MPENZI WANGU ANAWASILIANA NA EX WAKE

mume akiwasiliana na ex-wife

Naomba mnishauri

Mie nina uhusiano na kaka mmoja ambae ana mambo yafuatayo:-

1.kabla yangu alizaa na mdada mmoja (hawakufunga ndoa) wana mtoto mwenye mwaka 1 lakini wametengana

2.Kila siku lazima aende kusalimia huko na anakaa hata zaidi ya masaa matatu.

3.Najua wazazi lazima wawasiliane lakini mwanamke anadiriki kupiga hata usiku au alfajiri japo nimekataza lakini naona mume hakemei.

4.Kuna mdada mwingine ana mimba yake walikwenda wote clinic na wanawasiliana japo nakemea.Nikimuuliza  mume umri wa mimba anasema hajui wakati walikwenda wote clinic.

5.Usiku wa kuamkia leo huyo mwenye mtoto alipiga cm saa 5 hivi usiku akasema mtoto ana homa...mie nikachukia nikamwambia kama vp aende hukohuko nimewachoka maana haoneshi nidhamu.

6.Sometimes anachat na ma-x wake.

Kifupi nimechoka hata kama tulikuwa tuna lengo la kuingia uchumba nataka nimwambie kila mtu aendelee na maisha yake maana mwenzenu presha siziwezi.

Nitakuwa nimekosea?


MPENZI WANGU ANAWASILIANA NA EX WAKE Bongo Life 5 of 5
Naomba mnishauri Mie nina uhusiano na kaka mmoja ambae ana mambo yafuatayo:- 1.kabla yangu alizaa na mdada mmoja (hawakufunga ndoa) wana mto...
https://lh3.googleusercontent.com/-vCEKfRJanF8/XK2mnYQLiwI/AAAAAAAACZA/S0QWmBnr_-cRF1jGPc6Yekpg39Lku2iNwCLcBGAs/IMG_1839.JPG MPENZI WANGU ANAWASILIANA NA EX WAKE
  1. Jibu fupi na lamsingi, hakufai! Mungu hawezi kuja kukutamkia kuwa huyu mtarajiwa wako hakufai, ila atakuonesha kupitia matendo yake sasa wewe ndo utachagua kujutia baadaye au kuwa huru mapema! Hakufai huyo!

    JibuFuta
  2. Matty: Achana naye huyo hana msimamo bado atakusumbua sana kama utaendelea naye , bora ambaye anafanya kwa heshima bila wewe kujua huyo hapana

    JibuFuta
  3. Huyo sio mwanaume wa ubavu wako maana anatahixi

    1.sio mwaminifu

    2.hana msimamo na ndio maana ameshindwa kulinda heshima yako kwa hao wanawake wengine.

    3.anaonekana ni mpenda vya nje sanaa kifupi hajatulia.maana hawezi kuwa na mwanamke mwenye mtoto wa umri wa mwaka then hapohapo awe na mwingine mjamzito.na wakati huohuo yupona wewe...

    JibuFuta
  4. Achana nae faster, huyo sio mchumba wala mume, asikupe nuksi. Kaza roho mana yawezekana kajaa moyoni mwako, piga teke la maana.



    Fyuuuu zake

    JibuFuta
  5. Hahahahaha...... Najiuliza maswali mengi Sana.

    1. Unampenda?

    *Kama unapenda funga nae Ndoa*!



    2. Anakupenda?

    *Kama anakupenda pendaneni*!



    3. Anakutimizia mahitaji?

    *Kama anakutimizia Wewe komaa nae*!



    4. Akienda anamaliza hukohuko akirudi hakupi?

    *Kama anakupa, komaa nae siku moja ataelewa*!



    5. Anaweza kazi vizuri kitandani?

    *Kuwapata siku hizi wanaoweza ni Bahati, komaa nae usije tafuta wa kukutia shombo la shahawa*!



    6. Yeye huwa anawaanza?

    *Kama wanamuanza wenyewe mwenyewe ni Wewe, na ana nafasi NNE za wake wa kuoa, acha kujitia majununi*!



    7. Aliwahi kuoa?

    *Kama hajawahi Wewe na yeye wote wazinifu tu, Tulieni mtubie wote mbadilike*!



    8. Wale watoto unafikiri ni wake?

    *Kisheria sio wake ila anafanya ihsani tu, acha kujitetua*



    9. Wewe una mwanaume mwingine?

    *Kama huna, kubali kubaki uolewe,kuliko kumwacha Nawewe utaingia kwa wanawake zake wengine,hiyo nafasi ikichukuliwa na mwingine*



    10. Unajua sifa ya Mapenzi?

    *Kuanza,kustawi,kukomaa afu kuzeeka,kuchoka na kufa*!

    Pia huwa yanachipua.



    Yadhibiti tu.



    *Sikushauri kumwacha kama unampenda*!



    Naitwa Bibi

    JibuFuta

COMMENTS

BLOGGER: 5
  1. Jibu fupi na lamsingi, hakufai! Mungu hawezi kuja kukutamkia kuwa huyu mtarajiwa wako hakufai, ila atakuonesha kupitia matendo yake sasa wewe ndo utachagua kujutia baadaye au kuwa huru mapema! Hakufai huyo!

    JibuFuta
  2. Matty: Achana naye huyo hana msimamo bado atakusumbua sana kama utaendelea naye , bora ambaye anafanya kwa heshima bila wewe kujua huyo hapana

    JibuFuta
  3. Huyo sio mwanaume wa ubavu wako maana anatahixi

    1.sio mwaminifu

    2.hana msimamo na ndio maana ameshindwa kulinda heshima yako kwa hao wanawake wengine.

    3.anaonekana ni mpenda vya nje sanaa kifupi hajatulia.maana hawezi kuwa na mwanamke mwenye mtoto wa umri wa mwaka then hapohapo awe na mwingine mjamzito.na wakati huohuo yupona wewe...

    JibuFuta
  4. Achana nae faster, huyo sio mchumba wala mume, asikupe nuksi. Kaza roho mana yawezekana kajaa moyoni mwako, piga teke la maana.



    Fyuuuu zake

    JibuFuta
  5. Hahahahaha...... Najiuliza maswali mengi Sana.

    1. Unampenda?

    *Kama unapenda funga nae Ndoa*!



    2. Anakupenda?

    *Kama anakupenda pendaneni*!



    3. Anakutimizia mahitaji?

    *Kama anakutimizia Wewe komaa nae*!



    4. Akienda anamaliza hukohuko akirudi hakupi?

    *Kama anakupa, komaa nae siku moja ataelewa*!



    5. Anaweza kazi vizuri kitandani?

    *Kuwapata siku hizi wanaoweza ni Bahati, komaa nae usije tafuta wa kukutia shombo la shahawa*!



    6. Yeye huwa anawaanza?

    *Kama wanamuanza wenyewe mwenyewe ni Wewe, na ana nafasi NNE za wake wa kuoa, acha kujitia majununi*!



    7. Aliwahi kuoa?

    *Kama hajawahi Wewe na yeye wote wazinifu tu, Tulieni mtubie wote mbadilike*!



    8. Wale watoto unafikiri ni wake?

    *Kisheria sio wake ila anafanya ihsani tu, acha kujitetua*



    9. Wewe una mwanaume mwingine?

    *Kama huna, kubali kubaki uolewe,kuliko kumwacha Nawewe utaingia kwa wanawake zake wengine,hiyo nafasi ikichukuliwa na mwingine*



    10. Unajua sifa ya Mapenzi?

    *Kuanza,kustawi,kukomaa afu kuzeeka,kuchoka na kufa*!

    Pia huwa yanachipua.



    Yadhibiti tu.



    *Sikushauri kumwacha kama unampenda*!



    Naitwa Bibi

    JibuFuta

Jina

Afya Yako,115,AJIRA/JOBS,8,ASIA DIGITAL,2,BAKING,1,BARUA ILIYOWAHI KUNIUMIZA,7,betting,1,Biashara,11,biashara mtandaoni,1,BIKIRA YANGU,1,BIKRA YANGU HAKI YA BABU,25,BISCUITS,2,BONGO MOVIES,12,Bora ungekufa kesho,1,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),16,CHOICE OF MY HEART (chaguo la moyo wangu),1,CHOMBEZO,56,CHOZI LISILOFUTIKA,1,Chunusi,1,CHUPI MKONONI,4,Classified,10,DARASA LA MAHUSIANO/MAPENZI,69,Darasa la mapenzi na ndoa,141,DEREVA TAXI,18,DUDU WASHA,4,Elimu na ushauri wa maisha,103,FIFA.com - Latest News,6,Hadithi,73,HALIMA,2,I WILL BE BACK,15,Jam,1,JAMANI BABA,8,JAMBAZI MTAMU,3,JAMII MEDICAL AWARENESS(JMA),1,JASTINA,7,JIBU,2,JIKONI,1,JINSI PAKA ALIVYOMALIZA FAMILIA YETU,5,Jobs,19,Joke,5,Kampuni,2,Kanyago,8,KEKI YA CHAI,1,KIFO MKONONI (BIKIRA YA BIBI HARUSI),10,Kijijini kwa bibi,19,Kilimo,2,kofia za steaming,2,loans,1,LOVE BITE,10,Love Story,12,Mada,2,Mada ya Leo,6,Mahusiano,126,Makala,10,make money online,3,Mapenzi,2,Mapenzi na ndoa,3,MAPENZI YA KICHAWI,6,mapenzi/Ndoa,115,Mapishi,202,Mfalme Gilbert,4,Micro loans,1,MOYO ULIOJAA MAUMIVU,46,Mpiga Picha,3,MTOTO WA MAAJABU,14,MUME WANGU SHUJAA WANGU,3,MUUZA MAZIWA,10,MWAJUMA UTAMU,11,MWANACHUO,5,Mwanafunzi Mchawi ( A Wizard Student ),9,NAITAFUTA FURAHA YANGU,3,NAMTAKA MPENZ WANGU ARUDI,8,Natural hair,4,Ndoa,1,News,35,Ngozi,1,Ngumu Kumeza,11,Nguvu za kiume,2,NILIYOYAONA DARFUR YANATISHA,1,NIPE KIDOGO,2,NISAMEE RATIFA,25,Noti Bandia,6,Nyama,1,Nywele,3,ONLY YOU,10,PENZI KABLA YA KIFO,5,PENZI ZITO,7,Riwaya,107,Roast,1,ROSTI YA MBUZI,1,SAFARI YA KUZIMU,19,SALA YA SARAH,1,SANGARE,25,Shahiri,1,SIFA ZINAUWA,3,Simulizi,156,SIMULIZI - ULIKUWA WAPI,8,SITO ISAHAU,8,Soup,1,SPHAGETTI BOLOGNESE,1,Sports News,4,SUBIRA HUVUTA HERI,21,Tangazo,4,U KILL ME,3,Ujasiriamali,12,ULIKUWA WAPI,2,ULIMWENGU WA MBWA MWITU,1,UNBREAKABLE LOVE,1,UTAMU WA JIRAN,1,UTAMU WA MAMDOGO,3,Videos,46,VISA NA MIKASA,1,Young paster,40,YouTube,74,
ltr
item
BongoLife : MPENZI WANGU ANAWASILIANA NA EX WAKE
MPENZI WANGU ANAWASILIANA NA EX WAKE
https://lh3.googleusercontent.com/-vCEKfRJanF8/XK2mnYQLiwI/AAAAAAAACZA/S0QWmBnr_-cRF1jGPc6Yekpg39Lku2iNwCLcBGAs/IMG_1839.JPG
https://lh3.googleusercontent.com/-vCEKfRJanF8/XK2mnYQLiwI/AAAAAAAACZA/S0QWmBnr_-cRF1jGPc6Yekpg39Lku2iNwCLcBGAs/s72-c/IMG_1839.JPG
BongoLife
https://www.bongolives.com/2019/04/mpenzi-wangu-anawasiliana-na-ex-wake.html
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/
https://www.bongolives.com/2019/04/mpenzi-wangu-anawasiliana-na-ex-wake.html
true
170677852813010960
UTF-8
Loaded All Posts Not found any posts VIEW ALL Readmore Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All RECOMMENDED FOR YOU LABEL ARCHIVE SEARCH ALL POSTS Not found any post match with your request Back Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy