Mbwa alikuwa mwaminifu sana kwa mwanamke | BongoLife

Mbwa alikuwa mwaminifu sana kwa mwanamke


Mbwa alikuwa mwaminifu sana kwa mwanamke

👆👆👆👆

mwanamke huyo anaweza kuondoka kwenda mizunguko yake kisha anamuacha mtoto nyumbani huku mbwa huyo mpole, mtiifu, na mnyenyekevu akimlinda mtoto na kucheza nae na mwanamke huyo anaporudi anakuta mtoto kalala usingizi mzito pamoja na mbwa huyo.

Siku moja mwanamke alienda sokoni na kama kawaida yake akamuacha mtoto pamoja na mbwa.

Aliporudi, aligundua kuna jambo la kutisha sana, vitu vilikuwa vimevurugika ndani hatari, mbaya zaidi mtoto hakuwa kwenye kitanda chake cha kubembea. Damu zilikuwa zimetapakaa kwenye kitanda cha mtoto na kwenye kabati yaani kwa ufupi chumba kizima kilikuwa na damu.

Mwanamke huyo alianza kumtafuta mtoto chumbani humo kila kona, Ghafla mbwa huyo akajitokeza kutoka chini ya kitanda akijilamba ulimi na akitikisa mkia na kichwa kama umbwa alietoka kula msosi wa hatari.

Moja kwa moja mama huyo akafikiria kuwa mbwa atakuwa kamaliza kumla mtoto wake, akachukua ukuni mkubwa akampiga kipigo cha adabu mbwa huyo mpaka akamuua.

Kisha aliendelea kumtafuta mtoto wake huku akiwaza kuwa hata akipata kiungo kimoja cha mtoto wake itakuwa afadhari tu.

Ghafla tena chini ya kitanda humohumo akamuona mtoto wake akiwa salama kabisa bila kovu lolote huku akiwa na tabasamu,

Kwa hofu kubwa tena akaona nyoka mkubwaaa akiwa anavuja damu huku kichwa chake kikiwa kimetengana na mwili. Ilikuwa ni vita kubwa kati ya nyoka na mbwa, na yote haya mbwa alifanya ili kuhakikisha usalama wa mtoto.

Lakini tayari kutokana na kutokuwa mvumilivu pamoja na kuwa na hasira za haraka akawa amemuua mbwa mwaminifu, mpole, mnyeyekevu. 
-------------- 
Ni mara ngapi tunawahukumu watu kwa maneno mabaya na kuwatendea vitendo vya uovu bila kuchukua mda na kufanya tathimini????

Kwako wewe unaesoma post hii, Naomba Mungu akusamehe kwa neema yake kutokana na makosa ambayo unafanya bila kufikiria lakini bado anakupenda na unazidi kupata neema ya uhai.
M/MUNGU ATUPE SUBRA KABLA YA MAAMUZI.

COMMENTS

BLOGGER

BIASHARA MTANDAONI $type=blogging$cate=2$count=4

Jina

Affiliate Marketing,1,Afya Yako,134,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,12,biashara mtandaoni,2,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,150,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,104,FIFA.com - Latest News,7,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,38,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,158,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : Mbwa alikuwa mwaminifu sana kwa mwanamke
Mbwa alikuwa mwaminifu sana kwa mwanamke
https://lh3.googleusercontent.com/-ef6IT-gf36A/XQiZQNQAROI/AAAAAAAACk4/qg0yt33YmeY_BxRRAupBL-5ePXzmLgwvgCLcBGAs/s1600/IMG_1839.JPG
https://lh3.googleusercontent.com/-ef6IT-gf36A/XQiZQNQAROI/AAAAAAAACk4/qg0yt33YmeY_BxRRAupBL-5ePXzmLgwvgCLcBGAs/s72-c/IMG_1839.JPG
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/06/mbwa-alikuwa-mwaminifu-sana-kwa-mwanamke.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/mbwa-alikuwa-mwaminifu-sana-kwa-mwanamke.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy