PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA TATU (03) | BongoLife

PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA TATU (03)

PENZI KABLA YA KIFO

Sehemu ya Tatu.

Wote wakanyamaza, walikuwa kama watu waliosakiziana kuzungumza. Japokuwa Elizabeth alikuwa na hamu kubwa ya kumwambia Edson alivyokuwa akijisikia moyoni mwake lakini kwa wakati huo, kila kitu kikasahaulika.
“Mnazionaje huduma zetu?” aliuliza Edson baada ya kuona ukimya wa muda mrefu.
“Ni nzuri mno, ninapenda kusafiri na ndege zetu, ninazipenda sana, ni safi, zina uwezo, nawapongeza sana,” alisema Elizabeth, hakuwahi kupanda ndege za Shirika hilo la ndege lakini aliamua tu kusifia tu.
“Ahsante sana Elizabeth, pia ninapenda ubunifu wako, ni mzuri sana, u mwanamke wa tofauti sana, unajitoa kwenye kutafuta chapaa, hakika kila mwanaume anatamani kuwa na mwanamke kama wewe,” alisema Edson na kumalizia kwa tabasamu pana.
Wakati wakizungumza hayo, mawazo ya Elizabeth yalihama kabisa, alichokiona ndani ya moyo wake ni kwamba alikuwa na Edson sehemu fulani, ndani ya chumba huku wakiwa wamelala na kufanya kila kitu usiku huo huku kila mmoja akionekana kuwa na furaha mno.
“Elizabeth...” aliita Candy baada ya kumuona rafiki yake akiwa kimya, tena kwenye lundo la mawazo.
“Abeee!”
Edson hakuzungumza kitu, alivyoona namna msichana huyo alivyoshtuka kutoka katika lindi la mawazo, alibaki akicheka tu. Hata yeye alimkubali sana Elizabeth, alikuwa msichana mrembo lakini kamwe hakutaka kumsaliti mke wake.
“Nitahitaji unibunie vazi moja zuri la kike, vazi ambalo halijawahi kutokea nchini Tanzania, ninataka iwe zawadi kwa mke wangu,” alisema Edson.
“Hakuna tatizo, nitafanya hivyo, nakuahidi utalipenda,” alisema Elizabeth.
Japokuwa naye alirudisha jibu kwa tabasamu pana lakini moyo wake haukuwa na furaha hata kidogo, kile alichokuwa amejiuliza, alipata jibu la uhakika, achana na wale vijana waliokuwa ufukweni, kitendo cha kujua kwamba mwanaume huyo alikuwa ameoa, kilimuumiza sana, akahisi kama kitu chenye ncha kali kikiuchoma moyo wake.
“Naombeni niende washroom kwanza,” alisema Candy, Elizabeth akashtuka.
“Ooh! Hakuna tatizo, mwambie dada hapo akueleze,” alisema Edson.
Candy akasimama na kutoka ndani ya ofisi hiyo. Kitendo cha kubaki wawili ndani ya ofisi ile, hapo ndipo Elizabeth akagundua kwamba Candy alifanya vile ili kuwaacha wawili hao peke yao, yaani Elizabeth atupe ndoano yake na hatimaye kumnasa Edson.
Akabaki kimya kwa muda, alikuwa akijifikiria ni kitu gani alitakiwa kumwambia Edson. Alikumbuka kwamba usiku uliopita hakulala kwa raha kwa kuwa tu mawazo juu ya mwanaume huyo yalimsumbua mno. Siku hiyo, Edson alikuwa mbele yake, kwa muonekano wake tu, ulionyesha kwamba alikuwa tayari kusikia chochote kile kutoka kwake.
“Edson...” aliita Elizabeth.
“Niambie.”
“Unajitahidi sana kwenye ufanyaji wako wa kazi, nimekufuatilia kwa kipindi kirefu, hakika wewe ni mchapakazi,” alisema Elizabeth.
“Ahsante sana Elizabeth! Hata wewe pia, una jina kubwa, pia unajitoa sana, hakika unastahili kuwa hapo ulipo,” alisema Edson.
Mpaka Candy anarudi ndani ya ofisi hiyo, hakukuwa na cha maana kilichoendelea zaidi ya mazungumzo ya kawaida tu. Elizabeth aliumia kwani alipewa muda wa dakika kumi nzima lakini hakuzigusia hisia zake kwa mwanaume huyo.
Mpaka wanaaga na kuondoka huku wakiwa wamebadilishana namba za simu, Elizabeth hakuamini kama mikwara yake yote aliyokuwa nayo kabla angeweza kunywea mara atakapokutana na mwanaume huyo.
“Vipi? Ulimwambia?”
“Hapana!”
“Eeeh! Hukumwambia tena?”
“Niliogopa, yaani mapigo ya moyo yalinidunda sana,” alisema Elizabeth.
“Jamani! Yaani presha yote ile ya jana na leo umeibuka kapa?”
“Yaani wewe acha tu shoga yangu! Sijui kwa nini.”
Waliendelea kuzungumza mpaka wakaingia ndani ya gari, Elizabeth alitamani arudi ofisini mule na kumwambia Edson namna alivyojisikia moyoni mwake lakini hakukuwa na nafasi hiyo tena,.
“Ila namba ya simu si umeipata, sasa maliza kila kitu huko,” alisema Candy.
Kuwa na namba ya Edson kulimpa moyo kwamba angeweza kumpata mwanaume huyo. Kila wakati alikuwa mtu wa kuiangalia namba ile, alitamani kupiga na kuzungumza naye, japo aisikie sauti yake tu aridhike lakini aliona kwamba jioni ndiyo ungekuwa muda mzuri wa kuzungumza naye.
Saa ziliendelea kukatika, ilipofika saa 12 jioni, akachukua simu yake na kisha kuiangalia namba ile, hakutaka kukubali, alichokifanya ni kuanza kumpigia Edson. Simu haikuita sana, ikapokelewa na sauti ya Edson kusikika.
“Hallo!”
“Hallo Edson, u mzima?”
“Nipo poa Eliza. Mlifika salama?”
“Yeah! Nimefurahia mapokezi yako! Mungu akubariki,” alisema Elizabeth.
“Amen!”
“Sawa. Bye bye!”
“Bye!”
Alikuwa akipanga mistari mingi ya kumwambia Edson lakini kitu cha ajabu alipompigia simu, maneno yale yote yalifutika kichwani mwake jambo lililomfanya wakati mwingine kujiona mjinga.
Siku hiyo ikakatika hivyohivyo, alikuwa na mawazo mengi juu ya mwanaume huyo. Kesho yake, asubuhiasubuhi, muda ambao alijua kwamba Edson alikuwa kazini akampigia simu na kuanza kuzungumza naye, akaomba miadi ya kuonana naye kwa mara nyingine ili amgawie kitabu kilichokuwa na nguo mbalimbali ambazo aliona kwamba staili moja ingemvutia hivyo kushonewa mke wake.
“Sawa! Njoo ofisini, ila wahi, saa sita nitaingia kikaoni,” alisema Edson.
“Nipe nusu saa.”
Hakutaka kuchelewa, hata hakutaka kumpa taarifa Candy, kwa kuwa alikuwa amekwishaoga asubuhi hiyo, alichokifanya ni kuanza kuelekea huko Ubungo kwa ajili ya kuonana na Edson tu.
Kama kawaida watu hawakuacha kumshangaa, alikuwa mtu maarufu mno na kuonana naye ilikuwa ni bahati sana, kila alipopita, aliangaliwa mpaka mwenyewe kujisikia aibu lakini hakujali.
Akapanda lifti na kwenda mpaka kwenye ofisi ya Edson, alipofika, moja kwa moja akaruhusiwa na kuingia ndani. Alipoyakutanisha macho yake na Edson tu, hapohapo mapigo yake ya moyo yakaanza kudunda kwa nguvu, kwa siku hiyo, alijipanga vilivyo, hakutaka kushindwa hata mara moja, alihitaji kumwambia ukweli mwanaume huyo.
“Umependeza sana,” alisema Edson huku akimpa mkono.
“Ahsante sana.”
Walizungumza mawili matatu na kisha Elizabeth kuchukua kitabu kile kilichokuwa na picha kadhaa za mavazi na kumsogelea Edson kule alipokuwa, kuizunguka meza na kusimama karibu yake kisha kukiweka kitabu kile mezani, kwa jinsi mapigo yake ya moyo yalivyokuwa yakidunda, hata Edson aliyasikia kwa mbali.
“Elizabeth! Upo sawa?”
“Kwa nini?”
“Hapana! Nimeuliza tu!”
“Nipo sawa!”
“Basi hakuna tatizo! Haya nionyeshee sasa,” alisema Edson, wakati huo, mawazo ya Elizabeth hayakuwa hapo kabisa, alikuwa akijifikiria namna ya kumuingia mwanaume huyo. Walikuwa wawili tu ofisini, tena karibukaribu mno. Hiyo akaiona kuwa nafasi yake kumaliza mchezo.
“Edson.....”
“Naam.”
“Unanukia vizuri kweli!”
“Ahsante!”
“Unatumia pafyumu gani?”
“The Prince...”
“Waooo! Ya kiume?”
“Ndiyo! Nililetewa na mke wangu kutoka Uholanzi! Naipenda sana, hata ikiisha, huwa ananiagizia,” alisema Edson.
Elizabeth akabaki kimya kwa muda, mapigo ya moyo wake yalikuwa yakidunda kwa nguvu mno, Edson alibaki akikiangalia kitabu kile lakini uwepo wa msichana yule pembeni yake, tena kwa ukaribu kabisa kulimnyima amani.
Alitamani kumwambia atoke lakini aliuona mdomo wake kuwa mzito kufanya hivyo, alichokifanya ni kubaki kimya tu huku macho yake yakikiangalia kitabu kile.
Kulikuwa na picha za mavazi mengi yaliyomvutia, aliyoamini kwamba kwa namna moja ama nyingine mkewe angeyapenda sana, alichokifanya ni kuchagua moja na kisha kumwambia Elizabeth kwamba lingekuwa jambo zuri sana kama angeshona vazi hilo.
“Umelipenda?”
“Yeah!”
“Nashukuru! Nitakufanyia kazi hiyo! Ila kuna jingine.”
“Lipi?”
“Naweza kuonana nawe baadaye?”
“Baadaye?”
“Ndiyo!”
“Kuna nini?”
“Haujanijibu swali langu!”
“Inategemea na muda!”
“Jioni, hata saa kumi na mbili.”
“Mmmh!”
“Nini?”
“Nitaangalia, ila sidhani, nitahitaji kurudi nyumbani kukaa na familia yangu!” alisema Edson huku akionekana kumaanisha alichokisema.
Moyo wa Elizabeth ulikuwa na wasiwasi mno, alitamani sana kumwambia mwanaume huyo juu ya kilekilichokuwa kikiendelea kwamba alimpenda sana lakini hakujua ni wapi alitakiwa kuanzia.
Alibaki kimya huku akionekana kama kuna jambo kubwa alikuwa akilifikiria mahali hapo. Edson alibaki kimya akimwangalia msichana huyo. Ni kweli alikuwa mrembo, alivutia kwa kila mwanaume ambaye angebahatika kumuona lakini kwake yeye, alimuona kuwa msichana wa kawaida, mawazo yake yote yalikuwa kwa mkewe tu.
Elizabeth alipoona ameshindwa kabisa, akaamua kuondoka ofisini hapo na kurudi nyumbani kwake. Huko, aliendelea kujuta, alipata nafasi hiyo kwa mara ya pili lakini bado hakumwambia mwanaume huyo ukweli wa moyo wake.
Alichokifanya ilipofika jioni ni kumpigia simu na kumwambia kwamba walitakiwa kuonana, kitu kilichomuuma sana ni pale alipomwambia kwamba alitakiwa kurudi nyumbani haraka kwani alihitaji kukaa na famiia yake, baada ya hapo, simu ikakatwa.
“Edson....Edson...nakupenda Edson...nahitaji uwe wangu Edson...” alisema Elizabeth huku machozi yauchungu yaliyojaa mapenzi yakianza kumbubujika mashavuni mwake.
Hakukuwa na kitu kilichobadilika, kama siku nyingine, usiku wa siku hiyo alikuwa na mawazo tele, nyumbani hakukukalika, kila wakati alimfikiria mwanaume huyo kiasi kwamba alihisi angechanganyikiwa na mawazo aliyokuwa nayo.
Kesho yake alichokifanya ni kuelekea dukani ambapo huko akanunua maua mazuri na kadi za mapenzi kisha kununua cd ambayo aliingiza nyimbo nzuri za mapenzi huku kukiwa na kipande cha karatasi kilichobeba ujumbe mzito.
Hakuwa na kingine alichoweza kukifanya, kama kumwambia kwa mdomo, alishindwa, hivyo aliona njia nyepesi ni kuufikisha ujumbe wake kwa kutumia maandishi na vile vitu vingine alivyonunua.
Siku hiyohiyo baada ya kukamilisha kila kitu, akachukua gari lake mpaka katika ofisi ya Edson na kumwachia sekretari kile alichokuwa amekibeba kwa ajili ya mwanaume yule aliyeuteka moyo wake kisha kuondoka zake.
Hakujua ni kitu gani ambacho kingetokea, hakujua Edson angechukulia vipi kile alichokuwa amekifanya, kwake, aliona kwamba ile ndiyo ingekuwa njia nyepesi ya kuuteka moyo wa mwanaume huyo ambaye alikuwa na mke na mtoto wake mdogo, kwa Elizabeth, hilo wala hakutaka kujali.

Je, nini kitaendelea?

COMMENTS

BLOGGER

BIASHARA MTANDAONI $type=blogging$cate=2$count=4

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,134,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,150,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,104,FIFA.com - Latest News,7,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,158,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA TATU (03)
PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA TATU (03)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/penzi-kabla-ya-kifo-sehemu-ya-tatu-03.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/penzi-kabla-ya-kifo-sehemu-ya-tatu-03.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy