$hide=mobile

PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA KWANZA (01)

PENZI KABLA YA KIFO Sehemu ya Kwanza. “Kwani inahusu?” “Subiri kwanza...usipaniki Elizabeth, kuna swali nataka kukuuliza.” “Nimesema ...

PENZI KABLA YA KIFO

Sehemu ya Kwanza.

“Kwani inahusu?”
“Subiri kwanza...usipaniki Elizabeth, kuna swali nataka kukuuliza.”
“Nimesema sihitaji maswali.”
“Lakini Elizabeth! Unajua Tanzania inakuheshimu sana, sasa imekuwaje mpaka ukavaa vile? Tena mbele za watu, watoto wote Tanzania walikuwa wakiangalia kipindi kile, ukajianika tu na vivazi vyako vya uchuro.”
“Kwani kuna tatizo? Mbona nyie mnakuwa washamba sana, mbona wakina J.Lo hamuwaambii? Juzikati Kim Kardashian alivaa vilevile, mlimwambia? Au kisa amefanya Elizabeth? Hebu nitolee uchuro wako huo, kama hauna hela, sema nikupe, kama hauna cha kuandika, kaandike kuhusu mama yako,” alisikika msichana mrembo Elizabeth, baada ya kutamka maneno hayo, akaingia ndani ya gari lake la kifahari, Ferrari 458 Spiderlenye gharama zaidi ya milioni mia nne na kuondoka zake.
Elizabeth DicksonMarcel alikuwa mwanamitindo aliyekuwa na jina kubwa Afrika, alifanikiwa zaidi, alibuni mavazi yake mwenyewe na kuyasambaza nchi mbalimbali duniani kiasi kwamba akatengeneza jina na kumfanya kuwa maarufu mkubwa hata zaidi ya mwanamke yeyote yule barani Afrika.
Mara kwa mara alikuwa mtu wa kuonekana kwenye magazeti, maisha yake yaliyojaa vituko yaliwashangaza watu wengi kiasi kwamba hawakujua kitu alichokitafuta kwani kama jina kubwa, alikuwa nalo, kama ni fedha, alikuwa nazo na za kutosha kabisa na kumfanya kuwa bilionea.
Waandishi wa habari hawakumuacha, japokuwa kila siku alisema kwamba anachukia kufuatiliwa na waandishi hao lakini hawakuacha kumfuatilia, kila walipomuona baa akinywa na mwanaume, habari yake iliandikwa, walipomuona akiingia kwenye gari la mwanaume mwingine, pia habari hiyo ikaandikwa.
Japokuwa hakuishiwa vituko, lakini Elizabeth alitokea kupendwa mno, watu walimheshimu kwa kuwa alikuwa mtafutaji sana, kichwa chake kilikuwa na akili ya kutafuta fedha, kila alipokaa, alifikiria fedha na hata wanaume alikuwa akitoka nao kimapenzi, ni wale waliokuwa na fedha tu ambao aliamini wangeweza kumpa njia nyingi za kutafuta za kutafuta fedha hizo.
Kitu kilichowashangaza watu wengi ni kwamba Elizabeth hakuwa mtu wa kuvaa mavazi ya heshima, kila siku alivalia nguo fupi sana, mapaja yalikuwa wazi au kuvaa nguo alizozibuni ambazo zilionyesha asilimia tisini ya mwili wake.
“Huyu Elizabeth anakera sana, anavaa mavazi mafupi tu, yananikera lakini nashangaa nampenda sana, na ukiniuliza nampendea nini, wala sijui, mimi nampenda tu” alisema msichana mmoja, alikuwa shabiki mkubwa wa Elizabeth.
“Hata mimi nampenda sana! Sijali uvaaji wake, hata akitembea mtupu mitaani, wala sijali, mimi nampenda tu,” alisema msichana mwingine.
Pamoja na kupenda sana kujianika kwa mavazi yake mafupi na yenye kuonyesha umbo lake kwa asilimia kubwa lakini huyu Elizabeth alikuwa na moyo wa huruma, alipenda kuwasikiliza watu waliokuwa na shida mbalimbali na kuwasaidia kitu kilichompa heshima kubwa japokuwa maisha yake ya upande wa pili yalikuwa hovyo.
Kila siku watu mbalimbali waliokuwa na matatizo kiafya walifika nje ya nyumba yake ya kifahari iliyokuwa Mbezi Beach, walihitaji msaada wake. Wengine walitoka mikoani wakiwa na matatizo makubwa ambayo yalihitaji kiasi kikubwa cha fedha hospitalini.
Kutokana na moyo wa huruma aliokuwa nao Elizabeth, wala hakuwa mbinafsi, kila aliyefika nyumbani kwake, alimsaidia pasipo kuangalia ngozi au tofauti za kidini, kwake, kila mtu alionekana kuwa sawa.
Baada ya kusaidia watu kwa kipindi kirefu, akaamua kuanzisha hospitali yake binafsi kwa ajili ya wagonjwa wa moyo tu. Alijua kwamba mamia ya Watanzania walikufa kwa magonjwa ya moyo, hivyo alivyotaka ni kuwa na hospitali ya magonjwa hayo ili wagonjwa watibiwe hapo na si kusafirishwa kwenda India kama ilivyokuwa.
Jina lake lilikua kila siku, wasichana wengi wakampenda na hivyo nao kutamani sana kuwa na umaarufu na akili ya kutafuta fedha kama aliyokuwa nayo Elizabeth. Hakuruhusu jina lake liingie kwenye bidhaa yoyote ile pasipo kupewa fedha, alijua kwamba jina lake lilikuwa biashara kubwa, lilikuwa na thamani kubwa na liliwavuta watu wengi kununua kitu ambacho kilihusisha jina na picha yake, hivyo akalitumia vilivyo.
Ingawa alikuwa na jina kubwa, kuwa na utajiri mkubwa lakini mpaka kipindi hicho Elizabeth hakufanikiwa kupata mtoto. Hicho ndicho kilikuwa kilio chake cha kila siku, alijitahidi kuzianika hisia zake katika vyombo vya habari huku akilia lakini hakukuwa na kitu kilichobadilika kabisa.
Alijuta, kuna kipindi alimlaumu Mungu kwamba alimuonea lakini kila alipofikiria kwamba kulikuwa na wanawake waliopata watoto kisha watoto kufariki, akajikuta akibadilisha mawazo yake na kumshukuru Mungu.
Moyo wake uliteseka, usiku alipokuwa peke yake kitandani, muda mwingi ulikuwa ni kufikiria ni kwa namna gani angeweza kupata mtoto. Alitembea na wanaume wengi, wenye fedha lakini hakufanikiwa kupata mtoto.
Akatembelea kwa waganga wengi, kila mtu aliyejitangaza kwamba angeweza kumtibu tatizo lake alimfuata lakini hakukuwa na matumaini yoyote yale. Akaamua kuachana na waganga wa jadi na hivyo kusafiri mpaka Ulaya, huko akafanyiwa uchunguzi, kila kitu kilionekana kuwa sawa, hata madaktari walipoona kwamba hashiki mimba walishindwa kufahamu tatizo lilikuwa nini, walishangaa lakini bado msichana Elizabeth hakuweza kupata mtoto.
“Au niokoke kama zamani? Ngoja nifanye hivyo!”
Huo ndiyo uamuzi alioufikia, akaamua kuokoka huku lengo lake likiwa ni kupata mtoto lakini bado hakufanikiwa, hali ilikuwa vilevile, hakuweza kupata mtoto kitu kilichomfanya kulia usiku kucha.
“Candy! Tatizo langu nini?” aliuliza Elizabeth huku akilia.
“Usilie Elizabeth! Kuna siku utapata mtoto, niamini,” alisema Candy.
“Una uhakika?”
“Ndiyo! Ninaamini utakuja kupata mtoto, wewe vumilia tu,” alisema Candy.
Huyo ndiye alikuwa rafiki wake wa kufa na kuzikana, hakukuwa na mtu mwingine aliyekuwa karibu naye kama msichana Candy. Popote alipokuwa, alikuwa na msichana huyo na popote pale alipokwenda, Candy alikuwa pembeni yake.
Alijua mambo yake mengi kuhusuElizabeth, alifahamu leo aligombana na nani na kesho alikuwa na mwanaume gani. Hitaji kubwa la Elizabeth, mzigo mkubwa aliokuwa nao ulikuwa wake pia, walishibana kuliko marafiki wote.
“Candy....” aliita Elizabeth.
“Unasemaje?”
“Umemuona mwanaume yule tuliyepishana naye?”
“Yupi?”
“Yule aliyevalia suti nyeusi.”
“Hapana! Kafanyaje?”
“Ni mzuri mno! Alivyotabasamu ameufanya moyo wangu kushtuka sana.”
“Kwa hiyo turudi?”
“Hapana! Tuendelee na shughuli zetu tu,” alisema Elizabeth.
Wakati huo walikuwa Mlimani City, walikwenda kufanya manunuzi yao ya kawaida. Wakati wanaingia ndani ya jengo hilo kubwa ndipo walipopishana na jamaa huyo.
Elizabeth alimwangalia kwa sekunde kadhaa, alikuwa mwanaume mzuri wa sura, aliyemvutia mno, alivalia miwani huku mkononi akiwa ameshika mfuko uliojaza vitu alivyotoka kununua.
Elizabeth akashindwa kuvumilia, naye akatoa tabasamu pana ambalo aliamini kwamba hakukuwa na mtu aliyemuona, kisha kupishana.
Utulivu ukapotea ndani ya duka hilo kubwa, watu waliokuwa mahali hapo mara baada ya kumuona Elizabeth, wakaanza kumfuata huku wengine wakitaka kupiga naye picha. Alikuwa msichana maarufu sana, kukutana naye sehemu ilikuwa ni bahati kubwa kwani wengi walikuwa wakimuona magazetini na mitandaoni tu.
“Kwachaaaa...kwachaaa...” ilisikika miale ya kamera, kila mtu alikuwa bize kumfuata Elizabeth.

Je, nini kitaendelea?
Hii ni kalamu ya NYEMO CHILONGANI.
Tukutane sehemu ijayo.

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,149,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,196,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,110,FIFA.com - Latest News,15,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,11,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,207,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,39,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,161,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA KWANZA (01)
PENZI KABLA YA KIFO SEHEMU YA KWANZA (01)
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/penzi-kabla-ya-kifo-sehemu-ya-kwanza-01.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/penzi-kabla-ya-kifo-sehemu-ya-kwanza-01.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content