MWANACHUO SEHEMU YA TANO (05) | BongoLife

$hide=mobile

MWANACHUO SEHEMU YA TANO (05)

MWANACHUO SEHEMU YA TANO (05)


'CHOMBEZO YA MAPENZI'

         'INAITWA'

   --MWANACHUO?.--

MTUNZI;Isaack Kanyankole
NO;0625915000
KUTOKA;DSM TZ
EPISODE;05

      ...ILIPOISHIA...

Lakini sikuweza kufanya hivyo ndo kwanza niliongeza spidi ya kupampu..Sabrina alianza kulalamika huku akiwa ananyongonyea na hatimae safari hii alianza kuhema kwa juujuu!?..

     ...ENDELEA...

  Na baada ya kuona   Sabrina akiwa anahema kwa kasi ilinibidi nimuachie huku nikichomoa mtarimbo wangu,,nilibaki nikiwa namtazama Sabrina kwa jinsi alivyokuwa akipumua kwa kasi ya juu huku akiwa ananitazama kana kwamba anataka kuzimia kwa jinsi alivyokuwa amenyongonyea.

"Itakuwa siku nyingine nimechoka yaani hadi kitumbua changu nasikia kinawaka moto yaani duh sijui ulikuwa umeniamulia". Sabrina aliongea akiwa anashika kitumbua chake na kukitazama.

"Mh,,sawa ila sijalizika bwana si unaona rungu bado imesimama". Nilizungumza nikiwa namshika kiuno Sabrina.

"David nimechoka itakuwa siku nyingine na pia si unajua hapa nipo kazini".

"Sawa ila jumamosi sijui utakuwa na muda".

"Mh!,sizani labda jumapili ndo uwa nafunga mapema hapo nafikiri naweza kuja".

"Basi fanya kuja nyumbani siku ya jumapili ila ukitaka kuja unambie ili nitazame kwanza upepo wa mazingira ya nyumbani si unajua tena mwenye nyumba jinsi alivyo".

"Sawa nitafanya hivyo ila kumbuka siku ya jumapili usitoke".

"Poa". Niliitikia nikiwa navaa suruali na baada ya kumaliza kuvaa suruali nilitoka na Sabrina kwenye chumba hicho na kuelekea nje na baada ya kufika nje tuliagana.

"Dah!,,naona unaweza kuniua bila kunambia ona sasa mambo ambayo yamenitokea".

"Kwani bosi wake kakukuta dukani nini?". Jordan aliongea akiwa ananipatia dagaa mchele.

"Yah,,ila kama angefanikiwa kuniona sijui yangenitokea yapi maana duh..ila ajafanikiwa kuniona yaani sielewi kama angeniona sijui ulikuwa ingekuwaje?".

"Samahani sikutaka kukuambia kwamaana Sabrina alidai siku nikikuona nikuelekeze anapofanyia kazi".

"Sawa basi chukua pesa yako". Nilipokea dagaa mchele na kumpatia pesa yake na kisha nilielekea nyumbani na baada ya kufika nyumbani niliwasha gesi na kisha niliweka sufuria ya maji.

"Ulikuwa wapi,,hapa najua umegaili na nikafikiri umepata dili".

"Hapana ila nafikiri unamkubuka Sabrina".

"Yah namkubuka si yule ambaye yupo mtaa wa kati na pia wewe si ulinichezeaga faulu kipindi tunamfukuzia binti huyo Sabrina".

"Hapana sema yeye ndo alijichanganya ndo ikala kwake".

"Sawa vipi sasa umekula mzigo nini maana sio kwa kuchelewa huko?".

"Ahaa,,wapi yaani kidogo nikamatwe si kwasasa amepata kazi duh yaani aliyemuajiri anaonekana anamkomalia sana". Nilimuong'opea Thomaides.

"Kwani ni mwanaume bosi wake nini?".

"Hapana ni mwanamke ila anamkomalia sana hebu tuachane na hiyo mada vipi leo jioni tunaenda kudikusi chuoni hama maana atujaenda kwasababu ya ajari".

"Yah,,tunaenda hebu pika haraka ili nile harafu nipumzike".

"Poa ndo maana na mimi nikanunua dagaa mchele maji nayo yameishachemka". Nilizungumza nikienda kwenye ndoo na kuchota unga ambao niliona wazi ungetutosha,,nilisonga ugali na baada ya kumaliza kusonga nilipakua na kisha kila mmoja alinawa mikono na kuanza kula baada ya kumaliza kula. Thomaides alilala hivyo na mimi ilinibidi kuosha vyombo ambavyo nimepikia na baada ya kumaliza kuosha vyombo nilianza kufanya baadhi ya maswali ya Fizikia,,kipindi nikiwa naendelea kufanya maswali hayo na mara simu yangu ilianza kuita ilinibidi kupokea kwa haraka baada ya kuona simu ilikuwa imetoka kwa Mama.

"Halloo shikamoo Mama".

"Marahaba vipi mnaendeleaje?".

"Tunaendelea vizuri tu Mama mbona nakusikia una wasiwasi kwenye simu?".

"Ni kweli nina wasiwasi kwamaana nimeweza kupata taarifa kuwa kuna gari ambalo limepata ajari karibu na chuo chenu hivyo nikawa nina wasiwasi mwanangu".

"Usiwe na wasiwasi Mama ila ajari hiyo imetokea kweli hapa chuoni".

"Poleni sana ndicho nilikuwa nataka kukuulizia na vipi kuhusu hela ya mahitaji bado unayo".

"Ndio bado ninayo Mama usiwe na shaka nikiwa sina nitakwambia na pia mkopo ambao wanatupa ni mdogo sana Mama ukiling'anisha na matumizi ambayo tunapashwa kufanya".

"Usiwe na wasiwasi wewe ukiwa na shida nipigie na pia Babaako kwasasa ameenda Kenya kuna baadhi ya mambo ameenda kufatilia".

"Sawa mama baadae".

"Sawa".

    Na baada ya kumaliza kuongea na Mama nilikata simu na kisha nilitoka nje naam kitendo cha kutoka nje lilikuwa kosa kwamaana nilichokikuta nje nilibaki kinywa wazi huku nikiwa natafakari juu ya hatima yetu mimi na Thomaides kama dhahama hiyo ingetukumba hama kwa hakika kwa nje kulikuwa na kitimtim kila mmoja alionekana kumshinda mwenzake kwa mabishano!?...

COMMENTS

BLOGGER
Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,137,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,155,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,107,FIFA.com - Latest News,8,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,160,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MWANACHUO SEHEMU YA TANO (05)
MWANACHUO SEHEMU YA TANO (05)
https://1.bp.blogspot.com/-MaXus7taxCM/XRUR0tonoAI/AAAAAAAACnA/AweRxn1L4yYvZ8BsqGHfG4u8RT_8dbnLACPcBGAYYCw/s400/MWANACHUO.png
https://1.bp.blogspot.com/-MaXus7taxCM/XRUR0tonoAI/AAAAAAAACnA/AweRxn1L4yYvZ8BsqGHfG4u8RT_8dbnLACPcBGAYYCw/s72-c/MWANACHUO.png
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/mwanachuo-sehemu-ya-tano-05.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/mwanachuo-sehemu-ya-tano-05.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy