MAPENZI YA KICHAWI SEHEMU YA 03

SIMULIZI;MAPENZI YA KICHAWI.
MTUNZI;RAJA SAIDY.
WHATSAPP;0756920739.
SMS;0621047841.

SEHEMU YA TATU ( 3 )

ILIPOISHIA....

Nilianza kumuachia Mama pole pole kwa kumtega ili aanguke kitandani, haikuwa rahisi nilifanya hivyo huku nikiendelea kumtomasa Mama yangu Mzazi,japokuwa kila nilichokuwa nafanya Mama alichukulia ni utani.
"Mwanangu acha kunishikashika mimi Mama yako ujue"
"Najua Mama ila mimi nilihitaji tu kukushika nakupenda mama.."
"Hata mimi nakupenda mwanangu ila sitakuruhusu uendelee kufanya hivyo kwani mimi ni mwanamke kama wengine na nina hisia vile vile."
Nilianza kumlazimisha Mama kwani nilijua hawezi kukubali kiurahisi,lakini mama aliweka msisitizo wake na kuanza kusimama kwa nguvu,hapo ndipo nilipo badilika na kuvaa ujasiri kisha nikamvuta kindani....ghaflaaaaaa.....
Itaendelea.......

ENDELEA NAYO.....

Mama alianza kubadilika kwa kunisihi endapo nikiendelea kufanya uchafu wangu, laana zote zitakuwa juu yangu,lakini mimi sikujari laana yake, nilitaka jambo langu litimie.
Nilianza kwa kumkaba shingoni mwake na kufanya ashindwe kupiga kelele yeyote ile,kisha pole pole nikaanza kumvua nguo zake kutoka katika mwili wake kwa lengo la kufanya nae mapenzi.
Mama alitumia kila nguvu alizonazo ili nisibahatike katika kufanya nilichokihitaji,lakini alichindwa mpaka akajikuta anaishiwa nguvu na kupoteza fahamu huku akiwa amelala kitandani kwangu.
Nilianza kushusha nguo zake taratibu huku moyoni mwangu nikijawa na tamaa ya kutaka kufanya mapenzi na Mama yangu mzazi.Nilifanikiwa kuiona nguo yake ya ndani iliyonipa tamaa zaidi na kunifanya nijione mjanja.
Nilichomoa mb** yangu kisha nikaanza kwa kuipachika ndani ya Kum*** ya Mama,kabla sijaanza kwa kuisukuma nilianza kujisikia vibaya mwilini mwangu nikahisi mifumo yangu ya mwili haiko sawa kwani damu zilianza kunitoka puani.Nilianza kwa kutetemeka mwili mzima kisha nikasikia sauti ikizungumza.
"Kijana wangu hizo damu zinazokutoka ni ishara ya kukuonyesha vitu ambavyo hautakiwi kufanya hasa hasa ukiwa unahitaji kumpata Husna,zingatia mambo uliyopewa na sio vinginevyo.Laana ya Mama yako inaweza kukupelekea wewe ukashindwa kufanya mambo yako vizuri.Tunachohitaji sisi ni damu yake na sio vinginevyo na ukiendelea kufanya hicho kitu unachohitaji kufanya,utapoteza maisha yako."
Nilishtuka sana kusikia sauti ya yule Mzee ikinisihi jambo ambalo ndilo lililokuwa moyoni mwangu.
Nilitazama saa yangu ya mkononi kwa kuangali muda.Yalikuwa yametimia majira ya saa nane kasoro usiku..
Nilianza kwa kumshika Mama mkono ambaye yeye bado alikuwa amepoteza fahamu,kisha nikaichomoa kamba ya kumfungia ambayo ilikuwa mfukoni kwangu kwani tayari nilikuwa nimeshaindaa kabla.Nilianza kwa kuifunga mikono na miguu yake.Nilipiga hatua chache za kuchungulia hali tulivu ya nje iliyozidi kunishawishi na kunipa faraja.
Nilirudi ndani kisha nikamvuta Mama na kumuweka mgongoni,nilianza kupiga hatua chache huku bado nikiwa nimembeba kisha nikatoka nae nje.
Nyumba yetu ilikuwa imejitenga na nyumba nyingine hivyo majirani walikuwa mbali na wasingeweza kunipa hofu,na kilichonipa furaha zaidi na kunikonga moyo Mama alikuwa bado amepoteza fahamu na kuniepushia kazi za kutumia nguvu katika kumchinja.
Nilitembea haraka haraka hadi nyuma ya nyumba yetu kwani kulikuwa kumetawaliwa na giza totoro,kisha nikautua mwili wa Mama chini huku ukiwa bado nimeufunga vyema kwa maradufu zaidi.
"Mama yangu utanisamehe sina jinsi,sikupenda nikufanyia hivi Mama yangu ila tambua nampenda Husna kuliko hata navyokupenda wewe."
Nilizungumza maneno ya uchungu na maumivu zaidi huku nikiwa nabubujwikwa na machozi mfululizo.Nilianza kupiga hatua za haraka kurudi ndani katika kulifuata panga langu pamoja na sufuria la kuwekea damu ya Mama,wakati nazidisha hatua za haraka nilijikuta najikwaa kwenye kijiwe kidogo kilichosababisha mimi kudondokea Moto wa mama ambao alikuwa anautumia katika kuupikia kabla hata ajaja chumbani mwangu,moto ule ulikuwa umeanza kuwa hafifu kwa kuhitaji kuzima lakini ulichoma uso wangu na kunifanya nipige ukelele mkubwa ulioshtua majirani.
Nilianza kusikia maumivu makali usoni mwangu yaliyonipelekea kushindwa hata kusimama,ila nilijitahidi niwezavyo kisha nikajikuta tayari mwili umepata nguvu mpya.
Hama ya kika nilikuwa kama kichaa,kwani muda nao ulizidi kwenda,maumivu mwilini mwangu hayakufua dafu kwani ndio yalizidi maradufu na kunifanya nishindwe kujua ni jinsi gani nimeshindwa kuwa makini mpaka najikwaa kizembe na kujikuta mpaka napata madhara makubwa.
Baada ya kuwa nimeingia chumbani mwangu,niliinama chini ya uvungu kisha nikachomoa panga langu,haraka haraka nikalekea hadi chumbani kwa Mama kisha nikachukua moja kati ya sufuria anazozipenda Mama na kutoka nayo nje huku mkononi bado nikiwa na panga langu.
Majeraha niliyoyapata kutokana na kuungua kwa moto,bado yalizidi kuchukua nafasi kwani ngozi ya usoni mwangu ilianza kutunga maji na kuufanya uso wangu kuvimba na kuzidisha maumivu maradufu.
Sikujari yote hayo,ilihali dhumuni langu ni kutaka kumchinja Mama,nilizunguka nyuma ya nyumba na kumkuta Mama huku akiwa tayari ameshaziduka.Nilimtazama kwa jicho la huruma huku yeye bado akiwa anabubujikwa na machozi kwa kushindwa kuamini kama mimi naweza kufanya kitu chochote cha kumuangamiza.
Nilianza kwa kusogea mahali alipo kisha nikaisha shingo yake bila huruma na kuanza kumchinja huku nikiwa nimeilekezea shingo yake ndani ta sufuria ile ili damu zipate kuingia ndani yake.
Mama alitamka maneno makali na ya laana zidi yangu huku akiwa anakata roho.
"Mwanangu utaangaika na maisha yako,nafsi yangu itakutesa popote pale na hata siku ya mwisho naomba mungu usiweze kwenda peponi."
"Kufa achana na mimi."
Nilimjibu Mama kwa ujasiri mkubwa huku bado maumivu ya moto yakizidi kunitia hasira mwilini mwangu.
Nilivyohakikisha sufuria imejaa damu huku mama akiwa ameshakata roho,nilichukua sufuria ile kisha nikaanza kunywa damu ya Mama kwa kufuata mashart ya mzee yule.
Nikiwa naendelea na zoezi lile la kikatili huku Mama akiwa ameshapoteza maisha kwani shingo yake tayari ilikuwa imeshaanza kunin'ginia,nilishtuka kwa kuona mwanga mkali nilioshindwa kuutambua ni wa nini ukiambatana na kishindo kikali kilichozidi kusogea mahali nilipo.ghafla kitu kizito kilitua kisogoni mwangu na kujikuta napoteza fahamu.
Itaendelea........APP NAMBA 0756920739 AU SMS NAMBA 0621047841.

Chapisha Maoni

0 Maoni