kavaa vizuri, hivyo simu ya wini ilitumika kumpigia adam arudi kwani amempita maeneo ya karavatini… Sasa ile namba ikawa imebaki katika simu ya wini, na Eva alimwambia wini aifute hio namba, na wini akakubali lakini hakuifuta na ndio sasa hivi anaitafuta katika namba zilizopigwa
“eti, uifute hio namba… Nyooooo, labda sio pasta adam”
Aliongea wini kwa kuibeza sauti ya rafiki yake eva pale alipomwambia aifute hio namba…
“yes, hii hapa…. 0714419487… Yes Ahsante yesu, hii ndio yenyewe ilipigwa saa tatu na robo.. Ndio yenyewe hii, ngoja niisevu kabisa hapa”
Aliongea wini huku akifurahi kupita kiasi,…
“MTUMISHI… yes nimsevu kwa jina hili”
Wini alimsevu kisha akawa anataka kuipiga na wakati huo ni jioni sana kagiza kanaanza kutanda… Wini alikuwa akihisi woga kupiga saa moja kasoro mida ya usiku,..

Sasa huku kwa adam, wakiwa tayari wameshafika nyumbani, na hapo Jessica kwakuwa kafika nyumbani hivyo kaona ampikie kaka yake kabisa kisha aondoke… Walikuwa wamekaa sebuleni lakini Jessica alikuwa na maswali mengi sana ya kumuuliza kaka yake…
“Samahani mtumishi kama nitakuuzi… Nina swali nataka kukuuliza”
Aliongea Jessica ambae ni mkubwa kwa adam, sema kwakuwa adam tayari ni mchungaji hivyo ni lazima apate heshima yake…
“uliza tu”
“eti, baba yetu ana kiwango kikubwa sana katika imani yetu,.. Lakini nilishangaa siku ile unapunga mkono, baba anatetemeka, kana kwamba wewe umekuwa na upako zaidi kuliko yeye,… Kwanini imekuwa hivyo, na chuo cha Bibilia alichosoma yeye ndipo ulipokwenda kusoma wewe,.. Kwanini uwe juu yake”
“swali zuri sana ila lina majibu marefu mno… Kwa sasa sipo vizuri, ningekuomba uje kesho mapema dada angu, nitakwambia kila kitu”
Sasa ghafla simu ya adam inaita,..
“simu yako inaita mtumishi”
“aaahhh ni nani”
“haina jina”
“aahh nimechoka, mambie apige kesho”
Bazi kwakuwa Jessica alipewa ruksa ya kuipokea, aliipokea simu ya kaka yake….. Sasa kumbe aliopiga alikuwa ni wini ndio kapiga afu inapokelewa na Jessica,
“Hallo”
Jessica alianza kisha wini akaendelea
“hallo, tumsifu yesu Kristo”
Alisalimia wini huku akiogopa sana mana hakutegemea kama itapokelewa na mwanamke… Na Jessica hajui wala hana namba ya wini ila akimuona atamjua mana anasaligi kanisani kwao..
“milele amina… Samahani dada, mtumishi kachoka sana, labda umpigie kesho”
Aliongea Jessica huku wini akikata simu,.. Wala hakutaka kuongea tena
“ni nani huyo”
Aliuliza adam, kuwa ni nani aliipiga
“simjui, ila labda ni waumini wako tu hao…. Sasa. Chakula tayari ni wewe tu sasa kama unakula saa hizi nikupakulie”
“hapana, niache ache kwanza”
“sawa… Mi naondoka”
“chukuwa gari nenda nayo”
“sasa wewe utatumia nini”
“nitamwambia fundi aniletee hapa nyumbani”
“sawa… Usiku mwema kaka angu”
“nawe,.. Yesu aiongoze nyumba yenu”
Sasa Jessica akashtuka lwa kuskia hayo maneno, mana adam ndio mtu wa kwanza kugundua kuwa pale ndani kuna chumba kibaya.. Japo hata yeye alikuwa akiishi humo ila ili ujue utatakiwa usiishi humo ndani..
“unasemaje”
“yesu aiongoze nyumba yenu”
“nawe pia”
Lakini Jessica alikuwa na wasiwasi juu ya maneno hayo, ila hakutaka kumuuliza sana, kwasababu alikuwa kachoka sana….

Kesho yake,… Huku kanisani kwa baba yake adam,.. Alikuwepo wini na Eva wakiwa kwenye gaden wakijisomea Biblia na kujifunza kuimba kwaya kwa kupitia Biblia,..
“ngoja kwanza…. Iv Eva, jana umeenda kwa adam usiku”
Wini alimuuliza eva kuwa jana alienda kwa adam usiku,.. Mana alipopiga alipokelewa na mwanamke
“heeee adam tuliachana muda mrefu tu, toka saa kumi jioni”
“sasa atakuwa ni nani aliokuwa nae jana usiku sanaaaa…”
Alionhea wini, kitu kilichomshangaza eva
“usiku sana…. Kama saa ngapi”
“ustake kujua saa… Ila mchumba wako alikuwa na mwanamke usiku”
“wewe umejuaje kama alikuwa na mwanamke usiku??”

Je? Wini atajibu nini??… Mana aliambiwa namba afute kumbe hajafuta… Kazi anayo sasa

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,1,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : Young paster sehemu ya kumi na nne (14)
Young paster sehemu ya kumi na nne (14)
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-kumi-na-nne-14.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-kumi-na-nne-14.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy