PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA TANO (05) | BongoLife

$hide=mobile

PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA TANO (05)

PENZI KABLA YA KIFO

Sehemu ya Tano.

Mapenzi ni upofu, ndivyo ilivyokuwa kwa msichana Elizabeth. Alikuwa na jina kubwa, alipendwa na watu wengi, kila alichokifanya, kilionekanakuwa baraka, alifanya biashara nyingi zilizomfanya kuwa bilionea, alijikusanyia kiasi kikubwa cha fedha na kuwa mwanamke aliyekuwa na fedha kuliko wanawake wote barani Afrika, lakini pamoja na kuwa na vitu vyote hivyo, mapenzi yalimtesa, mapenzi yalimliza kila siku.
Mwanaume aliyekuwa akimpenda kwa mapenzi ya dhati, hakumpenda kama alivyokuwa akimpenda, aliutesa moyo wake, alishindwa kujizuia. Kila siku alikuwa mtu wa kulia tu, mapenzi yalimtesa, kuanzia siku hiyo ambapo alimpigia simu na mwisho wa siku kuzungumza na mke wa Edson, hakutaka kuwasiliana naye tena.
Akabaki akiuuguza moyo wake tu, hakufanya kazi nyingine, kila kitu alikisimamisha kwa kuwa moyo wake haukuwa kwenye mudi ya kufanya kitu chochote kile.
Siku ziliendelea kukatika, bado alikuwa na hamu ya kupata mtoto, hakujua ni kitu gani kilikuwa kikiendelea, hakuwa na tatizo lolote kiafya, alikuwa mzima kabisa lakini kitu cha ajabu, hakuweza kupata mtoto.
Kila alipowaona wanawake wengine wakiwa na watoto wao, moyo wake ulimuuma mno, alitamani naye kupata mtoto kama wengine, ampende na kumlea kwa mapenzi ya dhati. Alilia usiku mzima, kila alipokumbuka kwamba alitembea na wanaume wengi pasipo kupata mtoto, alizidi kuumia.
Baada ya miezi miwili kupita, hatimaye maumivu yakawa yamepungua, hakumkumbuka tena Edson, aliamua kuachana naye na kufanya ishu zake nyingine. Safari hazikuisha, hakuwa mtu wa kutulia, leo alikuwa akienda nchi hii na siku nyingine alikwenda nchi nyingine.
Hivyo ndivyo maisha yake yalivyokuwa kwa kipindi kirefu. Katika siku ambayo alibuni mavazi ya kike aliyoyaita kwa jina la ELIZYAA, watu wengi walikusanyika ndani ya Ukumbi wa Diamond Jubilee kulipokuwa kukifanyika uzinduzi wa mavazi hayo ya kike.
Kila mtu aliyeyaona, aliyapenda, yalikuwa mavazi yaliyobuniwa kwa ustadi mkubwa ambayo yalistahili kuvaliwa na mwanamke yeyote, sehemu yoyote ile pasipo kujali kama ilikuwa sehemu iliyotakiwa kuvaliwa mavazi ya heshima au la.
Hayo yakawa mafanikio yake makubwa, hakuamini pale alipohitajika kueleka nchini Morocoo kwa ajili ya kufanya uzinduzi wa mavazi hayo kwani kwa mara ya kwanza bilionea kutoka nchini humo, Alhamdul Rasheed alipoyaona katika mitandao mbalimbali, aliyapenda na hivyo kuwasiliana na Elizabeth.
“Nataka tufanye biashara! Upo tayari?” aliuliza Rasheed kwenye simu.
“Nipo tayari!”
“Ninataka nifanye uzinduzi wa mavazi yako huku Morocco ila kwa makubaliano fulani,” alisema Rasheed.
“Makubaliano gani?”
“Asilimia ishirini iwe kwangu, upo tayari?”
“Mbona kubwa hivyo?”
“Basi kumi na tano!”
“Sawa! Hakuna tatizo.”
Elizabeth alijifunza mambo mengi katika biashara kwamba hauwezi kufanikiwa kama kila kitu utataka ufanye peke yako. Ili ufanikiwe zaidi, ilikuwa ni lazima kuchangia vitu fulani na watu wengine, hivyo ndivyo ilivyokuwa.
Alijulikana dunia nzima kutoka na bidhaa zake alizokuwa akiziuza lakini ili kujulikana zaidi alitakiwa kufanya biashara hizo na watu wengine. Hakuangalia ni kiasi gani Rasheed angepata, alichokijali ni kwamba angeweza kulitangaza jina lake zaidi na hivyo kupata kiasi kikubwa cha fedha.
Hakuwahi kumuona Rasheed, alikuwa amewasiliana naye kwenye simu tu, alipanga kwenda nchini Morocco kwa ajili ya kuonana naye na kupanga jinsi mambo yatakavyokuwa, hivyo baada ya wiki moja, kila kitu kilipokamilika, akaanza safari yakuelekea huko kwa ndege ya kukodi.
Baada ya saa kadhaa, ndege ikaanza kutua katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Mogador uliokuwa katika Jiji la Marrakech nchini Morocco. Kwa kuwa tiketi yake ilisomeka kama mtu maalumu, VIP, akapitishwa katika mlango wanaotakiwa kupita watu hao huku akiwa na begi lake kisha kuelekezwa mahali walipokuwa wenyeji wake walipokuwa wakimsubiri.
“Karibu Morocco,” alimkaribisha mwanaume mmoja wa Kiarabu, alikuwa amevaa kanzu ndefu nyeupe na kilemba kilichokuwa na kamba fulani kichwani.
“Ahsante sana,” aliitikia Elizabeth na kuanza kuelekea nje na mwanaume yule wa Kiarabu.
Safari yao iliishia nje ya uwanja ule, alipoangalia huku na kule, kulikuwa na magari mengi ya kifahari ambayo yalipaki mahali hapo. Mazingira mazuri ya eneo hilo yalimfurahisha kwa kuwa yalivutia mno machoni mwake, kila alipoyaangalia alijikuta akiachia tabasamu pana.
Wakalifuata moja ya magari ya kifahari yaliyokuwa mahali hapo kisha kuingia. Ilikuwa gari moja kubwa aina ya Jeep lililokuwa na rangi nyeusi. Ndani ya gari lile kulikuwa na muonekano uliomshangaza mno, alilipenda na kujikuta safari nzima akitoa tabasamu pana tu.
Ni kweli aliwahi kukutana na magari mengi ya kifahari huku yeye mwenyewe akiwa anamiliki gari lenye thamani kubwa lakini katika maisha yake yote hakuwahi kukutana na gari kama lile aliloingia, akabaki akiliangalia tu.
“Ni gari zuri sijawahi kuona,” alijisemea Elizabeth.
Gari lile hakulikuwa likiwashwa kwa ufunguo, ilikuwa ikitumika sauti ya mmiliki wa gari hilo ambayo ilirekodiwa katika chombo maalumu alichokuwa nacho dereva yule ambapo mara baada ya sauti ile kusikika ikiamuru gari liwake, likawaka na dereva kushikilia usukani.
“Hili gari ni la nani?” alijikuta akiuliza.
“Mbona umeuliza hivyo?”
“Ninataka kujua tu. Ni la Rasheed?”
“Hahaha!”
“Mbona unacheka sasa?”
“Utajua tu. Kwanza unamfahamu Rasheed mwenyewe?”
“Hapana!”
“Aisee! Kwa hiyo nikikwambia mimi ndiye Rasheed!”
“Hahaha! Nahisi sitoamini.”
“Kwa nini?”
“Basi tu.”
Safari iliendelea mbele, Elizabeth alikuwa na hamu kubwa ya kumfahamu huyo Rasheed, kitu kilichojenga akilini mwake ni kwamba alikuwa mmoja wa watu wenye fedha nyingi kitu kilichomchanganya kabisa.
Alijua kamba dereva yule alikuwa na mambo mengi ambayo angeweza kumwambia kuhusu Rasheed lakini alikuwa akimficha, alichokifanya ni kuendelea kumwambia kwamba alihitaji kumfahamu huyo Rasheed mwenyewe kwani alihisi moyo wake kuwa na kiu kubwa.
“Utamjua tu,” hilo ndilo jibu alilopewa kila wakati alipokuwa akiuliza.
Safari iliendelea mpaka walipofika katika mtaa uliokuwa na majumba mengi ya kifahari, kwa kuuangalia tu wala usingesumbuka kujiuliza juu ya watu waliokuwa wakiishi ndani ya mtaa huo, walikuwa ni watu wenye fedha kwani hata magari waliyokuwa wakipishana nayo yalikuwa ni ya kifahari mno.
Gari lile likaenda na kusimama nje ya geti moja kubwa, ndani yake kulikuwa na jumba kubwa la kifahari. Alichokifanya dereva yule ni kuchukua rimoti kisha kuibonyeza kwa kuielekezea katika geti lile, hapohapo likajifungua na kisha kuliingiza gari lile.
Mazingira aliyoyakuta ndani ya eneo la jumba hilo la kifahari yalimshangaza, kulikuwa na bwawa kubwa la kuogelea, bustani kubwa ya maua, magari ya kifahari zaidi ya lile alilokuwa amepokelewa nalo, kila kitu alichokuwa akikiangalia ndani ya eneo la jumba lile la kifahari, alibaki akishangaa tu.
“Tumefika!” alisema dereva yule na wote kuteremka.
Wakaingia mpaka ndani ya jumba lile, kila kitu alichokiona, Elizabeth alibaki akishangaa tu. Vyombo vingi vilivyokuwa ndani ya jumba hilo vilinakshiwa kwa dhahabu, kwa muonekano aliokuwa ameukuta, ulimwambia kwamba mwanaume aliyekuwa akiishi humo alikuwa mtu mwenye fedha nyingi mno.
“Karibu sana. Ngoja nikaendelee na majukumu,” alisema dereva yule.
“Sasa mbona unaniacha! Huyo Rasheed yupo wapi?” aliuliza Elizabeth.
“Anakuja. Wala usijali.”
“Sawa!”
Akabaki sebuleni pale peke yake, macho hayakutulia, alikuwa akiangalia huku na kule, kila kitu alichokuwa akikiona kilikuwa kigeni machoni mwake. Alikuwa mwanamke bilionea, aliyeogelea sana fedha lakini kile alichokuwa amekutana nacho kilimshangaza mno.
Wala hazikupita dakika nyingi, mara mwanaume fulani akatokea sebuleni hapo. Alikuwa Mwarabu, aliyevalia kanzu ndefu, usoni hakuwa kama watu wengine, hakuwa na ndevu hata moja, nywele zake alizinyoa kwa staili ya panki, alivalia miwani, alipofika mahali hapo, akavua miwani na kubaki akiangalia na Elizabeth.
Elizabeth akashtuka, aliwahi kusikia stori nyingi kuhusu malaika kwamba vilikuwa viumbe vizuri mno huku akimuomba sana Mungu japo naye akutane na malaika hao ili kuona walikuwa wazuri namna gani.
Siku hiyo alihisi kwamba Mungu alijibu maombi yake, mwanaume aliyesimama mbele yake alikuwa mzuri mno. Alipomwangalia, moyo wake ukaanza kudunda kwa nguvu, hakuamini kama duniani kulikuwa na mwanaume mzuri kama alivyokuwa yule Mwarabu aliyekuja sebuleni pale, akajikuta akianza kutoa tabasamu pana.
“You are welcome Elizabeth! I am the one who contacted you yesterday,”(Karibu sana Elizabeth! Mimi ndiye niliyewasiliananawe jana) alisema mwanaume yule, Elizabeth akazidi kutabasamu.
“It’s my pleasure to meet you,” (Ni furaha yangu kukutana nawe) alisema Elizabeth kwa sauti nzuri ambayo hakuwahi kuitumia kumwambia mwanaume yeyote yule, tayari moyo wake ukaanza kufa na kuoza, alitamani japo mwanaume yule amwambie tu kwamba alikuwa akimpenda. Hakika alimhitaji, alikuwa mzuri hata zaidi ya Edson. Mwanaume huyo alikuwa Rasheed.

Je, nini kitaendelea?

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,137,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,155,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,107,FIFA.com - Latest News,8,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,160,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA TANO (05)
PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA TANO (05)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/penzi-kabla-ya-kifo-sehemu-ya-tano-05.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/penzi-kabla-ya-kifo-sehemu-ya-tano-05.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy