MAPENZI YA KICHAWI SEHEMU YA 02 | BongoLife

MAPENZI YA KICHAWI SEHEMU YA 02

SIMULIZI;MAPENZI YA KICHAWI.
MTUNZI;RAJA SAIDY.
WHATSAPP;0756920739.
SMS;0621047841.

SEHEMU YA PILI ( 2 )

ILIPOISHIA.........
Nilizungumza na Mzee yule huku nikiwa naanza kusimaa kwa ajili ya kuondoka.
"Sawa Kijana wangu,ukifanikisha kila kitu, nitakupa kila utakacho,pia ukishaleta vitu hivyo nitaanza kukupa dawa yamwisho itakayofanya damu ya mama yako ambayo utakuwa umeinywa isitoke mwilini mwako kwa kuikojoa.isipotoka mwilini mwako itakupa nguvu kali za kishetani."
"Sawa Mzee wangu kazi njema,ngoja nimuwahi mama,kabla ajaenda shabani....!!
"Sawa"
Nilianza safari ya kuvuka barabara kwa ajili ya kwenda kufanya ukatili wa kuandaaa mazingira ili ifikapo tu saa nane usiku nimchinje maana yangu.
Itaendelea..........

ENDELEA NAYO.........

Nikiwa najiandaa kwa kujiweka sawa,kisha nikaangaza upande wa kushoto wa barabara pia upande wa kulia hivyo hivyo kwa kuhakikisha hamna gari yeyote iliyotaka kupita.
Hakika nilikuwa nina furaha moyoni mwangu,nadhani hata wewe msomaji wa simulizi hii unatambua ni furaha kiasi gani unayoipata endapo yule unayempenda ikionekana kuna uwezekano wa kumpata hata mimi kwangu ndio ilikuwa hivyo hivyo.
Umakini wa hali ya juu niliutumia hasa katika kupanga jambo la kuanzia mpaka la kumalizia.Hatua zangu zilikuwa hazielewi na kubadilika mara kwa mara hasa pale wazo liliponijia yakuwa mama huenda nisimkute nyumbani.
Niliongeza mwendo na kutembea kama kichaa ilimradi nimuwahi tu Mama.Nilichukua muda kadhaa kwa kuhakikisha nitamuwahi Mama kwani uhondo na tamaa ziliendelea kunikabili.

Hatimaye nilifika nyumbani na kukuta mazingira kidogo yalinishtua kwani hata mlango wa mama ulikuwa umefunguwa kwa nje,niliamini mama ameshaondoka na kwenda kwenye mizunguko yake kwani kama kawaida yake uacha mazingira ya nyumbani yakiwa safi.
"Du,sasa mama itakuwa ameenda wapi,mbona mipango yangu inaanza kufeli"
Kutokana na kuwa nilikuwa nimechoka hivyo wakati nazungumza maneno hayo pumzi iliyokuwa inatoka kifuani mwangu ilikuwa kali,yote sababu wakati nilipokuwa narudi nyumbani kwa kumuwahi Mama nilikuwa nakimbia hivyo ilinisababisha kutawaliwa na uchovu mwingi mwilini mwangu.
Nilielekea hadi mlangoni mwachumbani kwangu kwa lengo la kuufungua kisha nikaingia ndani,nilijitupa kitandani kama mzoga huku mapigo yangu ya moyo yakiendelea kwenda mbio.
Kilichonishangaza zaidi ni mabadiliko ya mwili mwangu kuwa makubwa tofauti na nilivyozoea.kwani ya hakika hata wewe msomaji wa simulizi hii tunajua ukiwa unakimbia umbali mrefu tena kwa kasi huwa unahema sana,nami nilikuwa hivyo hivyo.Lakini kwa upande wangu muda ulivyozidi kwenda ndivyo mapigo yangu ya moyo yaliongeza kasi ya kudunda na kunifanya nianze kuhema kwa kasi zaidi huku nikiwa bado nimelala kitandani.
"Mama nakufa nakufa mama,mwanao nakufa......"
Niliendelea kupiga kelele bila ya mafanikio mpaka nikajikuta napoteza fahamu.

Nilishtuka majira ya saa nne usiku huku nikihisi niko sawa na kamili zaidi,nilianza kusikia viashiria vya sauti ya kukaanga kwa kitu ikisikika kwa nje na kunifanya niamini yakuwa mama amesharudi.
Kabla sijatoka nje nilianza kujiuliza kichwani mwangu ile hali ilikuwa inaashiria nini....mpaka nikajikuta nakosa jibu .
Sikutaka kujiuliza maswali mengi sana bali nilisimama huku nikiwa nan'yata bila hata yamama kuniskia kisha nikaingia chini ya uvungu wa kitanda changu kisha nikachomoa panga langu nililokuwa nimelinoa kwa ustadi wa hali ya juu.

"Mwanangu Twalibu njoo ule chakula tayari mwanangu...."
Nilimsikia Mama akiniita kwa sauti ya upole na yamadeko zaidi kama kawaida ya kila siku,ila sikumjibu chochote ili apate kuja ndani mwangu kwa lengo la kuniangilia na mimi kupata nafasi ya kumfunga kamba kwa kutaka kumuuwa endapo yakishafika majira ya saa nane usiku.

Nilijibanza nyuma ya mlango, kutokana na kuwa tulikuwa hatuna umeme hivyo haikuwa rahisi kwa mama kugundua kama nimejibanza nyuma ya malango.

Nikiwa nimekauka,nilianza kusikia hatua za mama sikija chumbani mwangu huku akiwa na taa yake mkononi,Mama aliingia ndani kisha akaanza kuangaza kwa kutumia mwanga hafifu kwa simu yake.
Bila kupoteza muda nilimkaba Mama na kufanya atupe simu yake chini.
"Mwanangu acha hiyo michezo mama yako nimechoka.."

Mama alikuwa ameshazoea mwanae ni mtu wa matani na ndio maana kila nilichokuwa nakifanya alikichukulia kama masihara.
Wakati nikiwa nimemkaba Mama huku yeye akiendelea katika kujitahidi ili ageuke nyuma na kufahamu huenda simu mwanae aliyemkaba.Alijitahidi awezavyo lakini hakubahatika kuniona ila moyoni mwake aliamini ni mimi na sio mwingineyo.
Hali ile iliendelea kama mzaa kwani bado Mama aliamini ni mimi ndio niliyekuwa nimemkaba na kufanya kila muda atoe tabasamu huku akiendelea kuzungumza.
"Mwanangu Twalibu umeshika pabaya,twende ukale mwanangu acha mzaa kwanza...!!"
Nilianza kuangalia ni wapi Mama anaposema nimemshika pabaya na kugundua nilikuwa nimeshika sehemu za siri.
Ama hakika nilianza kumtamani Mama kwani katika zile purukushani za hapa na pale kwa Mama kuhangaika katika kuondoa mikono yangu iliyoshikana mbele ya sehemu za siri za mama,ilipelekea Mama kuanza kulegea kwa kutoa sauti za kimahaba.
"Mwanangu acha basi sijisikii vizuri mwanangu. Unavuka mipaka ondoa mikono yako."

Mama alianza kushtuka kwani tangia ameanza kuniongelesha sikuweza kumjibu hata kimoja na kumpelekea aanze kupika kelele.
"Majirani nakufaaa,majambaziii wamenivamia..."
*Mama sio majambazi ni mimi mwanao"
Akili ya kishetani ilianza kunijia kichwani mwangu, huku nikihitaji kufanya mapenzi na Mama yangu mzazi kwani niliona hiyo ndio njia harisi ya kumfanya Mama alegee kisha Mimi nipate nafasi ya kumchinja.
"Mwanagu kama ni wewe, mambo gani haya unafanya unanipa presha mie..!!"
"Kumbe na wewe mama nimuoga..?"
Niliongea huku nikiwa naendelea kupapasa sehemu nyeti za Mama na kufanya aanze kutoa mihemko ya kihisia,nilikuwa nahuakika Mama hawezi kukataa kufanya mapenzi na mimi kwani miaka mitano imepita sasa tangu baba afariki hivyo Mama alihimisi michezo hatari ya Baba kwa kipindi kirefu.(Simulizi ya mapenzi ya kichawi ndio simulizi kali kati ya simulizi zangu zote nakupa offer wewe msomaji wangu wa nguvu,ada ya kujiunga kwenye group langu ni shilingi 4000 kwa mwezi utapata simulizi hii mwanzo mwisho na ya jukumu langu.Kwa wateja tano wa kwanza nitawafanyia 1500 kwa mwezi ebu nicheki whatsapp namba 0756920739 au sms namba 0621047841 nikuunge ndo ulipie)
Nilianza kumuachia Mama pole pole kwa kumtega ili aanguke kitandani, haikuwa rahisi nilifanya hivyo huku nikiendelea kumtomasa Mama yangu Mzazi,japokuwa kila nilichokuwa nafanya Mama alichukulia ni utani.
"Mwanangu acha kunishikashika mimi Mama yako ujue"
"Najua Mama ila mimi nilihitaji tu kukushika nakupenda mama.."
"Hata mimi nakupenda mwanangu ila sitakuruhusu uendelee kufanya hivyo kwani mimi ni mwanamke kama wengine na nina hisia vile vile."
Nilianza kumlazimisha Mama kwani nilijua hawezi kukubali kiurahisi,lakini mama aliweka msisitizo wake na kuanza kusimama kwa nguvu,hapo ndipo nilipo badilika na kuvaa ujasiri kisha nikamvuta kindani....ghaflaaaaaa.....
Itaendelea......
#TOA MAONI YAKO ILI NIREKEBISHE MAKOSA YANGU.
#USISAHAU KULIKE.

COMMENTS

BLOGGER
Name

Affiliate Marketing,3,AFTER DEATH (BAADA YA KIFO),4,Afya Yako,168,AJIRA/JOBS,8,ANGA LA WASHENZI,1,ASIA DIGITAL,2,Baba Kiumbe Wa Ajabu,20,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,16,biashara mtandaoni,5,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BLACK AMERICA,33,blogging,1,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,CITY LIGHT,5,Classified,11,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,211,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,126,FIFA.com - Latest News,18,Hadithi,73,HALIMA,2,HOUSE GIRL WA DADA,8,I WILL BE BACK,15,I'M NOT A BOY,1,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,kibamia,9,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),20,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,3,Mada ya Leo,7,Mahusiano,126,Makala,13,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,241,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,MPENZI CHEUPE | WHITE LOVER.,8,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,44,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWALIMU MKUU,10,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natura shampoo,2,Natural hair,6,Ndoa,1,News,41,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIKUWA NA MPENZI,4,NILIOLEWA NA JINI BILA YA KUTARAJIA,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nyumba ya maajabu,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI LA MME WA MAMA,3,PENZI LANGU LINAVUJA DAMU,10,PENZI TAMU,6,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,209,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Sumu Mwilini,1,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,13,UKURASA WA 56,10,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,USO WA FEDHA | FACE OF MONEY,35,UTAM WA KITUMBUA,2,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,2,WAPANGAJI WENZANGU,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MAPENZI YA KICHAWI SEHEMU YA 02
MAPENZI YA KICHAWI SEHEMU YA 02
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/05/mapenzi-ya-kichawi-sehemu-ya-02.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/05/mapenzi-ya-kichawi-sehemu-ya-02.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content