Young Paster sehemu ya arobaini (40) | BongoLife

Young Paster sehemu ya arobaini (40)

YOUNG PASTER EP 40

MWISHOOOOOOOOO



Ilipoishia ………..

MCHUNGAJI MCHANGA

“mama Sharbiny… ”
“weeeeee… Mimi ni mama adam, huyo Sharbiny mimi simjui… Sawa baba…….. Jackson”
“yes boss”
“msikilize huyu bwana ana shida gani, mumpatie shida yake na aondoke”
“sawa boss”
Mzee haamini mwanamke aliomtenga kisa mke wa pili leo anaitwa boss…. Na yeye bado ni choka mbaya vile vile… ”
“sawa, najua umesha mpandikiza mtoto chuki,… Lakini jua kuwa mimi ndio baba yake”
Aliongea mzee rashidi kisha akawa anaondoka,… Mara adam na mwalimu wake huyo anakuja….
“Unakwenda wapi na wewe”
Aliongea mama kama vile anamzuia adam….

SONGA NAYO………


Kabla hatuja anza mahala tulipoishia kwanza tuanzie ndani walipo akina adam na mtumishi wake, au mwalimu wake…..

“ni kweli kijana huyu ni baba yako”
Aliuliza bwana joshua, na hapo wapo ofisini kwa adam
“kwa muonekano ni kweli ni baba yangu,… Mana hata mama kanitumia meseji sasa hivi hapa,… Kaniambia huyu hapa ndio yule baba yako niliokwambia”
Aliongea adam, kwahio kumbe wakati wanarumbana kule,… Mama alimtumia adam meseji kuwa huyo ndio yule baba yake aliemhadithia wiki mbili zilizopita…
“sawa…. Kwa imani yangu mimi mpaka kufikia hapa, najua uchungu wa mtoto najua mzazi anajiskia vipi kwa hali kama hii… Binadamu hatujaumbwa kukamilika… Hivyo fanya kama vile baba yako alikosea..”
Aliongea bwana joshua kama vile anamtaka adam amsamehe mr rashidi…
“kwahio unanitaka nirudi kwenye imani ya Kiislamu”
“hapana, sina maana hio… Kumsamehe sio kuwa lazima uwe huko… Bali umsamehe na umsikilize hitaji la moyo wake… Ikumbukwe kuwa hata kama aliwatenga wewe na mama yako… Lakini amekili kuwa ni kweli, msamehe… Binadamu tunakosea”
“hapana mchungaji…. Hapana… Siwezi, roho inaniuma mama yangu alivyoteseka… Roho inaniuma… Simjui mimi huyu mzee simjui”
Adam alikuwa akilia kabisa na kuapa kuwa hataki kumjua mzee huyo….
“mimi ni mwali wako… Mimi ni kiongozi wako…. Mimi ni sawa na baba yako… Huyo ni baba yako, anapo sononeka kuhusu wewe, basi hakuna jambo zuri litakalo kunyookea…. Sasa mimi nasema hivi, kama wewe hujawahi kumkosea mungu, basi usimsamehe bwana huyu… Lakini kama ulishawahi kumkosea mungu, basi msamehe baba yako”
Aliongea mr joshua kisha akanyanyuka
“sasa Unakwenda wapi mtumishi”
“nahitaji kuanza iziala yangu kuanzia sasa”
“lakini ulisema tutakuwa sote kwanini unaniacha”
“msamehe baba kwanza… Kisha tutakuwa wote… Utapata laana bure, msamehe tu.. Nakuomba mimi kama kiongozi wako,.. Msamehe baba”
Adam alilia sana tena sana… Mpaka khanjifu yake ikaloa machozi matupu, lakini mwisho wa saa alikuja kukubali Kumsamehe baba yake….

Adam alitoka pamoja na mtumishi joshua,.. Wakati huo anatoka machozi tu,… Sasa mama ndio ana uchungu zaidi mana yale mateso aliteseka yeye,.. Adam kahadithiwa tu, lakini alioteseka ni mama… Sasa mama kumuona adam anakuja akajua adam keshaamua Kumsamehe baba yake… Na mama hataki adam arudi katika imani alionayo baba yake…

“Unakwenda wapi na wewe”
Aliongea mama kama vile anamzuia adam….
Lakini kabla adam hajajibu,… Mr joshua alijibu badala ya adam….
“mama toto… Punguza hasira….. Ni kweli umeteseka sana na unastahili pongezi na sio pole… Kweli huyu ni baba yake na huyu kijana… Endapo huyu kijana hatomsamehe baba yake, kuna baadhi ya mambo hayatoenda sawa kwa mwanao,… Baba ni baba… Mpe mtoto nafasi”
Aliongea mtumishi joshua… Wakati huo mama analia, yaani hakutamani kabisa kumuona mzee rashidi,…
“mchungaji, inauma sana… Inauma sana…”
“maumivu yako, mwachie bwana yesu… Mpe mtoto nafasi… Mchukie wewe lakini wacha mtoto amsamehe baba yake”
Mama kwa maneno ya mtumishi adam, alikubali adam amuendee baba yake, wakati huo mr rashidi, anamalizikia kutoka getini tena huku akiwa na huzuni ya kufukuzwa kwenye kampuni ya mtoto wake,.. Na wakati huo Abdallah ndie aliekuwa akitoka nae nje….
“baba?”
Adam aliita…. Mzee rashidi kuskia neno baba, aligeuka haraka haraka,..
“ndio mwangu….”
Baba kumbe hakukata tamaa, alirudi mpaka kwa mtoto wake na kutaka kupiga magoti lakini adam kamzuia asifanye hivyo….
“kweli wewe ni mwanangu…. Hiki kidoti ndicho nilichomfanyia visa mama yako mpaka kumtenga… Ni tamaa za mwili mtoto wangu… Nisamehe baba yako… Najua kweli mliteseka sana… Lakini nakili kuwa ni kweli, ila Nisamehe mwanangu.. Wewe ni damu yangu”

Aliongea mr rashidi, wakati huo mzee analia huku adam na Abdallah wanamfuta baba yao machozi,…
“baba… Mimi nimesha kusamehe..”
Baba alishukuru sana,… Licha ya baba hata Abdallah nae alishukuru mno, mana adam ni ndugu yake…
“Nimekusamehe baba yangu…. Lakini.. Naomba uniache kama nilivyo, baki na imani yako na mimi nibaki na imani yangu… Wewe ni baba na mimi ni mwanao… Nina baba alio yajali maisha yangu… Nampenda sana… Kuanzia sasa nimekusamehe…”
“Ahsante mwanangu, mimi sina pingamizi juu ya imani yako… Najua kwa sasa wewe ni mchungaji… Na naifurahia nafasi ulionayo…. Baba Nashukuru kwa kunielewa… Nakutakia maisha mema, na kila gumu kwako liwe lepesi mwanangu… Huyu hapa… Anaitwa Abdallah… Ni mdogo wako… Na ndie alieniambia kuwa bosa wetu anaitwa jina kama lakwangu, ndio nikaamua nije kukuona…. Ni kweli ni wewe… Mungu akuongoze kwa kila jambo… Ahsante sana mwanangu…”
“Nashukuru sana baba… ”
“naomba nikuache uendelee na majukumu mengine,.. Nisalimie mama yako… Mwambie anisamehe sana, nimekili makosa yangu”
“sawa mzee wangu….. Ila… Ningeomba kuanzia sasa tafuta biashara ambayo utaiweza kuifanya.. Nikupe mtaji…”
Baba kuskia hivyo, duuuuuuu hizo ndio neema za mtoto…. Mungu ampe nini
“Ahsante sana mwanangu…. Nitalifanyia kazi swala hili… Mana mpaka sasa bado ni fundi tu kwenye magereji ya watu”
“Usijali baba….. Naa, kuhusu Abdallah nadhani ninae hivyo hakuna kilicho haribika…”
Aliongea adam huku baba akiwasihi wawili hao
“najua imani zenu ni tofauti…. Wewe ni muislamu, na wewe ni Mkristo…. Nawaomba sana… Pendaneni wanangu, hizi ni dini tu, zisiwafanye mgombane… Tembeleaneni, peaneni ushauri wa hapa na pale…”
Aliongea baba na kuwapa usia mzito juu yao…

Lakini hawajakaa vizuri mara mr Jacob nae huyo,…. Adam alishangaa mr Jacob anampa mkono mr rashidi,
“bwana rashidi…. Wewe ni mzee mwenzangu… Sasa tunatakiwa kifanya ibada na kuwaangalia watoto wetu kile wanachokifanya…. Binafsi yangu nimekusamehe kwa moyo mmoja,…”
Aliongea mr jacob huku wakikumbatiana…
“nami nikupongeze kwa malezi bora uliomlea mtoto wako…. Inapendeza sana..”
Aliongea bwana rashidi kumaanisha kamlea adam katika malezi bora,..

Mara ghafla mama nae huyo, pia kaja Kumsamehe mzee rashidi… Mana Mungu alisema, samehe saba mara sabini,…. Na kwakuwa wote ni wenye imani na mungu,.. Basi wote walimsamehe bwana rashidi… Na sasa kila mmoja ana furaha juu ya Kumsamehe mwenzake….

Kesho yake mr joshua akiwa nyumbani kwa adam mana ndipo anapoishi, mana anapenda sana nyumba yenye familia kubwa na yenye furaha….. Adam wakati huo yupo kanisani kwake akitoa baadhi ya mahubiri, tena aliongelea swala lililotokea jana… Mana ukiwa mchungaji unatakiwa kuwa mkweli

“siwezi kuamini ya kwamba lile neeno la SAMEHE SABA MARA SABINI jana limefanya kazi yake… Nani aliamini ya kwamba mr rashidi angelifika katika maeneo ya kazi yangu”
Aliongea adam huku waumini wakitamani kujua nini kilitokea,…
“haleluyaaaaaaaa”
“aaaaaameeeeeeeen”
“ilikuwa ni ngumu kutoa msamaha ule,.. Lakini nilipokumbuka lile lile neno la mungu katika Biblia Agano Jipya. Mathayo 6:14 Kwa maana mkiwasamehe watu makosa yao, na Baba yenu wa mbinguni atawasamehe ninyi……. Nilipokumbuka haya maneno ya mungu…. Nikawa bado sijaridhika.. Nikafuata mstari wa chini yake uliosema hivi….  Mathayo 6:15 Bali msipowasamehe watu makosa yao, wala Baba yenu hatawasamehe ninyi makosa yenu……. Hapo nikaogopa na kumsamehe baba yangu mzee rashidi…. Ila ni kwa hekima ya maneno ya mungu pekee…. Haleluyaaaaaaaaaaaaaaaaa”
“AaaaaaaaaaaaaaaMeeeeeeeeeeeN”
“tumsifu bwana yesu Kristo”
“milele amina”
Waumini walikuwa na furaha sana mana kila analo liongea adam, basi kwa waumini kwao ni furaha na ndio mana kila ibada inawaingia moyoni
“haleluyaaaaaa”
“aaamen”
“tumsifu bwana Yesu Kristo”
“milele amina”
Adam alikuwa akishuka mpaka madhabahuni kwa furaha ya mahubiri ya siku hio, yaani amejawa na imani kuliko siku zote….
“Hallelujah”
“amen”
“ndio mana kuna siku nilisema kuwa, tusigombane jamani…. Sisi ni wamoja, hebu angalia hata hili neno HALLELUJAH, ni dhahiri kwamba sote Mungu wetu ni mmoja…. Angalia hili neno JAH….  Hili neno JAH, lipo mfumo wa Kiingereza, lakini ukija kwa katika imani ya wenzetu wanaita JA, mafano wakitaja Mungu kwa maandiko yao huwa hivi… DHUL-JALAALI
WAL-IKRAAM, au kwa jina lingine huita hivi….. AL-JAAMI’…. yaani ile JAH na kwa wenzetu nao ni JA…. kwahio hizi herufi tu, zinatupa mwanga kuwa sisi ni wamoja, kasoro dini tu… Hivyo tupendane jamani… Haleluyaaaaaaaaaaaaaaa”
“aaamen”
“wale vijana wa chain player… Kama Kawaida, leo nitakuwa nanyi mwanzo mwisho… Lakini natumai kesho mungu akiniamsha salama.. Nitakuwa na iziala na mchungaji joshua… Kesho nitaanza kuzunguka Tanzania kuyatoa mapepo yooote yalioizunguka Tanzania yetu…lakini tutaanza na arusha….. Haleluyaaaaaaaaa… ”
“aaaaamen”
Baba wa adam sasa ni muumini kama waumini wengine, sasa hana hamu na uongozi wowote kwani tamaa imempeleka pabaya… Na sasa kajifunza,.. Ni vyema kumtegemea mungu kuliko binadamu mwenzako… Binada hatokusaidia lolote, lazima mkono wa mumgu uhusike….

Kesho mr Joshua alimtaka adam aanze kumuelekeza baadhi ya makanisa ili kutoa mapepo kama aliokuwa nayo mr Jacob,…. Kazi ilikuwa ni ngumu lakini kwa uwezo wa mungu walikuwa wakifanikiwa… Na mtu wa kwanza kuanza nae alikuwa ni mr yohana…. Catherine haamini hata zile pesa alizopewa na baba yake adam, hakuna hata sent, baba yake hana hata senti, na wao hakuna aliomfuata mungu…

Adam akirudi nyumbani amechoka huku koo likimkauka,…
“pole baba mtumishi wangu… Hakika hio ndio kazi yangu…. Au unataka kuacha”
Aliongea eva ambaye kwa saaa ni mke wake wa halali…
“weeeeee…. Usikute wewe tayari una pepo wewe, unaniambia niache… Shindwa kwa jina la Yesu”
Aliongea adam huku akimnyooshea mkewe mkono
“hehehehehheheheheeheh…. Bwana mimi sina pepo, nilikuwa nakupima tu baba mtumishi wangu…. Fanya kazi ya mungu iliokuleta duniani… Mungu akuongoze pale utakapo anza safari za mikoani”
“amen…… Sasa nikianza safari za mikoani… Wewe ndio kila kitu kanisani… Wewe mama mchungaji”

Baada ya miezi kadhaa, adam akiwa bado yupo mikoani, na mr joshua, mana kazi ya mumgu ilinoga mpaka wanafikisha miezi kadhaaaaa….. Adam akiwa katika maombezi katika mkoa fulani,… Alipata simu toka kwa mkewe….
“haloo mama mchungaji, tumsifu Yesu Kristo”
“milele amina baba mchungaji”
“haya niambie za toka jana… Mana mama mchungaji, simu kila siku huchoki wewe”
Aliongea adam akiwa pembeni ya jukwaa lililoandaliwa kwa ajili yao..
“leo nina habari njema”
Aliongea eva huku akiwa na furaha sana
“najua kuwa, habari nyingi hua ni njema sasa sijui hio ina unjema gani”
“baba mtumishi…. Yesu asifiwe sana.. Tena sana”
“milele amina… ”
“baba mtumishi”
“naam mama mtumishi”
“hapa tumboni nina mr jacob anakuja”
Aliongea eva akimaanisha kuwa hapo alipo, ana ujauzito kama vile mr Jacob,…
“acha utani we mwanamke”
“kweli vile huskii akilia”
“waaaaaaaoooooo, Haleluyaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa”
Adam alipiga kelele mpaka wahudhuriaji wa semina hio wakashangaaa, mchungaji kapatwa na jambo gani huko la furaha…. Adam alipanda katika jukwaa na kusema…..
“tumsifu mungu baba muumba mbingu na ardhi”
“aaaaaaaameeeeeeen”

SHUKRANI ZENU ZA DHATI KWA KUNIFUATILIA MWANZO MWISHO

COMMENTS

BLOGGER

BIASHARA MTANDAONI $type=blogging$cate=2$count=4

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,134,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,150,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,104,FIFA.com - Latest News,7,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,158,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : Young Paster sehemu ya arobaini (40)
Young Paster sehemu ya arobaini (40)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-arobaini-40.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/young-paster-sehemu-ya-arobaini-40.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy