Young Paster sehemu ya ishirini na sita (26)

YOUNG PASTER EP 26



Ilipoishia ………..

MCHUNGAJI MCHANGA

Simu ilikata kisha adam akatupa simu kitandani,…. Laiti angejua wale sio sungusungu, sijui adam angachukua jukumu gani,… Eva bila woga ndio anatoka kanisani mwenyewe mana wengi wao walikuwa na usafiri wao… Kasoro eva na wini, ila wini hakuepo hapo… Eva alimpigia simu wini
“haloo wini,.. Sasa mbona umeniacha”
“ooohhh pole.. Niliwahi kununua vocha, ila nipo hapa mbele ya muembe, wahi utanikuta hapo mbele”
“sawa”
Eva alikata simu kisha akaianza safari, na hata mbala mwezi hakuna
“sasa skieni,… Uyo malaya anakuja… Mfanyeni haswa… Mana ana bikra.. Hakikisheni damu zinamtoka mimi naondoka zangu”
Aliongea wini kisha akageuka na kupiga hatua
“sista… Huyo sista ndio yuleee anaeanza kuja”
“yes… Ndio yule… Mimi staki ushahidi… Tena mkiona vipi, rukeni hata upande wa pili kabisa”
“nenda sasa, we tuachie kazi yetu”

SHUKA NAYO…….


Wale waswahili waliosema kuwa kikulacho kinguiloni mwako, hawajakosea kabisa, siku zote mtu mbaya kwako ni mtu wa karibu yako, asikudanganye mtu kuwa mtu wa mbali ni adui yako, hapana bali huyo huyo anaekujua ndio mbaya kwako, na hata ukiambiwa huezi kuamini kua ndie,….

Eva mwenye rafiki yake kipenzi tena wanapendana mno,… Lakini mapenzi yamemfanya ageukwe na rafiki yake hadi kutafutiwa vijana wambake, ili wini aolewe na adam,… Na hio ni baada ya wini kuambiwa kama eva hana bikra ataoa mwanamke yeyote yule, hata kama hana bikra… Sasa kwakua adam anamwangalia sana eva, hivyo wini kaamua kumfanyia eva uhuni ili asiolewe na adam….

Turudi nyuma kabla ya kule kanisani
Wakati adam amekamatia kiuno cha roes, tayari kuendelea na mechi ya tatu,.. Wakati huo adam ana mzuka wa hali ya juu…. Na vile Rose ana minyama nyama ya kiuno, ilikuwa rahisi adam kupata hisia za kimapenzi kwa haraka kutokana na umbile la rose,… Wakati huo rose mwenyewe ana papara mana alikuwa akiutafuta uume wa adam ili aupachike mahala husika,….
“hii hapa unashika wapi huko”
Aliongea adam baada ya rose kushika tunda za adam akizani ni dhakari…. Lakini wakati wakiendelea na zoezi hilo, ghafla simu ya adam ikaita,… Rose kwa hasira aliikata bila kuangalia nani kapiga… Haikupita muda, mara ikapigwa tena, adam aliichukuwa simu yake kwa nia ya kuizima ili mpigaji asilete usumbufu… Lakini alipoangalia mpigaji alikuwa ni eva,… Hakukata bali alimpokelea, eva aliongelea watu waliosimama katika muembe wenye kiza, lakini adam akamwambia ni sungusungu tu… Simu ilikata kisha adam akaitupa simu yake hapo hapo kitandani,…

Sasa adam alipokuwa analengesha dhakari katika asali ya rose, alikerwa na ule mwanga wa akrini ya aimu… Lakini sasa alipoangalia saa akagundua mbona ni saa nne….
“we rose simu yako iko wapi”
Kumbe adam mpaka hapo alikuwa hajui ni saa ngapi…
“hio hapo kwenye mkoba… ”
“hebu nione saa”
Adam alichukua ile simu kisha akaangalia saa… Kuangalia kweli ni saa nne tena inakwenda na nusu sasa… Adam aliona kweli huo sio muda eva apite usiku… Adam utamu wa rose ulimkata papo hapo,..
“unaenda wapi sasa baby”
“kama unatoka, toka twende, lakini kama una baki we baki”
“mi Nakusubiri baby… Bado sijainjoi.. Afu sjui unaenda wapi”
“narudi sasa hivi…”
Adam alivaa traki yake kisha akawasha gari na kuondoka tena kwa spidi… Sasa mbaya zaidi simu kaacha ndani, anakuja kujisachi hana simu ili amwambie abaki hapo kanisani anakuja….
“ayaaaaaa ile simu nimeisahau tena”
Aliongea huku akishika kichwa, akiangalia saa kwenye gari, duuu saa nne na nusu…

Sasa huku kanisani, eva ndio anampigia wini simu,… Ukumbuke wini alimwambia kuwa aliwahi kuondoka kuchukua vocha, hivyo aje yeye yupo mbele ya ule muembe,… Hapo eva akapata nguvu ya kutembea,…. Lakini huku kwenye muembe alionekana wini na wale vijana akiwapa taarifa kuwa mhusika anakuja hivyo wahakikishe wanambaka vizuri tena wasiporidhika.. Wamgeuze kabisa na upande wa pili… Maskini eva asijue hili wala lile bila shaka na anajua mwenzie yupo hapo mbele,.. Hivyo hakuwa na wasiwasi, na vile mchumba wake kasema hao ni walinzi wa usiku tu, hawana shida,.. Wini aliondoka kabisa katika eneo hilo baada ya kuona eva anakaribia kufika kwenye kagiza, wini hakutaka ushahidi juu ya hilo…..

Njemba zilianza kulegeza suruali.. Daaahhh na mmoja alijaaliwa, yaani akiutumbukiza wote anaweza hata kumuu….
“unawahi wapi mama mdogo”
Aliongea jamaa mmoja kati ya hizo njemba mbili…
“Samahani nyie ni akina nani”
“hutakiwi kutujua kazi wala sura”
Walijibu jamaa hao huku wakimzunguka eva,…
“nawajua nyie ni walinzi wa eneo hili”
Aliongea eva huku akiwa na wasiwasi juu ya maisha yake… Ghafla jamaa mmoja alitoa kisu, eva hapo ndio akazidi kuogopa
“yaani sisi unatuita walinzi… Uyu demu vipi uyu, yaani sisi ni walinzi”
“lakini kwani kuna nini jamani”
Hajakaa vizuri mkoba wake ulichukuliwa na kupigizwa chini hapo hapo barabarani,…. Akiwa anashangaa, ghafla alivutwa na njemba moja, eva alinza kupiga kelele lakini wapi…. Njemba zikawa zinamvutia kwenye majani marefu huku wakijitahidi kumziba mdomo.. Mpaka eva anafikishwa kwenye majani maerefu, alikuwa kabaki na sidiria kwa juu…. Sasa wakawa wanamvua sketi aliokuwa kavaa… Uzuri wa eva ni kwamba anajiheshim… Yaani hapo wakimaliza sketi, watakutana na suruali iliobana… Wakimaliza suruali watakutana na taiti fupi ilioshia magotini, wakimaliza taiti sasa hapo wanakutana na chupi, kwenye kubawa chupi hua haivuliwagi, inachanwa tu…. Na ni kweli ndicho kilichofanyika…. Eva haamini kama leo anabakwa, na hapo hakuwa na kitu tena, njemba moja linajitahidi kumziba mdomo na kumkamata… Huku njemba lingine lilikuwa linahangaika kupanua miguu… Tena mwanamke bikra ana nguvu kuliko mwanamke ambae hana bikra, mana mishipa yake bado imeshikana… Hivyo akibana mapaja… Mpaka uje umpanue labda umchome visu au sindano za mapaja… Ndio atalegeza.

Tabu ilikuwa kumpanua mapaja…. Sasa zile njemba ndio zikapata akili.. Walitoa kisu ili wamchomw hata kisu cha tumbo… Sasa eva kuona kile kiau alipiga kelele……

“chwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii”
Ilikuwa ni sauti ya breki ya gari baada ya dereva kuskia sauti katika mazingira hayo… Alikuwa ni adam mana alikuwa spidi kuja kanisani hivyo hio sauti ndio ilimfanya adam ashike breki kwa nguvu… Mpaka vyuma vya tairi kutoa sauti kali iliowashtua wabakaji,…..
Sasa adam bado anaisikilizia tena hio sauti
“oya difenda nini hio”
“amna kitu… Mtoboe aachie paja izo”
Lile jamaa kweli likaamsha kisu tayari kumchoma eva… Eva alipiga kelele kisha akazimia…. Sasa jiulize eva kazimia mbele ya wabakaji nini kitaendelea,… Lakini adam sasa ile sauti ya pili ilimfanya ashuke lakini hajui ni upande gani…
“puuuuuuuuu”
Ni sauti ya mlango iliozidi kuwashtua wabakaji…

“oyaaa,… Mbona kama mlango wa gari huo”
“amna kitu, panua ingiza mzigo…”
Lakini sasa kisaikolojia ya mwanaume, hua akiingiza hofu ya kitu fulani hua uume unalala…. Yaani ukishaigiza mawazo ya jambo lingine uume hautofanya kazi tena kwa wakati huo… Hata kama mpo geto, afu jamaa akapigiwa simu ya jambo baya, lazima ashindwe kisex kwa wakati huo… Mwanamke unaweza usijue ni kwanini lakini jamaa hapo hawezi tena mpaka akili ichangamke, ubongo ulirax ndipo ataweza kufanya.. Sasa njemba hawa wameingiza hofu kuwa barabarani kumepaki difenda (gari ya polisi)…. Hofu ikatawala katika bongo zao…. Sasa adam maskini sauti kasikia lakini hajui ni upande gani,… Ikabidi arudi kwenye gari ili atege skio kwa mara nyingine tena….

“ingiza basi”
Sasa jamaa dude limelala halifanyi kazi, hivyo akijaribu kuingiza, Inapinda mana haina nguvu, afu Afadhali angelikuwa sio bikra… Sasa mwanamke mwenye bikra utamu wake umenuna afu mgumu haswa, inatakiwa uume ulikaza….
“aiseeee huezi amini mb*** imelala eti”
“we fala kweli…. Ingiza hata mpini wa kisu huo”
Aliongea njemba mmoja na hapo hata huyo anaeongea hapo… Nanii yake haina kazi, mana wote walikuwa na hofu… Sasa jamaa kweli kachukuwa kisu mana wanakumbuka waliambiwa kuwa, anatakiwa atoke bikra… Jamaa kageuza kisu kwenye mpini, tayari kumuingizia eva… Maskini adam kakaa kwenye gari na ni jirani tu… Sasa adam akapata akili ya kupiga honi, huenda ataskia hata kelele za mtu analia….. Adam akapiga honi mfululizo
“piiii piiiiii piiiiii  piiii  piiii piiii piiiiiiiiiiiii”
Sasa wale jamaa, wakaona hapana hapa tutakamatwa… Sasa wakaacha kuingiza kisu ili waangalie,… Sasa mmoja akaamka kwa nguvu bila kujua hapo walipo kuna mti aina ya mgunga.. Mti wenye miba… Sasa ili anaamka tu, akadungwa na mwiba wa kichwa….
“ayaaaaaaaa…. Kuma mae mwiba wa kisenge huuuuu”
Saaa ngapi adam hajaskia hio sauti,.. Akapiga tena honi huku akitoka mbio na kusema
“mpo chini ya ulinzi,…. Simameni”
Na hapo adam yupo mikono tupu,.. Kwahio huo ni mkwara tu baada ya kujua walipo… Hao watu, na huezi amini hajui hata huyo aliokuwa akipiga kelele ni nani…. Sasa jamaa kuskia chini ya ulinzi.. Duuuuuu
“nilikwambia mimi hio ni difenda husikii…. Tusiuweke sasa twende zetu”
Jamaa walikimbia hapo adam nae akapata nguvu,…
“chini ya ulinzi wote kaeni chini..”
Oooohhhh nani akae chini…. Walikimbia wale jamaa,…. Adam sasa ndio anakwenda kuangalia nani waliomteka….
“za saa hizi ndugu”
Adam aliongea mana pamoja na kuwa jamaa hawapo lakini haoni aliokuwa kutekwa… Mana palikuwa na kiza… Sasa yeye anasema tu za saa hizi
“ni mimi msamaria mwema…. Hakuna shida jitokeze tu”
Adam anajua huyo mtu anaogopa kujisemeza Ili asije kukutwa tena
“haloooooo”
“haloo”
Sasa adam akawaza au wamekimbia nae nini…. Alihisi labda waliondoka nae, sasa akawa narudi kwenye gari yakw ili aende kanisani kama atamkuta eva…
“wamenichelewesha hawaaa”
Sasa alikuwa anaruka ruka mawe mawe na mashimo,… Lakini ghafla akajigusa na kitu kilainiii…. Masikini kumbe ni mkono wa eva, ndio uliomgusa… Lakini sio kuwa alizinduka, bali adam alivyokuwa anapita ndio akaugusa ule mkono… Adam kuangalia chini
“mbona kama ulaini wa mtu huu”
Sasa ile kuinama kweli anakutana na mwili wa mtu lakini hajui ni nani mana ni usiku…. Adam hakutaka hata kujua sura ya mtu huyo, japo kajua ni mwanamke kwa vile alivyomshika, alimbeba hivyo hivyo alivyo uchi mpaka kwenye gari,… Alimueka siti ya nyuma ili aende kanisani kumwangalia eva, wapitie Hospitali…. Sasa akawasha taa ya gari ilo kuangalia kakaa vizuri au laa..

Laaa haulaaaaa….. Ni kipenzi cha roho yake
“eva??… Eva?? Yesu wangu, kumbe ni wewe”
Adam alishuka tena na kuja nyuma ya gari
“eva?… Eva? Jamani Yesu wangu uuu”
Adam aligeuza gari kama kichaa.. Moja kwa moja mpaka hospitalini, na hapo yapata mishale ya saa tano za usiku… Adam alifika hospitalini na kupokelewa vizuri, eva alipimwa ingali kazimia vile vile….
“amezimia tu… Na hana tatizo”
“hajaumia kwa ndani dakta”
Adam aliuliza
“hapana… Tumempiga mpaka exrey hana tatizo, kapoteza tu fahamu”
“vipi, umempima kuguswa guswa au”
Adam aliongea kumaanisha, kaingiliwa
“una maana gani”
“yaani, huyo bado ni mzima”
“nimekwambia kazimia tu hana tatizo”
“aaahhhh sio hivyo…. Namaanisha huko chini huko kuguswa”
“aaaaahhh kumbe una maana hio… Sasa we utajuaje mwanamke alioguswa, labda kama ni bikra”
“yes… Ndio ni bikra huyu”
“weweeeeee kwa wakati huu mwanamke wa umri huu awe na bikra umtoe wapi”
Aliongea dokta huyo ambae ni wa kike,…
“hebu hakikisha basi”
Adam alimtaka yule mama daktari ahakikishe… Mama hakutaka kubishana na adam, mana anajua hakuna kitu alidanganywa tu..
Lakini ghafla daktari kaamka na maswali….
“huyu mschana kalelewa vipi”
“wa kawaida tu”
“ana umri gani”
“ana miaka 21”
“inashangaza kweli, anaonekana hajaguswa huyu mschana”
“aaahhhh Afadhali… Wacha nije nimchukue kesho”
Aliongea adam huku akitaka kwenda kununulia nguo
“hapana kaka… Mgonjwa hawezi kulala kwenye machela mpaka kesho… Tunasikitika ya kwamba, hospitali imejaa wagonjwa… Na ndio mana tumemtibia akiwa juu ya machela… Samahani kaka”
Adam hakutaka usumbufu, kama ni nyumba anayo…. Tena kubwa tu… Adam alipitia duka moja kubwa la nguo, akanunua nguo nyingi mpaka za ndani,… Kisha akaziweka kwenye gari

Kabonyeza rimoti katika geti lake, leo kwa mara ya kwanza eva anaingizwa kwenye jumba la mtumishi adam, na adam sijui kawaza nini, mana anajua kabisa ndani kuna mwanamke, afu anamleta eva…. Sijui kawaza nini uyu jamaaa…. Sasa kule ndani rose kapitiwa na usingizi, na hajuagi kuwa geti la adam linafungukaga wenyewe,

Adam alimbeba eva na zile nguo mpya… Kisha akamuingiza chumba kingine kabisa… Hio ndio nia yake adam, amlete eva kisiri siri hata rose asijue,… Kweli alifanikiwa adam alimlaza kisha akawa anampepea pea,… Alimwacha apumzike huenda kaunganisha na usingizi…. Sasa adam alitaka kuchukua jukumu la kumvalisha chupi… Eva ni mschana mrembo, mwenye rangi ya maji ya kunde, ana umbo la kipekee… Mabaya zaidi amavutia kwa kila upande,… Saaa ngapi adam hajaanza kutokwa na udenda, na hapo ni mchumba wake,…. Lakini wana kiapo cha kutogusana…
Adam aliitupa ile chupi kisha akaamka kitandani na kuanza kuvua shati lake… Traki yake ilikuwa imetuna haswa… Alimaliza kuvua shati kisha akasogea pale kitandani na kuanza kumtomasa tomasa chuchu zake zilizo ngumu kwa ubikira wake… Adam aliamka pale kitandani na kwenda kubana mlango kabisaaaa….. Kisha akaanza kuivua traki yake akabakiwa na boxer pekee

ITAENDELEA…..

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,1,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : Young Paster sehemu ya ishirini na sita (26)
Young Paster sehemu ya ishirini na sita (26)
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-ishirini-na-sita.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-ishirini-na-sita.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy