MAPENZI YA KICHAWI SEHEMU YA 03 | BongoLife

MAPENZI YA KICHAWI SEHEMU YA 03

SIMULIZI;MAPENZI YA KICHAWI.
MTUNZI;RAJA SAIDY.
WHATSAPP;0756920739.
SMS;0621047841.

SEHEMU YA TATU ( 3 )

ILIPOISHIA....

Nilianza kumuachia Mama pole pole kwa kumtega ili aanguke kitandani, haikuwa rahisi nilifanya hivyo huku nikiendelea kumtomasa Mama yangu Mzazi,japokuwa kila nilichokuwa nafanya Mama alichukulia ni utani.
"Mwanangu acha kunishikashika mimi Mama yako ujue"
"Najua Mama ila mimi nilihitaji tu kukushika nakupenda mama.."
"Hata mimi nakupenda mwanangu ila sitakuruhusu uendelee kufanya hivyo kwani mimi ni mwanamke kama wengine na nina hisia vile vile."
Nilianza kumlazimisha Mama kwani nilijua hawezi kukubali kiurahisi,lakini mama aliweka msisitizo wake na kuanza kusimama kwa nguvu,hapo ndipo nilipo badilika na kuvaa ujasiri kisha nikamvuta kindani....ghaflaaaaaa.....
Itaendelea.......

ENDELEA NAYO.....

Mama alianza kubadilika kwa kunisihi endapo nikiendelea kufanya uchafu wangu, laana zote zitakuwa juu yangu,lakini mimi sikujari laana yake, nilitaka jambo langu litimie.
Nilianza kwa kumkaba shingoni mwake na kufanya ashindwe kupiga kelele yeyote ile,kisha pole pole nikaanza kumvua nguo zake kutoka katika mwili wake kwa lengo la kufanya nae mapenzi.
Mama alitumia kila nguvu alizonazo ili nisibahatike katika kufanya nilichokihitaji,lakini alichindwa mpaka akajikuta anaishiwa nguvu na kupoteza fahamu huku akiwa amelala kitandani kwangu.
Nilianza kushusha nguo zake taratibu huku moyoni mwangu nikijawa na tamaa ya kutaka kufanya mapenzi na Mama yangu mzazi.Nilifanikiwa kuiona nguo yake ya ndani iliyonipa tamaa zaidi na kunifanya nijione mjanja.
Nilichomoa mb** yangu kisha nikaanza kwa kuipachika ndani ya Kum*** ya Mama,kabla sijaanza kwa kuisukuma nilianza kujisikia vibaya mwilini mwangu nikahisi mifumo yangu ya mwili haiko sawa kwani damu zilianza kunitoka puani.Nilianza kwa kutetemeka mwili mzima kisha nikasikia sauti ikizungumza.
"Kijana wangu hizo damu zinazokutoka ni ishara ya kukuonyesha vitu ambavyo hautakiwi kufanya hasa hasa ukiwa unahitaji kumpata Husna,zingatia mambo uliyopewa na sio vinginevyo.Laana ya Mama yako inaweza kukupelekea wewe ukashindwa kufanya mambo yako vizuri.Tunachohitaji sisi ni damu yake na sio vinginevyo na ukiendelea kufanya hicho kitu unachohitaji kufanya,utapoteza maisha yako."
Nilishtuka sana kusikia sauti ya yule Mzee ikinisihi jambo ambalo ndilo lililokuwa moyoni mwangu.
Nilitazama saa yangu ya mkononi kwa kuangali muda.Yalikuwa yametimia majira ya saa nane kasoro usiku..
Nilianza kwa kumshika Mama mkono ambaye yeye bado alikuwa amepoteza fahamu,kisha nikaichomoa kamba ya kumfungia ambayo ilikuwa mfukoni kwangu kwani tayari nilikuwa nimeshaindaa kabla.Nilianza kwa kuifunga mikono na miguu yake.Nilipiga hatua chache za kuchungulia hali tulivu ya nje iliyozidi kunishawishi na kunipa faraja.
Nilirudi ndani kisha nikamvuta Mama na kumuweka mgongoni,nilianza kupiga hatua chache huku bado nikiwa nimembeba kisha nikatoka nae nje.
Nyumba yetu ilikuwa imejitenga na nyumba nyingine hivyo majirani walikuwa mbali na wasingeweza kunipa hofu,na kilichonipa furaha zaidi na kunikonga moyo Mama alikuwa bado amepoteza fahamu na kuniepushia kazi za kutumia nguvu katika kumchinja.
Nilitembea haraka haraka hadi nyuma ya nyumba yetu kwani kulikuwa kumetawaliwa na giza totoro,kisha nikautua mwili wa Mama chini huku ukiwa bado nimeufunga vyema kwa maradufu zaidi.
"Mama yangu utanisamehe sina jinsi,sikupenda nikufanyia hivi Mama yangu ila tambua nampenda Husna kuliko hata navyokupenda wewe."
Nilizungumza maneno ya uchungu na maumivu zaidi huku nikiwa nabubujwikwa na machozi mfululizo.Nilianza kupiga hatua za haraka kurudi ndani katika kulifuata panga langu pamoja na sufuria la kuwekea damu ya Mama,wakati nazidisha hatua za haraka nilijikuta najikwaa kwenye kijiwe kidogo kilichosababisha mimi kudondokea Moto wa mama ambao alikuwa anautumia katika kuupikia kabla hata ajaja chumbani mwangu,moto ule ulikuwa umeanza kuwa hafifu kwa kuhitaji kuzima lakini ulichoma uso wangu na kunifanya nipige ukelele mkubwa ulioshtua majirani.
Nilianza kusikia maumivu makali usoni mwangu yaliyonipelekea kushindwa hata kusimama,ila nilijitahidi niwezavyo kisha nikajikuta tayari mwili umepata nguvu mpya.
Hama ya kika nilikuwa kama kichaa,kwani muda nao ulizidi kwenda,maumivu mwilini mwangu hayakufua dafu kwani ndio yalizidi maradufu na kunifanya nishindwe kujua ni jinsi gani nimeshindwa kuwa makini mpaka najikwaa kizembe na kujikuta mpaka napata madhara makubwa.
Baada ya kuwa nimeingia chumbani mwangu,niliinama chini ya uvungu kisha nikachomoa panga langu,haraka haraka nikalekea hadi chumbani kwa Mama kisha nikachukua moja kati ya sufuria anazozipenda Mama na kutoka nayo nje huku mkononi bado nikiwa na panga langu.
Majeraha niliyoyapata kutokana na kuungua kwa moto,bado yalizidi kuchukua nafasi kwani ngozi ya usoni mwangu ilianza kutunga maji na kuufanya uso wangu kuvimba na kuzidisha maumivu maradufu.
Sikujari yote hayo,ilihali dhumuni langu ni kutaka kumchinja Mama,nilizunguka nyuma ya nyumba na kumkuta Mama huku akiwa tayari ameshaziduka.Nilimtazama kwa jicho la huruma huku yeye bado akiwa anabubujikwa na machozi kwa kushindwa kuamini kama mimi naweza kufanya kitu chochote cha kumuangamiza.
Nilianza kwa kusogea mahali alipo kisha nikaisha shingo yake bila huruma na kuanza kumchinja huku nikiwa nimeilekezea shingo yake ndani ta sufuria ile ili damu zipate kuingia ndani yake.
Mama alitamka maneno makali na ya laana zidi yangu huku akiwa anakata roho.
"Mwanangu utaangaika na maisha yako,nafsi yangu itakutesa popote pale na hata siku ya mwisho naomba mungu usiweze kwenda peponi."
"Kufa achana na mimi."
Nilimjibu Mama kwa ujasiri mkubwa huku bado maumivu ya moto yakizidi kunitia hasira mwilini mwangu.
Nilivyohakikisha sufuria imejaa damu huku mama akiwa ameshakata roho,nilichukua sufuria ile kisha nikaanza kunywa damu ya Mama kwa kufuata mashart ya mzee yule.
Nikiwa naendelea na zoezi lile la kikatili huku Mama akiwa ameshapoteza maisha kwani shingo yake tayari ilikuwa imeshaanza kunin'ginia,nilishtuka kwa kuona mwanga mkali nilioshindwa kuutambua ni wa nini ukiambatana na kishindo kikali kilichozidi kusogea mahali nilipo.ghafla kitu kizito kilitua kisogoni mwangu na kujikuta napoteza fahamu.
Itaendelea........APP NAMBA 0756920739 AU SMS NAMBA 0621047841.

COMMENTS

BLOGGER
Name

Affiliate Marketing,3,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,168,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,16,biashara mtandaoni,5,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,blogging,1,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,11,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,211,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,126,FIFA.com - Latest News,18,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,13,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,241,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,MPENZI CHEUPE | WHITE LOVER.,8,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natura shampoo,2,Natural hair,6,Ndoa,1,News,41,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nyumba ya maajabu,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,209,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Sumu Mwilini,1,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,USO WA FEDHA | FACE OF MONEY,35,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,2,WAPANGAJI WENZANGU,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MAPENZI YA KICHAWI SEHEMU YA 03
MAPENZI YA KICHAWI SEHEMU YA 03
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/05/mapenzi-ya-kichawi-sehemu-ya-03.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/05/mapenzi-ya-kichawi-sehemu-ya-03.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content