VITU AMBAVYO MUME ANAVIPENDA KUTOKA KWA MKE WAKE | BongoLife

$hide=mobile

VITU AMBAVYO MUME ANAVIPENDA KUTOKA KWA MKE WAKE

WARI WANGU LEO NAWAPA HAYA MZIDI KUIMARISHA NDOA ZENU....MPOOOOO???


1.Kila mwanaume anapenda mwanamke ambaye anapata nyege anapomnyegesha,anapenda kukuona akikushikashika basi unyegeke na sio kila akishughulika wewe  ``


`2.Mwanaume anapenda mwanamke mcheshi na mchangamfu kitandani kuliko mwanamke aliyezubaa ambae km anangoja kuambiwa fanya hivi fanya vile ```

πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„πŸ‘„


 ```3.Nguo za kumvutia, mwanaume anapenda kumuona mwanamke akiwa uchi kabisa haijalishi una umbo gani lkn kabla ya kuwa uchi anapenda kuona vitangulizi kama kuvaa viguo vya uchokozi kabla ya kuzivua kabisa,ambapo ataona baadhi ya maeneo ya mwili wako na kuanza kutokwa na mate ya uroho kabla ha chakula chenyewe,hivyo inaweza vaa kanga moja au mtandio mwepesi au night dress zile za kuvutia ili kumchokoza,kuna zingine maziwa yanakuwa wazi yn ziwe na vitambaa vyepesi nk hili ni jambo muhimu sana kwa mwanaume yoyote```


πŸ’„πŸ’„πŸ’„πŸ’„πŸ’„πŸ’„πŸ’„πŸ’„

`5.Muache mumeo akutizame anapo taka huna haja ya kujificha ficha wala kuona aibu yeye anachohitaji ni utamu tu hayo unayofikiria wewe wala hayapo ktk akili yake jiamini na ujiachie,wanaume hawapendi mwanamke mwenye kujitia ana aibu sana,inakimbiza nyege zake maana anakua hapati uhuru```


`6.Mweleze unachohitaji,mwanaume anapenda umwambie unataka akushike wapi au akufanyie kitu gn ambacho kitakupa raha kuliko kuwa kimya kunamfanya ahisi hufurahii anayokufanyia.```

🌹🌹🌹🌹🌹🌹


7.Dirty talk


Nimeandika kidhungu kwa msisitizo zaidi mtoto wa Aziz nna mambo hayaa..


 Mwanaume anapenda uongee lugha ya matusi ukiwa naye kitandani sio matusi yoyote tu bali utaje vifaa vyote kwa lugha itakayomsisimua uelezee hasa kwa mfano mb#&*  yako tamu mume wangu, yani unajua kunito&#%* km hivyo,maneno hayo hua yanamsisimua mwanaume hata kama ni shekh```


8.Make noise

Haya si makelele tu bali ni makelele ya rahaaaa! Mwanaume anapenda mke mwenye kutoa miguno ya raha wakati wa shughuli pale anapiguswa lkn hakikisha sio kelele feki hua wanajua! Toa miguno kila unapoona raha mmh,aah,akhh,ndio,yesss,aaaah,wewee,mume wangu,,,babyy unajua kut*,na mengineyo ujuayo hii inamfanya ajue kumbe anaweza na anapatia,lkn mwanamke ambae yuko kimya mume haelewi huyu anaskia raha,anaumia sijui yani unamfanya awe na kitendawili kitu ambacho kinaudhi sanaghhhhrrrr```


πŸ“πŸ“πŸ“πŸ“πŸ“πŸ“πŸ“πŸ“

 ``

`9.Wanaume wengine wanapenda kufanya majamboz kukiwa na mwanga au vioo ili kuona vizuri wanachokifanya na pia kuongeza msisimko kwa kuangalia macho yalivyolegea jinsi ulivyokolea pia kutizama churaaaa(mzigo) anavyotikisika,kwa hiyo mwanamke jiamini hata ukiwaje usijali mume anasisimka kwa sababu wewe ni mke na yeye ni mume tayari ni watu tofauti,sasa usikimbilie kuzima taa,anataka aone vitu laivu!muhogo wake ulipozama!```


🍁🍁🍁🍁🍁🍁🍁🍁

`10.Jambo la mwisho ni lilelile ninalowaambia kila siku misifaaaa!

Wanaume bwana we msifie tu,mkimaliza majamboz msifie kwanza mbusu busu karibia mwili mzima kabla hujaongea hapo! Hiyo pekee atajiona kingπŸ‘‘ hebu jaribu hii leo ulete mrejesho! Mume wangu hayupo 

Halafu baada ya mabusu sasa anza kumwambia baby hivi leo umekula nini!? Au mh mume wangu leo umejua kunito* yani umenitia wazimu hasa sijawahi pata utamu kama huu! Nakwambia kesho atakusugua kuliko leo! By mam Aziz

HEBU FANYENI HAYO PIA MDUMU MNAYO MUONE FAIDA ZAKE``` !!‼


Mwisho

πŸ’„πŸ‘„πŸŒΉπŸ’‹πŸ’„πŸ‘„πŸŒΉπŸ’‹

COMMENTS

BLOGGER: 2
  1. SEHEMU GANI MWANAMKE AKIGUSWA HUSISIMUKA NA KUTAMANI KURUDIA MCHEZO ZAIDI NA ZAIDI?

    JibuFuta
    Majibu
    1. MADEMU WENGI JAPO SIO WOTE HUPANDWA NA WAZIMU WAKICHEZEWA DODO ZAO HAPO KIFUANI UZURI.

      DODO ZA MWANAMKE MARA NYINGI HUSISIMKA ILE MBAYA IKIWA ZITATOMASWA VIZURI NA KWA UPENDO KWA KUTUMIA MIKONO,LIPS ZA MDOMO NA ULIMI KUPEKECHA KUPEKECHA NCHA ZA CHUCHU NA KUZIMUNG’UNYA KWA MFANO WA MTU ANAYEMUNG’UNYA PIPI HIVI NA WAZIMU UKIANZA KUPANDA NCHA ZA CHUCHU ZINA TABIA YA KUDINDA NA KUWA NGUMU NA KUFANYA MATITI YAWE KAMA YAMESIMAMA KAMA YA MTOTO MWENYE BIKIRA YAKE,HALI HIYO YA MATITI KUSIMAMA NA KUCHOMOZA HUJITOKEZ KWENYE K

      AMBAPO MASHAVU YA K HUPANUKA NA KUTENGENEZA MSISIMKO WA AJABU HUKU KISIMI KIKISIMAMA NA KUMWAGA UTE FLANI LAINI AMBAO KAZI YAKE NI KUITELEZESHA MBOO WAKATI INATUMBUKIA KWENYE IKO KISHIMO CHA K.

      JINSI JAMAA ANAVYOKUTOMASA MPAKA UNATOA HUO UTE NILIOUSEMEMA UKITOKWA NA HUO UTE MWANAMKE UNAKUA KATIKA HALI MBAYA SANA,UNAKUA KATIKATI YA KIFO NA UHAI KIASI KWAMBA UKITIWA KIDOLE TU THEN KIKATELEZESHWA NA HUO UTE UTASIKIA RAHA SANA MPAKA MATE YAKUJAE MDOMONI JAPO KUKOJOA INAKUA BADO

      SASA MTU WA AINA YAKO ILI UKOJOZWE,KWANZA LAZIMA UR MAN AJUE AJUE G SPOT YAKO ILIPO THEN ACHEZE NAYO HIYO KWA KUIMASSAGE KWA VIDOLE VYAKE VIWILI AT THE SAME TIME AWE ANACHEZA NA KISIMI CHAKO KWA KUKITEKENYA AWE KAMA ANAICHORA NAMBA 8 KWA ULIMI KUKIZUNGUKA KISIMI KWA KUICHORA NAMBA NANE MARA KADHAA.

      G SPOT IPO KAMA SENTIMITA 5 HIVI NDANI YA K UKIINGIZA KIDOLE UTAIGUSA,IPO SEHEMU YA JUU YA K,HATA SIJUI KWANINI WANAUME WENGINE HAWAJUI ILIPO,OK ANYWAYZ MLETA MADA USIONE HAYA SEMA NAE JAMAA YAKE MUELEKEZE G SPOT ILIPO MWAMBIE AITEKENYE HIVI,MWAMBIE AKUINGIZE TARATIBU NA KWA UPENDO,VIDOLE VYAKE VIWILI NDANI YA K,THEN AWE KAMA ANAIBONYEZA NA KUISUGUA SEHEMU YA NDANI YA K HIYO NILIYOSEMA IKO KAMA SENTIMITA 5 NDANI YA K,SEHEMU AMBAYO UKIIGUSA UTAFEEL KAMA SPONJI HIVI,JAMAA VILE VIDOLE HUKO NDANI ANAKUA ANAVITUMIA KUIBONYEZA KWA STYLE YA KUITEKENYA G SPOT ANAKUA ANAFANYA KAMA VILE MTU ANAEMFANYIA MTU MUNGINE ISHARA YA KUMWITA NJOO HAPA KWA MKONO KITENDO KITAKACHOKUA KIKIKUTEKENYA MPAKA UNAJISIKIA KAMA MKOJO KAMA MKOJO UNATAKA KUKUTOKA LAKINI HAUTOKI BASI MBWEMBWE TU ZA KUKUPA WEWE RAHA UIONE DUNIA YOTE HII NI YA KWAKO WEWE NA HUYO ANAEKUFANYA BAADA YA HAPO SASA INGEKUA JAMAA YAKO NI MGANDA,MTU WA BUKOBA AMA MNYARWANDA WANAO UTARATIBU WAO KATIKA MAINGILIANO YA KIMWILI BAINA YA WAWILI WANAOPENDANA,AMBAPO HUUCHUKUA UUME ULIOSIMAMA VIZURI NA KUANZA KUKIPIGA PIGA KISIMI NA KUKISUGUA KWA KICHWA CHA MBOO HALI HIYO AKIIFANYA VIZURI ITAKUFANYA SIO TU KUKOJOA KAWAIDA BALI UMWAGE MAJI MENGI SANA(SQUIRTING)AU KAMA HII YA KUKIPIGA PIGA KISIMI NA KUKISUGUA KWA KICHWA CHA MBOO ITAKUA NGUMU BASI JAMAA UNAWEZA KUMWAMBIA AWE ANAKICHOVYA KICHWA CHA MBOO KWENYE KUTA ZA K HUKU AKIKITUMBIKIZA MPAKA USAWA WA KICHWA TU NA KUKICHOMOA HAPO AKIFANYA MARA MBILI TATU TU KAMCHEZO AKO ATAKOJOA KWA FUJO SANA NA KUKAMUA MPAKA TONE LA MWISHO.

      MUHIMU TU UZINGATIE UNYWAJI WA MAJI UKIKUTANA NA WA HIVI MPAKA UNAWEZA KUPATA UPUNGUFU WA MAJI MWILINI THE WAY UTAKAVYOKUWA UNAMWAGA MAJI MENGI KILA MNAPOKUTANA.

      Futa
Use [video]youtube-or-vimeo-video-link[/video] to insert video in comment
Use [img]image-link[/img] to insert image in comment

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,137,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,155,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,107,FIFA.com - Latest News,8,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,160,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : VITU AMBAVYO MUME ANAVIPENDA KUTOKA KWA MKE WAKE
VITU AMBAVYO MUME ANAVIPENDA KUTOKA KWA MKE WAKE
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/vitu-ambavyo-mume-anavipenda-kutoka-kwa.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/vitu-ambavyo-mume-anavipenda-kutoka-kwa.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy