$hide=mobile

Young paster sehemu ya kumi na moja (11)

Young paster 11 Ilipoishia ,,,,, MCHUNGAJI MCHANGA heeee eva, ivi ni wewe kweli” Alikuwa ni rafiki yake eva, aitwaye wini.. “ina ...

Young paster 11



Ilipoishia ,,,,,

MCHUNGAJI MCHANGA

heeee eva, ivi ni wewe kweli”
Alikuwa ni rafiki yake eva, aitwaye wini..
“ina maana hujawahi kuniona na hili gauni au”
“heeeee…. Eva? Shalom”
“shalom.. Vipi, unakwenda wapi”
“ndio nilikuwa nakwenda kanisani, tena nilikuwa nakuwaza sasa hivi kuwa tayari umetoka au bado”
“ok Tuachane na hayo… Ebu nipe simu yako mara moja”
“ya nini tena”
“we nipe si ina dakika”
“ndio”

ENDELEA NAYO……

“nipe basi, haraka”
Eva aliichukuwa ile simu ya wini, kisha akaingiza namba za adam na kumpigia… Adam alibakiza kama miguu 10 hivi kufika kwa akina eva, mara simu hio…
“hallo”
“eee, baba mchungaji… Umenipita hapa kwenye karavati”
Kwakuwa adam anaijua sauti ya eva, hivyo hakuuliza wewe ni nani
“what, ndio wewe ulionipungia mkono hapo”
“ndio”
“oooohhhh mama mchungaji Nisamehe sana sijakujua kwakweli, usitembee tena nisubiri papo hapo”
“sawa baba mchungaji”
Simu ilikata huku wini akiuliza
“baba mchungaji nani tena huyo we eva”
“wini, ina maana hujui kuwa adam keshakuwa pasta”
“weeeeee… Kwahio uliompigia ni adam”
“ndio, tena huyoo anakuja”
Wakati huo wini keshapewa simu yake,…
“ifute hio namba wini sawa”
“wala Usijali eva, nitakaaje na namba ya mtu wa mtu”
“ok sasa si tunaenda wote Eden Church”
“kwani limeshafunguliwa hilo kanisa”
“ndio leo”
“lazima twende wote jamani mama mchungaji”
“mmmmhhh nawe Ushaanza”
“kwani si kweli”
Mara adam kafika katika eneo walipo, lakini wakiwa wanaingia katika gari, simu ya adam iliita… Wakati huo eva alikaa mbele, na wini alikaa siti za nyuma
“halllo, tumsifu yesu Kristo”
“milele amina boss…. Aahh bosa ofisini kuna shida, mi naona ungekuja mara moja”
“aahhhh hamuezi kuitatua hio shida”
“hapana boss”
“ok nakuja sasa hivi”
Alikuwa ni sekretari wa kampuni yake huko mjini ndie aliempigia simu…
“tumsifu Yesu Kristo”
Wini alitoa salamu ya sifa kwa bwana mwokozi wao
“milele amina… Hali yako”
“salama”
“aaahhh eva, samahani ofisini kumetokea shida… Sasa sijui twendeni au niwawahishe Eden Church”
Aliongea adam ili kuwapa chaguo
“mi naona twende huko huko ofisini kisha tutakwenda wote Eden”
Alijibu eva huku gari ikiwashwa na safari ya kuelekea mjini ilianza,…. Hapakuwa na umbali na vile walitumia usafiri wao, hawakuchelewa kufika ofisini hapo…
Adam alishuka mbio mbio huku eva nae akishuka mbio mbio yaani utafikiri ni kitu na mke wake.. Ilipendeza sana hali ile… Jinsi eva alivyo vaa kiheshima zaidi… Sasa aliobaki katika gari ni wini peke yake
“enhee ulikuwa unasemaje Cecelia”
Alimuuliza sekretari wake aitwaye Cecelia
“Abdallah kaacha kazi”
“heeeee yaani hilo ndip tatizo ulioniitia”
“ndio boss… Samahani lakini kama sio tatizo kwako”
“ok hakuna shida…. Ameacha kwasababu gani”
“aahh bosa kama unavyojua, adam ndio muislamu peke yake… Hivyo hapendi sisi tunavyo fanya maombi kwa sauti”
“lakini Cecelia… Huoni kiwa ninyi ndio mna makosa… Abdallah, yeye ana imani nyingine… Ombeni kwa ustarabu usimuuzi mwenzio ambae sio wa imani yako… Mumefanya makosa… Afu ofisini msiombe kwa sauti, panapokuwa hakuna kazi mnakwenda kwenye chumba cha maombi na kufanya maombi kistarabu, hata mungu hapendi maombi ya fujo, au ya kukebehi… Na kama unataka kufanya maombi kwenye meza yako ya kazi… Basi omba kwa utaratibu, sio lazima sauti itoke.. Sawa ceci”
“sawa boss… Vp atarudi au”
“Usijali, namrudisha kazini”
Pasta Adam alishika simu kisha akampigia Abdallah
“aahh bwana Abdallah, Assalam Aleykh shekhe”
Hata eva na wini walishangaa kuskia salamu ambayo adam kaitamka kwa kumsalimia Abdallah ambae ni mtu wa imani tofauti na yakwake,…
“haaaaaa boss,… Waaleykha boss habari za nyumbani”
Hata amdala pia alishangaa japo anakumbuka pia kuna siku ila miaka ya nyuma, alishawahi kusalimiwa hivi na huyu huyu adam…
“salama, aisee vipi naambiwa umetoka kazini ghafla”
“ndio boss,… Naona wenzangu wanaomba kwa sauti sana… Na unajua mimi sio mtu wa imani hio.. Hawanikeri lakini Ati list wangeomba kwa ustarabu”
“tayari limesha rekebishika, unaweza lirudi kazini”
“Ahsante boss… Nafika hapo sasa hivi”
Mchungaji adam alikata simu kisha akamwambia ceci kuwa
“Abdallah anakuja sasa hivi… Msiudhishane tafadhali, kila mtu amuombe mungu kwa nafasi yake pasina kumkera mtu”
Aliongea adam kisha akapanda gari
“sawa boss”
Waliondoka zao kuelekea Eden Church kwa ufunguzi wa kanisa… Eva alikuwa anatamani kumuuliza adam kuhusiana na ile salamu inaingiliana vipi na dini ya kikristo,….
“baba mtumishi”
“naam mama mtumishi”
Aliitikia adam kwa heshima ya juu kwa kuitwa na mchumba wake
“nilisikia salam pale,.. Nilitaka tu kujua, ila sina nia mbaya”
Aliongea eva wakati huo gari ipo katika spidi ya kuwahi kanisani…
“ni kweli, na mimi niliitamka makusudi sana tu ili mpate elimu…. Unajua sisi kwa sisi tumekuwa watu wa kufanyiana kufuru… Mkristo anamkufuru muislamu, na muislamu pia hivyo anamkufuru Mkristo… Nataka nitoe elimu hii nikiwa kanisani, ila salamu kama ile, kwa watu wenye imani tofauti… Kuna jinsi ya kuitamka, yaani kuna jinsi ya kuitoa salamu hio, na pia kuna jinsi ya kuipoea salamu hio.. Itategemea na nani kaanza.. Kwa mfano mimi pale nimetoa salamu yote,… Na alieipokea kwakuwa anajua, pia hakuipokea yote… Nitawafafanulia vizuri tuwapo kanisani sawa eva na wini”
“sawa mchungaji”
Adam alikatika hio mada baada ya kuwa wanakaribia EDEN CHURCH, yaani EDEN CHURCH ndio kanisa la adam.. Adam haamini pale anapoona umati wa waumini walipokuwa wanaanda mazingira, wake kwa waume wakiwa bize na mishuhuliko… Kulikuwa na watu wengi sana mpaka eva akashangaa, mana sio kawaida ya makanisa mapya kujaza watu kwa haraka… Majukwaa yalikuwa yakisimamishwa ili kupatikane kivuli kizuri sana mana kanisa hilo lina uwanja mkubwa sana
Adam, Eva na wini walishuka katika gari, kuna pasta mmoja alikuja kutia baraka katika kanisa la adam.. Hivyo alikuwa kasimama mahali fulani huku akisalimiana na huyo pasta mwenzake….

“ah ah, usilegeze hio kamba, kaza haswa”
Ilikuwa ni sauti ya mwanadada Catherine, yaani yeye ndio alikuwa akiongoza mpangilio mzima wa maandalizi hayo, na nafasi hio alipewa na adam, kuwa kesho afanye hivyo mana aliiomba hio nafasi, sasa aliposema hivyo kuwa asiivute sana hio kamba, mana imezuia chuma moja kubwa ambalo ndilo chuma la katikati ya jukwaa… Sasa Catherine ikabidi aende pale akaikaze mwenyewe ili lile chuma lisije kudondokea watu pale litakapo fungwa vibaya… Sasa kwakuwa aliokuwa akimwelekeza haelewi ikabidi aende akaikaze mwenyewe ile kamba,… Catherine alifika pale kisha akawa kama analivuta vuta hivi lile lichuma lizito… Ili aliweke katikati kisha akaze,… Lakini sasa alipokuwa akifanya hivyo, Alijaribu kwamfano lile chuma lisipokazwa, litadondoka vipi kama akilegeza kamba kidogo… Sasa ile kujaribu kulegeza hio kamba, Aligundua kuwa kwa wakati huo akiendelea kulegeza kamba, lile chuma litamdondokea Eva….. Huezi amini Catherine alianza kuangalia kushoto na kulia na kugundua kuwa hakukuwa na mtu aliokuwa akimfuatilia hata kwa macho..
“Irene? Naomba ukaniongezee kamba ili niikaze hii vizuri”
Aliongea Catherine ili huyo irene asione kitu, mana ndio aliokuwa karibu nae,… Irene bila kujua kuwa katolewa ili Catherine atimize lengo lake
“umekuja umependaza, ili uonekane mama mchungaji mtarajiwa…. Sasa ni maiti mtarajiwa…. Utanisamehe sana Eva, mungu akulaze mahali pema peponi… Amen”
Aliongea Catherine huku akimuombea eva,.. Na baada tu ya kunena hayo maneno,.. Alianza kuiachia ile kamba huku akitabasamu,.. Mana Eva akifa hakuna mama mchungaji mtarajiwa zaidi ya Catherine… Kweli Catherine alinuia kumuua Eva, huezi amini kweli aliiachia ile kamba na lile chuma ni lizidi…. Yesu wangu jamani Eva hajui hili wala lile, kumbe juu chuma linakuja……
“kwaheri eva…. Umama mchungaji wako ni huko huko ulikotoka…”
Catherine Aliongea hivyo huku chuma linazidi kuteremka… Sasa Catherine alikuwa anafumba macho, ili akifungua macho akutane na maiti, sasa pale alipo adam, kumbe alikuwa akiongea na yule pasta na kumtambulisha mchumba wake, sasa kile kitendo cha kumtambulisha,.. Adam akamshika eva na kumsogeza kwa mbele ili pasta amuone mke mtarajiwa wa mchungaji adam,… Sasa lile chuma halimuelekei eva tena, bali ni adam… Sasa Catherine ndio alikuwa anamalizia kufunga jicho… Ghafla anashangaa alipokuwa kasimama eva, sasa hivi kasimama adam, kwahio kifo ni cha adam… Alafu mbaya zaidi sasa, kamba ya kuzuia hilo chuma ipo mbali, mana Catherine alisha iachia muda mrefu sana,..
“pasta adam angalia juuuuuuuuuuuu”
Catherine alipaza sauti kubwa, lakini haikufika mbali, mana kelele za hapa na pale kwa shamra shamra za ufunguzi wa kanisa la Eden Church, Catherine haamini kama adam hajasikia sauti yake…. Alijaribu kuita na kuita lakini wapi, na hapo kila mmoja na mambo yake yaliomleta hapo…. Maskini ya mungu mtumishi adam

Je? Nini kitatokea hapo??

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : Young paster sehemu ya kumi na moja (11)
Young paster sehemu ya kumi na moja (11)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-kumi-na-moja-11.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-kumi-na-moja-11.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content