JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU SEHEMU YA 4

JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU

       SEHEMU YA 4

        WHATSAPP 0655585220

         ZANZIBAR

ILIPOISHIA:
Baada ya yule paka kumaliza kulamba damu ya mama mkubwa iliyokua inavuja kutoka tumboni, alinirukia kifuani nilipokua nimelala pale kitandani. Kisha akanipa taarifa ya leo jioni KUNA ZAWADI NZURI ATANILETEA!!!
TUSONGE PAMOJA SASA:
Alivyomaliza kuzungumza tu yale maneno aliyeyuka(potea kimaajabu) palepale, nikabaki mwenye majonzi na huzuni kubwa, kwakweli nilikua siamini kabisa kama haya yanayonitokea ni ya kweli ama niko usingizini, nilihisi mungu ameamua kunionea mimi tu.
Kila kukicha nilikua ni mwenye kuomba msaada kutoka kwake hali hii iondoke, ila inatokea kinyume na kuwa afadhali ya jana, wakati nikiwa nimezungukwa na msongo mzito wa mawazo pale kitandani.
Mara macho yakaanza kuniwasha, kila nikitaka kusogeza mkono siwezi, huku macho yanazidi kuwasha ile mbaya, nikajikuta najitahidi sana kuyafunga kwa kuyakandamiza na kuyafungua ili nifanye kama kuyakuna lakini bado!!!, mpaka machozi yakaanza kunitoka, sasa ile nageuza uso wangu pembeni nilishtuka sana!!!
Ni mama yangu niliyekua namuona, amevalia nguo nyeupe, na yeye machozi yanamtiririka huku kilio kikali kikawa kinamtoka. Sikuelewa kabisa kipi kilichokuwa kinamliza mama yangu.
Alilia sana, sana sana yani!! Mpaka nguvu zikamuishia akaanguka chini na kuanza kugalagala pale chini kwenye michirizi ya damu iliyobakia. Nikajikuta nami machozi yanazidi kunitoka, ilinihuzunisha sana kwa kweli!
"Naomiii..... Naomii, Naomi mwanangu! Naomba unisamehe sana binti yangu!!".Mara mama akaanza kulalamika, nikaacha kulia na kumsikiliza
"..... Yote ni kutosikiliza wazazi wangu, niliambiwa mimi nisije kuolewa na baba yako ila nilikaidi ushauri, Ona sasa yalonikuta! Ona yanayowakuta wanangu!!! Daaaah!!! Mungu saidia wanangu hawa jamani!!!".
Nikapata picha nyingine hapa, kwamba kumbe mama na yeye wazazi wake walimkataliaga kuolewa na baba ila yeye akakataa ushauri huo na kuamua kufata nafsi yake. Leo hii mama amekua anajilaumu.
.....
Wakati mama akiwa anajilaumu pale chini, mara yule paka nae akatokea palepale, safari hii yule paka yupo katika umbile kubwa ( la mfano wa binadamu).
Alikua anatisha sana, mdomo wake yule paka umelowa damu, huku anamtumbulia macho, macho makali sana.Mama akawa anarudi kinyume nyume huku analalamika....
" Usinitafune tena tafadhali, naomba usinitafune!!!"
Inamaana huyu paka alimtafuta mama??!, Nilijiuliza bila kupata jibu. Mara baba akawa anaingia kwa kasi sana chumbani.
Hakuonekana mwenye kuwaona kabisa wale ninaowaona mimi (yani yule paka na marehemu mama), akaja moja kwa moja akaniinua kitandani pale nilipokua nimelala kisha tukatoka nje kwa kasi sana.
Usoni alionekana anavujwa na jasho sana baba yangu, huku macho yakionesha ni mtu mwenye huzuni kubwa na aliyepoteza matumaini.
Alinihamishia chumba kingine, kisha akaniweka kitandani....
"Usijali mwanangu Naomi, haya yote yatakwisha ni majaribu ya M/mungu tu!, ngoja nikakuletee chakula na baadae kidogo polisi watakuja, kuna uchunguzi kidogo wanataka waufanye!!". Baba alizungumza lakini kwa kumuangalia tu, inaonesha anatoa maneno ila ubongo wake unawaza mengi zaidi ya anayotoa.
Baba alienda akanichukulia uji kisha akanipa, baada ya hapo akaniaga akaniambia hatochelewa kurudi, ukizingatia pia dada Mwajuma tuko nae pale kwahiyo atakua ananingalia huku akiendelea na shughuli zake.
***
Nililala pale kitandani mpaka usingizi ukanichukua, kuja kushtuka giza limeshaingia, mara naona kama wanaume wawili wamesimama pembeni yangu.Akili ikanijia ni wale mapolisi alioniambia baba.
Kidogo, yule paka naye akatokea kati yao, baada ya mawenge ya usingizi kukaa sawa, kumbe wale wanaume nao si watu bali ni mapaka!!!, Nilishtuka!.
" Usishtuke Naomi!! Usishtuke!!! Nimekuletea ile zawadi niliyokuahidi mchana!!!". Yule paka mwenye sauti ya kike (wa katikati)aliongea.
Kisha akaendelea...
"...... Najua wewe ni msichana bikra!!!, Nimeleta hawa wanaume waje wakutoe bikra yako siku ya leo, NA HII ITATUONGEZEA NGUVU KWENYE KAZI ZETU!! Ahahahhhhhhhh!!", Alimalizia na kicheko.
Tobaa, yani sijawahi kukutana na mwanaume hadi umri huu na leo nahitajika niingiliane na mapaka watu, nikijiangalia sijiwezi kwa chochote yani!!.
***
JE NINI KITAENDELEA KATIKA MKASA HUU?? JE, NAOMI ATAINGILIANA NA MAPAKA??
USIKOSE SEHEMU TAMU IJAYO!!!

COMMENTS

BLOGGER

[HOT NEWS]$type=blogging$count=4$source=random-posts

Jina

Afya Yako,101,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,Biashara,10,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),7,CHOICE OF MY HEART,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,131,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,96,FIFA.com - Latest News,4,Hadithi,72,HALIMA,2,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,18,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,197,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,2,MUUZA MAZIWA,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
Bongo Life : JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU SEHEMU YA 4
JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU SEHEMU YA 4
Bongo Life
https://www.bongolives.com/2019/06/jinsi-paka-alivyomaliza-familia-yetu_5.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/06/jinsi-paka-alivyomaliza-familia-yetu_5.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy